ผลมวยไทย มวยไทย ไก่ชน เรตมวย แทงมวย ฟุตบอล แทงบอล วิจารณ์มวย
Soccer Livescore
ช่อง 3
ช่อง 5
ช่อง 7
ช่อง 9
ช่อง True Visions
ช่อง ไลฟ์ทีวี
ช่อง TGN
ช่อง ทีสปอร์ต
ช่อง 11
PPTV
ไทยรัฐทีวี
Now 26
TV24
ราชดำเนิน
ลุมพินี
สยามอ้อมน้อย
ช่อง 7 สี
รามอินทรา
รังสิต
อิมพีเรียล ลาดพร้าว
จิตรเมืองนนท์
แม็กมวยไทย พัทยา
ศึกมวย
 ศึกเพชรหนุ่มน้อย ศึกเพชรหนุ่มน้อย
 ศึกอาร์แอร์ไลน์ ศึกอาร์แอร์ไลน์
ศึก พี.เค.แสนชัยฯ ศึก พี.เค.แสนชัยฯ
ศึก มวยมันส์วันศุกร์ ศึก มวยมันส์วันศุกร์
ศึกเกียรติเพชร ศึกเกียรติเพชร
ศึกขุนศึกตระกูลหยาง ศึกขุนศึกตระกูลหยาง
ศึกจ้าวมวยไทย ศึกจ้าวมวยไทย
ศึกจิตรเมืองนนท์ ศึกจิตรเมืองนนท์
ศึกชูเจริญมวยไทย ศึกชูเจริญมวยไทย
ศึกเชฟบุญธรรม ศึกเชฟบุญธรรม
ศึกดร.น็อตมวยไทยซุปเปอร์ไฟต์ ศึกดร.น็อตมวยไทยซุปเปอร์ไฟต์
ศึกต.ชัยวัฒน์ ศึกต.ชัยวัฒน์
ศึกบางระจัน ศึกบางระจัน
ศึกพุ่มพันธุ์ม่วง ศึกพุ่มพันธุ์ม่วง
ศึกเพชรเกียรติเพชร ศึกเพชรเกียรติเพชร
ศึกเพชรยินดี ศึกเพชรยินดี
ศึกเพชรสุภาพรรณ ศึกเพชรสุภาพรรณ
ศึกเพชรหนุ่มน้อย ศึกเพชรหนุ่มน้อย
ศึกมวยดีวิถีไทย ศึกมวยดีวิถีไทย
ศึกมวยไทย 7 สี  ศึกมวยไทย 7 สี
ศึกมวยไทย คมชัดลึก ศึกมวยไทย คมชัดลึก
ศึกมวยไทย ททบ.5 ศึกมวยไทย ททบ.5
ศึกมวยไทยลุมพินี TKO ศึกมวยไทยลุมพินี TKO
ศึกรวมพลคนแปดริ้ว ศึกรวมพลคนแปดริ้ว
ศึกวันกิ่งทอง ศึกวันกิ่งทอง
ศึกวันทรงชัย ศึกวันทรงชัย
ศึกวันทรงชัยแชมป์มวยไทย ศึกวันทรงชัยแชมป์มวยไทย
ศึกวันมิตรชัย ศึกวันมิตรชัย
ศึกส.สมหมาย ศึกส.สมหมาย
ศึกแสงมรกต ศึกแสงมรกต
ศึกอิมิเน้นท์แอร์ ศึกอิมิเน้นท์แอร์
 
tmbet.com
Refresh แจ้งการรับฟังมวยหูสด ความเร็วในการรับชมขึ้นกับ speed internet ของท่าน. ถ้าอยากรับฟังได้อย่าง realtime ผู้ชมควรจะใช้ internet ที่มีความเร็วสูง
Link มวยไทยออนไลน์
หากมีปัญหาในการรับฟังมวยหู สามารถรับฟังจากสถานีอื่นๆ ได้ตามสถานีด้านล่างนี้
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 25 เมษายน 2561 
  เจเจ ศ.ไก่เขี่ย แพ้คะแนน เพชรดำ ส.รื่นรมย์  
  หงส์ดำ ภ.หลักบุญ แพ้คะแนน คมกริช ท.มโนธรรมรักษา  
  กบภูเขา ทองไทมวยไทยยิม แพ้น็อคยก 3 โปเย ว.สันต์ใต้  
  เขี้ยวพยัคฆ์ ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้คะแนน ไพโรจน์น้อย ศรีสุริยันต์โยธิน  
  ปราบศึก เจ.เอส.พี ชนะน็อคยก 2 เพชรสมหวัง อ.ประเสริฐ  
  น้ำพองน้อย ส.สมหมาย ชนะคะแนน ยอดโกศล จ.ทวีชัย  
  ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล ชนะคะแนน สุทิน เกียรติหมู่ 4  
