ผลมวยไทย มวยไทย เรตมวย แทงมวย ฟุตบอล แทงบอล แทงบอลไทย วิจารณ์มวย
Soccer Livescore
ช่อง 3
ช่อง 5
ช่อง 7
ช่อง 9
ช่อง True Visions
ช่อง ไลฟ์ทีวี
ช่อง TGN
ช่อง ทีสปอร์ต
ช่อง 11
PPTV
ไทยรัฐทีวี
Now 26
TV24
ราชดำเนิน
ลุมพินี
สยามอ้อมน้อย
ช่อง 7 สี
เวทีศูนย์กีฬา..
รามอินทรา
รังสิต
อ.ท่าบ่อ หนองคาย
ตะวันนา บางกะปิ
อิมพีเรียล ลาดพร้าว
มนตรีสตูดิโอ
จิตรเมืองนนท์
สมุยเฟสติเวล มหากุศล
แม็กมวยไทย พัทยา
เวทีมวยชั่วคราวหน้าลาน อบจ.จันทบุรี
สนามมวยชั่วคราวโรงแรมวังใต้ จ.สุราษฏร์ธานี
ศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์
ศึกพุ่มพันธ์ม่วง+ภ.เจริญแพทย์
ศึกเพชรหนุ่มน้อย
ศึกวันกิ่งทอง+วันกำนันด้ง
ศึกอาร์แอร์ไลน์
BEST OF SIAM X
คมชัดลึก NOW26
ไทยรัฐมวยไทยไฟต์เตอร์
เพชรอัศวิน
ไพรอนันต์
มวยไทยลุมพินีสะท้านฟ้า R Airline
ยอดมวยไทย ไฮลักซ์ รีโว่ สัญจร
วันมิตรชัย
ศึก เกียรติเพชร + เสี่ยแขก พี.เค.แสนชัยฯ
ศึก พี.เค.แสนชัยฯ
ศึก พุ่มพันธ์ม่วงอาร์แอร์ไลน์
ศึก มวยมันส์วันศุกร์
ศึก วันมิตรชัย+เพชรวิเศษ
ศึกเกียรติเพชร
ศึกเกียรติเพชร + ศิษย์หนุ่มน้อย
ศึกเกียรติเพชร+พี.เค.แสนชัย
ศึกขุนศึกตระกูลหยาง
ศึกจารุเมือง
ศึกจ้าวมวยไทย
ศึกจิตรเมืองนนท์
ศึกชูเจริญมวยไทย
ศึกชูเจริญมวยไทย+เชฟบุญธรรม+การกุศล
ศึกเชฟบุญธรรม
ศึกต.ชัยวัฒน์
ศึกทรู
ศึกบางระจัน
ศึกไบร์ทีวี
ศึกป.ประมุข
ศึกพุ่มพันธุ์ม่วง
ศึกเพชรเกียรติเพชร
ศึกเพชรเจ้าพระยา+ส.สมหมาย
ศึกเพชรเจ้าพระยา
ศึกเพชรปิยะ
ศึกเพชรเมืองนนท์
ศึกเพชรยินดี
ศึกเพชรยินดี+สิงห์มาวิน
ศึกเพชรวิทยา
ศึกเพชรวิเศษ
ศึกเพชรวิเศษ + วันมิตรชัย
ศึกเพชรสุภาพรรณ
ศึกเพชรหนุ่มน้อย
ศึกไพรอนันต์
ศึกมวยดัง 8 ทิศ
ศึกมวยดีวิถีไทย
ศึกมวยไทย 7 สี
ศึกมวยไทย คมชัดลึก
ศึกมวยไทย ททบ.5
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกมวยไทยใจเกินร้อย
ศึกมวยไทยตัดเชือก
ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี
ศึกมวยไทยราชดำเนินซุปเปอร์ไฟต์ PPTV
ศึกมวยไทยลุมพินี TGN
ศึกมวยไทยลุมพินี TKO
ศึกมหาชนวันทรงชัย
ศึกเมกะไฟต์
ศึกยอดมวยไทย
ศึกยอดมวยไทย สมุยเฟสติเวล มหากุศล
ศึกยอดมวยไทยรัฐทีวี
ศึกรวมพลคนแปดริ้ว
ศึกรวมพลคนสมุย+เกียรติเพชร
ศึกลุมพินีแชมป์เปี้ยนเกริกไกร + เกียรติเพชร
ศึกลุมพินีแชมเปี้ยน+วันพรัญชัย
ศึกลุมพินีแชมเปี้ยนเกริกไกร
ศึกวันกิ่งทอง
ศึกวันทรงชัย
ศึกวันมิตรชัย
ศึกวันมิตรชัยมหากุศล
ศึกวันวีระพล
ศึกวันสถาปนาเวทีราชดำเนิน
ศึกวันสถาปนาเวทีราชดำเนิน(ศึกส.สมหมาย)
ศึกส.สมหมาย
ศึกแสงมรกต
ศึกแสงมรกต+กลุ่มพลังใหม่
ศึกอัศวินดำ
ศึกอัศวินดำสปริงนิวส์
ศึกอิมิเน้นท์แอร์
ส.สมหมาย

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

 
Refresh แจ้งการรับฟังมวยหูสด ความเร็วในการรับชมขึ้นกับ speed internet ของท่าน. ถ้าอยากรับฟังได้อย่าง realtime ผู้ชมควรจะใช้ internet ที่มีความเร็วสูง
Link มวยไทยออนไลน์
หากมีปัญหาในการรับฟังมวยหู สามารถรับฟังจากสถานีอื่นๆ ได้ตามสถานีด้านล่างนี้
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กันยายน 30 
  ชูเพชร ศิษย์พนัญเชิง กรรมการไล่ฝ่ายน้ำเงินลงยกที่4 ก้องฟ้า ชำนิป่าบอน  
  แก่นพิทักษ์ ส.สุนทรพิทักษ์ แพ้คะแนน ลูกขวัญ ส.จ.เหว่าแปดริ้ว  
  แสนศักดิ์ ส.บุญเยี่ยม ชนะคะแนน พยัคฆ์จิ๋ว กีล่าสปอร์ต  
  ตลาดแขก ศักดิ์สัมฤทธิ์ ชนะคะแนน ห้าฉลาม ศิษย์ผู้พันตู่  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กันยายน 23 
  ศักดิ์มงคล สมศักดิ์ก่อสร้าง ชนะคะแนน วังเงิน ร.ร.กีฬานครปฐม  
  เพชรดำ ส.ยิ่งเจริญการช่าง แพ้น็อคยก 3 มงคลเพชร นาย่าปาร์ควิว  
  วังทอง ศิษย์พนัญเชิง แพ้น็อคยก 2 มาเทียส เซเว่นมวยไทย  
  อินทรีย์ทอง ป.พีณภัทร ชนะคะแนน ปิ่นเพชร ศิษย์เจ๊แดง  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กันยายน 16 
  นาตาลี (เพชรภูธร) ศิษย์วีระชาติ แพ้คะแนน ณรงค์ชัย ศิษย์จอมยุทธ  
  ขาวผ่องเล็ก ลูกมะขามหวาน แพ้น็อคยก 3 วันชัยน้อย สิงห์ปลาปากน้อย  
  เหลี่ยมปฏัก ซินบีมวยไทย ชนะคะแนน ชิโร่ (ญี่ปุ่น) เพชรเกียรติเพชร  
  วายุน้อย เพชรเกียรติเพชร เสมอ ตฤณทอง เกียรติเจริญชัย  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กันยายน 09 
  หงส์ขาว เอราวัณ ชนะน็อคยก 3 อินทรีย์ดำ รุ่งถาวร  
  ลูกขวัญ ส.จ.เหว่าแปดริ้ว ชนะน็อคยก 2 เอเลี่ยน ส.วีระวรรณ  
  จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย แพ้คะแนน ฉมวกเพชร ส.ตะกรุดทอง  
  พลกฤต ต.เอี่ยวเจริญทองภูเก็ต แพ้คะแนน ขุนศึกน้อย ศิษย์แก้วประพล  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กันยายน 02 
  ฟ้าประทาน บ้านมิลันดา ชนะคะแนน เพชรอนันต์ ศ.กุลวงศ์  
  ช้างมะงง เกียรติโยธิน ชนะคะแนน โชคพนม พ.เพิ่มพูน  
  จงอางดำ ศิษย์หนุ่มน้อย ชนะคะแนน ปัญญาวุฒิ เกียรติเจริญชัย  
  บิ๊กแบงค์ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ ชนะคะแนน พลังชัย ป.พีณภัทร  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 สิงหาคม 26 
  ฟ้าประธาน ดาบรันสารคาม แพ้คะแนน แก่นศักดิ์ ส.เทียนโพธิ์  
  แก่นพิทักษ์ ส.สุนทรพิทักษ์ ชนะน็อคยก 3 เอกไพรินทร์ ส.ศักดิ์เจริญ  
  ขุนหาญเล็ก เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน ขุนพล ศิษย์แก้วประพล  
  ยุทธการ เพชร ปตอ. แพ้คะแนน ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 สิงหาคม 19 
  โปเกม่อน ศิษย์นายกอนงค์ ชนะน็อคยก 3 เพชรสีนิล คองคาร์เตอร์  
  เอเลี่ยน ส.วีระวรรณ ชนะคะแนน เขี้ยวพยัคฆ์ ป.เพชรน้ำหนึ่ง  
  ยอดขุนพล พีเคแสนชัยมวยไทยยิม แพ้คะแนน คมเพชร ป่าลั่นกรุ๊ป  
  ณรงค์น้อย ลูกมะขามหวาน ชนะคะแนน ชาติชาย ศิษย์ป๋านนท์  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 สิงหาคม 08 
  อำนวยเดช ว.วรรณทวี ชนะคะแนน ประกายเพชรเล็ก อิมิเน้นท์แอร์  
  วันชัยน้อย สิงห์ปลาปากน้อย แพ้คะแนน กรังปรีซ์น้อย ศิษย์นายกอนงค์  
  โกโก้ แป๊ะมีนบุรี แพ้คะแนน เพชรสมหมาย ส.สมหมาย  
  รณชัย สันติอุบล แพ้คะแนน ชัชชัย พี.เค.แสนชัยฯ  
  ตีโต้ หอยหวานโภชนา ชนะคะแนน ประกายเพชร อิมิเน้นท์แอร์  
  สิงห์ พรัญชัย แพ้คะแนน สปริ้นเตอร์ แป๋งกองปราบ  
  แรมโบ้ เพชร ปตอ. ชนะน็อคยก 3 เพชรพนมรุ้ง ม.รัตนบัณฑิต  
  ยอด พรัญชัย ชนะคะแนน เสือ ภ.เจริญแพทย์  
  กุมารทอง สันติอุบล ชนะคะแนน เพชรวิเศษ ลูกกัณทระ  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 สิงหาคม 05 
  เพชรไทรทอง ส.จ.เล็กเมืองนนท์ แพ้น็อคยก 3 ลูกขวัญ สจ.เหว่าแปดริ้ว  
  ดอนคิงส์ หมอเบสกมลา ชนะน็อคยก 3 ยอดมงคล ศิษย์ซ้อแอน  
  เพชร ลูกมะขามหวาน ชนะคะแนน จักรพล ช.พัชรพล  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กรกฎาคม 29 
  เอกไพลิน ส.ศักดิ์เจริญ ชนะน็อคยก 2 ปานเพชร ศักดิ์ภิญโญ  
  ตะเภาแก้ว สิงห์มาวิน แพ้คะแนน เดชกุญชร แป๋งกองปราบ  
  ดาร์กี้ สจ.เล็กเมืองนนท์ ชนะน็อคยก 3 ดีเซลเล็ก เอ็มยุเด็น  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กรกฎาคม 22 
  ขุนพลน้อย ศิษย์แก้วประพล แพ้คะแนน เพชรประดิษฐ์ เอ็ม.ยุ.เด็น  
  แก่นพิทักษ์ ส.สุนทรพิทักษ์ ชนะคะแนน ชัยมงคล พุ่มพันธุ์ม่วง  
  พลพล พุ่มพันธุ์ม่วง แพ้คะแนน วิษณุพร เพชร ป.ต.อ.  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กรกฎาคม 15 
  ธงรบ กีล่าสปอร์ต ชนะคะแนน เพชรสหรัฐ ทีเด็ด99  
  เดอะกลั้ฟ พุ่มพันธุ์ม่วง แพ้น็อคยก 1 เอกชัย ส.จ.เล็กเมืองนนท์  
  กายสิทธิ์ เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน ดาวดัง บริพัฒน์บุรีรัมย์  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 กรกฎาคม 14 
  สิงห์พิชิต เค.ซ่า.ยิม ชนะคะแนน โชคนำชัย ส.จ.เล็กเมืองนนท์  
  เพชรศิริ ศิษย์ดาบไหม ชนะคะแนน ไก่ชน มวยไทยจ้าวลำโขง  
  พญาเม่น ศิษย์ลมหนาว แพ้น็อคยก 3 เอเลี่ยน ส.วีระวรรณ  
  สมรภูมิ วีระศักดิ์ไพวัลย์ แพ้คะแนน อินทรีย์ดำ รุ่งถาวร  
  เพชรไทรทอง ส.จ.เล็กเมืองนนท์ แพ้คะแนน จ้าวจ๋อ ดาบสงค์ทางหลวง  
  เพชรนคร ต.เพชรตะวัน ชนะคะแนน พยัคฆ์จิ๋ว กีล่าสปอร์ต  
  เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย ชนะน็อคยก 3 จ้าวเสือใหญ่ ส.เดชะพันธ์  
  เสือเมืองเล็ก เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน คมพยัคฆ์ พีระพงศ์ทัวร์  
  แสงเทียน ทีเด็ด99 แพ้น็อคยก 3 เพชรเสกสรร เกียรติเจริญชัย  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กรกฎาคม 01 
  ทะเลไทย จ.สุขุมาลย์ ชนะน็อคยก 2 สุวัฒน์เล็ก ทีเด็ด99  
  คมกริช ท.มโนธรรมรักษา แพ้คะแนน เพชรภาคภูมิ ร.ร.กีฬาลำปาง  
  แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต แพ้คะแนน มงคลชัย ควายทองยิม  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มิถุนายน 24 
  เพชรอนันต์ ส.สกุลวงศ์ ชนะคะแนน ฟ้าประทาน บ้านมิลันดา  
  ทองพูน ศิษย์พนัญเชิง ชนะคะแนน เอกลักษณ์ ป.พีณภัทร  
  โชคนำชัย ก.สุวรรณทัต แพ้คะแนน เดชฤทธิ์ ศ.เพ็ญประภา  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มิถุนายน 17 
  แก่นพิทักษ์ ส.สุนทรพิทักษ์ แพ้คะแนน สินสมุทร ศิษย์นายกโมทย์  
  กริชเพชร รัตนภานุ ชนะน็อคยก 4 เพชรดำ ส.จ.เล็กเมืองนนท์  
  เพชร อ.พิมลศรี แพ้คะแนน ยอดบัวเงิน ส.จุลแสน  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 มิถุนายน 13 
  เพชรมาลัย เพชรเจริญวิทย์ ชนะน็อคยก 4 ยอดมนุษย์ ศักดิ์อินเตอร์  
  กรังปรีซ์น้อย ศิษย์นายกอนงค์ ชนะคะแนน ไก่ชน มวยไทยเจ้าลำโขง  
  เพชรไกรทอง ส.จ.เล็กเมืองนนท์ แพ้คะแนน ศุภชัย ส.เทียนโพธิ์  
  อ๊อฟไซต์ ฮัวโรงน้ำแข็ง แพ้น็อคยก 3 ไก่ชน สจ.ไพรฑูรย์ปากเกร็ด  
  เอกชัย ส.จ.เล็กเมืองนนท์ ชนะคะแนน เดชกุญชร แป๋งกองปราบ  
  เพชรพันธ์ฤทธิ์ ศิษย์หนุ่มน้อย เสมอ เพชรท่าเรือ ซีด้ากบวัสดุภัณฑ์ภูเก็ต  
  วิว เพชรโกศล แพ้คะแนน ศักดิ์นรินทร์น้อย อ.อ้วนสุวรรณ  
  ฟามีโอ สิงห์ป่าตอง แพ้คะแนน อีมีน ศศิประภายิมส์  
  แทนที่ ส.ส.ปกรณ์ แพ้น็อคยก 4 ทศกัญฐ์ เกียรติพนมชัย  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มิถุนายน 10 
  จ้าวจ๋อ ดาบสงค์ทางหลวง แพ้คะแนน เพชรภาคภูมิ ร.ร.กีฬาลำปาง  
  แสงสว่าง เกษมหัวไทร แพ้คะแนน ใจเพชร ศักดิ์บุรีรัมย์  
  ฟ้านำชัย ป.มงคลทรัพย์ ชนะคะแนน โลตัส ต.เทวิน  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มิถุนายน 03 
  ดาวพระศุกร์ พิทักษ์ป่าผาแดง ชนะคะแนน คุณหลวง ส.คงเดช  
  บิณฑ์ พรัญชัย ชนะน็อคยก 4 ใจสิงห์ กีล่าสปอร์ต  
  *** ปืนกล เล็กนครศรี ชนะคะแนน ชัชชัย พี.เค.แสนชัยฯ ***  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 พฤษภาคม 27 
  คมกริช ท.มโนธรรมรักษา ชนะน็อคยก 2 ยอดธงเทพ ส.กลิ่นมี  
  เพชรพระนาง ส.สุรเดช แพ้น็อคยก 4 ขาวผ่องเล็ก ลูกมะขามหวาน  
  ยุทธการ เพชร ปตอ. ชนะคะแนน สกุลชัย เวโรน่าฟาร์ม  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 พฤษภาคม 20 
  เพชรภาคภูมิ ร.ร.กีฬาลำปาง ชนะคะแนน เพชรอำนาจ ศ.กุลวงศ์  
  ภาคิน ต.ละงู แพ้คะแนน เล่าปี่ ส.ยิ่งเจริญการช่าง  
  เอกวายุ ม.กรุงเทพธนบุรี แพ้คะแนน พนมรุ้งเล็ก ศิษย์ไบคาน  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 พฤษภาคม 13 
  เพชรบางแสน กงเมืองมีน แพ้คะแนน จ้าวจ๋อ ดาบสงค์ทางหลวง  
  แสนชัยน้อย ทนายมิเชล ชนะคะแนน สิงห์ดำ ว.ปัญญาไวย์  
  จอมโหด อีมิเน้นท์แอร์ แพ้คะแนน เพชรภูซาง กีล่าสปอร์ต  
 ศึกมวยไทยลุมพินี TKO - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 พฤษภาคม 06 
  ยอดธงเทพ ส.กลิ่นมี ชนะน็อคยก 3 ดอกไม้ป่า ราเชนทร์ยิม  
  สุวัฒน์เล็ก ทีเด็ด99 แพ้คะแนน แก่นพิทักษ์ ส.สุนทรพิทักษ์  
  เดชฤทธิ์ ศ.เพ็ญประภา ชนะคะแนน เด่นหนองพลวง ป.เชิดชัย  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 เมษายน 29 
  สินสมุทร นายกเมฆ ชนะน็อคยก 3 จิ๊กซอ ศักดิ์สัมฤทธิ์  
  คมกริช ท.มโนธรรมรักษา ชนะน็อคยก 2 ศรพิฆาต ศิริลักษณ์มวยไทย  
  แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต ชนะคะแนน พลังชัย ป.พีณภัทร  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 เมษายน 22 
  ยอด พรัญชัย ชนะน็อคยก 4 สุริยา ลันตายิม  
  จงอางดำ ศิษย์หนุ่มน้อย ชนะคะแนน ตะเภาทอง สิงห์มาวิน  
  พยัคฆ์ชุมพล เกียรติจำรูญ แพ้คะแนน ดาบปลายปืน เพชร ปตอ.  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 เมษายน 21 
  เด่นเมืองใต้ สิงห์มณี ชนะคะแนน สลักจิตร ส.จ.เล็กเมืองนนท์  
  บัญชาชาติ ศิษย์หนุ่มน้อย ชนะคะแนน เก่งเล็ก จิตรเมืองนนท์  
  ยอดขุนทัพ ส.เดชะพันธ์ ชนะคะแนน เพชรสุนทร สิงห์มนัสศักดิ์  
  ยอดไอคิว ส.ธนาเพชร แพ้คะแนน ขาวผ่อง พ.เพชรมณี  
  ก้านทอง ท.เมืองหลังสวน แพ้น็อคยก 5 จ้าวจ๋อ ดาบสงค์ทางหลวง  
  ปราบศึก ม.ราชภัฏจอมบึง ชนะคะแนน แก่นศักดิ์ ศักดิ์รังสิต  
  ศิวกร เกียรติเจริญชัย เสมอ เพชรนิรันดร์ ดาบรันสารคาม  
  สิงห์นคร (ยอดนักรบ) สิงห์มาวิน ชนะคะแนน ฟ้าประทาน ส.ชาติชาย  
  มาลุย สิงห์มณี แพ้คะแนน ก้องฟ้า ส.อุสมาน  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 เมษายน 15 
