ผลมวยไทย มวยไทย เรตมวย แทงมวย ฟุตบอล แทงบอล แทงบอลไทย วิจารณ์มวย
Soccer Livescore
ช่อง 3
ช่อง 5
ช่อง 7
ช่อง 9
ช่อง True Visions
ช่อง ไลฟ์ทีวี
ช่อง TGN
ช่อง ทีสปอร์ต
ช่อง 11
PPTV
ไทยรัฐทีวี
Now 26
TV24
ราชดำเนิน
ลุมพินี
สยามอ้อมน้อย
ช่อง 7 สี
เวทีศูนย์กีฬา..
รามอินทรา
รังสิต
อ.ท่าบ่อ หนองคาย
ตะวันนา บางกะปิ
อิมพีเรียล ลาดพร้าว
มนตรีสตูดิโอ
จิตรเมืองนนท์
สมุยเฟสติเวล มหากุศล
แม็กมวยไทย พัทยา
เวทีมวยชั่วคราวหน้าลาน อบจ.จันทบุรี
สนามมวยชั่วคราวโรงแรมวังใต้ จ.สุราษฏร์ธานี
บลูอารีน่า
ศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์
ศึกพุ่มพันธ์ม่วง+ภ.เจริญแพทย์
ศึกเพชรหนุ่มน้อย
ศึกวันกิ่งทอง+วันกำนันด้ง
ศึกอาร์แอร์ไลน์
BEST OF SIAM X
คมชัดลึก NOW26
ไทยรัฐมวยไทยไฟต์เตอร์
เพชรอัศวิน
ไพรอนันต์
มวยไทยลุมพินีสะท้านฟ้า R Airline
ยอดมวยไทย ไฮลักซ์ รีโว่ สัญจร
วันมิตรชัย
ศึก เกียรติเพชร + เสี่ยแขก พี.เค.แสนชัยฯ
ศึก พี.เค.แสนชัยฯ
ศึก พุ่มพันธ์ม่วงอาร์แอร์ไลน์
ศึก มวยมันส์วันศุกร์
ศึก วันมิตรชัย+เพชรวิเศษ
ศึกเกียรติเพชร
ศึกเกียรติเพชร + ศิษย์หนุ่มน้อย
ศึกเกียรติเพชร+พี.เค.แสนชัย
ศึกขุนศึกตระกูลหยาง
ศึกคนสู้คน ช้างซุปเปอร์ไฟต์
ศึกจารุเมือง
ศึกจ้าวมวยไทย
ศึกจิตรเมืองนนท์
ศึกชูเจริญมวยไทย
ศึกชูเจริญมวยไทย+เชฟบุญธรรม+การกุศล
ศึกเชฟบุญธรรม
ศึกดร.น็อตมวยไทยซุปเปอร์ไฟต์
ศึกต.ชัยวัฒน์
ศึกทรู
ศึกบางระจัน
ศึกไบร์ทีวี
ศึกป.ประมุข
ศึกพุ่มพันธุ์ม่วง
ศึกเพชรเกียรติเพชร
ศึกเพชรเจ้าพระยา+ส.สมหมาย
ศึกเพชรเจ้าพระยา
ศึกเพชรปิยะ
ศึกเพชรเมืองนนท์
ศึกเพชรยินดี
ศึกเพชรยินดี+สิงห์มาวิน
ศึกเพชรวิทยา
ศึกเพชรวิเศษ
ศึกเพชรวิเศษ + วันมิตรชัย
ศึกเพชรสุภาพรรณ
ศึกเพชรหนุ่มน้อย
ศึกไพรอนันต์
ศึกมวยดัง 8 ทิศ
ศึกมวยดีวิถีไทย
ศึกมวยไทย 7 สี
ศึกมวยไทย คมชัดลึก
ศึกมวยไทย ททบ.5
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกมวยไทยใจเกินร้อย
ศึกมวยไทยตัดเชือก
ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี
ศึกมวยไทยราชดำเนินซุปเปอร์ไฟต์ PPTV
ศึกมวยไทยลุมพินี TGN
ศึกมวยไทยลุมพินี TKO
ศึกมหาชนวันทรงชัย
ศึกเมกะไฟต์
ศึกยอดมวยไทย
ศึกยอดมวยไทย สมุยเฟสติเวล มหากุศล
ศึกยอดมวยไทยรัฐทีวี
ศึกรวมพลคนแปดริ้ว
ศึกรวมพลคนสมุย+เกียรติเพชร
ศึกลุมพินีแชมป์เปี้ยนเกริกไกร + เกียรติเพชร
ศึกลุมพินีแชมเปี้ยน+วันพรัญชัย
ศึกลุมพินีแชมเปี้ยนเกริกไกร
ศึกวันกิ่งทอง
ศึกวันทรงชัย
ศึกวันทรงชัยแชมป์มวยไทย
ศึกวันมิตรชัย
ศึกวันมิตรชัยมหากุศล
ศึกวันวีระพล
ศึกวันสถาปนาเวทีราชดำเนิน
ศึกวันสถาปนาเวทีราชดำเนิน(ศึกส.สมหมาย)
ศึกส.สมหมาย
ศึกสถาปนา 72 ปีเวทีราชดำเนิน