  นพเดชเล็ก ศิษย์หลวงตาเจตะมิน ? - ? ก้องสยาม ส.พันธ์สุวรรณ  
  ปิน ท.ประทุมทอง ? - ? มรดก เกียรติบุญตา  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 23 เมษายน 2561 
  เทพลิขิต ศิษย์ อ.เช้า ชนะคะแนน อิทธิฤทธิ์ ศิษย์ครูเดช  
  โจ๊กเกอร์ เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน นิวเคลียร์ เกียรติทรงฤทธิ์  
  ฉมวกเพชร เพชรสี่หมื่น ชนะน็อคยก 1 ยอดขุนพล ศิษย์รองนุช  
  สกัดเพชร เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน เพชรสกล ลูกเขาขวาง เจ.เอส.พี  
  เพชรนิยม เอฟ.เอ.กรุ๊ป แพ้คะแนน เพชรหัวหิน ป.เพชรไข่แก้ว  
  เพชรสมหมาย ส.สมหมาย ชนะคะแนน เพชรวิชิต สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  ขวัญโดม ต่อมีนบุรี ชนะคะแนน เพชรสำเร็จ อบต.หนองยางทอย  
  รสเด็ด น้ำดื่มนัมเบอร์วัน ชนะคะแนน ศักดิ์หน่อย ซูจีบะหมี่เกี๊ยว  
  โบวี่ ศิษย์คุณมะ ชนะคะแนน สี่กั๊ก ซูจีบะหมี่เกี๊ยว  
 ศึกจิตรเมืองนนท์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 19 เมษายน 2561 
  กานต์ชัย จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน ก้าวไกล ร.ร.กีฬาโคราช  
  คมเพชร จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน ขนุนเพชร ศิริลักษณ์มวยไทย  
  ไผ่เงิน ศิษย์เจ๊เอ็ม ชนะน็อคยก 4 ศรพระราม น.นริสสร  
  เสกสิทธิ์ ท.แสงเทียนน้อย ชนะคะแนน เพชรพิชิต ย.ภูมิประเทศ  
  กุมารเงิน จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน เพชรแปดริ้ว ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  สะแกงาม จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน เอกยะลา ยุ้ยการช่าง  
  เปรี้ยวปาก ส.จ.วิชิตแปดริ้ว เสมอ เพชรนรินทร์ ป.เป็กโก้  
  จุฑาเทพ ยอดธนูMAF แพ้คะแนน นาบิล เพชรรุ่งเรือง  
  หนุ่มพิบูลย์ ป.ประกาญจน์ แพ้น็อคยก 3 ยอดมณี ศิษย์อุ๊อุบล  
 ศึกวันกิ่งทอง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 18 เมษายน 2561 
  สองฝั่งโขง เอฟ.เอ.กรุ๊ป ชนะคะแนน หาญชัย ท.พราน 49  
  ออโต้ เมืองผาภูมิ ชนะคะแนน บัลลังก์เงิน อ.ยุทธชัย  
  สี่แคว ทีเอ็นมวยไทยยิม ชนะน็อคยก 4 เพชรอดิศร หมูปิ้งอร่อยจุงเบย  
  ไคโตะ ว.วันชัย แพ้คะแนน บัวขาวเล็ก ศิษย์ อ.บุญชอบ  
  กองพลเล็ก เกียรติกองพล ชนะน็อคยก 3 ฉมวกเพชร ส.ตะกรุดทอง  
  ชวาฤทธิ์ เกียรติชัยยุทธ แพ้น็อคยก 3 เข็มเพชร พุ่มพันธุ์ม่วง  
  ธนเดช ท.พราน 49 ชนะคะแนน วีระพลเล็ก ว.วันชัย  
  คมเคียว ศิษย์ ป.จ.ว. ชนะคะแนน ราชสีห์ ทีเอ็นมวยไทยยิม  