  ทะเลไทย ศูนย์กีฬาบ้านเกาะไผ ชนะน็อคยก 2 เพชรมรกต เพชรเจริญ  
  ไฟแรง จิมมี่ไฟแรง ชนะคะแนน เพชรดาวรุ่ง เกียรติวิทยา  
  บิณฑ์ พรัญชัย แพ้น็อคยก 4 ดีเซลน้อย เกียรติชัชนันท์  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 เมษายน 08 
  กร เพชรพญาไท แพ้คะแนน สามกอ ส.บุญเยี่ยม  
  นพรัตน์ เพชรเกียรติเพชร ชนะคะแนน ภาคิน ต.ละงู  
  ทะเลทอง ส.ธนาเพชร ชนะคะแนน ชาร์จ ท.แสงเทียนน้อย  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 เมษายน 01 
  เดชกุญชร แป๋งกองปราบ ชนะคะแนน ศุภชัย ส.เทียนโพธิ์  
  ศักดิ์มงคล ศักดิ์บุรีรัมย์ ชนะคะแนน ปัญญาวุฒิ เกียรติเจริญชัย  
  ดาร์กี้ ลูกมะขามหวาน ชนะคะแนน ห้าฉลาม ศิษย์ผู้พันตู่  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มีนาคม 25 
  ฉมวกเพชร ศิษย์อุดมชัย ชนะคะแนน เพชรพลังพล จ.ทวีชัย  
  อุลตร้า ศิริลักษณ์มวยไทย แพ้คะแนน ก้องปฐพี ศักดิ์นิรันดร์รัตน์  
  ยุทธการ ท.เทพสุทิน ชนะคะแนน บิ๊กแบงค์ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 มีนาคม 21 
  ยอดภาณุ ศิษย์ดาบไหม ชนะน็อคยก 4 ฉลามดำ ศูนย์กีฬาบ้านไม้ไผ่  
  ศักดิ์ศรี เกียรติหมู่9 ชนะคะแนน คมไผ่ ส.เสือเพชร  
  ดอนคิงส์ หมอเบสกมลา แพ้คะแนน ก้องศึก ศิษย์สารวัตรเสือ  
  เด่นหนองพลวง ป.เชิดชัย ชนะคะแนน ดาวไฟ ส.เสือเพชร  
  วรวุฒิ บ่าววียีนส์ ชนะคะแนน โชคนำชัย ส.เสือเพชร  
  วัชรพล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ แพ้คะแนน จอมโหด อิมิเน้นท์แอร์  
  ชูเจริญ ดาบรันสารคาม ชนะคะแนน ฉมวกทอง ไฟต์เตอร์มวยไทย  
  ยอด พรัญชัย ชนะคะแนน คุณหลวง ส.คงเดช  
  โผน พรัญชัย ชนะคะแนน เพชรมาลัย เพชรเจริญวิทย์  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มีนาคม 18 
  ปราบศึก ม.ราชภัฏจอมบึง ชนะคะแนน แก่นศักดิ์ ศักดิ์รังสิต  
  เหนือเพชร ศิษย์ลมหนาว ชนะคะแนน แสนทนง ส.ยิ่งเจริญการช่าง  
  ลมหวล ศิษย์ลมหนาว แพ้คะแนน สกุลชัย เวโรน่าฟาร์ม  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มีนาคม 11 
  จ้าวจ๋อ ดาบสงค์ทางหลวง ชนะคะแนน เพชรบางแสน กงเมืองมีน  
  ขุนพลน้อย ศิษย์แก้วประพล ชนะคะแนน ยอดชัย หยกขาวมวยไทยยิมส์  
  รุ่งเพชร เพชรเจริญ แพ้คะแนน เพชรภูซาง กีล่าสปอร์ต  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มีนาคม 04 
  ชัยณรงค์ จ่ายุทธกองสืบ แพ้คะแนน สิงห์พยัคฆ์ สิงห์นวอาวุธ  
  พรชัยน้อย ทีเด็ด99 แพ้คะแนน สิงห์ทอง ศิษย์กำนันประเสริฐ  
  พนมรุ้งเล็ก ช.พัชรพล แพ้คะแนน ชัยมงคล ว.จันทร์เอี่ยม  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กุมภาพันธ์ 25 
  ก้องปฐพี ศักดิ์นิรันรัตน์ ชนะคะแนน เพชรพลังพล จ.ทวีชัย  
  ใจสิงห์ กีล่าสปอร์ต แพ้คะแนน ปัญญาวุฒิ เกียรติเจริญชัย  
  ห้าฉลาม ศิษย์ผู้พันตู่ แพ้คะแนน ดาร์กี้ ลูกมะขามหวาน  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กุมภาพันธ์ 18 
  อุลตร้า ศิริลักษณ์มวยไทย ชนะน็อคยก 3 ฉมวกเพชร ศิษย์อุดมชัย  
  โลตัส ต.เทวิน ชนะคะแนน เพชรอุทัย สจ.เล็กเมืองนนท์  
  วายุน้อย เพชรเกียรติเพชร แพ้คะแนน ตะวันฉาย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กุมภาพันธ์ 04 
  ทองพูน ศิษย์พนัญเชิง ชนะคะแนน จ้าวจ๋อ ดาบสงค์ทางหลวง  
  ดาวไฟ ส.เสือเพชร ชนะคะแนน น็อตใหม่ อ.นิตยาพร  
  ปิ่นเพชร ศิษย์เจ๊แดง ชนะคะแนน จักรณรงค์เล็ก ต.เทวิน  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มกราคม 28 
  วิษณุชัย จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน เก่งชนะ ศิษย์ช่างเปา  
  สิงห์ทอง ศิษย์กำนันประเสริฐ แพ้น็อคยก 4 ห้าฉลาม ศิษย์ผู้พันตู่  
  อินทรีทอง ป.พีณภัทร ชนะคะแนน ฟ้านำชัย ป.มงคลทรัพย์  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มกราคม 21 
  ดอกไม้ป่า ราเชนทร์ยิม ชนะคะแนน ฉมวกเพชร ศิษย์อุดมชัย  
  กุมารทอง จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน เดชฤทธิ์ ว.ปัญญาไวย์  
  ฉลามทอง ศิษย์เสธ.เนตร ชนะคะแนน สิทธิศักดิ์ เพชรพญาไท  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 มกราคม 20 
  ฟ้าลิขิต ดาบรันสารคาม แพ้คะแนน เดอะไกด์ ราชานนท์  
  ชนแดน พันธ์ยุทธภูมิ ชนะน็อคยก 3 เพชรพิทักษ์ ศักดิ์เฉลียว  
  เพชรชิงชัย ราชานนท์ แพ้น็อคยก 3 สิงห์พยัคฆ์ พยัคฆ์ลำพอง  
  แสงสว่าง ศ.ธนวัฒน์ ชนะคะแนน เพชรดำ ศิษย์เชียงรุ้ง  
  ช้างเผือกเล็ก เกียรติทรงฤทธิ์ แพ้คะแนน ตี๋เล็ก เครื่องเสียง วาย.ซี.เอส.  
  แสงอันดา ราชานนท์ ชนะคะแนน เจ้าพายุ ต.เพชรตะวัน  
  รักสุรินทร์ เคซ่ายิม แพ้คะแนน จอมโหด ช.เกตุวีณา  
  เพชรเอก ราชานนท์ แพ้คะแนน แสงระวี พันธ์ยุทธภูมิ  
  ลูกรัก พ.ทวีชัย แพ้คะแนน เพชรสยาม ราชานนท์  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มกราคม 14 
  เพชรใหม่ ป.ปลื้มจิตร แพ้คะแนน สองรอง ศิษย์ป๋าแดง  
  เพชรสายฝน เอราวัณ แพ้คะแนน มหาหิน นักบินอะไหล่ยนต์  
  บิ๊กแบงค์ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ ชนะคะแนน เด่นหนองพลวง ป.เชิดชัย  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 มกราคม 13 
  มนต์ พรัญชัย ชนะคะแนน ป้อมปืน เอราวัณ  
  ห้างแก้ว ภ.เจริญแพทย์ ชนะคะแนน ปฏิหาริย์ เคซ่ายิมส์  
  ยอดไอคิว ส.ธนาเพชร ชนะคะแนน เพชรดำ ศิษย์ครูไท  
  ชาติพิชิต ศิษย์อุดมชัย แพ้คะแนน ปราบศึก ม.ราชภัฏจอมบึง  
  วันพิชิต ศรีกระนวนยิม ชนะคะแนน โชคดี เดอะกลั๊ฟพัทยา  
  เซียน พรัญชัย แพ้คะแนน เพชรท่าเรือ ซีด้ากบวัสดุภัณฑ์ภูเก็ต  
  ก้องศึก ศิษย์สารวัตรเสือ แพ้น็อคยก 4 แสงดาว เอราวัณ  
  ยอดเล็ก เกียรติเพชรเดชะ ชนะน็อคยก 4 ฉัตรทอง ศิษย์เจ๊เพ็ญ  
  เพชรเอก สิงห์มาวิน แพ้คะแนน โชคนำชัย ส.จ.เล็กเมืองนนท์  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มกราคม 07 
  เพชรกลางดง ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์ ชนะคะแนน เดชกุญชร แป๋งกองปราบ  
  ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร แพ้คะแนน พนมรุ้งเล็ก ศิษย์ไบคาน  
  อินทรีย์ทอง ป.พีณภัทร ชนะคะแนน กรังด์ปรีซ์น้อย พิทักษ์ป่าผาแดง  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 ธันวาคม 31 
  ก้องปฐพี ศักดิ์นิรันรัตน์ แพ้น็อคยก 4 อุลตร้า ศ.ศิริลักษณ์  
  เจนเชิง อ.พิริยะภิญโญ แพ้คะแนน ดาวไฟ ส.เสือเพชร  
  วันมีชัย ช.พัชรพล แพ้น็อคยก 4 ณรงค์น้อย ลูกมะขามหวาน  
  ขุนช้าง ต้อยธุรกิจบันเทิง ? - ? เดชพิชัย ก.การุณ  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 ธันวาคม 24 
  นพรัตน์ ควายทองยิมส์ ชนะน็อคยก 1 ปัญญาวุฒิ เกียรติเจริญชัย  
  ดาวเด่น ศิษย์หนุ่มน้อย ชนะน็อคยก 5 จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย  
  เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน สะท้านฟ้า อิมิเน้นท์แอร์  
  มังกรดำ แป๋งกองปราบ แพ้คะแนน ก้องไกร แก้วสัมฤทธิ์  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 ธันวาคม 17 
  ฉมวกเพชร ศิษย์อุดมชัย ชนะคะแนน เพชรใหม่ ส.ปลื้มจิตร  
  หนึ่งปฐพี นายกเอท่าศาลา แพ้คะแนน ห้าฉลาม ศิษย์ผู้พันตู่  
  เก่งกล้า ป.เป็กโก้ แพ้คะแนน สปริ้นเตอร์ แป๋งกองปราบ  
  คมพยัคฆ์ ป่าลั่นกรุ๊ป ? - ? หมื่นอาคม ศิษย์เจ๊ติ๋ม  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 ธันวาคม 16 
  เพชรดำ ศิษย์ครูไท ชนะคะแนน เฮอริเคน ส.เดชะพันธ์  
  เพชรภูไท อีมิเน้นท์แอร์ ชนะคะแนน เฟอร์รารี่ จักรยานมวยไทย  
  ก้องศึก ศิษย์สารวัตรเสือ ชนะคะแนน แบรนด์ไทย กีล่าสปอร์ต  
  ยอดขุนพล สิงห์มนัสศักดิ์ แพ้น็อคยก 3 หนุ่มตรังน้อย สิงห์ป้อมปราบ  
  เพชรนรินทร์ ป.เป็กโก้ ชนะคะแนน เอกเมืองคอน ม.กรุงเทพธนบุรี  
  ประกายเพชร อีมิเน้นท์แอร์ ชนะคะแนน ยอดบัวเงิน ส.เสือเพชร  
  จอมโหด อีมิเน้นท์แอร์ เสมอ เอกวายุ ม.กรุงเทพธนบุรี  
  คมไผ่ มหาชัยพัฒนา ชนะน็อคยก 3 เพชรโคกคอน อีมิเน้นท์แอร์  
  ฉัตรทอง ศิษย์เจ๊เพ็ญ แพ้คะแนน ยอดเล็ก เกียรติเพชรเดชะ  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 ธันวาคม 10 
  เพชรพลังพล จ.ทวีชัย ชนะน็อคยก 3 จ้าวเสือใหญ่ ส.เดชะพันธ์  
  ขุนหาญเล็ก เกียรติเจริญชัย ชนะน็อคยก 2 น็อตใหม่ อ.นิตยาพร  
  ฉลามทอง ศิษย์เสธ.เนตร แพ้น็อคยก 2 ราฟฟี่ สิงห์ป่าตอง  
  นนทชัย จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน ดอกไม้ป่า ราเชนทร์ยิม  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 พฤศจิกายน 26 
  อุลตร้า ศ.ศิริลักษณ์ ชนะคะแนน เดชกุญชร แป๋งกองปราบ  
  รุ่งเพชร เพชรเจริญ แพ้คะแนน เจนเชิง อ.พิริยะภิญโญ  
  พลกฤต ต.เอี่ยวเจริญทองภูเก็ต แพ้คะแนน วรวุฒิ บ่าววียีนส์  
  พญาเม่น ศิษย์ลมหนาว ชนะคะแนน เพชรรุ่ง เพชรเจริญ  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 พฤศจิกายน 19 
  ขุนพล ศิษย์แก้วประพล แพ้น็อคยก 1 หนึ่งปฐพี นายกเอท่าศาลา  
  มังกรหยก พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ แพ้คะแนน ห้าฉลาม ศิษย์ผู้พันตู่  
  จอมโหด ลูกโคกรัก แพ้คะแนน หยกมรกต ว.สังข์ประไพ  
  หินลาดเล็ก ลูกหินลาด ชนะคะแนน ช้างพิฆาต ส.ส.ปกรณ์  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 ตุลาคม 08 
  มังกรขาว แป๋งกองปราบ ชนะน็อคยก 3 สิงห์ดำ โชคสกุลชิน  
  ศรีเมืองใหม่ ส.สมพงษ์ แพ้คะแนน รุ่งรัตน์ ศศิประภายิมส์  
  โตโต้ ศิษย์อุ๊อุบล แพ้คะแนน อินทรีทอง ป.พีณภัทร  
  เดชพิชัย ก.การุณ ชนะน็อคยก 2 เพชรอนันต์ ส.สกุลวงศ์  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กันยายน 24 
  เด่นพิชิต ศักดิ์บุรีรัมย์ แพ้คะแนน เพชรอุทัย ส.จ.เปี๊ยกอุทัย  
  ห้าฉลาม ศิษย์ผู้พันตู่ ชนะคะแนน เพชร ท.เทพสุทิน  
  ฟ้าเป็นหนึ่ง ภ.หลักบุญ ชนะคะแนน สะท้านฟ้า อิมิเน้นท์แอร์  
  เพชรผาม่าน ว.วรรณทวี แพ้น็อคยก 3 ยางดำ ต.ช.ด.344  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กันยายน 17 
  เพชรสยาม จิตรเมืองนนท์ แพ้น็อคยก 4 ปัญญาวุฒิ เกียรติเจริญชัย  
  ขุนพล พยัพคำพันธุ์ ชนะคะแนน ทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง  
  เก่งกล้า ป.เป็กโก้ แพ้น็อคยก 4 ประกายเพชร นิติสมุย  
  ซุปเปอร์เจมส์ หาญราวี แพ้น็อคยก 5 เพชรธารา ส.กุลวงศ์  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กันยายน 10 
  พยัคฆ์ชุมพล เกียรติจำรูญ ชนะน็อคยก 3 เพชรระยอง ศ.บุญยงยศ  
  เจนเชิง อ.พิริยะภิญโญ ชนะน็อคยก 4 ไม้เอก ศิษย์กำนันใหญ่  
  ดีเซลเล็ก แป๋งกองปราบ ชนะน็อคยก 4 ทะเลทอง ส.ธนาเพชร  
  ยอดขุนไกร ส.ไกรเวศ ฝ่ายน้ำเงินโดนไล่ลงยก 5 แก่นศิลา อ.อุษาพรหม  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กันยายน 03 
  แสงนารายณ์ เกียรติหมู่ 9 แพ้คะแนน เพชรเรืองฤทธิ์ ศิษย์ปานแดง  
  ขาวสนิท ดราก้อนมวยไทย ชนะน็อคยก 3 โชคดี เดอะกลั๊ฟพัทยา  
  พลังชัย ป.พีณภัทร ชนะน็อคยก 2 ยอดซูซัน ส.โชคนิตยา  
  เพชรขุญหาญ ทีเอฟอี.สมุทรปราการ ชนะน็อคยก 1 เสือเทพ ศิษย์เซียนฟารังสิต  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 สิงหาคม 27 
  ใจสิงห์ กีล่าสปอร์ต ชนะน็อคยก 3 จงสนั่น จ่าบ่าวกองสืบ  
  หนึ่งปฐพี นายกเอท่าศาลา ชนะน็อคยก 2 ไอยรา ศิษย์เจ๊ติ๋ม  
  สกุลชัย เวโรน่าฟาร์ม แพ้คะแนน จ้าวฤทธิ์ ลูกจำปาชัย  
  ธีรพัฒน์ ศิษย์ดอกจิ๊ก แพ้คะแนน สิงห์เสน่ห์ เคซ่ายิม  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 สิงหาคม 20 
  ช้างมะงง เกียรติโยธิน แพ้น็อคยก 4 ภาคิน ต.ละงู  
  มังกรหยก พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ ชนะคะแนน สิงห์ชัย ศิษย์เจ๊เอ็ม  
  ชัชชัย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ ชนะคะแนน เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์  
  เพชรภูไท ภ.ศรีสุขกาญจน์ แพ้คะแนน วังเงิน ร.ร.กีฬานครปฐม  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 สิงหาคม 16 
  เพชรอุดร ภ.ศรีสุจกาญจน์ แพ้น็อคยก 3 ศักดิ์ศรี ศักดิ์บุรีรัมย์  
  นิลมังกร อ.สบายแท้ แพ้คะแนน มูเซอร์ดำ ต.ผิวหล่อภักดี  
  กล้าผจญ ลูกบ้านใหญ่ ชนะน็อคยก 4 ก้านทอง ท.เมืองหลังสวน  
  ฉมวกเพชร ศิษย์ดาบหวาด ชนะคะแนน อนุรักษ์ ครูต้อมเมืองบัวขาว  
  แรมโบ้ ลูกสระแก้ว แพ้น็อคยก 3 ยอดมงคล ศิษย์ซ้อแอน  
  วันแมน ป.ประสิทธิ์ ชนะคะแนน ยอดชาติชาย ฮัวโรงน้ำแข็ง  
  ขุนศึกน้อย ศิษย์แก้วประพล ชนะน็อคยก 4 ทะเลดำ ส.ธนาเพชร  
  มาลัยทอง ช.เรืองรัมย์ ชนะคะแนน มเหศวร ศิษย์ฟ้ามงคล  
  ตี๋ใหญ่ ศิษย์ฟ้ามงคล แพ้คะแนน ยอดนักรบ ภ.บุญสิทธิ์  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 สิงหาคม 13 
  น็อตใหม่ อ.นิตยาพร ชนะน็อคยก 4 รักสมบัติ หมอเบสกมลา  
  ทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง แพ้คะแนน เพชร ท.เทพสุทิน  
  ประกายเพชร อีมิเน้นท์แอร์ ชนะน็อคยก 3 กุมารทอง จิตรเมืองนนท์  
  เพชรปิยะ เพชรเจริญ แพ้น็อคยก 3 เทอดเกียรติเล็ก จ.ภัทรียา  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กรกฎาคม 30 
