ผลมวยไทย มวยไทย เรตมวย แทงมวย ฟุตบอล แทงบอล แทงบอลไทย วิจารณ์มวย
Soccer Livescore
ช่อง 3
ช่อง 5
ช่อง 7
ช่อง 9
ช่อง True Visions
ช่อง ไลฟ์ทีวี
ช่อง TGN
ช่อง ทีสปอร์ต
ช่อง 11
PPTV
ไทยรัฐทีวี
Now 26
TV24
ราชดำเนิน
ลุมพินี
สยามอ้อมน้อย
ช่อง 7 สี
เวทีศูนย์กีฬา..
รามอินทรา
รังสิต
อ.ท่าบ่อ หนองคาย
ตะวันนา บางกะปิ
อิมพีเรียล ลาดพร้าว
มนตรีสตูดิโอ
จิตรเมืองนนท์
สมุยเฟสติเวล มหากุศล
แม็กมวยไทย พัทยา
เวทีมวยชั่วคราวหน้าลาน อบจ.จันทบุรี
สนามมวยชั่วคราวโรงแรมวังใต้ จ.สุราษฏร์ธานี
ศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์
ศึกพุ่มพันธ์ม่วง+ภ.เจริญแพทย์
ศึกเพชรหนุ่มน้อย
ศึกวันกิ่งทอง+วันกำนันด้ง
ศึกอาร์แอร์ไลน์
BEST OF SIAM X
คมชัดลึก NOW26
ไทยรัฐมวยไทยไฟต์เตอร์
เพชรอัศวิน
ไพรอนันต์
มวยไทยลุมพินีสะท้านฟ้า R Airline
ยอดมวยไทย ไฮลักซ์ รีโว่ สัญจร
วันมิตรชัย
ศึก เกียรติเพชร + เสี่ยแขก พี.เค.แสนชัยฯ
ศึก พี.เค.แสนชัยฯ
ศึก พุ่มพันธ์ม่วงอาร์แอร์ไลน์
ศึก มวยมันส์วันศุกร์
ศึก วันมิตรชัย+เพชรวิเศษ
ศึกเกียรติเพชร
ศึกเกียรติเพชร + ศิษย์หนุ่มน้อย
ศึกเกียรติเพชร+พี.เค.แสนชัย
ศึกขุนศึกตระกูลหยาง
ศึกจารุเมือง
ศึกจ้าวมวยไทย
ศึกจิตรเมืองนนท์
ศึกชูเจริญมวยไทย
ศึกชูเจริญมวยไทย+เชฟบุญธรรม+การกุศล
ศึกเชฟบุญธรรม
ศึกต.ชัยวัฒน์
ศึกทรู
ศึกบางระจัน
ศึกไบร์ทีวี
ศึกป.ประมุข
ศึกพุ่มพันธุ์ม่วง
ศึกเพชรเกียรติเพชร
ศึกเพชรเจ้าพระยา+ส.สมหมาย
ศึกเพชรเจ้าพระยา
ศึกเพชรปิยะ
ศึกเพชรเมืองนนท์
ศึกเพชรยินดี
ศึกเพชรยินดี+สิงห์มาวิน
ศึกเพชรวิทยา
ศึกเพชรวิเศษ
ศึกเพชรวิเศษ + วันมิตรชัย
ศึกเพชรสุภาพรรณ
ศึกเพชรหนุ่มน้อย
ศึกไพรอนันต์
ศึกมวยดัง 8 ทิศ
ศึกมวยดีวิถีไทย
ศึกมวยไทย 7 สี
ศึกมวยไทย คมชัดลึก
ศึกมวยไทย ททบ.5
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกมวยไทยใจเกินร้อย
ศึกมวยไทยตัดเชือก
ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี
ศึกมวยไทยราชดำเนินซุปเปอร์ไฟต์ PPTV
ศึกมวยไทยลุมพินี TGN
ศึกมวยไทยลุมพินี TKO
ศึกมหาชนวันทรงชัย
ศึกเมกะไฟต์
ศึกยอดมวยไทย
ศึกยอดมวยไทย สมุยเฟสติเวล มหากุศล
ศึกยอดมวยไทยรัฐทีวี
ศึกรวมพลคนแปดริ้ว
ศึกรวมพลคนสมุย+เกียรติเพชร
ศึกลุมพินีแชมป์เปี้ยนเกริกไกร + เกียรติเพชร
ศึกลุมพินีแชมเปี้ยน+วันพรัญชัย
ศึกลุมพินีแชมเปี้ยนเกริกไกร
ศึกวันกิ่งทอง
ศึกวันทรงชัย
ศึกวันมิตรชัย
ศึกวันมิตรชัยมหากุศล
ศึกวันวีระพล
ศึกวันสถาปนาเวทีราชดำเนิน
ศึกวันสถาปนาเวทีราชดำเนิน(ศึกส.สมหมาย)
ศึกส.สมหมาย
ศึกแสงมรกต
ศึกแสงมรกต+กลุ่มพลังใหม่
ศึกอัศวินดำ
ศึกอัศวินดำสปริงนิวส์
ศึกอิมิเน้นท์แอร์
ส.สมหมาย

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

 
Refresh แจ้งการรับฟังมวยหูสด ความเร็วในการรับชมขึ้นกับ speed internet ของท่าน. ถ้าอยากรับฟังได้อย่าง realtime ผู้ชมควรจะใช้ internet ที่มีความเร็วสูง
Link มวยไทยออนไลน์
หากมีปัญหาในการรับฟังมวยหู สามารถรับฟังจากสถานีอื่นๆ ได้ตามสถานีด้านล่างนี้