  น้องโอ๊ต เกียรติกำพล ชนะคะแนน ซุปเปอร์บอล อ.วันเชิด  
 ศึกเพชรเจ้าพระยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 16 เมษายน 2561 
  เพชรดำ อบจ.สกลนคร ชนะคะแนน ชาญศึก ก.กัมปนาท  
  จอมโหด มนต์ศักดิ์สุพรรณ แพ้คะแนน รถเหล็ก เกียรติหมู่ 10  
  เด่นฮาซิม ม.อันดามัน ชนะน็อคยก 3 พิชิตชัย ธวัชชัยยิม  
  ยอดกังวาน ส.ธารทิพย์ ชนะน็อคยก 4 ซุปเปอร์ไนท์ ท.นิยมสุข  
  เด่นณรงค์ ท.นิยมสุข ชนะคะแนน เพชรนรินทร์ อธิคมยิม  
  เดือน ก.กัมปนาท ชนะคะแนน ตี๋ใหญ่ ส.ปลื้มจิตต์  
  ชลธาร เกียรติพูลผล แพ้น็อคยก 4 ไชยชาญ พยัพคำพันธ์  
  เก่ง ส.ปลื้มจิตต์ ชนะคะแนน ฮิปปี้ สิงห์จตุรัส  
  หยก ท.เมืองหลังสวน แพ้คะแนน เก้าล้าน สจ.แดนระยอง  
 ศึกชูเจริญมวยไทย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 12 เมษายน 2561 
  ไมค์ ส.พูลสวัสดิ์ แพ้น็อคยก 1 ยอดมงคล ก.กัมปนาท  
  จอมโว ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะน็อคยก 1 ธวัชชัย ท.มโนธรรมรักษา  
  สายเลือดใหม่ ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน ธรรมราช ภูธารรีสอร์ท  
  คฤหาสน์ ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน ซ่อนรัก ศิษย์ ปจว.  
  เพชรเขมราช ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะน็อคยก 2 แสงสว่าง เกษมหัวไทร  
  ธีระเดช ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้น็อคยก 3 สุขสวัสดิ์ แสงมรกต  
  จอมพิชิต ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน จรวดศึก ก.กัมปนาท  
  หนึ่งอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน สามกอเล็ก นุ้ยสี่มุมเมือง  
  ล้อเหล็ก ยุ้ยการช่าง ชนะคะแนน พลังทรัพย์ ศ.จิตรลดา  
 ศึกบางระจัน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 11 เมษายน 2561 
  ปราบปรามเล็ก ส.สุนทรพิทักษ์ แพ้น็อคยก 4 พยัคฆ์ขาว ศิษย์แม็ค  
  ทอมมี่ ท.ยอดพุทธ ชนะคะแนน หนุ่มเทพ พุ่มพันธุ์ม่วง  
  บารมี ต.ท่าวัด แพ้น็อคยก 2 กังวาลน้อย ท.เมืองหลังสวน  
  วีระชัย ทีเด็ด 99 ชนะน็อคยก 4 ดาวโรจน์ จิตรเมืองนนท์  
  อินทรีดำ รุ่งถาวร ชนะคะแนน พยัคฆ์คีรี ช.ห้าพยัคฆ์  
  ซันโต๊ส ศ.ศรัญภัทร แพ้น็อคยก 4 ทัพหน้า ส.วริษฐา  
  ชาญคริต อ.พิมลศรี ชนะคะแนน สุรชัย ส.สมหมาย  
  ยอดดวงใจ สจ.มนตรี แพ้คะแนน ทายาทช้าง ลูกปลามังกร  
  โยโย่ ศิษย์เจ๊พา แพ้น็อคยก 2 ตี๋เล็ก อบต.หนองบัวทุ่ม  
 ศึกวันมิตรชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 09 เมษายน 2561 
