ผลมวยไทย มวยไทย เรตมวย แทงมวย ฟุตบอล แทงบอล แทงบอลไทย วิจารณ์มวย
Soccer Livescore
ช่อง 3
ช่อง 5
ช่อง 7
ช่อง 9
ช่อง True Visions
ช่อง ไลฟ์ทีวี
ช่อง TGN
ช่อง ทีสปอร์ต
ช่อง 11
PPTV
ไทยรัฐทีวี
Now 26
TV24
ราชดำเนิน
ลุมพินี
สยามอ้อมน้อย
ช่อง 7 สี
เวทีศูนย์กีฬา..
รามอินทรา
รังสิต
อ.ท่าบ่อ หนองคาย
ตะวันนา บางกะปิ
อิมพีเรียล ลาดพร้าว
มนตรีสตูดิโอ
จิตรเมืองนนท์
สมุยเฟสติเวล มหากุศล
แม็กมวยไทย พัทยา
เวทีมวยชั่วคราวหน้าลาน อบจ.จันทบุรี
สนามมวยชั่วคราวโรงแรมวังใต้ จ.สุราษฏร์ธานี
ศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์
ศึกพุ่มพันธ์ม่วง+ภ.เจริญแพทย์
ศึกเพชรหนุ่มน้อย
ศึกวันกิ่งทอง+วันกำนันด้ง
ศึกอาร์แอร์ไลน์
BEST OF SIAM X
คมชัดลึก NOW26
ไทยรัฐมวยไทยไฟต์เตอร์
เพชรอัศวิน
ไพรอนันต์
มวยไทยลุมพินีสะท้านฟ้า R Airline
ยอดมวยไทย ไฮลักซ์ รีโว่ สัญจร
วันมิตรชัย
ศึก เกียรติเพชร + เสี่ยแขก พี.เค.แสนชัยฯ
ศึก พี.เค.แสนชัยฯ
ศึก พุ่มพันธ์ม่วงอาร์แอร์ไลน์
ศึก มวยมันส์วันศุกร์
ศึก วันมิตรชัย+เพชรวิเศษ
ศึกเกียรติเพชร
ศึกเกียรติเพชร + ศิษย์หนุ่มน้อย
ศึกเกียรติเพชร+พี.เค.แสนชัย
ศึกขุนศึกตระกูลหยาง
ศึกจารุเมือง
ศึกจ้าวมวยไทย
ศึกจิตรเมืองนนท์
ศึกชูเจริญมวยไทย
ศึกชูเจริญมวยไทย+เชฟบุญธรรม+การกุศล
ศึกเชฟบุญธรรม
ศึกต.ชัยวัฒน์
ศึกทรู
ศึกบางระจัน
ศึกไบร์ทีวี
ศึกป.ประมุข
ศึกพุ่มพันธุ์ม่วง
ศึกเพชรเกียรติเพชร
ศึกเพชรเจ้าพระยา+ส.สมหมาย
ศึกเพชรเจ้าพระยา
ศึกเพชรปิยะ
ศึกเพชรเมืองนนท์
ศึกเพชรยินดี
ศึกเพชรยินดี+สิงห์มาวิน
ศึกเพชรวิทยา
ศึกเพชรวิเศษ
ศึกเพชรวิเศษ + วันมิตรชัย
ศึกเพชรสุภาพรรณ
ศึกเพชรหนุ่มน้อย
ศึกไพรอนันต์
ศึกมวยดัง 8 ทิศ
ศึกมวยดีวิถีไทย
ศึกมวยไทย 7 สี
ศึกมวยไทย คมชัดลึก
ศึกมวยไทย ททบ.5
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกมวยไทยใจเกินร้อย
ศึกมวยไทยตัดเชือก
ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี
ศึกมวยไทยราชดำเนินซุปเปอร์ไฟต์ PPTV
ศึกมวยไทยลุมพินี TGN
ศึกมวยไทยลุมพินี TKO
ศึกมหาชนวันทรงชัย
ศึกเมกะไฟต์
ศึกยอดมวยไทย
ศึกยอดมวยไทย สมุยเฟสติเวล มหากุศล
ศึกยอดมวยไทยรัฐทีวี
ศึกรวมพลคนแปดริ้ว
ศึกรวมพลคนสมุย+เกียรติเพชร
ศึกลุมพินีแชมป์เปี้ยนเกริกไกร + เกียรติเพชร
ศึกลุมพินีแชมเปี้ยน+วันพรัญชัย
ศึกลุมพินีแชมเปี้ยนเกริกไกร
ศึกวันกิ่งทอง
ศึกวันทรงชัย
ศึกวันมิตรชัย
ศึกวันมิตรชัยมหากุศล
ศึกวันวีระพล
ศึกวันสถาปนาเวทีราชดำเนิน
ศึกวันสถาปนาเวทีราชดำเนิน(ศึกส.สมหมาย)
ศึกส.สมหมาย
ศึกแสงมรกต
ศึกแสงมรกต+กลุ่มพลังใหม่
ศึกอัศวินดำ
ศึกอัศวินดำสปริงนิวส์
ศึกอิมิเน้นท์แอร์
ส.สมหมาย

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

 
Refresh แจ้งการรับฟังมวยหูสด ความเร็วในการรับชมขึ้นกับ speed internet ของท่าน. ถ้าอยากรับฟังได้อย่าง realtime ผู้ชมควรจะใช้ internet ที่มีความเร็วสูง
Link มวยไทยออนไลน์
หากมีปัญหาในการรับฟังมวยหู สามารถรับฟังจากสถานีอื่นๆ ได้ตามสถานีด้านล่างนี้
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 ธันวาคม 07 
  อินทรีเหล็ก ตี๋เมืองเลย ชนะคะแนน เจริญฤทธิ์ จ.จินดา  
  เพชรรัตน์ ว.วิวัฒนานนท์ แพ้คะแนน ไมค์ ทีเด็ด 99  
  นิคม วันดีเกษตร แพ้คะแนน คมพยัคฆ์ ตี๋เมืองเลย  
  ราชศักดิ์ ทีเด็ด99 ชนะคะแนน คิงส์สตาร์ ร.ร.กีฬาโคราช  
  น้ำพองน้อย ส.สมหมาย แพ้น็อคยก 2 หนึ่งพิชิต เดอะเบสท์อุดร  
  ไกรเพชร พ.ธวัชชัย ชนะน็อคยก 4 ลายเสือ อ.บ.ต.โนนทอง  
  เคน ม.อันดามัน ชนะคะแนน วีระชัย นายกแหลมทองโคราช  
  ปานทอง ท.พราน49 ชนะน็อคยก 4 พนมทวนเล็ก ป.อ่าวทะเลบางเสร่  
  ธงสบัด อ.ประเสริฐ ชนะคะแนน ยอดฉัตร ส.กาญจนา  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤศจิกายน 17 
  โชคดี จำรัสค้าแป้ง ชนะน็อคยก 3 เดชอุดม สิงห์นวอาวุธ  
  คชสาร ว.วิวัฒนานนท์ แพ้คะแนน พญาต่อ อ.ขวัญเมือง  
  ฉลองราช ศ.ราชบุตร แพ้คะแนน เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย  
  เพชรวสรณ์ อั๋นสุขุมวิท ชนะน็อคยก 3 ประกายเพชร นิติสมุย  
  เพชรทักษิณ ส.สมหมาย เสมอ แสนวังชัย เจ.เอส.พี  
  เพชรน้ำงาม อ.ขวัญเมือง ชนะคะแนน จอมพิชิต ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  ซุปเปอร์บอล ตี๋เมืองเลย ชนะคะแนน เอ็กซ์ตร้า ศิษย์วรพัฒน์  
  แสนไกร ตี๋เมืองเลย แพ้คะแนน เพชรเล็ก อ.สกาวรัตน์  
  กบภูเขา ทองไทมวยไทยยิม ชนะคะแนน กสิกร ส.จ.แดนระยอง  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กันยายน 22 
  เด่นสยาม เพชรสุภานันท์ ชนะคะแนน มาลัยเงิน ศ.มาลัยเพชร  
  ขวัญใจ ส.ธารทิพย์ แพ้คะแนน เมืองสยาม เพชรสุภานันท์  
  แสงพิชิต เอสทีดี.ทรานสปอร์ต แพ้คะแนน ปลุกเสก ส.กิตติชัย  
  ชาละวัน ป.อ่อนนุช ชนะคะแนน เพชรเชียงขวัญ นายกสมเดช  
  เมืองฟ้าเล็ก ป.เพชรศิริ ชนะน็อคยก 4 กล้าศึก ศิษย์จ่ากล้า  
  เพชรวสรณ์ อั๋นสุขุมวิท ชนะคะแนน ฉลองราช ศ.ราชบุตร  
  เอ็กซ์ตร้า ส.ศิริลักษณ์ ชนะคะแนน ซุปเปอร์แบล็ค ส.จ.ต้อยแปดริ้ว  