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 พฤศจิกายน 12 
  คมกริช ท.มโนธรรมรักษา แพ้คะแนน แก่นพิทักษ์ นาย่าปาร์ควิว  
  ก้าวไกล เพชรเจ้าพระยา ชนะน็อคยก 3 เพชรทองไท อ๊อดจิตอาสา  
  อินทรีผยอง ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้คะแนน ซันโต๊ส ศ.ศรัญภัทร  
  สำออยน้อย แดงเขาทราย ชนะคะแนน เพชรกลางดง ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์ฯ  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 พฤศจิกายน 05 
  เขี้ยวพยัคฆ์ ป.เพชรน้ำหนึ่ง ชนะคะแนน เม็ดเงิน ศิษย์ก้องสยาม  
  คีรีหลวง ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะคะแนน เพชรภูเงิน ส.รจรินทร์  
  จุติเทพ ส.สมหมาย ชนะคะแนน มังกรขาว แป๋งกองปราบ  
  หยาดฟ้า ราชานนท์ ชนะคะแนน วีระชัย ว.วิวัฒนานนท์  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 กันยายน 24 
  พยัคฆ์คีรี พยัคฆ์คลองแปด ชนะคะแนน เพชรภูเงิน ส.รจรินทร์  
  ธีระเดช ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้น็อคยก 3 จุติเทพ ส.สมหมาย  
  ยอดวิทยา ศิริลักษณ์มวยไทย แพ้คะแนน เด่นสยาม ส.เพชรอุดร  
  เพชรเกรียงไกร ต.ศิลาชัย เสมอ เดชฝั่งโขง ศิริลักษณ์มวยไทย  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 กันยายน 17 
  จ้าวพายุ ต.เพชรตะวัน ชนะคะแนน ยอดโบนัส ศรีกระนวนยิม  
  ไผ่เงิน ชายสุโขทัย ชนะคะแนน ชนแดน พันธ์ยุทธภูมิ  
  ดีที ไก่แจ้รังสิต ชนะน็อคยก 4 เพชรเอก ป.ฉลาด  
  เสือใหญ่ ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้น็อคยก 3 โชคดี จำรัสค้าแป้ง  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 กันยายน 10 
  แรมโบ้ ต.เพชรตะวัน ชนะน็อคยก 1 คมเพชรเล็ก ศ.นาแค  
  เพชรมงคล ดาบเปลื้อง 29 ชนะคะแนน เทอดเกียรติเล็ก จ.ภัทรียา  
  เพชรชินราช ส.สมหมาย ชนะน็อคยก 3 เพชรบึงกาฬ ม.ภูวนา  
  แซมม่อน (สวีเดน) ท.แสงเทียนน้อย แพ้คะแนน เพชรใหม่ ช.ณรงค์ศักดิ์  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 กันยายน 03 
  อินทรีพยอง ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะน็อคยก 3 น้องบอล ส.ศักดิ์สยาม  
  เชียงราย ท.พิพัฒน์พงษ์ แพ้คะแนน มังกรขาว แป๋งกองปราบ  
  ลายพยัคฆ์ ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้คะแนน ตี๋เล็ก ราชานนท์  
  บรรลือฤทธิ์ ศิษย์วัชรชัย ชนะคะแนน สายันต์เล็ก สายันต์ยิม  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 สิงหาคม 27 
  ฉลามเพชร พลายงามรีสอร์ท แพ้คะแนน จ้าวพายุ ต.เพชรตะวัน  
  นิเชาว์ ป.โสภณ แพ้น็อคยก 4 ซันโต๊ส ส.วัชรยิมส์  
  สำออยน้อย แดงเขาทราย ชนะคะแนน ซุปเปอร์เจ๋ง ศิษย์นายกพิเดช  
  ฟ้าสะท้าน นำแสงก่อสร้าง แพ้คะแนน เหนือธรณี สามชัยวิเศษสุข  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 สิงหาคม 13 
  เก้าโพธิ์ดำ หาญราวี ชนะคะแนน สั่งยุทธ ยอดธนู M.A.F.  