  แดนสยาม ครูดามยิมส์ ชนะคะแนน ยอดสยาม ไฟต์เตอร์มวยไทย  
  แสนซน เอราวัณ ชนะน็อคยก 4 สมิงเดช น.อนุวัฒน์ยิมส์  
  ก้าวมงคล เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้น็อคยก 3 อ๊อฟไซด์ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  รุ้งนารายณ์ ม.รัตนบัณฑิต ชนะคะแนน อาชาไนย เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  หรั่งขาว ว.สังข์ประไพ ชนะคะแนน เพชรสองภาค ศิษย์เจริญทรัพย์  
  เทพทักษิณ ศ.ศรสิงห์ ชนะคะแนน เด่นเกรียงไกร สิงห์มาวิน  
  บุญหลง คลองสวนพลูรีสอร์ทอยุธยา แพ้คะแนน ประจัญบาน สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  โยธิน เอฟ.เอ.กรุ๊ป แพ้คะแนน เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์  
  เพชรวานร ดาบเรศ ปส. แพ้คะแนน โฟร์วิล ศิษย์เจริญทรัพย์  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 05 เมษายน 2561 
  เพชรจักจั่น ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะน็อคยก 3 เทพภูผา ลูกพญาลิไท  
  น้องแชมป์ สวนอาหารปีกไม้ ชนะน็อคยก 2 ทหารเอก นายกเอท่าศาลา  
  สุวัฒน์เล็ก ทีเด็ด 99 แพ้น็อคยก 1 ยอดธงชัย ส.ปลื้มจิตร  
  ปราบศึก เจ.เอส.พี.ยิมส์ ชนะน็อคยก 2 ธนูเงิน ภ.หลักบุญ  
  ซุปเปอร์แบล็ค ส.จ.ต้อยแปดริ้ว ชนะน็อคยก 4 เพียงพอ ว.วังพรม  
  เกล็ดแก้ว นาวีอันดามัน แพ้คะแนน สมิงดำ ไมอามี่คอนโดบางปู  
  เมธี ส.จ.ต้อยแปดริ้ว ชนะคะแนน เสาเอก เคซ่ายิม  
  ปฏักชัย ซินบีมวยไทย ชนะคะแนน เพชรเอก เพชรเจ้าพระยา  
  อำนาจเดช ศิษย์นายกโมทย์ แพ้คะแนน เขาทอง ศักดิ์รุ่งเรือง  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 04 เมษายน 2561 
  บัวขาวเล็ก ลูกคลองตัน ชนะคะแนน เก่งกล้า ฟลุ๊คบะหมี่เกี้ยว  
  ปานเพชร ว.สังข์ประไพ ชนะคะแนน นครหลวง ปีกไม้ฟิตเนสแอนด์มวยไทย  
  ศักดิ์ศรี เกียรติหมู่9 ชนะน็อคยก 3 กวางเพชร มวยหูหนุ่มบางกระดี่  
  ดีเซลเล็ก ว.วันชัย ชนะคะแนน ไก่ป่า 13 เหรียญรีสอร์ท  
  แพรวพราว เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน สั่งฟ้า น.อนุวัฒน์ยิม  
  น้องยศ ศิษย์เจ้กานต์ ชนะคะแนน ร้อยเชิง สิงห์มาวิน  
  พลังพล เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน จอมโหด อีมิเน้นท์แอร์  
  สิงห์พิฆาต ส.ชัยเจริญ แพ้น็อคยก 2 เดชยุทธการ จ่าแสร์คอหงส์  
  จอมขมังเวทย์ ศิษย์บุญชนะ แพ้คะแนน อรนุชเล็ก ศิษย์แม็ค  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 02 เมษายน 2561 