ศึกแสงมรกต
ศึกแสงมรกต+กลุ่มพลังใหม่
ศึกอัศวินดำ
ศึกอัศวินดำสปริงนิวส์
ศึกอิมิเน้นท์แอร์
ศึกเอสวัน
ส.สมหมาย

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

 
Refresh แจ้งการรับฟังมวยหูสด ความเร็วในการรับชมขึ้นกับ speed internet ของท่าน. ถ้าอยากรับฟังได้อย่าง realtime ผู้ชมควรจะใช้ internet ที่มีความเร็วสูง
Link มวยไทยออนไลน์
หากมีปัญหาในการรับฟังมวยหู สามารถรับฟังจากสถานีอื่นๆ ได้ตามสถานีด้านล่างนี้
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มกราคม 20 
  เพชรมรกต เพชรเจริญ ชนะคะแนน รุ่งทิวา ป.พีณภัทร  
  ก้องหนองยาง ส.บุญเยี่ยม ชนะน็อคยก 4 ค้างคาวน้อย ค้างคาวร้อยล้าน  
  จ้าวเสือใหญ่ ส.เดชะพันธ์ กรรมการไล่ฝ่ายน้ำเงินลงยกที่3 ปัญญาวุฒิ เกียรติเจริญชัย  
  กรังด์ปรีซ์น้อย เพชรเกียรติเพชร แพ้คะแนน อรรถชัย ต.หมอศรี  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มกราคม 13 
  นาตาลี (เพชรภูธร) ศิษย์วีระชาติ ชนะคะแนน สง่าชัย ศิษย์พิทักษ์ชัย  
  พรพิทักษ์ ส.ท.ถนอมศรีบางปู ชนะคะแนน ยอดภูหลวง ป.อ่าวทะเลบางเสร่  
  ชิโร่ (ญี่ปุ่น) เพชรเกียรติเพชร ชนะน็อคยก 4 ชูเพชร ศิษย์พนัญเชิง  
  พยัคฆ์จิ๋ว กีล่าสปอร์ต ชนะคะแนน เอกชัย ส.จ.เล็กเมืองนนท์  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มกราคม 06 
  ติงลี่ ส.วีรวรรณ แพ้คะแนน สามารถ2 ส.ประสิทธิชัย  
  ผุดผาดน้อย ส.จ.หมีหาดใหญ่ แพ้คะแนน เด่นสระบัว นายกเอท่าศาลา  
  ตะเภาทอง สิงห์มาวิน ชนะคะแนน ใจสิงห์ กีล่าสปอร์ต  
  ชาติพิชิต ศักดิ์รังสิต แพ้คะแนน ธนศักดิ์ ศิษย์ผู้กองอ๊อด  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 ธันวาคม 30 
  ชนะชัย นายกเอท่าศาลา ชนะคะแนน ฟ้าประทาน บ้านมิลันดา  
  สามกอ ส.บุญเยี่ยม ชนะคะแนน ปราบพิภพ เอราวัณ  
  บิณฑ์ พรัญชัย แพ้คะแนน ยอดชัย หยกขาวแสนชัยมวยไทย  
  ลมหวล ศิษย์ลมหนาว ชนะคะแนน เพชรสุริยา เอ็มยุเด็น  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 ธันวาคม 23 
  ฮัมเมอร์ จักรยานมวยไทยยิม แพ้คะแนน ซุปเปอร์บิ๊ก ศิษย์นายกอนงค์  
  เฮอริเคน ส.เดชะพันธ์ แพ้คะแนน ยอดภูหลวง เกียรตินครชล  
  เพชรน้ำมูล ศ.ธนบวร แพ้คะแนน เพชรประดิษฐ์ เอ็ม.ยุ.เด็น  
  ฟ้านำชัย ป.มงคลทรัพย์ แพ้น็อคยก 4 มนัสชัย หยกขาวแสนชัยมวยไทย  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 ธันวาคม 16 
  ใจเพชร ศักดิ์บุรีรัมย์ ชนะน็อคยก 1 เดอะเคน เกียรติวินัย  
  เพชรไทรทอง ส.จ.เล็กเมืองนนท์ แพ้คะแนน เอเลี่ยน ส.วีรวรรณ  
  จ้าวจ๋อ ดาบสงค์ทางหลวง ชนะคะแนน เดชกุญชร แป๋งกองปราบ  