  คีรีหลวง ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้คะแนน เทอดเกียรติเล็ก จ.ภัทรียา  
  เพชรเกรียงไกร ต.ศิลาชัย ชนะน็อคยก 2 เรือนไทย ดาบพงษ์191  
  วิษณุพร ส.จ.ต้อยแปดริ้ว แพ้คะแนน เดชฝั่งโขง ศิริลักษณ์มวยไทย  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 สิงหาคม 06 
  หนึ่งพิบูลย์ ก.กัมปนาท แพ้น็อคยก 4 เดอะไกด์ ราชานนท์  
  มังกรขาว แป๋งกองปราบ ชนะคะแนน นำขบวน ส.ศิวะ  
  ดาวไฟ ส.เสือเพชร ชนะคะแนน เพชรชุมพล วิริยะฟาร์ม  
  ฟ้าสะท้าน นำแสงก่อสร้าง ชนะคะแนน แสนเก่ง ม.เพชรชัยภูมิ  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 กรกฎาคม 30 
  ธนชาติ ต.บ้านตาล ชนะคะแนน ก้องชัย ท.แสงเทียนน้อย  
  ไผ่เงิน ศิษย์เจ๊เอ็ม ชนะคะแนน ชาญยุทธ ศักดิ์รุ่งเรือง  
  เอกมงคล ป.สมาน ชนะน็อคยก 2 ชัยมงคล อ.ชนะชัย  
  ธนัญชัย ราชานนท์ ชนะคะแนน ฟ้าสุระ เคอเรจไฟต์ทีม  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 กรกฎาคม 23 
  ตี๋เล็ก อั๋นสุขุมวิท แพ้คะแนน ขุนพลเอก ส.ชวลิต  
  ยุทธนา ส.มีอุดร แพ้คะแนน ธีรเดช ช.ห้าพยัคฆ์  
  สิงห์ทองน้อย เกียรติกิตติพันธ์ ชนะน็อคยก 5 นิคม วันดีเกษตร  
  เหนือธรณี สามชัยวิเศษสุข ชนะน็อคยก 3 รักสุรินทร์ เคซ่ายิม  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 กรกฎาคม 16 
  ศรเงิน ส.มณีแดง ชนะคะแนน นนท์ ทรายมูลสนุ๊กเกอร์  
  เพชรศิริ เอส.ที.ดี.ทรานสปอร์ต แพ้คะแนน เพชรบึงกาฬ ส.จ.เล็กเมืองนนท์  
  ยอดวิทยา ศิริลักษณ์มวยไทย ชนะคะแนน เดชฤทธิ์ เคซ่ายิม  
  ยอดบัวเงิน ส.จุลแสน แพ้คะแนน เพชรสีหมอก ร.ร.กีฬาโคราช  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 กรกฎาคม 02 
  แชมป์ ดาบกรก้องฟ้า ชนะคะแนน ก้องเพชร ดาบหมีนครบาล  
  นิวพยัคฆ์ โนนแดงยิม ชนะคะแนน มงคลชัย ส.มีอุดร  
  แสนเก่ง ม.เพชรชัยภูมิ ชนะคะแนน น้องบี เพชรปตอ.  