  น้องโรส บ้านเจริญสุข ชนะคะแนน กฤติเดช ต.สุรัตน์  
  โมฮ๊อค ทีเด็ด 99 แพ้คะแนน วันมาวิน พุ่มพันธุ์ม่วง  
  อนุวัฒน์ ณัฐกินปลา แพ้น็อคยก 3 สายันต์เล็ก สายันต์ยิม  
  สรรเพชร 91รุ่งโรจน์ แพ้น็อคยก 3 โอเล่ห์ ศิษย์นิวัฒน์  
  คมปฏัก ซินบีมวยไทย ชนะคะแนน หาญพล ก.สุวรรณทัต  
  เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง แพ้คะแนน กุมารดอย เพชรเจริญวิทย์  
  ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย ชนะคะแนน ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่  
  อิทธิพล ลูกคลองตัน ชนะคะแนน เทพลิขิต ศิษย์ อ.เช้า  
  คำสัญญา อีสานแท็กเตอร์ แพ้คะแนน ยอดขุนศึก ศิษย์ครูเยี่ยม  
 ศึกบางระจัน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 29 มีนาคม 2561 
  เพชรขุนหาญ ป.เปาอินทร์ ชนะคะแนน เพชรภูเงิน ส.รจรินทร์  
  ลมเหนือ ส.จ.เปี๊ยกอุทัย แพ้คะแนน เพชรมงคล ว.มวยไทยจอมบึง  
  บัวเขียว ป.เปาอินทร์ ชนะคะแนน แสงดาวเล็ก ส.สง่าโคกภูยิม  
  พยัคฆ์หิรัญ ช.ห้าพยัคฆ์ แดงโดนไล่ลงยก 3 นิคมเล็ก ต.ท่าวัด  
  พรชัยน้อย ม.รัตนบัณฑิต ชนะคะแนน เพชรบึงกาฬ ฝนจางชลบุรี  
  ศิริมงคล พ.ธวัชชัย ชนะคะแนน พญาต่อ อ.ขวัญเมือง  
  ยอดขุนศึก ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะน็อคยก 2 หนึ่งพิชิต เกียรติชูไทย  
  เพชรพิฆาต TFC มวยไทยยิม แพ้คะแนน บิ๊กเบิร์ด ธงเขียวรีสอร์ท  
  สิงห์สารวัตร ส.สุนทรพิทักษ์ แพ้คะแนน เหนือเมฆ สพล.สุพรรณบุรี  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 28 มีนาคม 2561 
  เทพมังกร เกียรติภัทรพรรณ ชนะน็อคยก 3 เพชรสีทอง ส.ศักดิ์นิรันดร์  
  แก้วมังกร เกียรติภัทรพรรณ ชนะคะแนน อาราเบียน เอราวัณ  
  ยอดเล็ก ทีบีเอ็มยิมส์ แพ้น็อคยก 5 เดชเพชร ศักดิ์วิเชียร  
  จอมทอง ศักดิ์วิเชียร แพ้น็อคยก 3 เข็มเพชร พุ่มพันธุ์ม่วง  
  สิงห์สัมพันธ์ ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์ฯ แพ้น็อคยก 2 โดโด้ ลูกโคกรัก  
  ตะวันศึก ศิษย์ อ.บุญชอบ แพ้คะแนน ก้องนภา ศรีมงคล  
  ขุนเดี่ยว พยัพคำพันธ์ ชนะคะแนน มรดกเพชร เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  ยอดกฤษดา ดาบรันสารคาม แพ้น็อคยก 1 ใกล้รุ่ง ศศิประภายิม  
  ยอดธง ส.ลำภาชัย ชนะน็อคยก 3 เพชรเอก เพชรทิพย์สิงห์  
 ศึก ส.สมหมาย + จิตรเมืองนนท์ วันที่ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 26 มีนาคม 2561 
  ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน เพชรสมหมาย ส.สมหมาย  