  เพชรกัณทัศน์ เอ็มยุเด็น แพ้น็อคยก 4 ปิ่นเพชร ศิษย์เจ๊แดง  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 ธันวาคม 09 
  จ้าวสะตึก ป.เชิดชัย แพ้คะแนน แทนคุณ ช.รุ่งนำชัย  
  สรรชัย สจ.เล็กเมืองนนท์ แพ้คะแนน พรพิทักษ์ พิทักษ์เมืองแคน  
  พลพล พุ่มพันธุ์ม่วง ชนะน็อคยก 3 ยอดซูซัน เอ็มยุเด็น  
  ขุนหาญเล็ก เกียรติเจริญชัย แพ้น็อคยก 3 ดาร์กี้ ลูกมะขามหวาน  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 ธันวาคม 02 
  ฟ้ามีชัย ดาบรันสารคาม ชนะคะแนน สุริยา ลันตาไลน์  
  ยอดภูหลวง เกียรตินครชล ชนะคะแนน ก้องยโส ท.เมืองหลังสวน  
  ตะเภาทอง สิงห์มาวิน แพ้คะแนน ชาติพิชิต ศักดิ์รังสิต  
  ปืนกล ชำนินาบอน แพ้คะแนน เดชฤทธิ์ ส.เพ็ญประภา  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 พฤศจิกายน 18 
  แก้วมังกร ศิษย์อุ๊อุบล แพ้คะแนน มหาสมุทร ต.ผิวหล่อภักดี  
  ธงสยาม ว.สุริยันต์ แพ้คะแนน พรพิทักษ์ พิทักษ์เมืองคอน  
  จ้าวเสือใหญ่ ส.เดชะพันธ์ ชนะน็อคยก 2 จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย  
  วุฒิชัย เกียรติจำรูญ ชนะคะแนน กริชเพชร รัตนภานุ  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 พฤศจิกายน 11 
  คุณหลวง ส.คงเดช แพ้คะแนน โบวี่ หลุงประดู่ไหมไทย  
  ศักดิ์ศรี ศักดิ์บุรีรัมย์ แพ้คะแนน สรรชัย สจ.เล็กเมืองนนท์  
  เพชรภาคภูมิ ร.ร.กีฬาลำปาง ชนะคะแนน ดอนคิงส์ หมอเบสกมลา  
  เพชรกัณทัศน์ เอ็มยุเด็น ชนะคะแนน กายสิทธิ์ เกียรติเจริญชัย  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 พฤศจิกายน 04 
  ยอดภาณุ ศิษย์ดาบไหม ชนะคะแนน เฮอริเคน เคซ่ายิม  
  ไฟแรง จิมมี่ไฟแรง แพ้คะแนน ยอดพยัคฆ์ ส.จ.เล็กเมืองนนท์  
  ประกายเพชร อิมิเน้นท์แอร์ แพ้น็อคยก 5 เดชฤทธิ์ ส.เพ็ญประภา  
  สิงห์ พรัญชัย ชนะน็อคยก 1 สกุลชัย เวโรน่าฟาร์ม  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กันยายน 30 
  ชูเพชร ศิษย์พนัญเชิง กรรมการไล่ฝ่ายน้ำเงินลงยกที่4 ก้องฟ้า ชำนิป่าบอน  
  แก่นพิทักษ์ ส.สุนทรพิทักษ์ แพ้คะแนน ลูกขวัญ ส.จ.เหว่าแปดริ้ว  
  แสนศักดิ์ ส.บุญเยี่ยม ชนะคะแนน พยัคฆ์จิ๋ว กีล่าสปอร์ต  
  ตลาดแขก ศักดิ์สัมฤทธิ์ ชนะคะแนน ห้าฉลาม ศิษย์ผู้พันตู่  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กันยายน 23 
  ศักดิ์มงคล สมศักดิ์ก่อสร้าง ชนะคะแนน วังเงิน ร.ร.กีฬานครปฐม  
  เพชรดำ ส.ยิ่งเจริญการช่าง แพ้น็อคยก 3 มงคลเพชร นาย่าปาร์ควิว  
  วังทอง ศิษย์พนัญเชิง แพ้น็อคยก 2 มาเทียส เซเว่นมวยไทย  
  อินทรีย์ทอง ป.พีณภัทร ชนะคะแนน ปิ่นเพชร ศิษย์เจ๊แดง  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กันยายน 16 