  เอกรินทร์ ส.จ.ต้อยแปดริ้ว แพ้คะแนน นาทะกะ เอวะสปอร์ตยิม  
  จอมเพชรเล็ก ชูวัฒนะ แพ้คะแนน แดนนภา ส.จุลเสน  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กรกฎาคม 25 
  หาญศึก อั๋นสุขุมวิท แพ้น็อคยก 3 เพชรเขมราฐ ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  เอกราชันย์ ม.กรุงเทพธนบุรี แพ้คะแนน ตะกรุดทอง อ.อ้วนสุวรรณ  
  ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล แพ้คะแนน ทะเลเงิน ป.อ่าวทะเลบางเสร่  
  รักสมหมาย ศิษย์ปากพนัง ชนะคะแนน แสงพิชิต เอสทีดี.ทรานสปอร์ต  
  เมืองฟ้าเล็ก ป.เพชรศิริ ชนะน็อคยก 2 เลิศทวี ชำนาญแทน  
  เพชรสำโรง ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์ ชนะคะแนน เรือหลวง นาวีอันดามัน  
  สุรชัย นายกสัญญา แพ้คะแนน ซุปเปอร์แบล็ค ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์ฯ  
  แสนเชิงน้อย นายกสัญญา ชนะน็อคยก 2 แสนเชิงเล็ก เพชรมณีวิเศษ  
  สุขสวัสดิ์ เกียรติเพชรน้อย ชนะน็อคยก 2 เพชรอีสาน ดาบโต้งบ้านไผ่  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มิถุนายน 23 
  ปานเพชร ศิษย์ครูภักดิ์ ชนะคะแนน ประกายเพชร ส.จ.เปี๊ยกอุทัย  
  สานิตย์ ยุทธชลบุรี แพ้น็อคยก 3 สมิงดำ ศรีบุญเรืองรุ่งโรจน์  
  รักสมหมาย สิทธิ์ปากพนัง ชนะน็อคยก 4 ชนะชัย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์  
  เคน ม.อันดามัน ชนะคะแนน คมพยัคฆ์ ตี๋เมืองเลย  
  วายุน้อย ส.สง่าการช่าง ชนะคะแนน นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  ชัย ส.จ.ต้อยแปดริ้ว ชนะน็อคยก 4 เพชรมีชัย เพชรสมานมวยไทย  
  ศิริมงคล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ ชนะน็อคยก 3 มงคลแก้ว ส.สมหมาย  
  เอกรินทร์ ส.จ.ต้อยแปดริ้ว แพ้คะแนน อินทรี ศักดิ์หอมศีล  
  ตอง ส.กิตติชัย แพ้น็อคยก 3 เหล็กเพชร ส.แสงเดือน  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มิถุนายน 01 
  เอกยะลา ยุ้ยการช่าง แพ้คะแนน กุมารทอง เกียรติไพสนธ์  
  เพชรใหม่ ส.ปลื้มจิตร แพ้คะแนน แจ๊คน้อย อ.จิระติวเตอร์  
  รัตนพล เกียรติพลทิพย์ ชนะคะแนน คิงส์สตาร์ ร.ร.กีฬาโคราช  
  หาญศึก อั๋นสุขุมวิท เสมอ ก้องเกียรติ ส.เดชปรีชา  
  ทองไท ส.เกษมลักษณ์ แพ้น็อคยก 4 เพชรดำ พิรุณรถตู้  
  วายุน้อย ส.สง่าการช่าง ชนะคะแนน เพชรศิลา พ.ภัทร  
  สุรชัย นายกสัญญา แพ้คะแนน เพชรงาม เกียรติกำพล  
  ยอดพยัคฆ์ เคซ่ายิม ชนะคะแนน ยอดนพคุณ ลีโอปอมวยไทย  
  ขั้นเทพ ศ.อุษา ชนะน็อคยก 4 เนตรน้อย ชูวัฒนะ  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 เมษายน 18 
  เตยเพชร จ.ชัยวัฒน์ แพ้น็อคยก 1 คมเพชร ว.วิวัฒนานนท์  
  เพชรศิวะ ส.กิตติชัย ชนะคะแนน เพชรบุญช่วย อ.บุญช่วย  
  ชลธาร เกียรติพูลผล แพ้คะแนน ปลุกเสก ส.กิตติชัย  
  จอมพิฆาต ชูวัฒนะ แพ้คะแนน ราชศักดิ์ ทีเด็ด99  
  นิเชาว์ สุวิทย์ยิมส์ แพ้น็อคยก 3 แอ๊ดดำ ทีเด็ด99  
  หยกดำ เกียรติไพสนธ์ ชนะคะแนน เคน ม.อันดามัน  
  เพชรวสรณ์ อั๋นสุขุมวิท แพ้คะแนน ศรนารายณ์ ส.สมหมาย  
  แสงอาทิตย์ เกียรติเขาแดง แพ้คะแนน เพชรเล็ก อ.สกาวรัตน์  
  แดนชัย ลูกดาวทอง แพ้คะแนน แสนคม อ.สกาวรัตน์  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มีนาคม 10 
  เพชรเขมราฐ ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน คมเพชร ว.วิวัฒนานนท์  
  เพชรเทวดา บีเอสเจ.สูงเนิน ชนะคะแนน เพชรเชียงขวัญ นายกสมเดช  
  ฤทธิเดช ส.มีอุดร แพ้คะแนน สิงห์ทอง ยุทธชลบุรี  
  เพชรทักษิณ ส.สมหมาย ชนะคะแนน ฉลองศึก ส.ราชบุตร  
  คมเกียรติ เพชร ป.ต.อ. ชนะคะแนน ฉลองชัย ศ.ราชบุตร  
  เพชรน้ำงาม อ.ขวัญเมือง แพ้คะแนน เก้าแต้ม ลูกพระบาท  
  พันธุ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก แพ้คะแนน เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง  
  ดีที ลูกบ้านใหม่ ชนะคะแนน วันชัยน้อย สิงห์ปลาปากน้อย  
  เสือกิต ส.มาลัยทอง แพ้คะแนน นากาตะ เอวะสปอร์ตยิม  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มกราคม 18 
  สมิงดง เด็กไฟฟ้า ชนะคะแนน นครหลวง สวนอาหารปีกไม้  
  ศิริมงคล ลูกเจ้าพ่อเชียงขวัญ ชนะน็อคยก 3 เบิกฟ้า จ่าบ่าวกองสืบ  
  เพชรมณี ศ.ศักดิ์มีชัย แพ้คะแนน ปลุกเสก ส.ธนพล  
  ชาติเสือ อบต.ลำพองท่าไม้ ไล่ฝ่ายแดงลงยกที่ 4 เขียวไพลิน ส.กิตติชัย  
  ก้องธรณี ส.สมหมาย แพ้คะแนน เสาเอก เคซ่ายิม  
  ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล ชนะคะแนน ทองไท ส.เกษมลักษณ์  
  คมเกียรติ เพชร ป.ต.อ. แพ้คะแนน คึกคัก ป.เปาอินทร์  
  ยอดกุมาร ช.เพชรทูล ชนะน็อคยก 3 จอมเมฆินทร์ ท.พิพัฒน์พงษ์  
  แสนเชิงน้อย นายกสัญญา ชนะคะแนน เผด็จศึก ศิษย์ซ้ออึ่ง  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 ธันวาคม 09 
  เพชรแปดแสน สิงห์ตลาดไทย ชนะคะแนน กุหลาบน้อย อีเกิ้ลมวยไทย  
  เคน ม.อันดามัน ชนะคะแนน เก้าล้าน ศิษย์บุญมี  