  ยอดวิทยา ศิริลักษณ์มวยไทย ชนะคะแนน สิงห์ทองน้อย เอ๋สะพานสูง  
  เพชรมหาชน จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน องค์บาก หิมาลัยยิม  
  ยอดบัวแดง เดอะกลั๊ฟพัทยา ชนะคะแนน หยกมรกต ว.สังข์ประไพ  
  ชัยมงคล ป.อ่าวทะเลบางเสร่ ชนะคะแนน เพชรบุญส่ง เพชรจินดา  
  เปรี้ยวปาก สจ.วิชิตแปดริ้ว ชนะคะแนน เพชรนรินทร์ ป.เป็กโก้  
  เพชรน้ำงาม อ.ขวัญเมือง ชนะคะแนน ยามีน สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  เดือน ก.กัมปนาท ชนะคะแนน วันพิชิต ศรีกระนวนยิม  
  ซุปเปอร์เล็ก จิตรเมืองนนท์ ชนะน็อคยก 2 ก้องไพร ท.เมืองหลังสวน  
 ศึกเชฟบุญธรรม - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 22 มีนาคม 2561 
  เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน แรมบ๊อง ลีซอการค้า  
  ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล ชนะคะแนน สุขสวัสดิ์ แสงมรกต  
  จอมพิฆาต ชูวัฒนะ แพ้น็อคยก 4 เพชรมณี ภ.หลักบุญ  
  เสาโท เคซ่ายิมส์ ชนะคะแนน ก้าวไกล ช.ห้าพยัคฆ์  
  รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง แพ้คะแนน มงคลแก้ว ส.สมหมาย  
  เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง ชนะน็อคยก 4 เอ็กซ์ตร้า ศิษย์วรพัฒน์  
  เสกสรร อ.ขวัญเมือง ชนะคะแนน พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  จอมนำโชค ชูวัฒนะ ชนะน็อคยก 4 ฮัมเมอร์ จักรยานมวยไทยยิม  
  หนึ่งอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน ไฟเขียว ช.ห้าพยัคฆ์  
 ศึกชูเจริญมวยไทย+เชฟบุญธรรม - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 21 มีนาคม 2561 
  จอมโว ศิษย์ฟ้าสีทอง ชนะคะแนน ยอดอีที สวนอาหารปีกไม้  
  แสนเอก เกียรติหมู่ 9 ชนะคะแนน เพชรมหาชน ท.พิพัฒน์พงษ์  
  คฤหาสน์ ศิษย์เชฟบุญธรรม แพ้คะแนน เอกพิภพ ม.กรุงเทพธนบุรี  
  สามเอก ราวีมวยไทย ชนะน็อคยก 4 เพชรเกรียงไกร ช.พิทักษ์ชัย  
  ชลธาร เกียรติพูนผล ชนะน็อคยก 4 นิคม วันดีเกษตร  
  คมเกียรติ ท.มโนธรรมรักษา แพ้คะแนน นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  จอมพิชิต ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะน็อคยก 3 เพชรสองคม ศิษย์เจริญทรัพย์  
  สายเลือดใหม่ เพชรอู่ทองมวยไทย ชนะน็อคยก 3 คมเกียรติเล็ก ส.พรทิพย์  
  ปิ่นเงิน ชูวัฒนะ แพ้น็อคยก 3 หยกเพชร ส.ศักดิ์นรินทร์  
 ศึกวันกิ่งทอง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 19 มีนาคม 2561 
  โฟร์วิล ศิษย์เจริญทรัพย์ ชนะคะแนน ป.ปลื้ม ศิษย์ดอกจิก  