  แสงอันดา ราชานนท์ แพ้คะแนน เพชรสีหมอก ว.วิจิตรโปรโมชั่น  
  ขุนพล ศิษย์แก้วประยูร ชนะคะแนน ห้าฉลาม ศิษย์ผู้พันตู่  
  โชคนำชัย ส.เสือเพชร ชนะคะแนน ฟ้าเป็นหนึ่ง ภ.หลักบุญ  
  เพชรมรกต สจ.เปี๊ยกทัย ชนะน็อคยก 2 เพชรชูชัย ดาบรันสารคาม  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กรกฎาคม 23 
  ก้องศึก สุรนารียิม ชนะคะแนน วิษณุชัย จิตรเมืองนนท์  
  น้องบี ศิษย์สารวัตรจี แพ้คะแนน สิงห์พรชัย ส.สริญญา  
  เพชรมหาชน จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน ดาร์กี้ ลูกมะขามหวาน  
  มังกรดำ จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน คูโบต้า ลูกมะขามหวาน  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กรกฎาคม 16 
  นนทชัย จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน พลอยเมืองไทย พิทักษ์ป่าผาแดง  
  มังกรหยก พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม ชนะคะแนน หนึ่งปฐพี นายกเอท่าศาลา  
  เด่นหนองพวง ป.เชิดชัย แพ้คะแนน กุมารทอง จิตรเมืองนนท์  
  วิแพ่ง ป.ชัยสงคราม ? - ? ยอดขุนไกร ส.ไกรเวช  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 กรกฎาคม 12 
  เข็ม พรัญชัย แพ้น็อคยก 3 รุ่งเพชร ส.พจน์กิจชัย  
  โชคกุญชร ก.สกุลเชื้อ ชนะน็อคยก 3 แสนชัยน้อย อ.เพชรน้ำหนึ่ง  
  ศักรินทร์ แป๋งกองปราบ ชนะคะแนน ทองพูน ศิษย์พนัญเชิง  
  เพชรไพลิน สิงห์บ้านสร้าง ชนะคะแนน โชคดี เดอะกลั๊ฟพัทยา  
  ยอดซูซัน ส.โชคนิตยา ชนะคะแนน ลมหวน ศิษย์ลมหนาว  
  ปืนกล เล็กนครศรี ชนะคะแนน เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์  
  ศิริมงคล พี.เค.แสนชัยฯ แพ้คะแนน มงคลเดชเล็ก เคซ่ายิม  
  เพชรภูไท อีมิเน้นท์แอร์ ชนะคะแนน เพชรเวียงจันทร์ ส.กุลวงศ์  
  เพชรน้ำดำ ส.รื่นรมย์ ชนะคะแนน อดิเทพ ส.ประดู่ชัย  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กรกฎาคม 09 
  ฉมวกเพชร ศิษย์ดาบหวาด ชนะน็อคยก 3 เพชร สิงห์นวอาวุธ  
  ห้าฉลาม ศิษย์ผู้พันตู่ ชนะคะแนน ทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง  
  ทะเลทอง ส.ธนาเพชร ชนะคะแนน แสงอุทัย ส.จ.เปี๊ยกอุทัย  
  เพชรพญาไท ยะเกียรติเพชร ชนะคะแนน รักชาติ ป.ประกิจยิมส์  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กรกฎาคม 02 
  มังกรเงิน ต.หมอศรี แพ้คะแนน ใจสิงห์ กีล่าสปอร์ต  
  เด่นพิชิต ศักดิ์บุรีรัมย์ ชนะคะแนน โลตัส ต.เทวิน  
  มนต์ขาว ช.จันมณี แพ้น็อคยก 2 เทพบุตร ศิษย์อุ๊อุบล  
  วังเงิน ร.ร.กีฬานครปฐม ชนะคะแนน เสือเทพ เกียรติเจริญชัย  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มิถุนายน 25 
  กายสิทธิ์ เกียรติเจริญชัย แพ้น็อคยก 3 นพรัตน์ ศักดิ์บุรีรัมย์  
  มังกรทอง ซีต้ากบวัสดุภัณฑ์ แพ้คะแนน ขุนพล ศิษย์แก้วประพล  
  ฟ้าเป็นหนึ่ง ภ.หลักบุญ ชนะน็อคยก 3 วรวุฒิ บ่าววียีนส์  
  สิงห์เดช ก.การุณ ? - ? คมสันต์ ส.ขุนทศ  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มิถุนายน 18 
  เด่นสระบัว นายกเอท่าศาลา ชนะน็อคยก 5 ไผ่ทอง ศิษย์เจ๊เอ็ม  
  หนึ่งปฐพี นายกเอท่าศาลา ชนะน็อคยก 3 สิงห์ชัย ศิษย์เจ๊เอ็ม  
  ปลากัด ป.พีณภัทร ชนะคะแนน อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย  
  ฟ้าลั่น ศิษย์กำนันประเสริฐ ? - ? จักรเพชรเล็ก กีล่าสปอร์ต  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 มิถุนายน 17 
  ฟ้าคำราม ศิษย์กำนันประเสริฐ แพ้คะแนน ศักดิ์ศรี เกียรติหมู่9  
  โชคกุญชร ก.สกุลเชื้อ ชนะน็อคยก 4 เก่งชนะ เนรมิตรแกรนด์สโตน  
  ชาละวัน ส.ธนาเพชร ชนะคะแนน เพชรเอก ร.ร.กีฬาโคราช  
  ลมหวล ศิษย์ลมหนาว แพ้คะแนน ยอดซูซัน ส.โชคนิตยา  
  เป็นต่อ ท.พราน49 ชนะคะแนน เพชรนรินทร์ ป.เป็กโก้  
  ตะวันฉาย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ ชนะน็อคยก 4 สิงห์ทองน้อย เกียรติกิตติพันธ์  
  สปริ้นเตอร์ แป๋งกองปราบ ชนะน็อคยก 4 ประกายเพชร นิติสมุย  
  ยอดอริยะ แฟร์เท็กซ์ ชนะคะแนน อาเธอร์ สิงห์ป่าตอง  
  ยอด พรัญชัย แพ้คะแนน ยอดไอคิว ส.ธนาเพชร  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มิถุนายน 11 
  ก้องปฐพี ศักดิ์นิรันดร์รัตน์ แพ้น็อคยก 2 แรมโบ้ ลูกสระแก้ว  
  มังกรหยก พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ ชนะน็อคยก 2 น้องบี ศิษย์สารวัตรจี  
  ดวงสมพงษ์ นายกเอท่าศาลา ชนะคะแนน ขวัญชัย สมศักดิ์ก่อสร้าง  
  เจริญศักดิ์ ก.การุณ แพ้คะแนน เพชรคูเมือง ศิษย์นำขบวน  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มิถุนายน 04 
  เพชรกัณฑ์ทัศน์ เอ็ม.ยุ.เด็น ชนะคะแนน อินทรีย์น้อย ส.สำราญ  
  จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน ชาญเดช เกียรติชูไทย  
  ยอดวันดี นิติสมุย แพ้น็อคยก 3 วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง  
  ลูกบอล ส.ธนาเพชร ชนะน็อคยก 4 เพชรอนันต์ ส.สกุลวงศ์  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 พฤษภาคม 28 
  เสือบิน นายกเอท่าศาลา ชนะคะแนน ชัยณรงค์ จ่ายุทธกองสืบ  
  หนุ่มน้อย ศิษย์เจ๊เหมียว แพ้คะแนน วิว เพชรโกศล  
  ตลาดแขก ศักดิ์สัมฤทธิ์ แพ้น็อคยก 3 ยุทธการ ท.เทพสุทิน  
  เพชรนำชัย ก.กลมเกลียว แพ้คะแนน พันตรีเล็ก ศิษย์ผู้พันเดิม  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 พฤษภาคม 21 
  โชติช่วง พุ่มพันธุ์ม่วง แพ้คะแนน กายสิทธิ์ เกียรติเจริญชัย  
  พยัคฆ์ดำ ลูกมะขามหวาน ฝ่ายแดงโดนไล่ลงยก 2 โลตัส ต.เทวิน  
  สกุลชัย เอ็กซินดิคอนยิม แพ้คะแนน แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต  
  เพชรภูแก้ว อีมิเน้นท์แอร์ ? - ? ไซง่อน ต.หลักชัย  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 พฤษภาคม 14 
  ดาวรุ่ง จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน รักกันตัง อ.เมืองกันตัง  
  ขุนหาญเล็ก เกียรติเจริญชัย แพ้น็อคยก 3 กุมารทอง จิตรเมืองนนท์  
  พลพล พุ่มพันธุ์ม่วง เสมอ มังกรขาว ศิษย์แก้วประพล  
  เพชรอำนาจ ส.กุลวงศ์ ชนะน็อคยก 2 กริชเพชร ศิษย์จ่าชาติ  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 พฤษภาคม 07 
  กิตติชัย สาทิสซีดี แพ้น็อคยก 4 เพชรไพลิน สิงห์บ้านสร้าง  
  เพชรสายฟ้า ศิษย์นำขบวน แพ้คะแนน ข้าวหอม ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์  
  ปืนกล เล็กนครศรี ชนะคะแนน เด่นหนองพวง ป.เชิดชัย  
  ลูกบอล ส.ธนาเพชร ชนะน็อคยก 4 เพชรคูเมือง ศิษย์นำขบวน  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 เมษายน 30 
  จ้าวเสือใหญ่ ส.เดชะพันธ์ ชนะน็อคยก 1 ปานเพชร ศิษย์หนุ่มน้อย  
  รักสมบัติ หมอเบสกมลา แพ้น็อคยก 2 ฤทธิ์เดช ร.ร.กีฬาโคราช  
  เก่งกาจ ป.เป็กโก้ แพ้คะแนน ยอดศิลา แฟร์เท็กซ์  
  ร็อกกี้ ว.วรรณทวี ชนะคะแนน เพชรดาวรุ่ง ศิษย์นกแก้ว  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 เมษายน 23 
  เมืองพลเล็ก ส.ศิริลักษณ์ ชนะคะแนน เด่นณัฐพล ป.ประสิทธิ์  
  เพชรกัณฑ์ทัศน์ เอ็ม.ยุ.เด็น แพ้คะแนน ยามีน ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  รุ่งราวี นายกเอท่าศาลา ชนะคะแนน เพชรเชียงยืน จิตรเมืองนนท์  
  ยอดขุนพล ไทรแก้ววิทยา เสมอ อัลลอย จิตรเมืองนนท์  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 เมษายน 16 
  วุฒิเดช ส.เสือเพชร แพ้คะแนน โล่ห์เงินเล็ก ส.สุพัตรายิม  
  เรยา ป.อ่อนนุช แพ้คะแนน แสบ พรัญชัย  
  ดาวไฟ ส.เสือเพชร ชนะคะแนน สมรักษ์น้อย ส.ยิ่งเจริญการช่าง  
  เพชรอำนาจ ส.กุลวงศ์ แพ้คะแนน นครหลวง สวนอาหารปีกไม้  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 เมษายน 12 
  อดิเทพ ลูกประดู่ชัย แพ้คะแนน สามร้อยกล้า ศ.เจตนุรักษ์  
  นนทชัย ว.วรรณทวี แพ้น็อคยก 2 จ้าวจ๋อ ดาบสงค์ทางหลวง  
  กระต่ายขาว ศิษย์อุดมชัย แพ้คะแนน พลังชน ศ.กุลวงศ์  
  ประกายเพชรเล็ก อิมิเน้นท์แอร์ ชนะน็อคยก 3 เพชรทุ่งยั้ง กีล่าสปอร์ต  
  มิว ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ ชนะคะแนน ดอนคิงส์ หมอเบสกมลา  
  เพชรเอก ป.ฉลาด แพ้น็อคยก 3 เทวฤทธิ์ เดอะเบสอุดร  
  จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย ชนะน็อคยก 5 ขุนศึกน้อย ศิษย์แก้วประพล  
  มาเทียส มวยฝรั่งยิม ? - ? ต้นสัก ลูกมะขามหวาน  
  เพชรเวียงจันทร์ ส.กุลวงศ์ ? - ? ซุปเปอร์ท็อป ส.บุญเยี่ยม  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 เมษายน 09 
  ยอดพยัคฆ์ ภ.เจริญแพทย์ แพ้คะแนน เพชรไพลิน สิงห์บ้านสร้าง  
  ซื่อสัตย์ แป๊ะมีนบุรี ชนะคะแนน วุฒิชัย สิงห์บ้านสร้าง  
  โชคนำชัย ส.เสือเพชร แพ้น็อคยก 4 สะท้านฟ้า อิมิเน้นท์แอร์  
  เพชรศิริ ดาบรัญสารคาม ชนะคะแนน ขาวผ่อง อีมิเน้นท์แอร์  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 เมษายน 02 
  เดชฝั่งโขง ส.ศิริลักษณ์ น้ำเงินโดนไล่ลงยกที่ 4 ช้างเขียว ปกรณ์พรสุรินทร์  
  มังกรหยก พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ ชนะคะแนน พยัคฆ์ดำ ลูกมะขามหวาน  
  จ้าวฤทธิ์ ลูกจำปาชัย ชนะคะแนน พลังชัย ป.พีณภัทร  
  ธงรบ กีล่าสปอร์ต ชนะคะแนน แอร์บัส ราชานนท์  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มีนาคม 26 
  ภูทอก เกียรติโยธิน ชนะคะแนน แจ๊คสยาม ศิษย์ป๋าโอ  
  ศิวกร เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน โชคดี พัทยาซิตี้รีสอร์ท  
  รุ่งเพชร เกียรติเจริญชัย เสมอ ปลากัด ป.พีณภัทร  
  ไชยเชษฐ์ เพชรพญาไท แพ้คะแนน สิงห์เดช ก.การุณ  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มีนาคม 19 
  โบวี่ ส.ก.สุไหงยิม ฝ่ายน้ำเงินโดนไล่ลงยก 3 เพชรเอก ลูกหนองยายเทียม  
  รุ่งเพชร เพชรเจริญ ชนะคะแนน เพชรเมืองเก่า ต.ทักษิณ  
  อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน มาประลอง ศ.บุญยงค์ยศ  
  เรนโบว์ ส.ก.สุไหงยิม แพ้คะแนน ดีแม็กซ์ ส.ธนาเพชร  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 มีนาคม 15 
  ก้องระยอง อ.สบายแท้ ชนะคะแนน เพชรมาลัย เพชรเจริญวิทย์  
  ก้องศึก สุรนารียิม ชนะคะแนน ปานเพชร เกียรติเจริญชัย  
  ดาวใจ ศิษย์ลมหนาว แพ้คะแนน ยอดเกรียงไกร ฟ้าคำอินทร์  
  กิตติชัย สาทิสซีดี ชนะน็อคยก 4 เด่นสยาม ม.ราชภัฏจอมบึง  
  บิ๊กแบงค์ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ แพ้คะแนน เด่นหนองพวง ป.เชิดชัย  
  ยุทธการ ท.เทพสุทิน แพ้คะแนน มงคลเดชเล็ก เคซ่ายิมส์  
  เมสซี่ แป๋งกองปราบ แพ้น็อคยก 4 สะท้านฟ้า อิมิเน้นท์แอร์  
  ไมเคิล สิงห์ป่าตอง แพ้คะแนน จีลาส เชิงทะเลมวยไทย  
  สามร้อยกล้า ส.เจตน์ณุรักษ์ แพ้คะแนน อดิเทพ ลูกประดู่ชัย  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มีนาคม 12 
  เป็นต่อ ท.พราน49 ชนะน็อคยก 3 ปิ่นหยก ลูกคลองตัน  
  สำราญชัย ม.รัตนบัณฑิต ชนะน็อคยก 3 กุมารทอง จิตรเมืองนนท์  
  ตลาดแขก ศักดิ์สัมฤทธิ์ แพ้น็อคยก 4 สิบแสน ส.แสนแก้ว  
  เพชรมงคล ส.สกุลวงศ์ ชนะน็อคยก 4 เด่นธรณีน้อย ส.เพชรวันดี  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มีนาคม 05 
  น้องวิว ศ.โกศล ชนะคะแนน หนุ่มน้อย ศิษย์เจ๊เหมียว  
  เพชรสมพงษ์ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว แพ้คะแนน ศิวกร เกียรติเจริญชัย  
  วันมีโชค ภูหงส์ทอง ชนะคะแนน น้องเบียร์ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  อินทรีทอง ชายทุ่งสงประดับยนต์ แพ้น็อคยก 3 รุ่งเพชร ส.พจน์กิจชัย  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กุมภาพันธ์ 27 
  ช้างมะงง เกียรติโยธิน แพ้คะแนน ใจสิงห์ กีล่าสปอร์ต  
  ประกายเพชรเล็ก อิมิเน้นท์แอร์ แพ้คะแนน แก้วนิล ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์  
  คิงส์ เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน สกุลชัย เวโรน่าฟาร์ม  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กุมภาพันธ์ 20 
  ลูกยอด ศิษย์เทพอนันต์ ชนะน็อคยก 3 แหลมสิงห้ ส.เดชะพันธ์  
  ชนะเลิศ พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ แพ้คะแนน แทนชัย สันติอุบล  
  ดีไซน์ ราชานนท์ แพ้คะแนน เพชรมรกต ม.รัตนบัณฑิต  
  จิวยี่ ราชานนท์ แพ้คะแนน ฟ้าใหม่ สิงห์อาชาวิน  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 กุมภาพันธ์ 19 
  แสนชัยน้อย สิงห์บ้านสร้าง ชนะคะแนน เข็ม พรัญชัย  
  เอก พรัญชัย แพ้คะแนน พญาเม่น ศิษย์ลมหนาว  
  เพชรสุนทร สิงห์มนัสศักดิ์ แพ้คะแนน ธนูเงิน ส.มาตรณรงค์  
  คมไผ่ มหาชัยพัฒนา ชนะคะแนน แจ๊คสยาม ศิษย์ป๋าโอ  
  เป็นต่อ ท.พราน49 ชนะคะแนน กิตติชัย สาทิสซีดี  
  บิ๊กแบงค์ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ แพ้คะแนน ขุนหาญเล็ก เกียรติเจริญชัย  
  เพชรรุ่ง ศิษย์ซ้อน้อง ชนะคะแนน บัลลังก์เงิน ป.พีณภัทร  
  มูรัด ศศิประภายิมส์ ชนะคะแนน ไมค์ตี้ สิงห์ป่าตอง  
  ยอดมาลัย เพชรเจริญวิทย์ แพ้คะแนน ขุนแผน ต้อยธุรกิจบันเทิง  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กุมภาพันธ์ 13 