  ประกายเพชร อู่อนันต์การช่าง แพ้คะแนน นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  น้องเบนซ์ ศ.ศรีทอง ชนะคะแนน ยอดบัวหลวง อู๊ดรัชดา  
  แรมบ๊อง ลีซอการค้า แพ้น็อคยก 3 สิงห์ทอง ยุทธชลบุรี  
  คมเกียรติ ท.มโนธรรมรักษา ชนะคะแนน วิษณุพร ส.จ.ต้อยแปดริ้ว  
  เก้าแต้ม ลูกพระบาท ชนะคะแนน วีระชัย ว.วิวัฒนานนท์  
  ลายเมฆ เกียรติสกุลรินทร์ แพ้น็อคยก 3 ปลุกเสก ส.กิตติชัย  
  ปากน้ำประแสร์ ส.จ.แดนระยอง ชนะคะแนน เพชรมณี ส.สมหมาย  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤศจิกายน 12 
  ติ่งทอง ส.ปลื้มจิตร ชนะคะแนน กุหลาบน้อย อีเกิ้ลมวยไทย  
  แสงตะวัน ส.วรนุช แพ้น็อคยก 3 สามก๊ก สุวิทย์ยิมส์  
  สุขสวัสดิ์ เกียรติเพชรน้อย แพ้คะแนน เพชรโพธิ์ทอง ช.พราน44  
  วีระชัย ศิษย์ก้องสยาม ชนะคะแนน เพชรตรี ส.เริงชัย  
  วิษณุพร ส.จ.ต้อยแปดริ้ว ชนะคะแนน นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  ทับทิมสยาม น.ศรีผึ้ง แพ้คะแนน รุ่งแสงตะวัน ศิษย์ อ.บุญชอบ  
  คึกคัก ป.เปาอินทร์ ชนะคะแนน ศรนารายณ์ ส.สมหมาย  
  นาคาเล็ก ต.แก้วกัลยา ชนะน็อคยก 3 อุดมเล็ก ส.จ.ต้อยแปดริ้ว  
  เพชรแผ่นดิน ราชานนท์ แพ้น็อคยก 4 ธนูศึก พิษณุยิม  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 ตุลาคม 26 
  แสงอันดา ราชานนท์ ชนะคะแนน ยอดกุมาร ช.เพชรทูล  
  เด็ดดวง ส.จ.เล็กเมืองนนท์ ชนะคะแนน ช้างเผือก ส.สะเดายิม  
  ปราบหมด ส.จ.เหว่าแปดริ้ว แพ้คะแนน เอ็กซ์ต้า ศิษย์ป๋าโต  
  ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล ชนะคะแนน ปราบศึก เจ.เอส.พี.ยิมส์  
  แอ๊ดดำ ทีเด็ด99 เสมอ จอมพิฆาต ชูวัฒนะ  
  ยอดขุนพล ป.จิรกิตต์ ฝ่ายน้ำเงินโดนไล่ลงยก 4 เหนือศิลา ท.นิยมสุข  
  กุมารดอย ส.จิตรภักดี ชนะน็อคยก 3 เพชรเกรียงไกร อาร์แอร์ไลน์  
  แสนดี ส.สมหมาย แพ้น็อคยก 5 นรินทร์เดช สมานชุมพวง  
  ขุนพลจิ๋ว ส.สมหมาย แพ้น็อคยก 2 สุขสวัสดิ์ เกียรติเพชรน้อย  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กันยายน 24 
  แรมโบ้ ส.เพชรตะวัน ชนะน็อคยก 3 ก้องไกล ศิษย์เกียรติเพชรน้อย  
  ฤทธิชัย ส.กิตติชัย ชนะน็อคยก 4 นำศักดิ์เล็ก ป.เพชรศิริ  
  ปราบหมด ส.จ.เหว่าแปดริ้ว แพ้คะแนน เก้าล้าน ศิษย์บุญมี  
  ลายเสือ อ.บ.ต.โนนทอง ชนะน็อคยก 4 ฟ้าแดนเหนือ ศิษย์ซ้ออึ่ง  
  เพชรศิลา ป.อ่าวทะเลบางเสร่ ชนะคะแนน แอ๊ดดำ ทีเด็ด99  
  น้ำพองน้อย ส.สมหมาย ชนะคะแนน จอมพิฆาต ชูวัฒนะ  
  สมิงเดช เด็กไฟฟ้า เสมอ เพชรสายฟ้า ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  ป.6 เอ็กซินดิคอนยิม ชนะน็อคยก 4 แจ๊คน้อย อ.จิระติวเตอร์  
  จอมเมฆินทร์ ท.พิพัฒน์พงษ์ ชนะน็อคยก 2 วิชาญเล็ก ส.จ.ต้อยแปดริ้ว  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กันยายน 16 
  ขวัญพิชิตน้อย ส.ศรีสมพงษ์ แพ้คะแนน เด็ดดวง ส.จ.เล็กเมืองนนท์  
  ศักดิ์มงคล ลูกเจ้าพ่อเชียงขวัญ ชนะคะแนน กิตติ ส.จ.แดนระยอง  
  แรมบ๊อง ลีซอการค้า ชนะคะแนน ฟ้าสยาม ดาบรันสารคาม  
  วิษณุพร ส.จ.ต้อยแปดริ้ว ฝ่ายแดงโดนไล่ลงยก 3 เรือหลวง นาวีอันดามัน  
  ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี ชนะคะแนน เพชรดำ ส.สง่าการช่าง  
  สมิงหยก จ่าบ่าวกองสืบ ชนะคะแนน โกมีน ส.วรโชติ  
  แสนวังชัย เจ.เอส.พี แพ้คะแนน ศักดิ์มงคล เคซ่ายิมส์  
  ปานเพชร ศิษย์ครูภักดิ์ ชนะคะแนน ชลธาร เกียรติพูลผล  
  เอกยะลา ยุ้ยการช่าง ชนะคะแนน จ้าวยอดศึก โกมลอะไหล่ยนต์  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กรกฎาคม 27 
  แรมโบ้ ต.เพชรตะวัน ชนะคะแนน บัวเพชร ลูกเขาขวาง  
  โคบี้ ป.เตละกุล แพ้คะแนน เพชรเทวดา บีเอสเจ.สูงเนิน  
  จอมพิฆาต ชูวัฒนะ แพ้น็อคยก 3 ของขวัญ อ.ขวัญเมือง  
  เลิศทวี ชำนาญแทน ชนะคะแนน เพชรวินิจ ส.กิตติชัย  
  เด่นหนองแก เจ.เอส.พี แพ้คะแนน สมิงหยก จ่าบ่าวกองสืบ  
  รุ่งราวี นายกเอท่าศาลา แพ้น็อคยก 4 เพชรสายฟ้า ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  โกมีน ส.วรโชติ แพ้คะแนน ยอดสยาม ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  โดมทอง ลูกเจ้าพ่อโรงต้ม ? - ? แสงอันดา ราชานนท์  
  จ้าวยอดศึก โกมลอะไหล่ยนต์ ? - ? วีระนัฐ พันธ์ยุทธภูมิ  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กรกฎาคม 15 
  เสือดำ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว ชนะน็อคยก 4 เพชรเขมราฐ ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  นิเชาว์ สุวิทย์ยิมส์ ชนะน็อคยก 4 น้ำพองน้อย ส.สมหมาย  
  ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี แพ้คะแนน คมเกียรติ ท.มโนธรรมรักษา  
  เกียรติเพชร สวนอาหารปีกไม้ แพ้คะแนน ยอดเหล็กเพชร อ.ปิติศักดิ์  
  พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก ชนะคะแนน พลเอก ม.ภูวนา  
  วีระชัย ว.วิวัฒนานนท์ แพ้น็อคยก 3 เพชรน้ำงาม ส.มีอุดร  
  เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง ชนะคะแนน ซุปเปอร์เล็ก ม.รัตนบัณฑิต  