  พลเอก ม.ภูวนา แพ้คะแนน วันเฉลิม ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 มิถุนายน 25 
  ธนูเพชร เพชรห้วยทับทัน ชนะน็อคยก 4 พาทิศ สิทธิชัย  
  เห่าดง นงค์ลักษณ์กุ้งเผา แพ้คะแนน นนทชัย จิตรเมืองนนท์  
  แซมม่อน เดรกเกอร์ ชนะน็อคยก 2 สมิงเดช ลูกหมีชุมพร  
  ตักศิลา ช.ห้าพยัคฆ์ เสมอ เพชรสายฟ้า ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 มิถุนายน 18 
  เทอดเกียรติเล็ก จ.ภัทริยานนท์ ชนะคะแนน เก้าฉัตร ร.ร. กระเทียมวิทยา  
  น้ำเต้าทอง ป.ประเสริฐยิม ชนะคะแนน ฉลองชัย ร.ร.กีฬาโคราช  
  ฉลามศึก สข.วาณิชสังข์รอด ชนะน็อคยก 5 มังกรขาว แป๋งกองปราบ  
  ช้างศึก เกียรติทรงฤทธิ์ แพ้น็อคยก 3 ราชสิงห์ ร.ร.กีฬาโคราช  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 มิถุนายน 11 
  โอโรโน่ พันธ์ดักษ์รัตนบุรี ชนะคะแนน ยอดณรงค์ อ.ประมวล  
  ศรนารายณ์ น้ำดื่มโชคปรีชา ชนะน็อคยก 4 วันแมน ป.ประสิทธิ์  
  ไวไฟ ว.เพชรพูล แพ้คะแนน ฟ้าสะท้าน นำแสงก่อสร้าง  
  สี่มนุษย์ ส.สริญญา แพ้คะแนน สะท้านฟ้า ราชานนท์  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 มิถุนายน 04 
  แสนรัก ศูนย์กีฬาบ้านไร่ แพ้น็อคยก 3 ยอดราชันย์ ศิษย์ยอดเซียน  
  ธนูเงิน ภ.หลักบุญ ชนะน็อคยก 3 แชมป์ ส.มีอุดร  
  โจโจ้ 13เหรียญรีสอร์ท แพ้คะแนน ฟ้าสุระ เคอเรจไฟต์ทีม  
  ตักศิลา ช.ห้าพยัคฆ์ เสมอ เพชรสายฟ้า ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 พฤษภาคม 28 
  ภูตะวัน ศิษย์บุญมี ชนะน็อคยก 3 นครหลวง สวนอาหารปีกไม้  
  ธีระเดช ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้คะแนน ยุทธนา ส.มีอุดร  
  ยอดปฐพี ศิริลักษณ์มวยไทย ชนะคะแนน เพชรไชยา ศิษย์ผู้พันตู่  
  พญาหลวง ฟลุ๊คบะหมี่เกี้ยว ชนะคะแนน สิงห์สุริยา ม.รัตนบัณฑิต  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 พฤษภาคม 21 
  สามเอ ช.เรืองรัมย์ แพ้คะแนน ไฟเขียว บ่าวสุรินทร์  
  สิงห์สยาม ภูอีเกิ้งรีสอร์ท แพ้น็อคยก 1 เพชรบูรพา นายกดอนลพบุรี  
  เพชรเมืองไทย ส.จ.วิชิตแปดริ้ว เสมอ ยอดขวัญ นายกดอนลพบุรี  
  ขุญหาญ ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้คะแนน นพเก้า ศิษย์เจ๊พิณ  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 พฤษภาคม 14 
  ธนูเงิน ภ.หลักบุญ ชนะน็อคยก 3 ยอดภูพาน ศิษย์แม็ค  
  ยอดสยามน้อย พ.เมืองเพชร แพ้น็อคยก 4 ยอดสุริยา ส.เชาวลิต  
  ไผ่ทอง ศิษย์เจ้เอ็ม แพ้คะแนน หนึ่งพยัคฆ์ ภ.หลักบุญ  
  ขุนศึก เอกบางไทร แพ้น็อคยก 3 สะท้านฟ้า ราชานนท์  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 พฤษภาคม 07 
  ไวไฟ สุนทรบางน้ำเปรี้ยว ชนะน็อคยก 4 วังถัง ค๊อปล่ามวยไทย  
  ไผ่เงิน ศิษย์เจ๊เอ็ม ชนะคะแนน ต้นเพชร ช.เรืองรัมย์  
  ยอดปฐพี ศิริลักษณ์มวยไทย ชนะคะแนน ยอดนที พ.เมืองเพชร  
  สี่มนุษย์ ส.สริญญา แพ้น็อคยก 4 ธนัญชัย ราชานนท์  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 เมษายน 30 
  เพชรเมืองศรี ส.จารุวรรณ ชนะคะแนน ชัยมงคล ช.ห้าพยัคฆ์  