  คมศร ราชานนท์อาร์แอร์ไลน์ ชนะน็อคยก 4 ตำรวจเหล็ก ทีเด็ดโล่ห์เงิน  
  จ้าวฤทธิ์ ลูกจำปาชัย แพ้คะแนน อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย  
  เพชรใหม่ เดอะกลั๊ฟพัทยา แพ้คะแนน นนทกิจ ต.หมอศรี  
  ไมค์น้อย ศิษย์ครูไท แพ้คะแนน สุริยา สิงห์ป่าตอง  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กุมภาพันธ์ 06 
  โบวี่ ส.ก.สุไหงยิม แพ้คะแนน ดาวรุ่ง จิตรเมืองนนท์  
  ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง ชนะน็อคยก 2 สำราญชัย ม.ราชภัฏจอมบึง  
  คิงส์ เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน ยอดสยาม ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  สิงห์ดำ ว.ปัญญาไวย์ ชนะน็อคยก 3 เพชรประภา ส.จ.เปี๊ยกอุทัย  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มกราคม 30 
  ยอดบัวทอง ส.เสือเพชร ฝ่ายแดงโดนไล่ลงยก 5 ปิ่นหยก นิธิพัฒน์ทนายความ  
  ชัยมงคล ส.เสือเพชร แพ้คะแนน มะเฟืองน้อย ช.โรจน์สุรางค์  
  เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน ศักดิ์นรินทร์น้อย อ.อ้วนสุวรรณ  
  ยอดอินทรีย์ ส.ศิริลักษณ์ ? - ? ศักดิ์นคร นายกเอท่าศาลา  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มกราคม 23 
  เพชรไพลิน ศิษย์นายกทวีปตะพง แพ้น็อคยก 3 เพชรเมืองเก่า ต.ทักษิณ  
  ยอดชาติชาย ฮัวโรงน้ำแข็ง ชนะคะแนน หนุ่มน้อย ศิษย์เจ๊เหมียว  
  ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร ชนะคะแนน โชคดี พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์  
  ไมค์น้อย ศิษย์สาละวิน ชนะคะแนน เก่งกล้า ลูกหนองยายเทียม  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มกราคม 16 
  ยอดวิทยา ส.ศิริลักษณ์ ชนะน็อคยก 3 เมืองชัย ทนายมิเชล  
  ฤทธิเดช ร.ร.กีฬาโคราช ชนะคะแนน เดชฝั่งโขง ส.ศิริลักษณ์  
  สะท้านฟ้า ส.บุญครอง ชนะคะแนน แปดแสนเล็ก ราชานนท์  
  สำออยน้อย ต.ภู่สุวรรณ ชนะคะแนน จิวยี่ ราชานนท์  
  ธนูชัย ศักดิ์เฉลียว แพ้คะแนน เดชกุญชร ช้างกองปราบ  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มกราคม 09 
  นนทชัย แป๊ะมีนบุรี แพ้น็อคยก 4 ชาญเดช เกียรติชูไทย  
  ชนะมาร พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ ชนะคะแนน ลูกกรมหลวง ดาบป๋อมมหาชัย  
  เจมส์ศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ ชนะคะแนน เสือคิม ศิษย์ ส.ท.แต๋ว  
  หนึ่งจันทร์ ส.พลับพลานารายณ์ แพ้น็อคยก 3 เพชรดำ ภ.เจริญแพทย์  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 มกราคม 01 
  ยอดระดับ ส.ทนายวิรัตน์ แพ้คะแนน ปราบปรามเล็ก ทีเด็ดโล่ห์เงิน  
  ดอกบัว ก.กัมปนาท ชนะคะแนน เด่นหลาเมง ส.ทนายวิรัตน์  
  อาเธอร์ สิงห์ป่าตอง ชนะน็อคยก 5 อินทรีน้อย ส.สำราญ  
  มังกรขาว แป๋งกองปราบ ชนะคะแนน จอห์น ศิษย์หนุ่มน้อย  
  ประกายเพชรเล็ก อิมิเน้นท์แอร์ ชนะน็อคยก 4 โล่ห์เงินเล็ก สุพัตรายิมส์  
  วันชนะ ลูกหนองยายเทียม แพ้คะแนน สิงห์ดำ สิงห์สมัย  
  รุ่งเกียรติ เกียรติประภัสร์ ชนะน็อคยก 3 ณรงค์น้อย ลูกมะขามหวาน  
  พลังชล ขวัญใจศรีโคตร ชนะคะแนน เพชรภูไท อิมิเน้นท์แอร์  
  คิโก๊ะ เกียรติทรงฤทธิ์ แพ้คะแนน เพชรอำนาจ ส.กุลวงศ์  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 ธันวาคม 18 
  ดาวพระศุกร์ พิทักษ์ป่าผาแดง แพ้คะแนน สุรศรเล็ก สิงห์สมัย  
  ปราบศึก สิงห์สมัย ชนะคะแนน อนันตศักดิ์ มหาชัยพัฒนา  
  สามารถเล็ก มวยไทยดอทคอม ชนะคะแนน อิสระ ช.พัชรพล  
  แสงอันดา ราชานนท์ เสมอ เมืองชัย ทนายมิเชล  
  ดอนคิงส์ หมอเบสกมลา แพ้คะแนน เพชรรุ่ง เพชรเจริญ  
  ไผ่ทอง ศิษย์เจ๊เอ็ม แพ้คะแนน ยอดชาติชาย ฮัวโรงน้ำแข็ง  
  เพชรพันฤทธิ์ ภ.หลักบุญ แพ้คะแนน เก่ง จิตรเมืองนนท์  
  สะท้านฟ้า อิมิเน้นท์แอร์ ชนะน็อคยก 5 สำราญชัย ม.ราชภัฏจอมบึง  
  เพชรเอก ส.พจน์กิจชัย ชนะน็อคยก 2 วันเฉลิม ก.พันธุ์ครุฑ  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 ตุลาคม 09 
  แสนศักดิ์ ส.บุญเยี่ยม ชนะคะแนน ชาละวัน ส.ธนาเพชร  
  ทองพูน ศิษย์พนัญเชิง แพ้คะแนน เพชรเอก ร.ร.กีฬาโคราช  
  เพชรโท ป.ฉลาด ฝ่ายแดงโดนไล่ลงยก 4 วุฒิชัย ส.พัฒนา  
  วันแมน ป.ประสิทธิ์ แพ้คะแนน ไผ่ทอง ศิษย์เจ๊เอ็ม  
  ศิวกร เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน ก.ไก่ ป.ประสิทธิ์  
  โชคดี เจ.ซี.365สปอร์ตยิม ชนะคะแนน รุ่งอุบล อีมิเน้นท์แอร์  
  หยกเพชร ยอดอัศวินทรานสปอร์ต แพ้คะแนน ประกายเพชร อีมิเน้นท์แอร์  
  รณชัย สันติอุบล ชนะคะแนน รุ้งนารายณ์ ม.รัตนบัณฑิต  
  ไก่ชน ท.ชัยวัฒน์ แพ้คะแนน เพชรภูไท อิมิเน้นท์แอร์  
  ศรนารายณ์ น้ำดื่มโชคปรีชา ชนะน็อคยก 4 เพชรสยาม ศิษย์ป๋าดาว  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 กันยายน 18 
  เด่นสยาม ม.ราชภัฏจอมบึง ชนะน็อคยก 2 ดัสกรน้อย ป.ประสิทธิ์  
  ไผ่ทอง ศิษย์เจ๊เอ็ม ชนะคะแนน เพชรกอบทรัพย์ ช.พัชรพล  
  ประกายเพชรเล็ก อิมิเน้นท์แอร์ แพ้คะแนน ทมิฬดำ อ.วันเชิด  
  เพชรเอก ร.ร.กีฬาโคราช แพ้คะแนน แก่นอุบล ภ.หลักบุญ  
  วันชนะ ลูกหนองยายเทียม ชนะคะแนน เอกชัย ส.จ.เล็กเมืองนนท์  
  เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย ชนะน็อคยก 4 น้องโดม จ่ายุทธกองสืบ  
  ฟ้าเป็นหนึ่ง ภ.หลักบุญ ชนะคะแนน ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร  
  สะท้านฟ้า อิมิเน้นท์แอร์ แพ้คะแนน ยอดศิลา แฟร์เท็กซ์  
  อินทรีย์น้อย ส.สำราญ ชนะคะแนน แชมป์ พุ่มพันธุ์ม่วง  
  จอมพลิกล็อค เพชรพญาไท ชนะน็อคยก 3 ยิ้มสยาม ศ.ศักดิ์ชาย  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 สิงหาคม 25 
  เพชรสงวน เอราวัณ ชนะคะแนน เมืองชัย ทนายมิเชล  
  ไท พรัญชัย แพ้คะแนน เมฆพยัคฆ์ พิทักษ์ป่าผาแดง  
  ก้องศึก สุรนารียิม แพ้คะแนน เพชรสายฝน เอราวัณ  
  ดาว พรัญชัย แพ้คะแนน เพชรเอก ร.ร.กีฬาโคราช  
  เพชรเมืองย่า สุดสาครมวยไทย แพ้คะแนน เหนือเพชร ศิษย์ลมหนาว  
  เป็นต่อ ท.พราน49 แพ้คะแนน มิว ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ  
  ยอดศิลา แฟร์เท็กซ์ ชนะน็อคยก 3 โชคทวี ศิษย์ ส.จ.ต้อม  
  เพชรภูไท อิมิเน้นท์แอร์ แพ้น็อคยก 2 ขุนศึก ต.ละงู  
  เพชรโคกคอน อิมิเน้นท์แอร์ ชนะน็อคยก 3 เพชรบรรพต ศิษย์ป๋าเบี้ยว  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กรกฎาคม 26 
  ธงชัย ปิ่นสินชัย แพ้คะแนน ศิลาเพชร ส.สุรเดช  
  เพชรจีจ้า อ.มีคุณ ชนะคะแนน น้องจอย ส.สมหมายการช่าง  
  สมเดช พ.มีบุญ ชนะคะแนน เบ๊นซ์สยาม จ.ชัยวัฒน์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กรกฎาคม 19 
  อดุลย์เล็ก อริสากรุ๊ป ? - ? เพชรนาทอง อ.เมืองกันตัง  
  สามารถ พ.มีบุญ ? - ? ครูบ้านนอก ส.อริษา  
  จักรกฤษณ์ ศิษย์ควรตั้ง ? - ? น้องโอ๋ ลูกบุญมี  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กรกฎาคม 12 
  เป๊ปซี่ อ.ประเสริฐ ชนะคะแนน สรรเพชร 91รุ่งโรจน์  
  ปลุกเสก ส.กิตติชัย ชนะน็อคยก 3 เพชรสิงห์ขร ก.เสถียรยิม  
  จันทร์จ้าว ว.คงวิเศษยิม แพ้คะแนน พันมงคลเล็ก ศิษย์พันมงคล  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กรกฎาคม 06 
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กรกฎาคม 05 
  แสนศักดิ์ ส.บุญเยี่ยม ชนะคะแนน เพชรทวนทอง ก.กลมเกลียว  
  ประเสริฐศักดิ์ ส.ประสพโชค แพ้คะแนน ชาติเสือ อบต.ลำพองท่าไม้  
  ทายาท อ.ประเสริฐ ชนะคะแนน ธนะพล ส.ท.วัชรินทร์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มิถุนายน 28 
  เพชรสมหวัง อ.ประเสริฐ ชนะน็อคยก 3 โกมินทร์ ว.สุนทรนนท์  
  เจมส์บอนด์ ม.เข็มทิศ ชนะคะแนน คมแท้ ท.มโนธรรมรักษา  
  ดาวมงคล พ.เพชรมากคง แพ้คะแนน อดุลย์เล็ก อริสากรุ๊ป  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มิถุนายน 21 
  พังพอนดำ ศิษย์ ส.อ. ชนะคะแนน ซุปเปอร์บอล ศิษย์ดาบไหม  
  กำแพงเพชร ว.วิสูตร แพ้คะแนน ป้อมเพชร เอราวัณ  
  พิชิตสิงห์ ป.สมาน แพ้น็อคยก 3 จูล่ง หน่องคำปิง  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มิถุนายน 14 
  ศรเพชร ศิษย์เจริญทรัพย์ ชนะคะแนน พันมงคล ส.ทวีวัฒน์  
  สมเดช พ.มีบุญ ชนะคะแนน สามก๊ก สุวิทย์ยิมส์  
  จันทร์จ้าว พ.เพชรมากคง ชนะน็อคยก 4 เซียนเอก ลัลลลินทัวร์  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 มิถุนายน 12 
  เก่งกล้า ลูกหนองยายเทียม ชนะคะแนน เมืองชัย ทนายมิเชล  
  เพชรเอก ร.ร.กีฬาโคราช แพ้คะแนน ก้องศึก ศิษย์กำนันประเสริฐ  
  วันชนะ ลูกหนองยายเทียม ชนะคะแนน กริชทองคำเล็ก ร.ร.กีฬาโคราช  
  ผ่านฟ้า ดาบแป๋งนครบาล แพ้น็อคยก 3 น้องโดม จ่ายุทธกองสืบ  
  ราชศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ แพ้คะแนน เอกวายุ ม.กรุงเทพธนบุรี  
  ขุนหาญเล็ก เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน ฟ้าเป็นหนึ่ง ภ.หลักบุญ  
  วัชรพล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ ชนะคะแนน เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย  
  ชาญคริต อ.พิมลศรี ชนะน็อคยก 4 เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์  
  สิบหมื่น เค.ที.ยิม แพ้น็อคยก 3 อินทรีย์น้อย ว.พ.ชลบุรี  
  เต็งหนึ่ง ส.รุ่งอรุณ แพ้น็อคยก 3 ก้านทอง ท.เมืองชุมพร  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มิถุนายน 07 
  เพชรดำ ศิษย์เจ๊กานต์ แพ้คะแนน เพชรทวนทอง ก.กลมเกลียว  
  สตาร์นิว ก.เสถียรยิม แพ้คะแนน คมพยัคฆ์ ส.อุดมชัย  
  ธงรบ ศิษย์เพชรฉลูกัณฑ์ แพ้คะแนน อนุรักษ์ นิติสมุย  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 พฤษภาคม 31 
  เด็ดดวง ส.จ.เล็กเมืองนนท์ แพ้คะแนน วรรณชาติ นายกเอท่าศาลา  
  สามารถ พ.มีบุญ ชนะคะแนน เกล็ดแก้ว นาวีอันดามัน  
  เมืองสยาม ป.พิฆเณศ ชนะน็อคยก 2 มดคันร้อน ม.อันดามัน  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 พฤษภาคม 24 
  โปเย ว.สันต์ใต้ ชนะคะแนน เดชอาซัน เกียรตินะดีย์  
  ประเสริฐศักดิ์ ส.ประสพโชค ชนะคะแนน ขวัญพิชิตน้อย ส.ศรีสมพงษ์  
  ดาวมงคล พ.เพชรมากคง ชนะคะแนน อดุลย์เล็ก อริษากรุ๊ป  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 พฤษภาคม 22 
  รุ่งศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ ชนะคะแนน ยอดเกรียงไกร ฟ้าคำอินทร์  
  วันสงกรานต์ ก.พันธุ์ครุฑ ชนะน็อคยก 1 แสนทนงน้อย ลูกบ้านใหญ่  
  เสือ พรัญชัย แพ้คะแนน เก่งกาจ ส.รุ่งวิลัย  
  เอกชัย ส.จ.เล็กเมืองนนท์ ชนะคะแนน ก.ไก่ ป.ประสิทธิ์  
  เสาโท เกียรติประภัสร์ ชนะคะแนน บุรีรัมย์ ศศิประภายิมส์  
  เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินทรานสปอร์ต ชนะคะแนน หาญ บอสวิคคาร์ออดิโอ  
  รุ่งอุบล อีมิเน้นท์แอร์ แพ้คะแนน ชัยศิริ ศักดิ์นิรันดร์รัตน์  
  ขุนพล พยัพคำพันธุ์ ชนะคะแนน วุฒิชัยเล็ก ศ.ศักดิ์ชาย  
  ยูริเทน ศิษย์เจ๊กร ชนะคะแนน เดชฤทธิ์ ว.วรรณทวี  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 พฤษภาคม 10 
  สตาร์นิว ก.เสถียรยิม แพ้คะแนน เพชรลือชา ส.อุดมชัย  
  กระดูกเหล็ก ก.กลมเกลียว เสมอ พลังพล ลูกปากน้ำ  
  พันมงคลเล็ก ศิษย์พันมงคล ชนะคะแนน อ๊อฟไซด์ ศิษย์นิยม  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 พฤษภาคม 03 
  เพชรสมหวัง อ.ประเสริฐ แพ้คะแนน พลิกล็อก สุวิทย์ยิมส์  
  ยอดสิงห์ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ ชนะคะแนน ทางด่วน เด่นสุราษฏร์  
  ซุปเปอร์เจ เกียรติธงเขียว แพ้คะแนน ใบไผ่เล็ก เกียรตินะดีย์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 เมษายน 26 
  มังกรเดช ส.เพชรบุญมี แพ้คะแนน เป๊ปซี่ อ.ประเสริฐ  
  เดชพนม ลูกเขานาใน แพ้คะแนน ทายาท อ.ประเสริฐ  
  พิชิตสิงห์ ป.สมาน ชนะน็อคยก 4 ก้องศักดิ์ ศักดิ์รุ่งเรือง  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 เมษายน 19 
  ประเสริฐศักดิ์ ส.ประสพโชค ชนะคะแนน สองคม ลูกประดู่ชัย  
  บัญชาชัย ป.เพชรศิริ แพ้คะแนน เอกโยธิน ป.สมาน  
  สตาร์นิว ก.เสถียรยิม แพ้น็อคยก 4 คมพยัคฆ์ ส.อุดมชัย  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 เมษายน 12 
  พลังพล ลูกปากน้ำ แพ้คะแนน กระดูกเหล็ก ก.กลมเกลียว  
  เจมส์บอนด์ ม.เข็มทิศ ชนะคะแนน ดอนคิงส์ เกียรตินะดีย์  
  ดาวมงคล พ.เพชรมากคง ชนะคะแนน เชิงรบเล็ก เกียรตินะดีย์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 เมษายน 05 
  ธงรบ ศิษย์เพชรฉลูกัณฑ์ แพ้คะแนน ธนูศึก พิษณุยิม  
  สมเดช พ.มีบุญ ชนะคะแนน แสงอาทิตย์ ส.บริสุทธิ์  
  ซุปเปอร์เจ เกียรติธงเขียว ชนะคะแนน ใบไผ่เล็ก เกียรตินะดีย์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มีนาคม 29 
  มาลัยเงิน ศิษย์ครูโนช ชนะคะแนน ฟ้าเพชร ป.สมาน  
  โปเย ว.สันต์ใต้ ชนะคะแนน จันทร์จ้าว พ.เพชรมากคง  
  เป๊ปซี่ อ.ประเสริฐ ชนะน็อคยก 2 บิ๊กเบิร์ด เกียรติธงเขียว  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มีนาคม 22 
  เคน ม.อันดามัน แพ้คะแนน เอกโยธิน ส.ข.ไพโรจน์  