  นาตาลี (เพชรภูธร) ศิษย์วีระชาติ แพ้คะแนน ณรงค์ชัย ศิษย์จอมยุทธ  
  ขาวผ่องเล็ก ลูกมะขามหวาน แพ้น็อคยก 3 วันชัยน้อย สิงห์ปลาปากน้อย  
  เหลี่ยมปฏัก ซินบีมวยไทย ชนะคะแนน ชิโร่ (ญี่ปุ่น) เพชรเกียรติเพชร  
  วายุน้อย เพชรเกียรติเพชร เสมอ ตฤณทอง เกียรติเจริญชัย  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กันยายน 09 
  หงส์ขาว เอราวัณ ชนะน็อคยก 3 อินทรีย์ดำ รุ่งถาวร  
  ลูกขวัญ ส.จ.เหว่าแปดริ้ว ชนะน็อคยก 2 เอเลี่ยน ส.วีระวรรณ  
  จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย แพ้คะแนน ฉมวกเพชร ส.ตะกรุดทอง  
  พลกฤต ต.เอี่ยวเจริญทองภูเก็ต แพ้คะแนน ขุนศึกน้อย ศิษย์แก้วประพล  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กันยายน 02 
  ฟ้าประทาน บ้านมิลันดา ชนะคะแนน เพชรอนันต์ ศ.กุลวงศ์  
  ช้างมะงง เกียรติโยธิน ชนะคะแนน โชคพนม พ.เพิ่มพูน  
  จงอางดำ ศิษย์หนุ่มน้อย ชนะคะแนน ปัญญาวุฒิ เกียรติเจริญชัย  
  บิ๊กแบงค์ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ ชนะคะแนน พลังชัย ป.พีณภัทร  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 สิงหาคม 26 
  ฟ้าประธาน ดาบรันสารคาม แพ้คะแนน แก่นศักดิ์ ส.เทียนโพธิ์  
  แก่นพิทักษ์ ส.สุนทรพิทักษ์ ชนะน็อคยก 3 เอกไพรินทร์ ส.ศักดิ์เจริญ  
  ขุนหาญเล็ก เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน ขุนพล ศิษย์แก้วประพล  
  ยุทธการ เพชร ปตอ. แพ้คะแนน ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 สิงหาคม 19 
  โปเกม่อน ศิษย์นายกอนงค์ ชนะน็อคยก 3 เพชรสีนิล คองคาร์เตอร์  
  เอเลี่ยน ส.วีระวรรณ ชนะคะแนน เขี้ยวพยัคฆ์ ป.เพชรน้ำหนึ่ง  
  ยอดขุนพล พีเคแสนชัยมวยไทยยิม แพ้คะแนน คมเพชร ป่าลั่นกรุ๊ป  
  ณรงค์น้อย ลูกมะขามหวาน ชนะคะแนน ชาติชาย ศิษย์ป๋านนท์  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 สิงหาคม 05 
  เพชรไทรทอง ส.จ.เล็กเมืองนนท์ แพ้น็อคยก 3 ลูกขวัญ สจ.เหว่าแปดริ้ว  
  ดอนคิงส์ หมอเบสกมลา ชนะน็อคยก 3 ยอดมงคล ศิษย์ซ้อแอน  
  เพชร ลูกมะขามหวาน ชนะคะแนน จักรพล ช.พัชรพล  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กรกฎาคม 22 
  ขุนพลน้อย ศิษย์แก้วประพล แพ้คะแนน เพชรประดิษฐ์ เอ็ม.ยุ.เด็น  
  แก่นพิทักษ์ ส.สุนทรพิทักษ์ ชนะคะแนน ชัยมงคล พุ่มพันธุ์ม่วง  
  พลพล พุ่มพันธุ์ม่วง แพ้คะแนน วิษณุพร เพชร ป.ต.อ.  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กรกฎาคม 15 
  ธงรบ กีล่าสปอร์ต ชนะคะแนน เพชรสหรัฐ ทีเด็ด99  
  เดอะกลั้ฟ พุ่มพันธุ์ม่วง แพ้น็อคยก 1 เอกชัย ส.จ.เล็กเมืองนนท์  