  ก้องธรณี ลูกวังขี้เหล็ก ชนะคะแนน เพชรบูรพา นายกดอนลพบุรี  
  เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง แพ้คะแนน เงาพยัคฆ์ อ.บ.ต.โนนทอง  
  แรมโบ้ ลูกสระแก้ว แพ้คะแนน เรือนแพน้อย ศ.เลือดเมืองใต้  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 เมษายน 23 
  ฉลองชัย เสียจ้อร้อยเอ็ด ชนะคะแนน เพชรเลิศชัย อู๊ดราชามวยเล็ก  
  คนองเมฆ ป.ประการ ชนะคะแนน ยอดขุนศึก พ.เมืองเพชร  
  ช้างเผือกเล็ก เกียรติทรงฤทธิ์ แพ้น็อคยก 3 ลายพยัคฆ์ ช.ห้าพยัคฆ์  
  เพชรเมืองชล สุดสาครมวยไทย กรรมการไล่ฝ่ายแดงลงยก4 ศักดิ์มงคล เคซ่ายิมส์  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 เมษายน 16 
  นครหลวง สวนอาหารปีกไม้ ชนะคะแนน เพชรเหล่าเสือ ส.จิตรประเสริฐ  
  ลูกขวัญ ส.จ.เหว่าแปดริ้ว ชนะน็อคยก 3 ชนแดน พันธ์ยุทธภูมิ  
  โตโต้ อภินันท์มวยไทยไชยา แพ้น็อคยก 4 ยอดแก่นจันทร์ ว.มวยไทยจอมบึง  
  ประกายเพชร นิติสมุย ชนะคะแนน เรยา อั๋นสุขุมวิท  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 เมษายน 09 
  เด็ด เดชเด๊ะดา ชนะคะแนน เพชรอู่ทอง ศักดิ์เฉลียว  
  เพชรกลางดง ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์ ชนะคะแนน ซุปเปอร์เจ๋ง ศิษย์นายกพิเดช  
  ตักศิลา ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะคะแนน ยอดปฐพี ศิริลักษณ์มวยไทย  
  วันเฉลิม ส.จ.วิชิตแปดริ้ว แพ้คะแนน พลเอก อ.ขวัญเมือง  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 เมษายน 02 
  ยอดมาลัย เพชรเจริญวิทย์ แพ้คะแนน มาลัยทอง ช.เรืองรัมย์  
  ศรีพนม ร.ร.กีฬาพิษณุโลก แพ้คะแนน ซีต้า เอส.เค.พี.มวยไทย  
  ชัยมงคล แทมบางไทร แพ้คะแนน เรือนไทย ดาบธง191  
  ช้างศึก เกียรติทรงฤทธิ์ ชนะคะแนน ราชสิงห์ ร.ร.กีฬาโคราช  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 มีนาคม 26 
  อินทรีผยอง ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะคะแนน แสงดาวเล็ก ต.หลักสอง  
  บอดี้โกล์ฟ ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้คะแนน ทะเลเงิน ป.อ่าวทะเลบางเสร่  
  ตองเอ ก.กัมปนาท แพ้คะแนน ศรนารายณ์ น้ำดื่มโชคปรีชา  
  จรวดศึก ก.กัมปนาท แพ้น็อคยก 2 เหนือธรณี สามชัยวิเศษสุข  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 มีนาคม 19 
  หยกเมืองไทย เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน สมิงดำ นำแสงก่อสร้าง  
  เดชฤทธิ์ ป.เตละกุล ชนะน็อคยก 3 จูมง พรสุรินทร์  
  อองรี ป.เปาอินทร์ แพ้น็อคยก 2 ชัยมงคล แทมบางไทร  
  คมปฏัก ซินบีมวยไทย ชนะคะแนน ม้าศึกเล็ก อบต.กำพี้  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 มีนาคม 12 
  พิชิตสิงห์ ส.ข.ศิริพงษ์ แพ้น็อคยก 3 ดาว ก.กัมปนาท  
  มังกรขาว แป๋งกองปราบ ชนะคะแนน รุ่งเรืองชัย ว.วีริยะพงษ์  
  เพชรไชยา ศิษย์ผู้พันตู่ แพ้คะแนน ตักศิลา ช.ห้าพยัคฆ์  
  ขุนศึก ภ.สวนทอง ชนะคะแนน เพชรใหม่ ศิษย์ประกายฟ้า  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 มีนาคม 05 