  เกริกศิลป์ ส.สุวรรณชื่น ชนะคะแนน หนึ่งสยาม ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  คลองหลวง ศิษย์นายกวีระศักดิ์ แพ้น็อคยก 2 เพชรสมหวัง อ.ประเสริฐ  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มีนาคม 15 
  สามารถ พ.มีบุญ ชนะน็อคยก 3 แหลมสิงห์ ลูกโพนสิม  
  ประเสริฐศักดิ์ ส.ประสพโชค แพ้คะแนน ดอนคิงส์ เกียรตินะดีย์  
  เพชรไทย ศิษย์เจริญทรัพย์ ชนะคะแนน สมิงน้อย ส.อับดุล  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กุมภาพันธ์ 08 
  ประเสริฐศักดิ์ ส.ประสพโชค แพ้คะแนน ทางด่วน ว.วิชยานฤพล  
  สมเดช พ.มีบุญ ชนะคะแนน เฉลิมเกียรติ เกียรติเปเป้  
  เด่นนคร ดวงใจพ่อ ชนะน็อคยก 2 ภูมิมินทร์ เทศบาลนครตรัง  
  ดอนคิงส์ เกียรตินะดีย์ ชนะน็อคยก 3 เพชรไกรเทพ ตำนานลาวตรัง  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มกราคม 25 
  สตาร์นิว ก.เสีถียรยิมส์ ชนะคะแนน จงอางดำ ทนายมิเชล  
  แสน ปิ่นสินชัย ชนะคะแนน คชสาร ส.บุญจันทร์  
  เพชรสิงห์ขร ก.เสถียรยิม ชนะคะแนน ฤทธิชัย ส.กิตติชัย  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มกราคม 18 
  เกริกศิลป์ ส.สุวรรณชื่น ชนะคะแนน ยอดสิงห์ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ  
  มาลัยเงิน ศิษย์ครูโนช ชนะคะแนน เพชรมงคล พ.เพชรมากคง  
  เพชรคีรี พ.เพชรมากคง ชนะคะแนน เพชรไทย ศิษย์เจริญทรัพย์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มกราคม 11 
  จันทร์จ้าว พ.เพชรมากคง ชนะคะแนน เมืองสยาม ป.พิฆเนศ  
  วุฒิเดช เชเชียงใหม่ไข่กระทะ แพ้คะแนน ชลธาร เกียรติพูลผล  
  ไทยรุ่งเรือง ปิ่นสินชัย ชนะคะแนน โตโต้ ต.ท่าวัด  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มกราคม 04 
  ฤทธิชัย ส.กิตติชัย ชนะน็อคยก 2 หรั่งขาว เจริญกิตติกร  
  ค้างคาวดำ ฮั้วโรงน้ำแข็ง ชนะคะแนน ชายสอง เทศบาลนครตรัง  
  ศรเพชร ศิษย์เจริญทรัพย์ ชนะคะแนน หยกเพชร ส.กิตติชัย  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 มกราคม 02 
  อาคิม สิงห์ป่าตอง แพ้คะแนน เฉาไค่หลง ซากามิ  
  เควิน พุ่มพันธุ์ม่วง แพ้คะแนน วิลลี่ เพชรพญาไท  
  มาโก้ แก้วสัมฤทธิ์ ชนะคะแนน มานู แสงมรกต  
  แดนนี่ จิตติยิม ชนะน็อคยก 5 อาริย่า สิงห์ป่าตอง  
  ยอดกฤษดา ลูกเหนือปฐพี ชนะฟาว์ล โอโรโน่ ซากามิ  
  ชาติชาย ศิษย์ป๋านนท์ ชนะน็อคยก 3 แนวหน้า ช.พัชรพล  
  ศักดิ์สุริยา สาทิสซีดี ชนะคะแนน เจนณรงค์ ต.ทักษิณ  
  ยอดขุนพล ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ ชนะน็อคยก 4 หงษ์ทอง สิงห์ประชุมราษฎร์  
  เพชรจริง ช.ขันธ์ชัยพร ชนะคะแนน ดาวใจ ศิษย์ลมหนาว  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ธันวาคม 28 
  วุฒิชัย เกียรติวนาราม ชนะคะแนน ปลุกเสก ส.กิตติชัย  
  กำแพงเพชร ว.วิสูตร ชนะคะแนน เพชรสิงห์ขร ก.เสถียรยิม  
  สามารถ พ.มีบุญ ชนะคะแนน ก้องพิภพ ส.สกุลแก้ว  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 ธันวาคม 23 
  เพชรเอก ร.ร.กีฬาโคราช ชนะคะแนน ชนะเลิศ พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์  
  เพชรพระนาง ส.สุรเดช ชนะคะแนน เพชรเอก ป.ฉลาด  
  รุ่งศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ ชนะคะแนน กิตติชัย สาธิตซีดี  
  ประกายเพชรเล็ก ซากามิ ชนะน็อคยก 3 เสือ พรัญชัย  
  ป่าหวาย ยอดอัศวินทรานสปอร์ต แพ้น็อคยก 2 อินทรีย์ทอง ป.พีณภัทร  
  ยอดภพ ซากามิ ชนะน็อคยก 3 เพชรดำ พิรุณรถตู้  
  เด่นเชียงขวัญ แหลมทองการแพทย์ แพ้น็อคยก 5 อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย  
  ปานเพชรเล็ก เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน เพชรโคกคอน ซากามิ  
  มาประลอง ดาบโต้ง สภ.บ้านไผ่ ชนะคะแนน ธนูอินทร์ สิงห์ปลาปากน้อย  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ธันวาคม 21 
  เจมส์บอนด์ ม.เข็มทิศ ชนะคะแนน จงอางดำ ทนายมิเชล  
  ชลธาร เกียรติพูลผล ชนะคะแนน เกริกศิลป์ ส.สุวรรณชื่น  
  เด่นนคร ดวงใจพ่อ ชนะคะแนน ดาวมงคล พ.เพชรมากคง  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ธันวาคม 14 
  ดอนคิงส์ เกียรตินะดีย์ ชนะคะแนน เก่ง ก.กลมเกลียว  
  วุฒิเดช เชเชียงใหม่ไข่กระทะ ชนะคะแนน ยอดสิงห์ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ  
  บิ๊กเอ็ม อ.ทศพล แพ้น็อคยก 3 ยอดโพนทอง เพชรบ้านป่า  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 ธันวาคม 02 
  กิตติชัย สาทิสซีดี ชนะน็อคยก 4 บุญนำ เกียรติเจริญชัย  
  ธนาเพชร ส.บุญยงค์ แพ้น็อคยก 3 เขียวมรกต ส.จ.เปี๊ยกอุทัย  
  เพชรเอก ลูกเขาไร่ แพ้น็อคยก 3 ประกายเพชรเล็ก ซากามิ  
  สมรักษ์น้อย เจริญกิตติกร ชนะคะแนน เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง  
  ยอดภพ ซากามิ ชนะคะแนน ขุนศึกน้อย ศิษย์แก้วประพล  
  แสนเก่ง เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน โอโรโน่ ส.ด่านชัย  
  เพชรเมืองชล สุดสาครมวยไทย แพ้คะแนน หยาดฟ้า ตงแคลาย  
  นิค เพชรพญาไท แพ้คะแนน อัคการ์ สิงห์ป่าตอง  
  ศิวกร เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน เหล็กไหล กีล่าสปอร์ต  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 พฤศจิกายน 23 
  เทพวาฤทธิ์ ราไวย์มวยไทย ชนะคะแนน สินสมุทร ป.เตละกุล  
  เกริกศิลป์ ส.สุวรรณชื่น ชนะคะแนน ปลุกเสก ส.กิตติชัย  
  สามารถ พ.มีบุญ ชนะคะแนน มดแดง ส.สุพัตรา  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 พฤศจิกายน 16 
  แซมซั่น ศิษย์นายกวุฒิ ชนะคะแนน ปราบ ส.โพธิ์ทอง  
  ยอดสิงห์ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ แพ้คะแนน ชลธาร เกียรติพูลผล  
  เขียวไพลิน ดาบป้อมมหาชัย แพ้คะแนน เนส ศิษย์เจริญทรัพย์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 พฤศจิกายน 09 
  ประเสริฐศักดิ์ ส.ประสพโชค ชนะคะแนน เพชรดาว สิงห์จตุรัส  
  กำแพงเพชร ว.วิสูตร แพ้คะแนน รุ่งกิจ หมอเบสกมลา  
  จันทร์จ้าว พ.เพชรมากคง แพ้คะแนน น้องใหม่ สวนปาล์มหนองดุก  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 พฤศจิกายน 04 
  ยอดภพ ซากามิ ชนะน็อคยก 4 หยกเพชร ส.รวมพล  
  เชอร์รี่ ศิษย์ดาบอ้วน แพ้คะแนน วรวุฒิ ช..โค้วยู่ฮะอีซูซุ  
  ประจัญบาน วิสูตรเจริญยนต์ ชนะคะแนน เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย  
  ดาวไฟ ศิษย์จ่ากุ้ง แพ้คะแนน หยาดฟ้า เค.อาร์.เอส.ยิม  
  ประกายเพชร ซากามิ ชนะคะแนน ป้อมปืน ป.อ่าวทะเลบางเสร่  
  แสน พรัญชัย ชนะน็อคยก 3 ดาวตรัง ศักดิ์นิรันดร์รัตน์  
  โชคปรีชา ศิษย์นายกทวีปตะพง ชนะน็อคยก 1 เก่งกาจ ป.เป็กโก้  
  ก้องศักดิ์ พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ แพ้คะแนน ปานเพชร เกียรติเจริญชัย  
  เสือ พรัญชัย ชนะคะแนน ประกายเพชรเล็ก ซากามิ  
  มณีเล็ก เพชรพญาไท ชนะคะแนน สิงห์ดำ จิตรเมืองนนท์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 พฤศจิกายน 02 
  เพชรศิวะ ส.กิตติชัย ชนะคะแนน เพชรดำ เพชรสี่หมื่น  
  เอกโยธิน ส.ข.ศิริพงษ์ แพ้คะแนน วุฒิเดช หนุ่มลำปาง  
  สมเดช พ.มีบุญ ชนะคะแนน สิงห์ห้าว ส.ประสพโชค  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ตุลาคม 26 
  พยัคฆ์ เชษฐ์ทุ่งหว้า ชนะคะแนน เพชรใหม่ ม.เข็มทิศ  
  ใจเพชร ศิษย์จ่าต้อย แพ้คะแนน เพชรสมพงษ์ ส.เฉลิมศักดิ์  
  สตาร์นิวส์ ก.เสถียรยิมส์ ชนะคะแนน ฟ้าสว่าง ม.เข็มทิศ  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ตุลาคม 19 
  เพชรสิงขร ก.เสถียรยิมส์ ชนะคะแนน เป็นเงิน ทนายนิเชล  
  ปลุกเสก ส.กิตติชัย แพ้คะแนน ยอดสิงห์ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ  
  เขียวไพลิน ส.กิตติชัย ชนะน็อคยก 3 เชิงรบเล็ก เกียรตินะดีย์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ตุลาคม 12 
  ดาวเชิงดอย ศิษย์นายกพิเดช ชนะคะแนน เกริกศิลป์ ส.สุวรรณชื่น  
  ประเสริฐศักดิ์ ส.ประสพโชค แพ้คะแนน รุ่งกิจ หมอเบสกมลา  
  เพชรเก้ายอด ว.วิสูตร ชนะคะแนน เกรียงไกร ศิษย์อาจารย์ณรงค์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กันยายน 28 
  เดชพนม ลูกเขานาใน ชนะคะแนน เพชรวันชัย ก.อดิศักดิ์  
  กำแพงเพชร ว.วิสูตร ชนะคะแนน แซมซั่น ศิษย์นายกวุฒิ  
  เพชรศิวะ ส.กิตติชัย ชนะคะแนน สนุ๊กเกอร์ ม.รัตนบัณฑิต  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 กันยายน 19 
  โจโจ้ ส.พลับพลานารายณ์ แพ้คะแนน ขุนหาญเล็ก เกียรติเจริญชัย  
  ดาวรุ่ง จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน เสือ พรัญชัย  
  น๊อตใหม่ อ.นิตยาพร ชนะคะแนน ยอดอาคม ส.สริญญา  
  ขุนพันธ์ เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน ฉมวกเพชร จิตรเมืองนนท์  
  มะเฟืองน้อย ต.ภาคิน แพ้น็อคยก 3 มงคลเดชเล็ก ว.ปัญญาไว  
  ประกายเพชร เจ.เอส.ที ชนะคะแนน ยอดศิลา แฟร์เท็กซ์  
  สะท้านฟ้า ซากามิ แพ้คะแนน เจมส์ศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์  
  ฟ้ามังกร ศิษย์ปานศักดิ์ แพ้คะแนน ราฟี้ สิงห์ป่าตอง  
  จอมโหด ศักดิ์รังสิต แพ้คะแนน เสาเอก เกียรติประภัสร์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กันยายน 14 
  ดีเซลเล็ก วีระบ้านโพธิ์ ชนะน็อคยก 4 เพชรเอก ป.ฉลาด  
  ไทยรุ่งเรือง เมืองโพนทอง ชนะคะแนน วันชนะ ลูกหนองยายเทียม  
  มาวิน อ.มีคุณ แพ้คะแนน กระดูกเหล็ก ศิษย์ จ.  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กันยายน 07 
  ชลธาร เกียรติพูลผล ชนะคะแนน เพชรสระโบสถ์ ฟ้าใสรีสอร์ท  
  นิเชาว์ สุวิทย์ยิมส์ แพ้น็อคยก 4 คนคบได้ ว.วิวัฒนานนท์  
  รุ่งกิจ เกียรตินะดีย์ ชนะคะแนน สะตอเพชร ส.คณิตศร  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 สิงหาคม 31 
  พยัคฆ์เกาะไทร เชษฐ์ทุ่งหว้า ชนะคะแนน ปลุกเสก ส.กิตติชัย  
  เพชรจีจ้า อ.มีคุณ ชนะคะแนน ภูตะวัน เชษฐ์ทุ่งหว้า  
  จงอางดำ ทนายนิเชล แพ้คะแนน เพชรใหม่ ม.เข็มทิศ  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 สิงหาคม 24 
  แสนศักดิ์ ส.บุญเยี่ยม ชนะคะแนน ลอยลมบน เอสทีดีทรานสปอร์ต  
  ก้าวไกล นกแก้วรีสอร์ท แพ้คะแนน กำแพงเพชร ว.วิสูตร  
  เพชรสมหวัง อ.ประเสริฐ แพ้คะแนน ก้องศักดิ์ พิรุณรถตู้  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 สิงหาคม 17 
  เพชรวันชัย ก.อดิศักดิ์ ชนะคะแนน คิมหล่วย ส.สุพัตรา  
  ประเสริฐศักดิ์ ส.ประสพโชค ชนะคะแนน วรรณชาติ อบต.ท่าศาลา  
  สามารถ พ.มีบุญ ชนะคะแนน ดอนคิงส์ เกียรตินะดีย์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 สิงหาคม 10 
  เดชพนม ลูกเขานาใน ชนะคะแนน ก้าวหน้า ป๋องไฟฟ้า  
  ไทยรุ่งเรือง เมืองโพนทอง ชนะคะแนน ดีเซลเล็ก วีระบ้านโพธิ์  
  ปลุกเสก ส.กิตติชัย ชนะน็อคยก 2 นำศึกเล็ก เกียรตินะดีย์  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 สิงหาคม 05 
  ขุนหาญเล็ก เกียรติเจริญชัย ชนะน็อคยก 4 เด่นนคร ศิษย์ลมหนาว  
  มังกรขาว ศิษย์แก้วประพล ชนะคะแนน เพชรสาธิต สาธิตซีดี  
  ยอดธนู เกียรติศักดิ์นานันท์ แพ้คะแนน เพชรเจ็ดสี ส.เทียนโพธิ์  
  สปริ้นเตอร์ แป๋งกองปราบ ชนะน็อคยก 4 ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง  
  ก้องเกียรติ ท.พราน49 แพ้คะแนน มะเฟืองน้อย ต.ภาคิน  
  มนต์ขาว ช.จันมณี แดงโดนไล่ลงยก 5 แสน พรัญชัย  
  ศักดิ์นรินทร์น้อย อ.อ้วนสุวรรณ แพ้คะแนน ปืนกล เล็กนครศรี  
  โพธิ์แก้ว ฝนจางชลบุรี ชนะคะแนน เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม  
  เพชรดำ พิรุณรถตู้ แพ้คะแนน เหล็กไหล ช.ประดิษฐ์  
  191 เกียรติเจริญชัย แพ้คะแนน เป็นต่อ ท.พราน49  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 สิงหาคม 03 
  เดอะวินเนอร์ หนุ่มยีนส์ตะวันนา ชนะคะแนน สะตอเพชร ส.คณิตศร  
  เจนศึก ศักดิ์คงกำไร แพ้คะแนน ยอดชาติชาย เจริญกิตติกร  
  สิงห์ห้าว ส.ประสพโชค แพ้คะแนน เบนซ์สยาม ส.ท.ชัยวัฒน์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กรกฎาคม 27 
  วันชนะ ลูกหนองยายเทียม ชนะคะแนน เพชรเอก ป.ฉลาด  
  พยัคฆ์เกาะไทร เชษฐ์ทุ่งหว้า แพ้คะแนน ก้าวไกล นกแก้วรีสอร์ท  
  บุญมี พ.บุญมี ชนะคะแนน จอมทอง ศักดิ์วิเชียร  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กรกฎาคม 20 
  เป๊ปซี่ อ.ประเสริฐ ชนะคะแนน เก่งกล้า ลูกหนองยายเทียม  
  มรกต คมสายไหม แพ้คะแนน เบิกบาน ลูกเมืองเพชร  
  บัวขาว ศิษย์จ่ากุ้ง ชนะคะแนน ทองไท ส.ประสพโชค  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กรกฎาคม 13 
  เพชรวันชัย ก.อดิศักดิ์ แพ้คะแนน ก้าวหน้า ป๋องไฟฟ้า  
  สุรชัย ศรีสุริยันต์โยธิน ชนะคะแนน ทนงศักดิ์เล็ก ชูวัฒนะ  
  จ้าวผาหิน ศิษย์อิติสุคโต แพ้คะแนน ไผ่ศรีทอง เมืองสีมา  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กรกฎาคม 06 
  คิมหล่วย ส.สุพัตรา แพ้คะแนน เดชพนม ลูกเขานาใน  
  สะท้านเมืองเล็ก เจนวิทย์ก่อสร้าง ชนะคะแนน วันชัย แรมโบ้อีสาน  