  กายสิทธิ์ เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน ดาวดัง บริพัฒน์บุรีรัมย์  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กรกฎาคม 01 
  ทะเลไทย จ.สุขุมาลย์ ชนะน็อคยก 2 สุวัฒน์เล็ก ทีเด็ด99  
  คมกริช ท.มโนธรรมรักษา แพ้คะแนน เพชรภาคภูมิ ร.ร.กีฬาลำปาง  
  แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต แพ้คะแนน มงคลชัย ควายทองยิม  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มิถุนายน 24 
  เพชรอนันต์ ส.สกุลวงศ์ ชนะคะแนน ฟ้าประทาน บ้านมิลันดา  
  ทองพูน ศิษย์พนัญเชิง ชนะคะแนน เอกลักษณ์ ป.พีณภัทร  
  โชคนำชัย ก.สุวรรณทัต แพ้คะแนน เดชฤทธิ์ ศ.เพ็ญประภา  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มิถุนายน 17 
  แก่นพิทักษ์ ส.สุนทรพิทักษ์ แพ้คะแนน สินสมุทร ศิษย์นายกโมทย์  
  กริชเพชร รัตนภานุ ชนะน็อคยก 4 เพชรดำ ส.จ.เล็กเมืองนนท์  
  เพชร อ.พิมลศรี แพ้คะแนน ยอดบัวเงิน ส.จุลแสน  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มิถุนายน 10 
  จ้าวจ๋อ ดาบสงค์ทางหลวง แพ้คะแนน เพชรภาคภูมิ ร.ร.กีฬาลำปาง  
  แสงสว่าง เกษมหัวไทร แพ้คะแนน ใจเพชร ศักดิ์บุรีรัมย์  
  ฟ้านำชัย ป.มงคลทรัพย์ ชนะคะแนน โลตัส ต.เทวิน  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มิถุนายน 03 
  ดาวพระศุกร์ พิทักษ์ป่าผาแดง ชนะคะแนน คุณหลวง ส.คงเดช  
  บิณฑ์ พรัญชัย ชนะน็อคยก 4 ใจสิงห์ กีล่าสปอร์ต  
  *** ปืนกล เล็กนครศรี ชนะคะแนน ชัชชัย พี.เค.แสนชัยฯ ***  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 พฤษภาคม 27 
  คมกริช ท.มโนธรรมรักษา ชนะน็อคยก 2 ยอดธงเทพ ส.กลิ่นมี  
  เพชรพระนาง ส.สุรเดช แพ้น็อคยก 4 ขาวผ่องเล็ก ลูกมะขามหวาน  
  ยุทธการ เพชร ปตอ. ชนะคะแนน สกุลชัย เวโรน่าฟาร์ม  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 พฤษภาคม 20 
  เพชรภาคภูมิ ร.ร.กีฬาลำปาง ชนะคะแนน เพชรอำนาจ ศ.กุลวงศ์  
  ภาคิน ต.ละงู แพ้คะแนน เล่าปี่ ส.ยิ่งเจริญการช่าง  
  เอกวายุ ม.กรุงเทพธนบุรี แพ้คะแนน พนมรุ้งเล็ก ศิษย์ไบคาน  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 พฤษภาคม 13 
  เพชรบางแสน กงเมืองมีน แพ้คะแนน จ้าวจ๋อ ดาบสงค์ทางหลวง  
  แสนชัยน้อย ทนายมิเชล ชนะคะแนน สิงห์ดำ ว.ปัญญาไวย์  
  จอมโหด อีมิเน้นท์แอร์ แพ้คะแนน เพชรภูซาง กีล่าสปอร์ต  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 พฤษภาคม 06 
  ยอดธงเทพ ส.กลิ่นมี ชนะน็อคยก 3 ดอกไม้ป่า ราเชนทร์ยิม  
  สุวัฒน์เล็ก ทีเด็ด99 แพ้คะแนน แก่นพิทักษ์ ส.สุนทรพิทักษ์  
  เดชฤทธิ์ ศ.เพ็ญประภา ชนะคะแนน เด่นหนองพลวง ป.เชิดชัย  
 
หน้าแรก
วิจารณ์มวยเด็ด
แทงมวย