  หยกดำ เกียรติไพสนธ์ ชนะน็อคยก 2 ฤทธิชัย นครโชคชัย  
  ฤทธิชัย ส.กิตติชัย ชนะน็อคยก 2 หนึ่งสยาม ศิษย์จ่ากุ้ง  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤษภาคม 14 
  บุญหลง เกียรติฉัตรชัย ชนะน็อคยก 4 ปลุกเสก ส.กิตติชัย  
  ทองไท ส.ประสพโชค แพ้คะแนน เรือหลวง นาวีอันดามัน  
  เดชฝั่งโขง ส.ศิริลักษณ์ ชนะคะแนน ชิงชัย ลูกเขาขวาง  
  ศักดิ์มงคล 96ปีนัง แพ้คะแนน รุ่งราวี นายกเอท่าศาลา  
  ยอดขุนพล นายกเอท่าศาลา ชนะคะแนน คมศร ราชานนท์อาร์แอร์ไลน์  
  ยอดสยาม ส.จ.วิชิตแปดริ้ว แพ้คะแนน ทับทิมสยาม น.ศรีผึ้ง  
  สองคม ศิษย์นายกสัญญา แพ้คะแนน เพชรบุญชู ร.ร.กีฬาโคราช  
  เขียวไพลิน ส.กิตติชัย แพ้น็อคยก 3 ก้องชายแดน ต.ชูชีพ  
  แสตมป์ทอง ศิษย์อิติสุคโต ชนะคะแนน พญาหงษ์ ศิษย์พ่อแอ็ด  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 เมษายน 27 
  อุลตร้า ศ.ศิริลักษณ์ ชนะคะแนน เพชรธานี เกียรติกิตติพันธ์  
  ฟ้าเพชร ป.สมาน ชนะน็อคยก 2 เพชรแท้ ภลาพลยิม  
  เพชรเทวดา บีเอสเจ.สูงเนิน ชนะน็อคยก 3 เด่นมีชัย ส.เพชรอุดร  
  กล้าศึก ศิษย์จ่ากล้า ชนะคะแนน ชินจัง ลูกแม่น้ำสองสี  
  ดวงสมพงษ์ ส.ประสพโชค แพ้คะแนน เด่นณรงค์ ท.นิยมสุข  
  เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง แพ้คะแนน โชคดี ศิษย์จ่าเต๋อ  
  พลเอก ม.ภูวนา ชนะคะแนน สิบหมื่น ชูวัฒนะ  
  ธนูศึก พิษณุยิม แพ้คะแนน เฉลิมเกียรติ เกียรติเปเป้  
  โกโก้ ศรีสุริยันต์โยธิน แพ้คะแนน เล่าปี่ หน่องคำปิง  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 เมษายน 15 
  วิชาเอก ต.ชูชีพ ชนะคะแนน หยกนำชัย ท.มโนธรรมรักษา  
  ฤทธิชัย ศรีพนมยิม ชนะคะแนน ซุปเปอร์บูช ชูวัฒนะ  
  ขนุนเพชร สุวิทย์ยิมส์ แพ้คะแนน ปานเพชร นาวีอันดามัน  
  แสงอาทิตย์ หน่องคำปิง แพ้น็อคยก 4 กิ่งเพชร นิติสมุย  
  ทางด่วน เด่นสุราษฏร์ ชนะคะแนน ก้องศักดิ์ ศิษย์เกียรติเพชรน้อย  
  เรือหลวง นาวีอันดามัน ชนะคะแนน นาวาเอก พยัคฆ์ลำพอง  
  บัวขาว ศิษย์จ่ากุ้ง แพ้คะแนน คมเกียรติ ท.มโนธรรมรักษา  
  จูล่ง หน่องคำปิง ชนะคะแนน แสงเพชร เคียนซายิม  
  ทยานชล นาวีอันดามัน แพ้คะแนน กบภูเขา นิติสมุย  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มีนาคม 26 
  ทรนง ว.สุนทรนนท์ แพ้น็อคยก 1 โชคทวี ชำนาญแทน  
  เบิกชัย อั๋นสุขุมวิท ชนะคะแนน เพชรธานี เกียรติกิตติพันธ์  
  กล้าศึก ศิษย์จ่ากล้า ชนะคะแนน ซินจัง ลูกแม่น้ำสองสี  
  คนองศึก ชูวัฒนะ ชนะน็อคยก 3 ชาญชัย ศิษย์อิติสุคโต  
  มังกรทอง ศิษย์เจ๊พนม แพ้คะแนน เหนือศิลา ท.นิยมสุข  
  เพชรรุ่งโรจน์ ร.ร.กีฬาโคราช แพ้คะแนน ยอดปกรณ์ ส.กิงรัตน์  
  เพชรดำ ส.สง่าการช่าง ชนะคะแนน รักกิตติ ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์  
  แก่นพิทักษ์ ส.สุนทรพิทักษ์ แพ้คะแนน เกล็ดแก้ว นาวีอันดามัน  
  ธนูทอง ลูกแม่น้ำสองสี แพ้คะแนน แทรคเตอร์ทอง ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กุมภาพันธ์ 02 
  เพชรเขมราฐ ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะน็อคยก 4 หยอง ป.ประเดิมชัย  
  น้ำพองน้อย ยุทธชลบุรี ชนะน็อคยก 2 ร้อยล้าน เกียรติกำธร  
  ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล ชนะคะแนน เจริญผล ภพธีรธรรม  
  ดวงสมพงษ์ ส.ประสพโชค เสมอ บัวขาว ศิษย์จ่ากุ้ง  
  ไกรเพชร พ.ธวัชชัย แพ้คะแนน ยอดกฤษดา ณ กองบิน 1  
  แสนวังชัย เจ.เอส.พี ชนะน็อคยก 5 ชนะเพชร 91รุ่งโรจน์  
  ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย ชนะน็อคยก 3 ฝนแปด ชูวัฒนะ  
  เอกยะลา ยุ้ยการช่าง แพ้คะแนน เบนซ์สยาม สท.ชัยวัฒน์  
  อุลตร้า ศ.ศิริลักษณ์ ชนะน็อคยก 4 มงคลชัย ศิษย์พิทักษ์ชัย  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มกราคม 21 
  ก้องศักดิ์ ส.ศาสตรา ชนะน็อคยก 4 คฤหาสน์ ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  เพชรกลางดง ส.รุ่งมณี แพ้คะแนน ระฆังทอง ศิษย์อิติสุคโต  
  ชาติเสือ อบต.ลำพองท่าไม้ ชนะคะแนน ฤทธิเดช ศูนย์กีฬานากอก  
  คมแสน เมืองสีมา ชนะคะแนน เอกศิวะ ม.กรุงเทพธนบุรี  
  จ้าวผาหิน ศิษย์อิติสุคโต แพ้คะแนน สิงห์ทอง ยุทธชลบุรี  
  ยอดปาดังห์ เกียรติบรรจง แพ้คะแนน เพชรรุ่งโรจน์ ร.ร.กีฬาโคราช  
  แสงดาว ส.กิตติชัย ชนะน็อคยก 3 นิเชาว์ สุวิทย์ยิมส์  
  เพชรเทวดา ศิษย์สมพร เสมอ สิงห์เงิน ยุทธชลบุรี  
  เพชรตาแมว ศ.ศาตรา แพ้คะแนน วิชาเอก ต.ชูชีพ  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 ธันวาคม 08 
  ฟ้าเพชร ป.สมาน ชนะน็อคยก 1 ก้องไกล ศิษย์เกียรติเพชรน้อย  
  นำศักดิ์เล็ก ป.เพชรศิริ ชนะคะแนน ก้องศักดิ์ ศิษย์เกียรติเพชรน้อย  
  นาวาเอก พยัคฆ์ลำพอง ชนะน็อคยก 2 ทอง ม.เมืองคนดี  
  ดวงสมพงษ์ ส.ประสพโชค แพ้น็อคยก 4 คนแสน อ.บุญช่วย  
  เพชรลูกยอด ลูกหัวสำโรง ชนะคะแนน ลายเสือ อบต.โนนทอง  
  ไกรเพชร พ.ธวัชชัย ชนะน็อคยก 4 สี่จ่า เกียรติบรรจง  