  เพชรสมพงษ์ ส.เฉลิมศักดิ์ ชนะคะแนน ชนะชัย ขนมต้ม62  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มิถุนายน 29 
  เชอร์รี่ ดวงใจพ่อ ชนะคะแนน เพชรเทวดา ศิษย์ดนัย  
  เพชรเอก ส.มีอนันต์ ชนะคะแนน ซุปเปอร์แจ๊ค ส.ยุพินดา  
  รุ่งกิจ เกียรตินะดีย์ ชนะคะแนน เพชรศิวะ ส.กิตติชัย  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มิถุนายน 22 
  เพชรดำ เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน เพชรเอก ป.ฉลาด  
  พยัคฆ์เกาะไทร เชษฐ์ทุ่งหว้า ชนะน็อคยก 3 วรรณชาติ อบต.ท่าศาลา  
  ค็อปเตอร์ ส.เริงชัย ชนะคะแนน สิบเอก ศิษย์ปานศักดิ์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มิถุนายน 15 
  ดีเซลเล็ก วีระบ้านโพธิ์ ชนะน็อคยก 2 เก่ง ก.กลมเกลียว  
  ก้าวไกล นกแก้วรีสอร์ท ชนะคะแนน ประเสริฐศักดิ์ ส.ประสพโชค  
  ดอนคิงส์ เกียรตินะดีย์ ชนะคะแนน ซุปเปอร์อ๊อด จ.นพรัตน์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 พฤษภาคม 18 
  เอกเพชร ม.กรุงเทพธนบุรี ชนะคะแนน กำแพงเพชร ส.สมหมาย  
  ไทยรุ่งเรือง เมืองโพนทอง ชนะคะแนน เพชรดำ เพชรสี่หมื่น  
  พยัคฆ์ เชษฐ์ทุ่งหว้า ชนะคะแนน จงอางดำ รักเกียรติยิม  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 พฤษภาคม 11 
  รุ่งกิจ เกียรตินะดีย์ แพ้คะแนน เพชรเอก ป.ฉลาด  
  อนุชัย ส.กิตติชัย แพ้น็อคยก 3 วรรณชาติ อบต.ท่าศาลา  
  เดชพนม ลูกเขานาใน ชนะคะแนน เพชรวันชัย ก.อดิศักดิ์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 พฤษภาคม 04 
  บุญมี พ.บุญมี ชนะคะแนน มดแดง ส.สุพัตรา  
  ดีเซลเล็ก วีระบ้านโพธิ์ แพ้คะแนน วันชนะ ลูกหนองยายเทียม  
  ธนูเพชร เชษฐ์ทุ่งหว้า ชนะคะแนน เพชรใหม่ ม.เข็มทิศ  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 เมษายน 29 
  ปลายฟ้า แวนโค้งเกรียงไกร แพ้คะแนน ไผ่ตัน ศิษย์พญาเสือโคร่ง  
  เก้าเหลี่ยม ว.ปัญญาไว แพ้คะแนน เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย  
  ขุนพันธ์ เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน หนึ่งสยาม น.พันธเสน  
  ตี๋เล็ก เครื่องเสียง วาย.ซี.เอส. แพ้คะแนน ธนูทอง เกียรติเจริญชัย  
  ยางโทน ยอดอัศวินทรานสปอร์ต แพ้น็อคยก 3 ยอดศิลา แฟร์เท็กซ์  
  สราวุธ พิทักษ์ป่าผาแดง ชนะคะแนน ดาบเทวดา(ยุทธศักดิ์) ดาบแป๋งนครบาล  
  หนึ่งเทพ ซากามิ แพ้คะแนน เมธี ส.จ.ต้อยแปดริ้ว  
  คราวน์ อีมิเน้นท์แอร์ ชนะคะแนน อามาริโอ้ มวยไทย2004  
  อัครเดช ศักดิ์รังสิต ชนะคะแนน ทีเด็ด ลูกหนองยายเทียม  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 เมษายน 27 
  ยอดขวัญ ศิษย์อ๊อดน้อย ชนะคะแนน เม็ดเงิน อบต.ท่าศาลา  
  พยัคฆ์เกราะไทร ศ.สมสุข ชนะคะแนน ประเสริฐศักดิ์ ส.ประสพโชค  
  เพชรสมหวัง อ.ประเสริฐ แพ้คะแนน ก้องศักดิ์ พิรุณรถตู้  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 เมษายน 20 
  อนุชัย ส.กิตติชัย ชนะน็อคยก 2 รักสุดสุด อุ้มควนเนียง  
  เขียวไพลิน ส.กิตติชัย ยกเลิกการแข่งขัน สิงห์พยัคฆ์ ศิษย์ราวีย์น้อย  
  หยกมงคล ท.เมืองหลังสวน แพ้คะแนน สามารถ พ.มีบุญ  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 เมษายน 13 
  เหลี่ยมเพชร ส.เทียนโพธิ์ ชนะคะแนน จงอางดำ รักเกียรติยิม  
  ไทยรุ่งเรือง เมืองโพนทอง ชนะคะแนน เพชรเอก ป.ฉลาด  
  พยัคฆ์ เชษฐ์ทุ่งหว้า ชนะคะแนน ฟ้าสว่าง ม.เข็มทิศ  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 เมษายน 06 
  วรรณชาติ อบต.ท่าศาลา ชนะน็อคยก 2 เพชรสิงห์ขร ก.เสถียรยิมส์  
  รุ่งกิจ เกียรตินะดีย์ แพ้คะแนน เพชรดำ เพชรสี่หมื่น  
  ก้านเพชร ท.เมืองหลังสวน ชนะน็อคยก 2 เพชรใหม่ ม.เข็มทิศ  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มีนาคม 30 
  พยัคฆ์เกาะไทร เชษฐ์ทุ่งหว้า ชนะคะแนน เป็นเงิน ทนายนิเชล  
  เก่ง ก.กลมเกลียว แพ้คะแนน วันชนะ ลูกหนองยายเทียม  
  อนุชัย ส.กิตติชัย ชนะน็อคยก 3 รักสุดสุด ศักดิ์อินเตอร์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มีนาคม 23 
  กำแพงเพชร ว.วิสูตร ชนะคะแนน ประเสริฐศักดิ์ ส.ประสพโชค  
  ดีเซลเล็ก วีระบ้านโพธิ์ ชนะคะแนน ดาราจิ๋ว ลูกเขานาใน  
  สตาร์นิวส์ ก.เสถียรยิมส์ แพ้คะแนน หยกมงคล ท.เมืองหลังสวน  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มีนาคม 09 
  ยอดขวัญ ศิษย์อ๊อดน้อย ชนะคะแนน เพชรพิทักษ์ ช.เพชรสวี  
  *** นพเก้า ศิษย์ อ.สนั่น ชนะคะแนน เพชรเทวดา ศิษย์ดนัย ***  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มีนาคม 02 
  เหลี่ยมเพชร ส.เทียนโพธิ์ ชนะคะแนน เพชร ท.เมืองหลังสวน  
  *** ไทยรุ่งเรือง เมืองโพธิ์ทอง ชนะน็อคยก 2 เขียวไพลิน ส.กิตติชัย ***  
  ณรงค์ฤทธิ์ อริสากรุ๊ป แพ้คะแนน เพชรเอก ป.ฉลาด  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กุมภาพันธ์ 23 
  เก่ง ก.กลมเกลียว ชนะคะแนน จงอางดำ รักเกียรติยิม  
  *** หนองผือเล็ก ป๋องไฟฟ้า แพ้คะแนน วันชนะ ลูกหนองยายเทียม ***  
  พยัคฆ์เกาะไทร เชษฐ์ทุ่งหว้า ชนะคะแนน เป็นเงิน ทนายนิเชล  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 กุมภาพันธ์ 21 
  ปลายฟ้า แว่นโค้งเกรียงไกร ชนะคะแนน แสนเชิง ส.ศักดิ์พะเยา  
  ไมค์ ศิษย์ ต. ชนะคะแนน ชนะเลิศ ศิษย์จ่าพันธ์  
  โก้โก้ แป๊ะมีนบุรี แพ้คะแนน เพชรนรินทร์ จ้าวทะเลทอง  
  คมศร จ้าวทะเลทอง แพ้คะแนน ตี๋เล็ก ราชานนท์  
  อนุวัฒน์ หนุ่มยีนส์ตะวันนา ชนะคะแนน เดช ส.เพลินจิต  
  เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย แพ้คะแนน เก่งกาจ ป.เป็กโก้  
  *** ดีไซน์ ราชานนท์ แพ้คะแนน ตลาดแขก ศักดิ์สัมฤทธิ์ ***  
  มาดสิงห์ ราไวย์มวยไทย ? - ? เสกสรร ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ  
  น้องวิว ส.พลับพลานารายณ์ ? - ? ยอดโดมทอง ราไวย์มวยไทย  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กุมภาพันธ์ 16 
  ฟันธง ร.ร.กีฬาขอนแก่น ชนะคะแนน มรกตดำ ส.ณรงค์ชัย  
  ไมค์ ศิษย์เจ๊สายรุ้ง ชนะคะแนน กำแพงเพชร ว.วิสูตร  
  เพชรสีนิล ป.ธวัชชัย แพ้คะแนน หนุ่มดับเพลิง เอส.ที.ดี.ทรานสปอร์ต  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กุมภาพันธ์ 09 
  นพเก้า ศิษย์ อ.สนั่น ชนะคะแนน เพชรสิงห์ขร ก.เสถียรยิมส์  
  ลิขิต แครี่บอย แพ้คะแนน วุฒิชัย ส.พัฒนา  
  เพชรสมหวัง อ.ประเสริฐ แพ้คะแนน ก้องศักดิ์ ศิษย์ผู้ใหญ่พิรุณ  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มกราคม 26 
  น้องพี พยัพคำพันธุ์ ชนะคะแนน เพชรใต้ เกียรตินะดีย์  
  หลักหาย น.ธนากร เสมอ เป็นหนึ่ง ลูกแม่น้ำสองสี  
  บุญมี พ.มีบุญ ชนะคะแนน ปานเพชร ศิษย์หนุ่มน้อย  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มกราคม 19 
  พยัคฆ์เกาะไทร เชษฐ์ทุ่งหว้า ชนะคะแนน อนุชัย ส.กิตติชัย  
  กำแพงเพชร ส.ดำรงค์เชื้อ ชนะคะแนน เพชรเทวดา ศิษย์ดนัย  
  เขียวไพลิน ส.กิตติชัย เสมอ เก่ง ก.กลมเกลียว  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มกราคม 12 
  ประเสริฐศักดิ์ ส.ประสพโชค แพ้คะแนน ไมค์ ศิษย์เจ๊สายรุ้ง  
  ไทรโยค ศิษย์สามพยัคฆ์ ชนะน็อคยก 2 ก้องศักดิ์ เกียรติพลอยไพลิน  
  ดาราจิ๋ว ลูกเขานาใน ชนะคะแนน รุ่งกิจ เกียรตินะดีย์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มกราคม 05 
  เพชรใต้ เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน น้องพี พยัพคำพันธ์  
  ทองไท ส.ประสพโชค ชนะคะแนน ก้องธรณี ลูกวังขี้เหล็ก  
  เพชร ท.เมืองหลังสวน ชนะคะแนน พยัคฆ์ เชษฐ์ทุ่งหว้า  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ธันวาคม 29 
  ไผ่ตัน พญาเสือโคร่ง แพ้คะแนน ป้อมเพชร เอราวัณ  
  *** นพเก้า ศิษย์ อ.สนั่น ชนะคะแนน ฟันธง ร.ร.กีฬาขอนแก่น ***  
  บุญมี พ.บุญมี ชนะคะแนน หยกมงคล ท.เมืองหลังสวน  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ธันวาคม 22 
  ขุนเดี่ยว พยัพคำพันธุ์ แพ้น็อคยก 2 ซุปเปอร์แจ๊ค ส.ยุพินดา  
  *** คนองศึก ชูวัฒนะ ชนะคะแนน ศิริมงคล ศิษย์อานุภาพ ***  
  เขียวไพลิน ส.กิตติชัย ชนะคะแนน เหลี่ยมเพชร ส.พันธ์ทิพย์  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 ธันวาคม 17 
  น้องวิว ส.พลับพลานารายณ์ ชนะคะแนน เพชรโท ป.ฉลาด  
  เก่ง ส.โชคนิตยา ชนะคะแนน เข็มเพชร ป.เชิดเกียรติ  
  กุมารเงิน ลูกมะขามหวาน ชนะคะแนน รุ่งพนม เอส.ที.ดี.ทรานสปอร์ต  
  ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา ชนะคะแนน เพชรกะรัต จิตรเมืองนนท์  
  กุมารทอง จิตรเมืองนนท์ ชนะน็อคยก 3 วรวุฒิ เอ็มยุเด็น  
  ตลาดแขก ศักดิ์สัมฤทธิ์ แพ้คะแนน ประกายเพชร เจ.เอส.พี  
  *** ดีไซน์ ราชานนท์ แพ้น็อคยก 3 ฉลามขาว เกียรติเฉลิมภพ ***  
  ป่าหวาย เกียรติวินัย ชนะคะแนน ยอดโกศล ภูหงษ์ทอง  
  สิงห์น้อย ส.เฮงเจริญ ชนะคะแนน เด่นเกรียงไกร เกียรติพลทิพย์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ธันวาคม 15 
  เก่ง ก.กลมเกลียว แพ้คะแนน รุ่งกิจ เกียรตินะดีย์  
  *** บุญมาก น.วันชัย ชนะคะแนน ประเสริฐศักดิ์ ส.ประสพโชค ***  
  มาวิน อ.มีคุณ แพ้คะแนน ทายาท อ.ประเสริฐศักดิ์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ธันวาคม 08 
  นำโชค ชูวัฒนะ แพ้น็อคยก 4 ฉมวกเพชร เกียรติประชา  
  *** ไทยรุ่งเรือง เมืองโพนทอง ชนะคะแนน มังกรทอง ต.หมอศรี ***  
  พยัคฆ์เกาะไทร เชษฐ์ทุ่งหว้า ชนะคะแนน ยอดขวัญ ศิษย์อ๊อดน้อย  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ธันวาคม 01 
  ไมค์ ศิษย์เจ๊สายรุ้ง ชนะคะแนน เพชรเทวดา ศิษย์ดนัย  
  *** บุญมาก(ซุปเปอร์แฟ้ม) น.วันชัย งดการแข่งขัน ประเสริฐศักดิ์ ส.ประสพโชค ***  
  ไผตัน ศิษย์พญาเสือโคร่ง งดการแข่งขัน ป้อมเพชร เอราวัณ  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 พฤศจิกายน 24 
  ศักดิ์สัมฤทธิ์ พ.เจริญการช่าง แพ้น็อคยก 3 กล้ารบน้อย สิงห์ปลาปากน้อย  
  *** หยกทอง ปิ่นสินชัย ชนะน็อคยก 4 เพชรนรินทร์ ลูกเขานาใน ***  
  แสนศักดิ์ จ.เมืองสี่แคว แพ้คะแนน สันติ ส.จิมแมนช็อป  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 พฤศจิกายน 17 
  ยอดกตัญญู ว.คงวิเศษยิม ชนะน็อคยก 2 มงกุฏเพชร ศรีกระนวนยิม  
  *** เพชรจีจ้า อ.มีคุณ ยกเลิกการเเข่งขัน อินทรีดำ ภพธีรธรรม ***  
  เดชพนม ลูกเขานาใน ชนะคะแนน ดาวพระศุกร์ อบต.นานกกก  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 พฤศจิกายน 15 
  แก่นสยาม เอส.พี.ดี.ทรานสปอร์ต แพ้คะแนน เนเงิน ลูกเจ้าแม่สายวารี  
  มงกุฏเงิน ส.เทียนโพธิ์ แพ้คะแนน โชคอำนวย จ่ายุทธกองสืบ  
  เพชรกะรัต จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน น้องโดม จ่ายุทธกองสืบ  
  รุ่งอุบล ซากามิ ชนะคะแนน ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง  
  ดีเซลเล็ก อู๊ดดอนเมือง ชนะน็อคยก 4 เพชรอัศวิน ซีทรานเฟอร์รี่  
  หนึ่งเทพ ซากามิ ชนะคะแนน เก่งกล้า ป.เป็กโก้  
  สะท้านฟ้า ซากามิ แพ้คะแนน วิสันต์เล็ก ซีทรานดิสคัพเวอร์รี่  
  *** วันฉลอง ศิษย์ซ้อน้อง ชนะคะแนน พลกฤต ช.ชื่นกมล ***  
  วันชัย สาธิตซีดี ชนะคะแนน เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 พฤศจิกายน 10 
  วังน้ำเย็น ศิษย์ป๋าเดช ชนะคะแนน หนุ่มดับเพลิง เอส.ที.ดี.ทรานสปอร์ต  
  *** ลิขิต แครี่บอย แพ้คะแนน อ.ส. ช.ชินวัตร ***  
  ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล แพ้คะแนน เพชรสิงห์ขร ก.เสถียรยิมส์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 พฤศจิกายน 03 
  เพชรใต้ เกียรตินะดีย์ ชนะคะแนน ขุนเดี่ยว พยัพคำพันธ์  
  *** คะนองศึก ชูวัฒนะ ชนะคะแนน ศิริมงคล ศิษย์อานุภาพ ***  
  ฟันธง ร.ร.กีฬาขอนแก่น แพ้คะแนน นพเก้า ศิษย์ อ.สนั่น  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ตุลาคม 27 
  รุ่งกิจ เกียรตินะดีย์ ชนะคะแนน เหลี่ยมเพชร ส.พันธ์ทิพย์  
  *** หลักหาย น.ธนากร ชนะคะแนน แข้งทอง ท.บางมูลนาก ***  
  มูเซอร์ดำ ต.ผิวหล่อภักดี แพ้คะแนน พันดุงเล็ก ลูกพันดุง  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ตุลาคม 20 
  โอเล่ย์ ร.ร.กีฬาโคราช ชนะคะแนน ทองไท ส.ประสพโชค  
  บุญมาก น.วันชัย ชนะคะแนน ไผ่ตัน ศิษย์พญาเสือโคร่ง  
  ซุปเปอร์เเจ๊ค เกียรติพูลผล แพ้คะแนน ฟ้าสว่าง ช.เพชรสวี  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ตุลาคม 13 
  มนัสชัย ส.พัฒนา เสมอ นพเดช ก.อดิศร  
  *** ไมค์ ศิษย์เจ๊สายรุ้ง แพ้คะแนน ประเสริฐศักดิ์ ส.ประสพโชค ***  
  เพชรจีจ้า อ.มีคุณ ชนะน็อคยก 4 แก้วกล้า เกียรติคงฤทธิ์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ตุลาคม 06 
  แสนศักดิ์ อ.เมืองสี่แคว ชนะคะแนน เพชรพันล้าน ส.ศรีวิชา  
  *** จักรกฤษณ์ ศิษย์ควนตั้ง แพ้คะแนน เพชรเทวดา ศิษย์ดนัย ***  
  นกหวีด สิงห์ปลาปากน้อย ชนะคะแนน แสนเมืองน้อย โคกภูมิชัย  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กันยายน 29 
  ตี๋เล็ก อ.ทศพล แพ้คะแนน นพเก้า ศิษย์ อ.สนั่น  