  ออโต้ เมืองผาภูมิ ชนะคะแนน ยอดขุนพล ส.รจรินทร์  
  เพชรใต้ เกียรตินะดีย์ แพ้น็อคยก 2 สี่แคว ที.เอ็นมวยไทย  
  ไคโตะ ว.วันชัย ชนะคะแนน อีสานเขียว เอฟ.เอ.กรุ๊ป  
  ชวาฤทธิ์ เกียรติชัยยุทธ ชนะคะแนน งาเทา ป.วลาลักษณ์  
  ธนเดช ท.พราน 49 เสมอ วีระพลเล็ก ว.วันชัย  
  เรืองเดช เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้น็อคยก 3 ฟลุ๊คน้อย เกียรติฟ้าลิขิต  
  ผู้พันเสือ ศิษย์เซียนฟารังสิต แพ้คะแนน สองฝั่งโขง เอฟ.เอ.กรุ๊ป  
  พนมทวน ศิษย์ ป.จ.ว. ชนะคะแนน มาใหม่ ศิษย์กำนันเหน่ง  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 15 มีนาคม 2561 
  รุ่งพิทักษ์ นุ้ยสี่มุมเมือง ชนะคะแนน เพชรน้ำดำ ส.รื่นรมย์  
  ดาว ก.กัมปนาท แพ้น็อคยก 3 ตี๋ใหญ่ ส.ปลื้มจิตร  
  คนองศึก ก.กัมปนาท ชนะคะแนน แก่นพิทักษ์ นาย่าปาร์ควิวขอนแก่น  
  ไหวพริบ ว.วังพรม ชนะคะแนน นิลมังกร อ.สบายแท้  
  สุรชัย อ.อัจฉริยะ แพ้คะแนน จรวดศึก ก.กัมปนาท  
  เพชรทักษิณ ส.สมหมาย ชนะคะแนน ชาญคริต อ.พิมลศรี  
  ชนะศึก ก.กัมปนาท แพ้คะแนน รุ่งกิจ หมอเบสกมลา  
  จักราเล็ก ส.เสาวคนธ์ ชนะน็อคยก 3 เสริมซ้าย ศิษย์เสธตู่  
  ล้อเหล็ก ยุ้ยการช่าง ชนะคะแนน ยอดดวงใจ สจ.มนตรี  
 ศึกต.ชัยวัฒน์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 14 มีนาคม 2561 
  ทหารเอก นายกเอท่าศาลา ชนะน็อคยก 3 ศรีสะเกษ พรมมณีมวยไทย  
  เพชรจริง ลูกบ้านใหม่ ชนะคะแนน เขี้ยวเพชร เกียรติไพรสณฑ์  
  เอกยะลา ยุ้ยการช่าง แพ้น็อคยก 4 กานต์ชัย จิตรเมืองนนท์  
  ซันโต๊ส ศ.ศรัณภัทร ชนะคะแนน พยัคฆ์คีรี ช.ห้าพยัคฆ์  
  แวววาว ว.วังพรม เสมอ อินทรีดำ รุ่งถาวร  
  ปังตอ ภ.หลักบุญ เสมอ ดีเซลเล็ก ว.วันชัย  
  เสาเอก เคซ่ายิม ชนะคะแนน สมิงดำ ไมอามี่คอนโดบางปู  
  หงษ์ดำ ภ.หลักบุญ ชนะน็อคยก 3 หนุ่มเทพ พุ่มพันธุ์ม่วง  
  เหมือนฝัน อ.ขวัญเมือง ชนะคะแนน หนึ่งพิชิต ช.เกตุวีณา  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 12 มีนาคม 2561 
  เพชรอนันต์ ป.จรินทร์ศักดิ์ ชนะคะแนน กึกก้อง 13เหรียญรีสอร์ท  
  ศักดิ์ศรี เกียรติหมู่9 แพ้คะแนน แดนสยาม ครูดามยิมส์  
  วันชัย เกียรติหมู่ 9 แพ้คะแนน เพชรชวลิต ส.จิตรพัฒนา  
  หยกทอง ปิ่นสินชัย ชนะคะแนน ชนะเลิศ มีนะโยธิน  
  ก้าวมงคล เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน อ๊อฟไซด์ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  สมรักษ์น้อย มวยเด็ด 789 แพ้คะแนน เทพทักษิณ ศ.ศรสิงห์  