  ชนะเพชร 91รุ่งโรจน์ แพ้คะแนน สายันต์น้อย ต.หลักสอง  
  สมเดช พ.มีบุญ แพ้คะแนน เฉลิมเกียรติ เกียรติเปเป้  
  ขุนคีรี ว.วิศรุติ ชนะคะแนน มะซะ หนุ่มพรเทพ  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤศจิกายน 20 
  เพชรอุดร เอฟ.เอ.กรุ๊ป แพ้คะแนน กล้าศึก ศิษย์จ่ากล้า  
  ทางด่วน เด่นสุราษฏร์ ชนะคะแนน ยอดมีชัย ช.วิเชษฐ์ยิม  
  ก้องธรณี ป.พยัคฆ์โสภณ แพ้คะแนน มังกรทอง ต.หมอศรี  
  ของขวัญ เชเชียงใหม่ไข่กระทะ ชนะคะแนน เพชรเอก ส.มีอนันต์  
  ใจสิงห์ เชเชียงใหม่ไข่กระทะ แพ้คะแนน พรชัยน้อย ทีเด็ด 99  
  เพชรทักษิณ ส.สมหมาย ชนะคะแนน ศักยภาพ ศิษย์สองพี่น้อง  
  เด่นพนม ร.ร.กีฬาโคราช ชนะคะแนน เพชรใหม่ ลูกบุญมี  
  มังกรเงิน ต.หมอศรี แพ้คะแนน อินทรีดำ รุ่งถาวร  
  เอกยะลา ยุ้ยการช่าง ชนะคะแนน ซุปเปอร์แมน ต.แก้วฉัตรชัย  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 ตุลาคม 22 
  ชินจัง ลูกแม่น้ำสองสี ชนะน็อคยก 2 ยอดเจ๋ง วีระพลยิมส์  
  โชคทวี ชำนาญแทน แพ้คะแนน คมแสน เมืองสีมา  
  บัวขาว ศิษย์จ่ากุ้ง ชนะคะแนน เมืองฟ้าเล็ก ป.เพชรศิริ  
  จอมภพ ชูวัฒนะ แพ้คะแนน เพชรมะกอก ร.ร.กีฬาโคราช  
  เด่นคีรี ส.สมหมาย ชนะน็อคยก 3 เทวราช ปุ๋ยตราหนูแดง  
  สิบหมื่น ส.ตะกรุดทอง แพ้น็อคยก 4 เพชรบุญชู ร.ร.กีฬาโคราช  
  แป๊ะเท่ง เกียรติพลทิพย์ ชนะคะแนน สมิงหยก ฮั้วโรงน้ำแข็ง  
  จอมโหด ส.จ.เล็กเมืองนนท์ แพ้คะแนน ยอดมีชัย ช.วิเชษฐ์ยิม  
  ทอง ม.เมืองคนดี ชนะคะแนน ยอดปฐพี ส.ศิริลักษณ์  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กันยายน 25 
  ขวัญพิชิตน้อย ส.ศรีสมพงษ์ แพ้คะแนน สองคม ลูกประดู่ชัย  
  ชาติเสือ อบต.ลำพองท่าไม้ ชนะคะแนน ก้องศักดิ์ ส.ศาตรา  
  เอกโยธิน ส.ข.ศิริพงษ์ แพ้คะแนน สิงห์ทอง เจตน์ศักดา  
  จ้าวผาหิน ศิษย์อิติสุคโต แพ้คะแนน เคน ม.อันดามัน  
  ยอดกฤษดา ก.อดิศร ชนะคะแนน แอ๊ดดำ ทีเด็ด99  
  เพชรดำ ส.สง่าการช่าง ชนะน็อคยก 5 พรชัยน้อย ทีเด็ด 99  
  ยอดเหล็กเพชร อ.แสงทวี ชนะคะแนน ปตท. เพชรรุ่งเรือง  
  ลำน้ำมูลน้อย ส.ประสิทธิ์ชัย แพ้คะแนน รุ่งเรืองเล็ก ลูกประดู่ชัย  
  เพชรตาแมว ส.ศาสตรา ชนะน็อคยก 1 เพชรสุพรรณ ส.โชคอำนวย  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กรกฎาคม 28 
  ฉัตรพลอย ส.พูลสวัสดิ์ ชนะคะแนน ณรงค์ฤทธิ์ อ.วันเชิด  
  ป้อมเพชร สิงห์บ้านสร้าง ชนะคะแนน ชาติเสือ อบต.ลำพองท่าไม้  
  เพชรสมหมาย ส.สมหมาย แพ้คะแนน ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์  
  ก้องธรณี ป.พยัคฆ์โสภณ ชนะคะแนน ณรงค์เดช อ.วันเชิด  
  วายุน้อย ส.สง่าการช่าง ชนะน็อคยก 4 ขุนเดช หลังคากระบะบ๊อกซิ่งบอย  
  เพชรดำ ส.สง่าการช่าง ชนะคะแนน ใจสิงห์ หนุ่มลำปาง  
  ซุปเปอร์แจ๊ค ส.ยุพินดา ชนะคะแนน ฤทธิไกร แก้วสัมฤทธิ์  
  เลิศทวี ชำนาญแทน ชนะน็อคยก 3 ลังกาวี ตั๊กสตูล  
  ก้องศักดิ์ ส.ศาสตรา ชนะน็อคยก 3 เหล็กกล้า ส.เพชรวันดี  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มิถุนายน 12 
  เมธี ส.จ.ต้อยแปดริ้ว ชนะคะแนน ฟ้าเป็นหนึ่ง เค.อาร์.เอส.ยิมส์  
  เก่งกาจ ป.เป๊กโก้ แพ้คะแนน แสงวังชัย เจ.เอส.พี.  
  ลมอิสาน ศิษย์ซ้ออึ่ง แพ้คะแนน คชสาร ว.วิวัฒนานนท์  
  สุรชัย ศรีสุริยันโยธิน ชนะคะแนน ทนงศักดิ์เล็ก ชูวัฒนะ  
  พันธุ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก ชนะคะแนน เพชรมรกต ทีเด็ด99  
  ตระกูลเพชร ส.สมหมาย แพ้คะแนน ชัยศิริ ศักดิ์นิรันดร์รัตน์  
  สองคม ศรีสุริยันต์โยธิน แพ้คะแนน เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง  
  เสกสรร อ.ขวัญเมือง เสมอ ซุปเปอร์แบงค์ ม.รัตนบัณฑิต  
  ราชศักดิ์ ทีเด็ด99 ชนะคะแนน เพชรสมหมาย ส.สมหมาย  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤษภาคม 29 
  พลอยสระโบสถ์ ฟ้าใสรีสอร์ท แพ้คะแนน เคน ม.อันดามัน  
  ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล ชนะคะแนน เบิกชัย อั๋นสุขุมวิท  
  สุดแผ่นฟ้า ศิษย์ปู่เชิด แพ้คะแนน นพเก้า ส.รักชาติ  
  มั่งมี ว.วิวัฒนานนท์ ชนะคะแนน เพชรตาขุน ส.ณรงค์ฤทธิ์  
  ขุมทรัพย์ สุวิทย์ยิม ชนะคะแนน จอมภพ ชูวัฒนะ  
  โชค ส.จ.ต้อยแปดริ้ว แพ้น็อคยก 4 พลเอก ม.ภูวนานายพลฯ  
  ขุนศึกเล็ก อ.ขวัญเมือง แพ้คะแนน ดาวตรัง ศักดิ์นิรันดร์รัตน์  
  เพชรนำชัย ส.ประสิทธิ์ชัย แพ้น็อคยก 3 ชาติพิชิต ส.จ.วิชิตเเปดริ้ว  
  ไซม่อน ลูกมหาธาตุ ชนะคะแนน หยกสยาม ส.ดำเนิน  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 เมษายน 16 
  บุญหลง เมืองสีมา ชนะน็อคยก 2 ยอดศักดิ์ชัย ส.สมหมาย  
  ระฆังทอง ศิษย์อิติสุคโต ชนะน็อคยก 4 กล้าศึก ศิษย์อบต.ตาล  
  เบิกชัย อั๋นสุขุมวิท แพ้คะแนน เทพโมบาย ศิษย์อิติสุคโต  
  หนึ่งสยาม ส.จ.วิชิตเเปดริ้ว ชนะคะแนน สกัดเพชร ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง  
  มั่งมี ว.วิวัฒนานนท์ ชนะน็อคยก 4 จอมราชันย์ ต.ละงู  
  พรชัยน้อย ทีเด็ด 99 ชนะคะแนน ทองไท ส.ประสพโชค  