  *** ลิขิต แครี่บอย ชนะน็อคยก 3 เลิศฤทธิ์ ส.เวียงชัย ***  
  รักนิรัดร์ ศิษย์ประเทือง แพ้คะแนน เพชรรุ่งเรือง ส.ทับทิมทอง  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กันยายน 22 
  เก้ายอด เกียรติไกรทอง แพ้คะแนน เพชรสีนิล ส.ทับทิมทอง  
  *** กำแพงเพชร ป.ศิลภัยยิม แพ้คะแนน ปลุกเสก ส.กิตติชัย ***  
  หนุ่มดับเพลิง เอส.ที.ดี.ทรานสปิร์ต ชนะคะแนน ยอดกตัญญู ว.คงวิเศษยิม  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กันยายน 15 
  ฉมวกเพชร ส.ตะกรุดทอง แพ้คะแนน เอกโยธิน ส.ข.ศิริพงษ์  
  *** ไทรโยค ศิษย์สามพยัคฆ์ แพ้คะแนน เจ้าขุนทอง เทศบาลโนนเมือง ***  
  ไทรโยคจิ๋ว ศิษย์สามพยัคฆ์ ชนะน็อคยก 1 หนึ่งสยาม เกียรติไพรทอง  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กันยายน 08 
  ฟันธง ร.ร.กีฬาขอนแก่น ชนะน็อคยก 3 เเสงเทียน ลูกปากน้ำ  
  *** จักรกริช ศิษย์ควนตั้ง ชนะคะแนน เพชรไชยา ลูกบุญมี ***  
  แสนเชิง ส.ศักดิ์พะเยา ชนะน็อคยก 4 ป่ายางเล็ก รร.กีฬาลำปาง  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กันยายน 06 
  ชัยศิริ ศักดิ์นิรันดร์รัตน์ ชนะคะแนน เพชรมณี ศิษย์สารวัตรจีระพงษ์  
  เสือคิม ศิษย์ ส.ท.แต๋ว ชนะคะแนน มนต์ดำ ศ.วีระพล  
  รุ่งเพชร ว.รุ่งนิรันดร์ แพ้คะแนน รุ่งเพชร ไก่ย่างห้าดาว  
  ดาเมี่ยน ควายทองยิม ชนะคะแนน ฟ้ามงคล ส.จ.แดนระยอง  
  ประกายเพชร ซากามิ ชนะน็อคยก 2 เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย  
  พลกฤต ช.ชื่นกมล ชนะคะแนน หนึ่งเทพ ซากามิ  
  หยกเพชร สมพงษ์มาบตาพุด แพ้คะแนน วันฉลอง ศิษย์ซ้อน้อง  
  *** ยอดวิชา ภ.บุญสิทธิ์ ชนะคะแนน วันเฉลิม อู๊ดดอนเมือง ***  
  เป็นไท สิงห์ป่าตอง ชนะน็อคยก 4 ยางโทน ศิษย์ป๋านนท์  
  เพชรรุ่ง ศิษย์ซ้อน้อง ชนะคะแนน เก้าเหลี่ยม ว.ปัญญาไวย์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กันยายน 01 
  ดาราจิ๋ว ท.พราน49 ชนะคะแนน รุ่งกิจ ตั๊กสตูล  
  *** เพชรเทวดา ศิษย์ดนัย แพ้คะแนน ประเสริฐศักดิ์ ส.ประสพโชค ***  
  โตโต้คัพ ว.สันใต้ ชนะน็อคยก 4 โดนัท โจโฉยิม  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 สิงหาคม 27 
  นฤเดช ส.สุรเดช ชนะคะแนน พันมงคล เพชรภูธร  
  เก่ง ส.โชคนิตยา เสมอ นิวเคลียร์ จ่ายุทธกองสืบ  
  โอโรโน่ ซากามิ แพ้คะแนน ดาวอังคาร ป.บริรักษ์  
  มาประลอง ศ.บุญยงค์ยศ ชนะคะแนน ฤทธิชัย ก.สกุลเชื้อ  
  เก่งกาจ ส.โชคกิจชัย แพ้คะแนน ตลาดเเขก ศักดิ์สัมฤทธิ์  
  ทวน ก.กัมปนาท แพ้คะแนน ฉลองชัย เกียรติเจริญชัย  
  *** สะท้านฟ้า ซากามิ ชนะคะแนน ดีไซน์ ราชานนท์ ***  
  เสือพิชิต เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน จิ้งหรีดทอง จิตรเมืองนนท์  
  เพชรมงคล เพชรภูธร ชนะคะแนน ยอดทอง ศิษย์เจ๊กร  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 สิงหาคม 25 
  เลิศฤทธิ์ ส.เวียงชัย ชนะน็อคยก 3 เข้ม ป.ฉลาด49  
  *** กำเเพงเพชร ป.ศีลภัยยิม ชนะน็อคยก 3 มรกต ก.เเก้วสังข์ ***  
  เหลี่ยมเพชร ส.ธรรณทิพย์ แพ้คะแนน ณรงค์ฤทธิ์ อริสากรุ๊ฟ  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 สิงหาคม 18 
  คมกฤต เกียรติรัษฎา ชนะคะแนน ปลุกเสก ส.กิตติชัย  
  *** ไมค์ ศิษย์เจ๊สายรุ้ง ชนะคะแนน ไผ่ตัน ศิษย์พญาเสือโคร่ง ***  
  เพชรสีนิล ส.ทับทิมทอง แพ้คะแนน เก้ายอด เกียรติไกรทอง  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 สิงหาคม 11 
  จักรกฤษณ์ ศิษย์ควนตั้ง ชนะคะแนน ทางด่วน ว.วิทยานฤพล  
  *** นพเก้า ศิษย์ อ.สนั่น แพ้คะแนน ตี๋เล็ก ส.ทศพล ***  
  รับจ๊อบ ช.เพชรพูล แพ้คะแนน ดาราจิ๋ว ลูกเขานาใน  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 สิงหาคม 04 
  ยอดนักรบ ส.เอกอรุณ แพ้น็อคยก 2 เพชรรุ่งเรือง ส.ทับทิมทอง  
  *** บุญมาก น.วันชัย ชนะคะแนน เพชรเทวดา ศิษย์ดนัย ***  
  หนุ่มดับเพลิง เชษฐ์ทุ่งหว้า แพ้คะแนน วังน้ำเย็น ศิษย์ป๋าเดช  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กรกฎาคม 28 
  ไทยรุ่งเรือง พีคฟอสยิม ชนะคะแนน วันชนะ ลูกหนองยายเทียม  
  *** กำแพงเพชร ป.ศิลภัยยิม ชนะคะแนน เด่นกัณใหญ่ เชษฐ์ทุ่งหว้า ***  
  หินลาดเล็ก เชษฐ์ทุ่งหว้า แพ้คะแนน ฟันธง ร.ร.กีฬาโคราช  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กรกฎาคม 21 
  บัวหลวง ส.วาสนา ชนะคะแนน รำมะนา ศิษย์ ส.อ.  
  *** ไมค์ ศิษย์เจ๊สายรุ้ง ชนะคะแนน จักรกฤษณ์ ศิษย์ควนตั้ง ***  
  ณรงค์ฤทธิ์ ส.อารีสากรุ๊ป แพ้คะแนน ก้องปฐพี ศักดิ์นิรันดร์รัตน์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กรกฎาคม 14 
  ผึ้งสยาม พี.ยู.ผ้าใบ ชนะคะแนน น้องหมวย ม.เพียงทอง  
  *** เพชรจีจ้า อ.มีคุณ ชนะคะแนน พรพรต อบต.นางรอง ***  
  ทิชา ร.ร.กีฬาโคราช ชนะคะแนน อรอนงค์ เพชรไพบูลย์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กรกฎาคม 07 
  ตี๋เล็ก ส.ทศพล แพ้คะแนน นพเก้า ศิษย์อาจารย์สนั่น  
  *** ไผ่ตัน ศิษย์พญาเสือโคร่ง ชนะน็อคยก 3 ทางด่วน ว.วิชยานฤพล ***  
  โดมทอง วันราชันย์ ชนะคะแนน วินเนอร์ หนุ่มยีนส์ตะวันนา  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มิถุนายน 30 
  บุญมาก น.วันชัย ชนะน็อคยก 4 วันมงคล เกียรติไสว  
  *** หลักหาย น.ธนากร ชนะคะแนน แสนศักดิ์ อ.เมืองสี่แคว ***  
  ดาราจิ๋ว ลูกเขานาใน ชนะคะแนน รุ่งกิจ ตั๊กสตูล  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มิถุนายน 23 
  ซีอุย ศิษย์ราเชน แพ้คะแนน เพชรเทวดา ศิษย์ดนัย  
  *** เพชรนรินทร์ ลูกเขานาใน ชนะน็อคยก 4 เพชรสมพงษ์ ศ.เฉลิมศักดิ์ ***  
  ฟ้าสว่าง ม.เข็มทิศ แพ้คะแนน เพชรวันชัย ศิษย์สารวัตรศักดิ์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มิถุนายน 16 
  ฟันธง ร.ร.กีฬาขอนแก่น ชนะคะแนน เพชรสีนิล ส.ทับทิมทอง  
  *** ไมค์ ศิษย์เจ๊สายรุ้ง แพ้คะแนน คมกฤษณ์ เกียรติรัชฎา ***  
  ยอดนักรบ ส.เอกอรุณ ชนะคะแนน เพชรรุ่งเรือง ส.พจน์กิจชัย  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มิถุนายน 09 
  จักรกฤษณ์ ศิษย์ควนตัง แพ้คะแนน ไผ่ตัน ศิษย์พญาเสือโคร่ง  
  *** น้องโรส ส.สมชัยฟาร์ม แพ้น็อคยก 4 กุหลาบแดง ต.เลิศนำชัย ***  
  เหลี่ยมเพชร ส.พรรณทิพย์ ชนะคะแนน เพชรจรินทร์ จ่ายุทธกองสืบ  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มิถุนายน 02 
  ซันตาครอส พีคฟอสยิม ชนะคะแนน พรหมลิขิต เกียรติสายใจ  
  *** เพชรจีจ้า อ.มีคุณ ชนะคะแนน โรเบิร์ต เทิดถนอมศักดิ์ ***  
  ไทยรุ่งเรือง เมืองโพนทอง ชนะคะแนน วันชนะ ลูกหนองยายเทียม  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 พฤษภาคม 31 
  พันมงคล เพชรภูธร ชนะคะแนน พยัคฆ์เล็ก ส.เทียนโพธิ์  
  เชิงพิชิต ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ แพ้คะแนน เพชรดำ เกียรติมนัสชัย  
  เพชรดำเนิน ท.เทพสุทิน แพ้น็อคยก 4 อภิสิทธิ์ ฝนจางชลบุรี  
  โยธิน สะแกทองรีสอร์ท แพ้คะแนน พนมรุ้งเล็ก ศิษย์ใบคาน  
  สะท้านฟ้า ซากามิ ชนะคะแนน ฉลองชัย เกียรติเจริญชัย  
  วิสันต์เล็ก ซีทรานเฟอร์รี่ ชนะคะแนน หนึ่งเทพ ซากามิ  
  *** ดีเซลเล็ก อู๊ดดอนเมือง ชนะคะแนน โชค ซากามิ ***  
  วังจั่นเล็ก ณ โซเฟีย ชนะคะแนน เพชรพิมาย ท.เทพสุทิน  
  น้องวิว ส.พลับพลานารายณ์ ชนะคะแนน เพชรเอก ลูกหนองยายเทียม  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มีนาคม 31 
  กิมซอง ศักดิ์นิรันรัตน์ ชนะคะแนน กำแพงเพชร ว.วัฒนะสังวาลย์  
  *** เพชรจีจ้า อ.มีคุณ ชนะน็อคยก 2 ขาวผ่องเล็ก ศิษย์มเหศักดิ์ ***  
  วีระชาติ ศักดิ์นิรันรัตน์ ชนะคะแนน แรมโบ้ ศิษย์ต๊อกอากาศ  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 กุมภาพันธ์ 12 
  สะหม้อ ส.ทนายวิรัตน์ ชนะคะแนน ไฝ่พิฆาต ก.กัมปนาท  
  เชิงพิชิต ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ ชนะน็อคยก 3 บังรอน สายันต์ยิม  
  มหาชน เพชรประชา แพ้คะแนน สายสืบ ดาบแป๋งนครบาล  
  หาญศึกเล็ก ศิษย์จ่ากุ้ง แพ้คะแนน สิงห์ทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง  
  เพชรกะรัต จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน ยางโทน ศิษย์ป๋านนท์  
  ยุทธการ ท.เทพสุทิน ชนะน็อคยก 4 ฉลองชัย เกียรติเจริญชัย  
  *** รุ่งเพชร ว.รุ่งนิรันดร์ แพ้คะแนน ลูกแมน ฝนจางชลบุรี ***  
  โบวี่ สพล.ชัยภูมิ ชนะคะแนน เพชรดำ ท.พราน49  
  สิงห์โตทอง วังหมื่นห้าดาว แพ้น็อคยก 4 ภูมิสิทธิ์ ภ.ศรีสุขกาญจน์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มกราคม 06 
  ลิขิต แครี่บอย แพ้คะแนน ดาวทักษิณ ศักดิ์ยางแดง  
  *** เพชรจีจ้า อ.มีคุณ แพ้น็อคยก 4 พลังพล พ.เมืองเพชร ***  
  มรกตดำ ส.ณรงค์ชัย ชนะคะแนน วังน้ำเย็น ศิษย์ป๋าเดช  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ธันวาคม 23 
  *** หยกทอง ส.ศรีวิชา ชนะคะแนน เพชรนรินทร์ ว.วิชยานฤพล ***  
  ก้าวไกล ศิษย์ทนายเสถียร แพ้คะแนน อองรี เพชรโพธิ์ทอง  
  ดีโด้ อ.บุญช่วย ชนะคะแนน แสนเหลี่ยม ว.คงวิเศษยิม  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ธันวาคม 09 
  เพชรสมพงษ์ ศิษย์เฉลิมศักดิ์ แพ้คะแนน ขุนหาญ ศิษย์ช่างเปา  
  *** ไทรโยค ศิษย์สามพยัคฆ์ ชนะคะแนน เอกภาพ ม่วงเจริญยนต์ ***  
  ประเสริฐศักดิ์ ส.ประสพโชค แพ้คะแนน ไผ่ตัน ศิษย์หมวดวี  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 พฤศจิกายน 25 
  จงรักษ์ ส.โชคนิตยา แพ้คะแนน วันมงคล เกียรติไสว  
  พิทักษ์ชัยเล็ก เกียรติสมบัติ แพ้คะแนน ชูสวน สุวิทย์ยิม  
  วังน้ำเย็น ศิษย์ป๋าเดช ชนะคะแนน มงกุฏเพชร ศรีกระนวนยิม  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 พฤศจิกายน 18 
  มรกต คมสายไหม ชนะคะแนน ดาวทักษิณ ศักดิ์ยางแดง  
  *** เอกพิฆาต ม.กรุงเทพธนบุรี ชนะน็อคยก 2 นพเก้า ก.เกษานนท์ ***  
  ไผ่ตัน ศิษย์หมวดวี แพ้คะแนน ไมค์ ศิษย์เจ๊สายรุ้ง  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 พฤศจิกายน 11 
  ลิขิต แครี่บอย แพ้คะแนน จ้าวผาหิน ศิษย์อิติสุคโต  
  *** หยกทอง ส.ศรีวิชา ชนะคะแนน ขุนหาญ ศิษย์ช่างเปา ***  
  มรกตดำ ส.ณรงค์ชัย ชนะน็อคยก 4 ฟันธง ร.ร.กีฬาขอนแก่น  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ตุลาคม 28 
  จงรักษ์ ส.โชคนิตยา แพ้คะแนน ไมค์ ศิษย์เจ๊สายรุ้ง  
  *** ไทรโยค ศิษย์สามพยัคฆ์ ชนะน็อคยก 3 ดาวตรัง มาเจสติกยิม ***  
  มงกุฏเพชร ศรีกระนวนยิม ชนะน็อคยก 3 จักรเพชร เมืองหนองบัว  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ตุลาคม 14 
  รุ่นใหม่ ม.ธรรมชาติ แพ้น็อคยก 3 เพชรนำชัย ร.ร.กีฬาโคราช  
  *** เดชณรงค์ ท่าแซะยาสัตว์ แพ้คะแนน รุ่งพิชิต พันธ์ยุทธภูมิ ***  
  เพชรภูผา ห้างทองเยาวราช แพ้คะแนน ก้องพิจิตร ศิษย์เจ๊เหมียว  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 ตุลาคม 12 
  เปรี้ยวปาก ยอดอัศวินทรานสปอร์ต แพ้น็อคยก 4 เงาพยัคฆ์ อบต.โนนทอง  
  น้องโดม จ่ายุทธกองสืบ แพ้คะแนน มงคลเดชเล็ก ว.ปัญญาไวย์  
  วันฉลอง ศิษย์ซ้อน้อง แพ้คะแนน หยกเพชร สมพงษ์มาบตาพุด  
  ลูกแมน ฝนจางชลบุรี ชนะคะแนน ชายเล็ก ส.เพิ่มศิริ  
  รัฐเขต ทีเด็ด99 รัฐเขต ถูกไล่ลงยก4 ไข่มุกดำ เอกบางไทร  
  รุ่งเพชร ศักดิ์รังสิต ชนะคะแนน เก้าแต้ม ลูกพระบาท  
  *** ดีเซลเล็ก อู๊ดดอนเมือง ชนะคะแนน ดาเมี่ยน ควายทองยิม ***  
  วิคเตอร์ ซากามิ(ออสเตรเลีย) ชนะคะแนน กุสตาโว่ ทัฟฟ์สปอร์ต(บราซิล)  
  เพชรพระแท่น ครัวไพเราะระยอง ชนะคะแนน นิวเคลียร์ จ่ายุทธกองสืบ  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ตุลาคม 07 
  แจ๊คพอต ศิษย์ผู้การไซเตส ชนะคะแนน แปดแสนเล็ก ราชานนท์  
  *** ลิขิต แครี่บอย แพ้คะแนน มรกต คมสายไหม ***  
  ปืนกลไฟ เล็กนครศรี ชนะคะแนน เดชฤทธิ์ ส.ประสพโชค  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กันยายน 30 
  เจริญทรัพย์ เพชรศิริยิม ชนะคะแนน มาลัยเงิน ศิษย์ครูโนช  
  *** หยกทอง ศ.ศรีวิชา ชนะคะแนน เพชรสมพงษ์ ศิษย์เฉลิมศักดิ์ ***  
  มรกตดำ ส.ณรงค์ชัย ชนะคะแนน วังน้ำเย็น ศิษย์ป๋าเดช  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กันยายน 23 
  จอมโว 13เหรียญทาวเวอร์ แพ้คะแนน ก้องไกร แก้วสัมฤทธิ์  
  *** เพชรนรินทร์ ลูกเขานาใน ชนะคะแนน ขุนหาญ ศิษย์ช่างเปา ***  
  รุ่งพิชิต พันธุ์ยุทธภูมิ แพ้คะแนน เดชณรงค์ ท่าแซะยาสัตว์  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 สิงหาคม 28 
  น๊อตใหม่ อ.นิตยาพร ? - ? ไผ่พิฆาต ก.กัมปนาท  
  เจมส์ศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ ? - ? อำนวยเดช ว.วรรณทวี  
  เจมส์ศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์ ? - ? เหลี่ยมเพชร วังหมื่นห้าดาว  
  ตลาดแขก ศักดิ์สัมฤทธิ์ ? - ? ฉลามขาว เกียรติเฉลิมภพ  
  ประกายเพชร อีมิเน้นท์แอร์ ? - ? เดชฤทธิ์ ศ.เพ็ญประภา  
  กานต์ ก.กัมปนาท ? - ? ประกายเพชร เจ.เอส.ที  
  *** รัฐเขต ทีเด็ด99 ? - ? ทวน ก.กัมปนาท ***  
  เสาร์ห้า(ใจตะวัน) ส.ธนิกุล ? - ? เด่นปฐพี(ฟ้านิมิต) ว.ปัญญาไว  
  ฟ้าเกรียงไกร ฟ้าคำอินทร์ ? - ? ยอดเพชร ศิษย์เจ๊กร  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 สิงหาคม 19 