  คีรีหลวง ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะน็อคยก 4 พลังพล ลูกปากน้ำ  
  มาวิน อ.มีคุณ ชนะคะแนน เสือหมอบ ศิษย์วัชรชัย  
  เหนือธรณี ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะคะแนน ฉลามศึก สข.วาณิชสังข์รอด  
  ทวน ก.กัมปนาท ชนะน็อคยก 4 ขุนหาญ ช.ห้าพยัคฆ์  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 กุมภาพันธ์ 26 
  ศรนารายณ์ น้ำดื่มโชคปรีชา ชนะคะแนน ก้องสนั่น ศักดิ์หอมศีล  
  ยอดเพชร แป๋งกองปราบ ชนะคะแนน ตองเอ ก.กัมปนาท  
  ยิ้มสยาม แป๋งกองปราบ ชนะคะแนน ทอง เมืองสีมา  
  พญาหลวง ฟลุ๊คบะหมี่เกี้ยว ชนะคะแนน ณพกฤต ก.กัมปนาท  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 กุมภาพันธ์ 19 
  ฉมวกเพชร เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน เพชรมงคล ส.กุลวงศ์  
  สกัดเพชร เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน มังกรเพชร ส.ก.สุไหงยิม  
  ศักดิ์นรินทร์ แป๋งกองปราบ ชนะคะแนน โดมทอง ลูกเจ้าพ่อโรงต้ม  
  เสือใหญ่ ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้น็อคยก 4 เพชรเมืองชล ภ.สวนทอง  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 กุมภาพันธ์ 05 
  อินทรีผยอง ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะคะแนน ปฏักหิน ซินบีมวยไทย  
  วันสงกรานต์ ศิษย์ประธานติ่ง แพ้คะแนน ลายพยัคฆ์ พยัคฆ์คลอง8  
  เบิกบาน ลูกเมืองเพชร แพ้น็อคยก 4 อองรี ป.เปาอินทร์  
  ร้อยเชิง สิงห์มาวิน แพ้คะแนน คมปฏัก ซินบีมวยไทย  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 มกราคม 29 
  จอมกิตติ ศิษย์นฤมล แพ้คะแนน ทะเลเงิน ป.อ่าวทะเลบางเสร่  
  เพชรไชยา ศิษย์ผู้พันตู่ ชนะคะแนน คอมมันโด ป.อ่าวทะเลบางเสร่  
  โจโจ้ ฮัวโรงน้ำแข็ง แพ้คะแนน เพชรใหม่ ส.ณรงค์ศักดิ์  
  ทวน ก.กัมปนาท ชนะคะแนน ไวไฟ ช.ห้าพยัคฆ์  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 มกราคม 22 
  คีรีหลวง ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะคะแนน เทพลิขิต ศิษย์ อ.เช้า  
  ณรงค์ทอง หมูสะพานใหม่ แพ้คะแนน มาวิน อ.มีคุณ  
  เสือใหญ่ ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะน็อคยก 4 สายันต์เล็ก พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์  
  เพชรลำสินธุ์ ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะน็อคยก 4 เพชรพิฆาต ก.กลั่นบุตร  
 ศึกมวยไทย ททบ.5 - เวทีมวยรังสิต
 16:00 มกราคม 15 
  มังกรเพชร ส.ก.สุไหงยิม ชนะน็อคยก 4 เพชรกังวาล เพชรมณีรัตน์  
  ลำน้ำมูลเล็ก ทีเด็ด99 แพ้คะแนน สปริ้นเตอร์ แป๋งกองปราบ  
  รณชัย สันติอุบล ชนะคะแนน กุมารดอย เพชรเจริญวิทย์  
  แสงตะวัน ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะคะแนน เดชฤทธิ์ ป.เตละกุล  
  - เวทีมวยอ.ท่าบ่อ หนองคาย
 : พฤศจิกายน 12 
  *** สะท้านภพ ศิษย์อานุภาพ ? - ? เพชรอนันต์ เอฟ.เอ.กรุ๊ป ***  
  เชโม่ เพชรยินดีอคาเดมี่(บราซิล) ? - ? อนันตชัย ส.พลังชัย  
 
หน้าแรก
วิจารณ์มวยเด็ด
แทงมวย