  ศักดิ์มงคล 96 ปีนัง ชนะคะแนน ไกรเพชร พ.ธวัชชัย  
  ซุปเปอร์เอ็ม ศิษย์กวนอิม แพ้น็อคยก 4 ยอดนักรบ ส.จ.ต้อยแปดริ้ว  
  เพชรพรัญชัย สิงห์มนัสศักดิ์ ชนะคะแนน เอกยะลา ยุ้ยการช่าง  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤศจิกายน 28 
  จอมพิชิต ชูวัฒนะ ชนะคะแนน ยอดสน ส.สมหมาย  
  หนึ่งสยาม ส.จ.หลายปราจีน แพ้คะแนน สี่จ่า เกียรติบรรจง  
  พญาต่อ อ.ขวัญเมือง ชนะน็อคยก 3 ก้องไกล แก้วสัมฤทธิ์  
  ฝนแปด ชูวัฒนะ แพ้คะแนน เมธี ส.จ.ต้อยแปดริ้ว  
  ศิริมงคล พี.เค.มวยไทยยิม แพ้คะแนน ลมอิสาน ศิษย์ซ้ออึ่ง  
  อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน สุรชัย ศรีสุริยันต์โยธิน  
  *** จอมพิชิต ชูวัฒนะ เสมอ สองคม ศรีสุริยันโยธิน ***  
  วรวุฒิ ศิษย์กำนันใหญ่ ชนะคะแนน กวนอู สุวิทย์ยิมส์  
  โรเบิร์ต ส.สมหมาย ชนะคะแนน ธีระเดช ชูวัฒนะ  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 ตุลาคม 23 
  มนต์ชัย เกียรติเพชรน้อย ชนะคะแนน ฟ้าสีคราม ป.เพชรประยูร  
  วันพิชิต ลูกกันทระ แพ้คะแนน เพชรรุ่งโรจน์ ร.ร.กีฬาโคราช  
  เพชรกล้า ช.รัตนเกียรติ ชนะคะแนน เอกโยธิน ส.ข.ศิริพงษ์  
  ทวีทอง แก้วสัมฤทธิ์ แพ้น็อคยก 3 สิบหมื่น ส.ตะกรุดทอง  
  พันกร เกียรติไพลิน แพ้น็อคยก 2 เดชพิทักษ์ ศิษย์ซ้ออึ่ง  
  ทีเด็ด ศิษย์จ่ากุ้ง แพ้คะแนน โอโรโน่ ศิษย์นายกศิริศักดิ์  
  *** พันพยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก ชนะคะแนน ไฟป่า ส.ณรงค์ฤทธิ์ ***  
  ฤทธิชัยภูมิ ภารสมบูรณ์ ชนะน็อคยก 2 ทวีเกียรติ ศรีสุวรรณ  
  เพชรสีรุ้ง สวนอาหารปีกไม้ แพ้น็อคยก 2 ขวัญพิชิตน้อย ส.ศรีสมพงษ์  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 สิงหาคม 22 
  กลมกล่อม ลูกมหาธาตุ ชนะคะแนน เหล็กไหล ส.ตะกรุดทอง  
  เด่นหนองแก มหาชัยพัฒนา ชนะน็อคยก 4 น้องแบงค์ เพชรเมืองปราชญ์  
  พันกร เกียรติไพลิน แพ้คะแนน วันวิเศษ ว.วิวัฒนานนท์  
  บินบน ศิษย์ดนัย แพ้น็อคยก 1 ทนงศักดิ์เล็ก ชูวัฒนะ  
  สุรชัย ศรีสุริยันโยธิน ชนะคะแนน พันธุ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก  
  ศิริมงคล พี.เค.มวยไทยยิม ชนะคะแนน โตโต้ สิทธิชัยยิม  
  *** จอมพิชิต ชูวัฒนะ ชนะคะแนน สองคม ศรีสุริยันโยธิน ***  
  สิบหมื่น ส.ตะกรุดทอง ชนะน็อคยก 3 บัวขาว ศิษย์จ่ากุ้ง  
  แสนเดช เมืองหนองบัว แพ้คะแนน สีแก้ว ส.ทนายวิรัตน์  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กรกฎาคม 24 
  รุกฆาต ชุมแพทัวร์ แพ้คะแนน เสือเล็ก อบต.นาเมืองเพชร  
  เด่นหนองแก เมืองหนองบัว ชนะคะแนน น้องแบ๊งค์ ศิษย์จ่ากุ้ง  
  ทะเลโหด ไทเกอร์มวยไทย แพ้คะแนน เจริญทรัพย์ เพชรศิริยิม  
  กลมกล่อม ลูกมหาธาตุ ชนะคะแนน สืบหมื่น ส.ตะกรุดทอง  
  เพชรรุ่งโรจน์ แก้วสัมฤทธิ์ แพ้คะแนน พันกร เกียรติไพลิน  
  สายลมน้อย ทีเด็ด99 ไม่มีการตัดสิน เนื่องจากกรรมการไล่ฝ่ายน้ำเงินลงยก 4 ร่าเริง เอ็นแอนด์พีบ๊อกซิ่ง  
  ลมอีสาน ศิษย์ซ้ออึ่ง ชนะคะแนน ทนงศักดิ์เล็ก ชูวัฒนะ  
  หินช้าง เกียรติไพลิน ชนะน็อคยก 3 เพชรใหม่ ศิษย์เจ๊แดง  
  ธานี ศิษย์ทรายทอง V ชนะน็อคยก 1 ยอดสยาม ศิษย์ครูดม  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤษภาคม 23 
  เด่นมีชัย ส.เพชรอุดร ชนะคะแนน ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล  
  รุกฆาต ชุมแพทัวร์ ชนะคะแนน สุดสาคร ต.สามฝั่งแดน  
  เพชรวายุ ร.ร.กีฬาโคราช แพ้น็อคยก 4 สิบหมื่น เกียรติเพชรน้อย  
  กลมกล่อม ลูกมหาธาตุ ชนะน็อคยก 4 ฤทธิชัย ส.ตระกรุดทอง  
  ตามสั่ง สุวิทย์ยิมส์ แพ้คะแนน เอกเดช ม.กรุงเทพธนบุรี  
  สองคม ศรีสุริยันโยธิน ชนะคะแนน ต้นศักดิ์ ภารสมบูรณ์  
  *** เอกพิฆาต ม.กรุงเทพธนบุรี แพ้คะแนน เกียรติเพชร สวนอาหารปีกไม้ ***  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 เมษายน 17 
  เพชรเทวดา ศิษย์ดนัย ชนะคะแนน ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล  
  ณัฐวุฒิ ศิษย์นพเก้า ชนะคะแนน มนัสชัย ช.รุ่งโรจน์  
  ทองไท ส.ประสพโชค ชนะคะแนน วีระพล ช.รุ่งโรจน์  
  หนึ่งสยาม ส.ประสพโชค ชนะคะแนน มีฤทธิ์ ส.เพ็ญประภา  
  ศักดิ์มงคล 96ปีนัง แพ้คะแนน พันธุ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก  
  ฝนแปด ชูวัฒนะ ชนะคะแนน บินบน ศิษย์ดนัย  
  *** ชาติชาย เกียรติยงยุทธ ชนะน็อคยก 3 สองคม ศรีสุริยันโยธิน ***  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กุมภาพันธ์ 28 
  มีฤทธิ์ ศ.เพ็ญประภา ชนะคะแนน ทองไท ส.ประสพโชค  
  เดชฤทธิ์ ส.ประสพโชค ชนะคะแนน ศิริชัย ราชประชาพะเยา  
  กร ต.วีระชัย ชนะคะแนน ชิโร่ 96ปีนัง  
  พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก ชนะน็อคยก 3 เอกเดช ม.กรุงเทพธนบุรี  
  เพชรรุ่งโรจน์ แก้วสัมฤทธิ์ แพ้คะแนน ต้นศักดิ์ ภารสมบูรณ์  
  มนต์ชัยเล็ก ส.สมหมาย แพ้คะแนน สุรชัย ศรีสุริยันโยธิน  
  *** ขุนศึกเล็ก อ.ขวัญเมือง ชนะคะแนน โตโต้ สิทธิชัยยิม ***  
  โตโต้ ต.ท่าวัด ชนะคะแนน ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล  