  ยอดวิชิต ภ.บุญสิทธิ์ แพ้คะแนน เจริญทรัพย์ เพชรศิริยิม  
  หยกทอง ส.ศรีวิชา ชนะน็อคยก 2 จอมโว 13เหรียญทาวเวอร์  
  รักนิรันดร์ ศิษย์ประเทือง แพ้คะแนน เด่นสยาม ส.เพชรอุดร  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กรกฎาคม 08 
  แปดแสนเล็ก ส.จุลเสน ชนะคะแนน ชัยชนะ แครี่บอย  
  *** เพชรนรินทร์ ลูกเขานาใน ชนะคะแนน พญาต่อ ม.บุตรราช ***  
  แสน ปิ่นสินชัย ชนะน็อคยก 3 กุมารทอง จิตรเมืองนนท์  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มิถุนายน 30 
  *** จอมเผด็จ ศูนย์กีฬากระทู้ ? - ? พิชิตชัย ลูกห้วงหิน ***  
  วรวุฒิ เกียรติเกรียงศักดิ์ ? - ? สิงห์ศึก อ.ขำอินทร์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มิถุนายน 24 
  เพชรภูผา ห้างทองเยาวราช ชนะน็อคยก 3 จงสนั่น บ่าววีกองสืบ  
  *** ยอดวันใหม่ ศิษย์ตักตวง ชนะคะแนน อองรี เพชรโพธิ์ทอง ***  
  เก่งเหนือ เพชรมหาชน ชนะคะแนน แสนเชิง ส.ธรรมจักร  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มิถุนายน 23 
  *** ยอดแสนชัย ส.โสพิศ ? - ? ปลากัด เพชรโพธิ์ขาว ***  
  เพชรอานนท์ ศิษย์ทองปอนด์ ? - ? ยอดธงชัย ราชานนท์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มิถุนายน 17 
  ศรพิฆาต ศิษย์มายการช่าง แพ้คะแนน เด่นลานนา เกียรติวิสุทธิ์  
  *** พิทักษ์ชัย เกียรติสมบัติ ชนะคะแนน คชสาร ว.วิวัฒนานนท์ ***  
  เพชรนรินทร์ ลูกเขานาใน ชนะคะแนน ขุนหาญ ศิษย์ธงศักดิ์  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มิถุนายน 16 
  *** ศรขาว ม.เมืองโพนทอง แพ้คะแนน พลังหนุ่ม ภูเก็ตแอร์พอร์ต ***  
  จ้าวฤทธิ์ ลูกจำปาชัย ชนะคะแนน ลูกยอ ขนมต้ม62  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มิถุนายน 10 
  รถถัง เกียรติชูโฉม แพ้คะแนน ยุทธพร พ.ทองบุราณ  
  *** ผ่องชัย อั๋นสุขุมวิท แพ้คะแนน เพชรภูซาง ธนศักดิ์ขนส่ง ***  
  ยอดขุนพล ป.ธีรกิจ ชนะน็อคยก 3 ก้องตาปี เกียรติมนต์ชัย  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มิถุนายน 09 
  *** เพชรมั่นคง ไก่ย่าง5ดาวยิม แพ้คะแนน ศิริมงคล ศิษย์อานุภาพ ***  
  เอโด้ พ.ทองบุราณ ชนะน็อคยก 2 เอเดรียน ทีมเควสไทยแลนด์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มิถุนายน 03 
  ปาเกียว ศิษย์ครูอนันต์ แพ้คะแนน มรกตทอง ศิษย์ครูแมว  
  *** ชัยชนะ แครี่บอย แพ้คะแนน โตโต้ สิทธิชัยยิม ***  
  เพชรเอก ว.สารพัดช่าง ชนะคะแนน เด่นเหนือ ศิษย์บ้านดอน  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มิถุนายน 02 
  *** ฤทธิ์เทวดา สิทธิกุล แพ้คะแนน ณัฐพล นาเชือกวิทยาคม ***  
  เพชรนำชัย ส.ธนายงค์ ชนะคะแนน นิล ลูกมะขามหวาน  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 มิถุนายน 01 
  นาตาลี ศิษย์วีระชาติ แพ้คะแนน สะเดาดง ร.ร.กีฬาสุพรรณ  
  เพชรอรุณ ลูกหนองยายเทียม แพ้คะแนน นันทวัฒน์ ช.รุ่งโรจน์  
  ฉลามขาว เกียรติเฉลิมภพ ชนะคะแนน ยอดทนง เพชรวังล่าง  
  ตลาดแขก ศักดิ์สัมฤทธิ์ ชนะคะแนน จิ้งหรีดทอง ป.วรสิงห์  
  ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์ ชนะคะแนน ยิ้มสยาม อู๊ดดอนเมือง  
  เก้าแต้ม ลูกพระบาท แพ้คะแนน ฟ้ามงคล ส.จ.หลายปราจีน  
  *** พรสวรรค์ ลูกพระบาท ชนะน็อคยก 4 ตะเภาทอง อีมิเน้นท์แอร์ ***  
  วายุน้อย ส.สง่าการช่าง ? - ? ศิษย์รัก ส.สุรเดช  
  เพชรรุ่ง ศิษย์ซ้อน้อง ? - ? เด่นมีชัย ส.สุขสำราญ  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 พฤษภาคม 27 
  แปดแสนเล็ก ส.จุลเสน ชนะคะแนน เด่นหนองแก เมืองหนองบัว  
  *** สะหม้อ ส.ทนายวิรัตน์ แพ้คะแนน สมิงเดช เดชไฟฟ้า ***  
  พญาต่อ ม.บุตรราช ชนะคะแนน จอมโว ลูกคลองตัน  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 พฤษภาคม 26 
  เชอร์รี่ เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน เพชรอุดร เอฟ.เอ.กรุ๊ป  
  *** ชาญทัวร์ ก้าวไกลยิม ชนะคะแนน ยอดขุนพล เอฟ.เอ.กรุ๊ป ***  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 เมษายน 01 
  แชมป์ ศิษย์สารวัตรศักดิ์ ชนะคะแนน พิท ท่าแซะยาสัตว์  
  *** ดาวดวงเด่น ปิ่นสินชัย ชนะคะแนน ประกายทอง ศิษย์น้อย ***  
  พันพยัคฆ์ โคกชะงาย ? - ? มาลัยเงิน ศิษย์ครูโนช  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มีนาคม 31 
  *** แสงเพชร ว.แสงเทพ ? - ? อิมรอน ลูกคลองตัน ***  
  คมสิงห์ สิงห์สารคาม ? - ? แสงมรกต แฟร์เท็กซ์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มีนาคม 25 
  เก่ง จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน น้องยศ ศิษย์เจ๊กานต์  
  *** วิทยาเล็ก เจริญธรรมรักษ์ ชนะคะแนน วันพิชิต มีนะโยธิน ***  
  หยกทอง ศ.ศรีวิชา ชนะคะแนน เรืองเดช ศักดิ์วิเชียร  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มีนาคม 24 
  *** เทพนิมิต ศิษย์มนต์ชัย ชนะน็อคยก 3 ณัฐพล นาเชือกวิทยาคม ***  
  จ้าวฤทธิ์ ลูกจำปาชัย แพ้คะแนน ไบคาน ว.แสงเทพ  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มีนาคม 18 
  วรวุฒิ ช.จันมณี ชนะคะแนน เอกอนันต์ ศิษย์พิชิตชัย  
  *** ลิขิต แครี่บอย ชนะคะแนน ยอดเมืองดาบ เกียรติไพลิน ***  
  เหนือนภา ช.ชำนาญหมอ ชนะคะแนน ชัยชนะ แครี่บอย  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มีนาคม 17 
  *** แดนชัย เกียรติภัทรพรรณ ? - ? ธงทอง บ้านพี่อุ้มเรือนพี่ต๋อง ***  
  เพชรยโส ส.ซันโย ? - ? ฉมวกเพชร ส.ตะกรุดทอง  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มีนาคม 11 
  พิทักษ์ชัยเล็ก เกียรติสมบัติ ชนะคะแนน ทนงศักดิ์เล็ก ชูวัฒนะ  
  *** หนึ่งสยาม ส.ประสพโชค ชนะน็อคยก 4 สรยุทธ แครี่บอย ***  
  ะจันบาน ป.ปรีชาชัย ชนะคะแนน วรเชษฐ์ ป.เรืองรัมย์  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มีนาคม 10 
  *** คมเกียรติ เกียรติรัชนก แพ้คะแนน ร็อกโก้ ม.เมืองโพนทอง ***  
  นิเชาว์ ศิษย์กำนันแอ๋ว ชนะคะแนน เพชรภูพาน เกียรติ ธ.อ.ธ.  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มีนาคม 04 
  สุรยุทธ แครี่บอย แพ้คะแนน รุ่นใหม่ ม.ธรรมชาติ  
  *** นายหัวกอล์ฟ ปิ่นสินชัย ชนะคะแนน ประกายทอง ศิษย์น้อย ***  
  เก่งเหนือ ศิษย์มหาชน ชนะน็อคยก 3 ต้อมศักดิ์ อ.ประมวล  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มีนาคม 03 
  *** แสงเพชร ว.แสงเทพ ชนะคะแนน อิมรอน ลูกคลองตัน ***  
  เพชรนำชัย ส.ธนายงค์ แพ้คะแนน ขมัง เพชรโพธิ์ทอง  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กุมภาพันธ์ 25 
  *** ธงทอง บ้านพี่อุ้มเรือนพี่ต๋อง แพ้คะแนน เงิน ลูกมะขามหวาน ***  
  รุ่งเรืองศักดิ์ ลูกร่มเกล้า ชนะคะแนน อินทรีเหล็ก เกียรติมนต์ชัย  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กุมภาพันธ์ 19 
  ดาราเดช นราตรีกุล ชนะน็อคยก 5 ดีเซลเล็ก อ.สกาวรัตน์  
  *** ยอดยางงาม เดชรัตน์ ? - ? เก่งสยาม น.ศรีผึ้ง ***  
  แสงมรกต พันธ์มหาชัย ? - ? ไก่ชน ป.ที่ดิน  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กุมภาพันธ์ 18 
  *** โต้งศักดิ์ ศิษย์จ่าต้อย ชนะคะแนน แปดแสนเล็ก ส.สุมาลี ***  
  บุญนำ ลูกจำปาชัย แพ้น็อคยก 2 อานุภาพ พ.ธนพันธ์  
 ศึกอิมิเน้นท์แอร์ - เวทีมวยลุมพินี
 18:30 กุมภาพันธ์ 14 
  วรวุฒิ ช.จันมณี ชนะคะแนน ลูกทอย เอฟ.เอ.กรุ๊ป  
  มงคลเดชเล็ก ว.ปัญญาไว ชนะคะแนน กุมารเวช เกียรติศักดิ์นานันท์  
  เพชรกะรัต จิตรเมืองนนท์ ชนะน็อคยก 4 ศักดิ์นรินทร์ ศิษย์ซ้ออึ่ง  
  ฉลามขาว เกียรติเฉลิมภพ แพ้น็อคยก 4 ฉมวกเพชร ช.เกษมวิลาศ  
  กำไลหยก ก.ร่มศรีทอง แพ้น็อคยก 4 วังจั่นน้อย ศิษย์อุ๊อุบล  
  พลกฤต ก.กัมปนาท แพ้คะแนน อำนวยเดช ทีเด็ด99  
  *** โชคปรีชา ก.สกุลเชื้อ ชนะคะแนน สะท้านฟ้า อีมิเน้นท์แอร์ ***  
  โอโรโน่ อีมิเน้นท์แอร์ ชนะน็อคยก 3 ชายเล็ก ศิษย์พรสวรรค์  
  ไผพิฆาต ก.กัมปนาท ชนะน็อคยก 1 สิงห์หยก ส.ราชสีห์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กุมภาพันธ์ 12 
  ลิขิต แครี่บอย เสมอ ยอดเมืองดาบ เกียรติไพลิน  
  *** สิงห์ดำ ช.พิณราช แพ้น็อคยก 2 วันชนะ ศิษย์นิวัฒน์ ***  
  แชมป์ ศิษย์สารวัตรศักดิ์ ชนะคะแนน เพชรสยาม ศักดิ์ทวี  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กุมภาพันธ์ 11 
  *** ชาญทัวร์ ก้าวไกลยิม ชนะคะแนน พลังหนุ่ม ภูเก็ตแอร์พอร์ต ***  
  มังกรทอง ส.เจ๊พนม แพ้คะแนน บักโจ้ โต๊ะจีนแม่ประยูร  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 กุมภาพันธ์ 05 
  หนุ่มปากี ส.ข.ศิริพงษ์ ชนะคะแนน พันธุ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก  
  *** ศิริมงคล ศิษย์ครูเยี่ยม แพ้คะแนน ยอดธงชัย ต.ศิลาชัย ***  
  ทอง ศิษย์หลวงพ่อพูล แพ้คะแนน พิชิตชัย 96ปีนัง  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 กุมภาพันธ์ 04 
  *** กุหลาบขาว ส.นครชัน ชนะน็อคยก 5 ยอดเชิงชาย สิริธนภิญโญ ***  
  เพชรมณี ส.ซันโย ชนะน็อคยก 3 หลักทรัยพ์ ส.ทับทิม  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มกราคม 29 
  ซุปเปอร์ท็อป ส.ประสพโชค ชนะคะแนน ชัยชนะ แครี่บอย  
  *** หนึ่งสยาม ส.ประสพโชค แพ้คะแนน เทพทวีชัย ว.รุ่งนิรันดร์ ***  
  มหากาฬ ส.สมเพียร ชนะคะแนน สองรอง เกียรติมายการช่าง  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มกราคม 28 
  *** เพชรพนม มีนะโยธิน ชนะคะแนน เทพนิมิต ศิษย์มนต์ชัย ***  
  ยอดมงกุฎ เจริญเกษม ชนะคะแนน เพชรจักรราช เอฟ.เอ.กรุ๊ป  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มกราคม 22 
  กุมารเงิน เกียรติสมบูรณ์ แพ้คะแนน พิทักษ์ชัยเล็ก เกียรติตะวัน  
  *** ฟ้ามงคล อ.แสงทวี แพ้คะแนน สรยุทธ แครี่บอย ***  
  องครักษ์ ป.ลาเสือ ชนะคะแนน ต้องมีชัย อ.ยุทธชัย  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มกราคม 21 
  *** ธงทอง บ้านพี่อุ้มเรือนพี่ต๋อง ชนะคะแนน เงิน ลูกมะขามหวาน ***  
  รุ่งเรืองศักดิ์ ลูกร่มเกล้า ชนะคะแนน อินทรีเหล็ก เกียรติมนต์ชัย  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มกราคม 15 
  ยอดธนู เกียรติศักดิ์นานันท์ ชนะน็อคยก 4 รุกฆาต ชุมแพทัวร์  
  *** ดาวดวงเด่น ปิ่นสินชัย ชนะคะแนน จอมยุทธจิ๋ว ว.รุ่งทวี ***  
  พิชิตชัย 96ปีนัง แพ้คะแนน เพชรดำ ร.ร.กีฬาโคราช  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มกราคม 14 
  *** เหล็กไหล ส.ตะกรุดทอง ชนะคะแนน คมสิงห์ สิงห์สารคาม ***  
  รุ่งฤทธิ์ ศ.เพ็ญประภา ชนะคะแนน สุดสาคร เกียรติ ว.สุรินทร์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มกราคม 08 
  ลิขิต แครี่บอย แพ้คะแนน มาลัยเงิน ศิษย์ครูโนช  
  *** โชคทวี ร.ร.กีฬาโคราช ชนะคะแนน สิงห์ดำ ช.พิณราช ***  
  เดชฤทธิ์ ส.ประสพโชค ชนะคะแนน เพชรทักษิณ ร.ร.กีฬาโคราช  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 มกราคม 07 
  *** อภิรักษ์ เค.ที.ยิม แพ้คะแนน ชาญทัวร์ ก้าวไกลยิม ***  
  กุหลาบขาว ส.นครชัน ชนะน็อคยก 4 สามเด้ง ต.พงษ์ศิลา  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 มกราคม 01 
  เพชรนำโชค ศักดิ์ชัยโชติ ชนะคะแนน ไอยรา ต.วีระชัย  
  *** ดาบเทวดา สิหราชโชว์ ชนะคะแนน รุ่งศักดิ์ ภารสมบูรณ์ ***  
  เพชรรุ่งโรจน์ แก้วสัมฤทธิ์ ? - ? ทอง ศิษย์หลวงพ่อพูล  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ธันวาคม 25 
  สุรยุทธ แครี่บอย แพ้น็อคยก 3 ฟ้ามงคล อ.แสงทวี  
  *** กฤษณะเล็ก ว.รุ่งนิรันดร์ ชนะคะแนน สรยุทธ แครี่บอย ***  
  พรศักดิ์ ส.ประสพโชค ? - ? หลักชัย ส.ศรีสมพงษ์  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 ธันวาคม 24 
  *** ปราบ ไก่ย่างห้าดาวยิม แพ้น็อคยก 2 แดนชัย เกียรติภัทรพรรณ ***  
  หลักทรัพย์ ส.ทับทิม แพ้น็อคยก 4 ก้องกรุง ต.คงอินทร์  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ธันวาคม 18 
  เชียงรายน้อย ปิ่นสินชัย ชนะคะแนน เอกเดช ม.กรุงเทพธนบุรี  
  *** หนึ่งสยาม ส.ประสพโชค แพ้คะแนน เฉียบคม ศิษย์จ่ากัน ***  
  มาลัยเงิน ศิษย์ครูโนช แพ้คะแนน ลิขิต แครี่บอย  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ธันวาคม 11 
  วีระศักดิ์ ม.เมืองคนดี แพ้น็อคยก 3 บีเอ็ม โชคลัดดา  
  *** เกียรติยศ นราตรีกุล ชนะคะแนน สิงห์ดำ ช.พิณราช ***  
  รุ่งเพชร ป.รุ่งสุรีย์ แพ้คะแนน เวนิช รถบ้านสมเกียรติตรัง  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยรามอินทรา
 12:00 ธันวาคม 04 
  ดาบเทวดา สีหราชโชว์ ชนะคะแนน สรยุทธ แครี่บอย  
  *** มานะศักดิ์ นฤภัย ชนะคะแนน ไข่มุกดำ ชูวัฒนะ ***  
  เดชฤทธิ์ ส.ประสพโชค แพ้คะแนน ยอดธนู เกียรติศักดิ์นานันท์  
 ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี - เวทีมวยลุมพินี
 16:30 ธันวาคม 03 
  *** ชาญทัวร์ ก้าวไกลยิม ชนะคะแนน ยอดเชิงชาย ส.มั่นธนสารชัย ***  
  ศักยภาพ ศิษย์สองพี่น้อง แพ้คะแนน จักรชัย เพชรโพธิ์ทอง  
 ศึกอัศวินดำ - เวทีมวยราม