  หนึ่งแผ่นดิน สิทธิชัยยิม ชนะคะแนน เพชรนายง อ.พยัคฆ์เมืองตรัง  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มกราคม 16 
  ลำเต้ย 96ปีนัง ชนะน็อคยก 5 กองพล ช.พัชรพล  
  คมเพชร เกียรติ ว.สุรินทร์ แพ้คะแนน วีระพล ช.รุ่งโรจน์  
  ปิ่นเพชร ศิษย์เจ๊แดง แพ้คะแนน พันกร เกียรติไพลิน  
  หนึ่งสยาม ส.ประสพโชค แพ้คะแนน องค์บาก อ.วัชรพงษ์  
  แก่นฝาง ป.ปวงชน แก่นฝาก - ชูสวน ไม่มีผลการตัดสิน เนื่องจาก ชูสวนดดนไล่ลง ชูสวน สุวิทย์ยิม  
  สุรชัย ส.ประสพโชค แพ้คะแนน เพชรทักษิณ ส.สมหมาย  
  *** ไข่มุกดำ เอกบางไทร ชนะน็อคยก 4 ศักดิ์มงคล 96ปีนัง ***  
  ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล ชนะคะแนน ยอดกุมาร ศิษย์เจ๊ดวง  
  รุกฆาต ชุมแพทัวร์ แพ้คะแนน เพชรรุ่งเรือง พี.เค.มวยไทยยิม  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 ธันวาคม 12 
  ฉมวกเพชร เกียรติประชา แพ้คะแนน มนัสชัย ช.รุ่งโรจน์  
  กวางทอง ลูกเพชรน้อย ชนะคะแนน เอกแดนชัย ม.กรุงเทพธนบุรี  
  ดวงสมพงษ์ ส.ประสพโชค ชนะคะแนน เพชรสมุทร ท.นิยมสุข  
  โกมินทร์ ส.วรโชติ ชนะคะแนน กลมกล่อม ลูกมหาธาตุ  
  สิงห์โต ภารสมบูรณ์ แพ้คะแนน จูล่ง เอกบางไทร  
  เอกพิฆาต ม.กรุงเทพธนบุรี ชนะน็อคยก 4 แรมโบ้ เพชรโพธิ์ขาว  
  *** ศักดิ์มงคล 96ปีนัง ชนะคะแนน ปิ่นเงิน ป.ชัยวัฒน์ ***  
  ดาวเด่น 96ปีนัง แพ้คะแนน ตี๋เล็ก อ.ดำเนิน  
  ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล ชนะคะแนน ยอดกุมาร ศิษย์เจ๊ดวง  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤศจิกายน 29 
  เอกเดช ม.กรุงเทพธนบุรี ชนะคะแนน ศักดิ์อาทิตย์ ต.ละงู  
  เจริญทรัพย์ เพชรศิริยิม ชนะคะแนน หนึ่งสยาม ศิษย์จ่ากุ้ง  
  กร อ.คุณธร แพ้คะแนน เพชรใหม่ ศิษย์ซ้อน้อง  
  จูมง เอกบางไทร แพ้คะแนน เพชรใหม่ ศิษย์ซ้อน้อง  
  ไกรเพชร ส.โชคกิจชัย ชนะคะแนน อรรถพล ส.สมหมาย  
  เอกฤทธิ์ ม.กรุงเทพธนบุรี ชนะคะแนน เกียรติเพชร สวนอาหารปีกไม้  
  *** เพชรสีนิล พยัคฆ์สุพรรณ แพ้คะแนน ศรนารายณ์ ส.สมหมาย ***  
  ฟ้านำโชค ปายปาร์คยิม ชนะคะแนน ซินยา โชกุเซยิม(ญี่ปุ่น)  
  ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์ ชนะคะแนน ไกรเพชร สวนอาหารปีกไม้  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 ตุลาคม 17 
  ยอดเก่ง ส.สง่าการช่าง แพ้คะแนน กริชเพชร ลูกเพชรน้อย  
  ศิริชัย ราชประชาพะเยา แพ้คะแนน เพชรรุ่งโรจน์ ร.ร.กีฬาโคราช  
  ไอยรา ต.วีระชัย แพ้คะแนน ดวงสมพงษ์ ส.ประสพโชค  
  กลมกล่อม ลูกมหาธาตุ แพ้คะแนน กร ต.วีระชัย  
  พิทักษ์ชัย เกียรติสมบัติ แพ้คะแนน สุรชัย ศรีสุริยันโยธิน  
  เอกพิฆาต ม.กรุงเทพธนบุรี แพ้คะแนน แสงมรกต ชูวัฒนะ  
  *** โตโต้ สิทธิชัยยิม ชนะคะแนน ศักดิ์มงคล 96ปีนัง ***  
  วายุน้อย ส.สง่าการช่าง ชนะคะแนน จอมโหด ทรัพย์เรืองเนตร  
  ไกรเพชร สวนอาหารปีกไม้ แพ้คะแนน มงคลชัย ต.วีระชัย  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 สิงหาคม 30 
  เงาพระจันทร์ ชูวัฒนะ แพ้คะแนน ทะเลโหด ไทเกอร์มวยไทย  
  หนึ่งโขงเจียม พ.พีรพัฒน์ ชนะคะแนน คมเพชร เกียรติ ว.สุรินทร์  
  เอกเพชร ม.กรุงเทพธนบุรี ชนะน็อคยก 5 กร อ.คุณธร  
  โตโต้ สิทธิชัยยิม ชนะคะแนน เหนือศิลา ท.นิยมสุข  
  คมพิชิต ส.ข.ศิริพงษ์ แพ้น็อคยก 2 สองคม ศรีสุริยันโยธิน  
  เอกฤกธิ์ ม.กรุงเทพธนบุรี ชนะคะแนน แก่นฝาง ป.ปวงชน  
  *** มานะศักดิ์ ปิ่นสินชัย แพ้คะแนน เพชรสีนิล พยัคฆ์สุพรรณ ***  
  ไอยรา ต.วีระชัย ชนะคะแนน ฉมวกเพชร เกียรติประชา  
  นิติศาสตร์ ศิษย์อ๊อดน้อย ชนะคะแนน พลังยุทธ อ.เจริญทรัพย์  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มิถุนายน 07 
  เจริญทอง ลูกบุญมี ชนะคะแนน แจ๊ค โนนแดงยิม  
  ดุเหว่า ศักดิ์ชัยโชติ ชนะคะแนน ยอดเมืองดาบ เกียรติไพลิน  
  สิงห์โต ภารสมบูรณ์ ชนะน็อคยก 2 เจริญทรัพย์ เพชรศิริยิม  
  หนึ่งสยาม ส.ประสพโชค เสมอ ทีเด็ด ศิษย์จ่ากุ้ง  
  รุ่งศักดิ์ ภารสมบูรณ์ แพ้คะแนน หงษ์ทองเล็ก ช.ฟ้าเปลี่ยนสี  
  สิงห์ดำ ว.รุ่งนิรันดร์ แพ้คะแนน เพชรสีนิล พยัคฆ์สุพรรณ  
  *** ศิริมงคล พี.เค.มวยไทย ชนะคะแนน สวยงาม(เลิศเพชร) พุ่มพันธุ์ม่วง ***  
  กลมกล่อม ลูกมหาธาตุ ชนะคะแนน โดโด้ ป.สมาน  
  สำลีเล็ก ป.ลาเสือ แพ้น็อคยก 3 ฉัตรพลอย ส.พูลสวัสดิ์  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤษภาคม 09 
  ขาวสนิท ดราก้อนมวยไทย ชนะคะแนน วุฒิชัย ส.พัฒนา  
  เอกอนันต์ ศิษย์พิชิตชัย แพ้คะแนน ลานบุญ เพชรโนนนารายณ์  
  เจริญทรัพย์ เพชรศิริยิม ชนะน็อคยก 4 ทะเลโหด ไทเกอร์มวยไทย  
  องครักษ์ ป.ลาเสือ ชนะคะแนน พรศักดิ์ ส.ประสพโชค  
  ทีเด็ด ศิษย์จ่ากุ้ง ชนะคะแนน อดิศักดิ์ ศิษย์ธรรม  
  สองคม ศรีสุริยันโยธิน ชนะคะแนน ทหารเอก ต.ศิลาชัย  
  *** เอกฤทธิ์ ม.กรุงเทพธนบุรี ชนะคะแนน เพชรใหม่ ลูกบุญมี ***  
  หนุ่มสุรินทร์ ช.เกตุวีณา ชนะคะแนน จักรกฤษณ์ ลูก ม.ว  
  เพชรดำ 96ปีนัง แพ้คะแนน ฤทธิเดช สิงห์บางคนฑี  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 เมษายน 18 
  พันศักดิ์เล็ก ส.ธนิกุล แพ้คะแนน ขาวสนิท ดราก้อนมวยไทย  
  ทองไท ส.ประสพโชค ชนะคะแนน เพชรดำ ชูวัฒนะ  
  เมืองคง ภารสมบูรณ์ แพ้น็อคยก 4 เพชรอัศวิน ร.ร.กีฬาโคราช  
  ยอดมงคล ป.มงคลทรัพย์ แพ้น็อคยก 3 พรศักดิ์ ส.ประสพโชค  
  หนุ่มปากี วี.เอ็ม.พลัส แพ้น็อคยก 3 อร่อย(เด่นชัย) น้ำพริกไทยเนปาล  
  ทหารเอก ต.ศิลาชัย แพ้คะแนน สองคม ส.สุริยันนำโชค  
  หนึ่งโขงเจียม เกียรติสมบัติ แพ้น็อคยก 2 เอกเพชร ม.กรุงเทพธนบุรี  
  ฟ้าบันดาล อ.บุญถม แพ้คะแนน ขุนเดช ดราก้อนมวยไทย  
  ชลธาร เกียรติพูลผล แพ้คะแนน ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มีนาคม 08 
  ป้อมเพชร เพชรพลาญชัยยิม ชนะคะแนน บูม สิทธิชัยยิม  
  ยอดธนู เกียรติศักดิ์นานันท์ แพ้คะแนน เดชฤทธิ์ ส.ประสพโชค  
  ทีเด็ด ศิษย์จ่ากุ้ง ชนะคะแนน พรศักดิ์ ส.ประสพโชค  
  กุหลาบขาว ส.นครชัย แพ้คะแนน นนทชัย เกียรติถาวร  
  โตโต้ สิทธิชัยยิม แพ้น็อคยก 1 บรรลือเดช ส.ประสพโชค  
  แสนสะท้าน ส.สุรเดช แพ้น็อคยก 3 แสงมรกต ชูวัฒนะ  
  *** ศักดิ์มงคล 96ปีนัง ชนะน็อคยก 4 เพชรวานร อ.คุณธร ***  
  บิ๊กวัน เกียรติเขาน้อย แพ้คะแนน ขาวสนิท ดราก้อนมวยไทย  
  ยอดพิชิต ภ.บุญสิทธิ์ ชนะคะแนน หนึ่งชัย 96ปีนัง  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กุมภาพันธ์ 15 
  เจริญทอง ลูกบุญมี แพ้คะแนน ทีเด็ด ศิษย์จ่ากุ้ง  
  เมืองคง ภารสมบูรณ์ แพ้คะแนน เพชรรุ่งโรจน์ ร.ร.กีฬาโคราช  
  เอกเดช ม.กรุงเทพธนบุรี แพ้คะแนน พลังโชค อ.ยุทธชัย  
  องครักษ์ ป.ลาเสือ ชนะคะแนน พรศักดิ์ ส.ประสพโชค  
  แสงมรกต ชูวัฒนะ ชนะน็อคยก 4 แรมโบ้ เพชรโพธิ์ขาว  
  คชสาร ว.วิวัฒนานนท์ แพ้คะแนน ฝนแปด ชูวัฒนะ  
  *** ศักดิ์มงคล 96ปีนัง ชนะคะแนน เพชรวานร เอกบางไทร ***  
  เดชฤทธิ์ ส.ประสพโชค แพ้คะแนน เจริญทรัพย์ เพชรศิริยิม  
  ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์ ชนะคะแนน รักนิรันดร์ ศิษย์เนรัญ  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มกราคม 25 
  ฤทธิไกร แก้วสัมฤทธิ์ ชนะคะแนน ไอ้หนุน บ้านพี่อุ้มเรือนพี่ต๋อง  
  เอกเพชร ม.กรุงเทพธนบุรี แพ้คะแนน จอมเพชร ชูวัฒนะ  
  ไกรเพชร ส.โชคกิจชัย แพ้คะแนน รุ่งศักดิ์ ภารสมบูรณ์  
  เพชรรุ่งโรจน์ แก้วสัมฤทธิ์ ชนะคะแนน กวนอู ภารสมบูรณ์  
  สิงห์ดำ ว.รุ่งนิรันดร์ ชนะคะแนน โตโต้ สิทธิชัยยิม  
  ศิริมงคล พี.เค.มวยไทย ชนะคะแนน นาคา แก้วสัมฤทธิ์  
  *** ไข่มุกดำ เอกบางไทร ชนะคะแนน เมธาวิน เกียรติยงยุทธ ***  
  กลมกล่อม ลูกมหาธาตุ ชนะคะแนน สี่ทิศ 96ปีนัง  
  บูม สิทธิชัยยิม แพ้คะแนน พลังโชค อ.ยุทธชัย  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤศจิกายน 16 
  บารอน ส.อาหมาด ชนะคะแนน เจริญทอง ลูกบุญมี  
  ทีเด็ด ศิษย์จ่ากุ้ง แพ้คะแนน พรศักดิ์ ส.ประสพโชค  
  กลราวี ว.รุ่งนิรันดร์ แพ้คะแนน เพชรกล้า ช.รัตนเกียรติ  
  พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก ชนะน็อคยก 3 ลูกยอด ศิษย์เทพอนันต์  
  ซุปเปอร์ท็อป ส.ประสพโชค แพ้คะแนน กริช ร.ร.กีฬาโคราช  
  ไกรเพชร ส.โชคกิจชัย แพ้คะแนน รุ่งศักดิ์(รุ่งโรจน์) ภารสมบูรณ์  
  *** ลำน้ำโขง ศักดิ์ชัยโชติ แพ้คะแนน สิงห์ดำ ว.รุ่งนิรันดร์ ***  
  เชียงรายน้อย ปิ่นสินชัย ชนะคะแนน ไบคาน ศักดิ์สมาน  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 ตุลาคม 27 
  รักแท้ โนนแดงยิม ชนะน็อคยก 3 แก่นศักดิ์ ส.ยงทวี  
  เพชรรุ่งโรจน์ ร.ร.กีฬาโคราช ชนะคะแนน กลมกล่อม ลูกมหาธาตุ  
  กุมารเงิน เกียรติสมบูรณ์ ชนะคะแนน ฟ้ามงคล สิงห์เมืองลือ  
  ฤทธิไกร แก้วสัมฤทธิ์ ชนะคะแนน มาลัยเงิน ศิษย์ครูโนช  
  ลือฤทธิ์ ส.ไพศาล ชนะคะแนน เอกศิลา ชุมแพทัวร์  
  จูมง เอกบางไทร ชนะคะแนน จอมเพชร ชูวัฒนะ  
  *** ลมอีสาน ศิษย์ซ้ออึ่ง ชนะคะแนน เอกเพชร ม.กรุงเทพธนบุรี ***  
  ชูถิ่นเล็ก พ.ธวัชชัย แพ้คะแนน ไผ่ทอง ภารสมบูรณ์  
  เก้าเหลี่ยม ส.สุพัตรา ชนะคะแนน เปลวไฟ ส.สุรเดช  
  เอกอนันต์ ศิษย์พิชิตชัย ชนะน็อคยก 3 จอมโหด ทรัพย์เรืองเนตร  
 ศึกจารุเมือง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 ตุลาคม 26 
  บารอน ส.อาหมาด แพ้คะแนน โบฮัน ศิษย์ครูโนช  
  หลักชัย ส.ศรีสมพงษ์ แพ้คะแนน ทีเด็ด ศิษย์จ่ากุ้ง  
  เพชรกล้า ช.รัตนเกียรติ ชนะคะแนน เพชรมงคล เกียรติกองพล  
  เอกเดช ม.กรุงเทพธนบุรี แพ้คะแนน ศักดิ์ชัยน้อย ศักดิ์สุนทร  
  โตโต้ สิทธิชัยยิม แพ้คะแนน ซุปเปอร์ท็อป ส.ประสพโชค  
  รุ่งศักดิ์(รุ่งโรจน์) ภารสมบูรณ์ ชนะคะแนน ดาบเทวดา สีหราชโชว์  
  *** เพชรรุ่งโรจน์ แก้วสัมฤทธิ์ แพ้คะแนน คชสาร ว.วิวัฒนานนท์ ***  
  ไอยรา ต.วีระชัย ชนะคะแนน พรเทวา ว.วิวัฒนานนท์  
  มานะชัย ต.พิทักษ์ชัย ชนะคะแนน มนัสเดช(ขาวสนิท) ศักดิ์ยางแดง  
 
หน้าแรก
วิจารณ์มวยเด็ด
แทงมวย