  บุญหลง คลองสวนพลูรีสอร์ทอยุธยา แพ้คะแนน ก้องธรณี ส.สมหมาย  
  ขวัญมงคล เกียรติทัพไทย ชนะน็อคยก 2 เพชรรุ่ง ชุมพรมวยไทย  
  นพเก้า มานพรุ่งโรจน์ แพ้น็อคยก 3 เหลี่ยมเพชร เพชรบูรพา  
 ศึกเพชรวิทยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:: 08 มีนาคม 2561 
  อิทธิพล ลูกคลองตัน ชนะคะแนน ยอดสิงห์ สิงห์มาวิน  
  พรเสน่ห์ ส.ภูมิภัทร ชนะคะแนน ยอดภูหลวง เกียรตินครชล  
  กุมารเงิน จิตรเมืองนนท์ ชนะน็อคยก 4 ชาละวัน อรรถชัยมวยไทยยิม  
  ศักดิ์สิทธิ์ ต.เปี่ยมทรัพย์แปดริ้ว ชนะคะแนน กุมารทอง จิตรเมืองนนท์  
  เด่นเกรียงไกร สิงห์มาวิน ชนะคะแนน เกรียงไกร เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  ร้อยเชิง สิงห์มาวิน ชนะคะแนน อาชาไนย เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  มรกต เพชรสี่หมื่น แพ้น็อคยก 3 ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย  
  เพชรมรกต ว.สังข์ประไพ ชนะคะแนน มานะศักดิ์ สจ.เล็กเมืองนนท์  
  เพชร เข้มมวยไทยยิม แพ้น็อคยก 3 เขาทอง ศักดิ์รุ่งเรือง  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 07 มีนาคม 2561 
  เพชรพนัส น.อนุวัฒน์ยิม ชนะคะแนน สายฟ้าน้อย ฟิคโลจิสติกส์  
  ห้างทอง มวยเด็ด 789 แพ้คะแนน ก้องสุริยา ศิษย์นที  
  ไชโย เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน สะแกงาม จิตรเมืองนนท์  
  น้องยศ ศิษย์เจ๊กานต์ ชนะคะแนน เผด็จศึก ก.กัมปนาท  
  รุ้งนารายณ์ ม.รัตนบัณฑิต ชนะน็อคยก 4 คิมหล่วย สันติอุบล  
  เพชรเมืองชล ภ.สวนทอง ชนะคะแนน สามดี เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  โยธิน เอฟ.เอ.กรุ๊ป ชนะคะแนน พลังพล เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  พรอนันต์ บ.จรินทร์ศักดิ์ แพ้น็อคยก 3 เทพนรินทร์ เกียรตินะดีย์  
  ไอคิว ส.เดชปรีชา ชนะน็อคยก 2 ชูธง เกียรติฉัตรชัย  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 05 มีนาคม 2561 
  โมฮ็อค เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน อนุวัฒน์ ณัฐกินปลา  
  ยักษ์ไมค์ ป.ฉัตรชัย แพ้คะแนน ยักษ์ขจรศักดิ์ ป.เพชรมากคง  
  เพชรสำเร็จ อบต.หนองยางทอย แพ้น็อคยก 1 ก้องสนั่น ศักดิ์หอมศีล  
  ขวัญโดม เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน ม้าศึกเล็ก ร.ร.กีฬาโคราช  
  สุริยันต์เล็ก พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม แพ้น็อคยก 4 ประจัญบาน สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง ชนะคะแนน กุมารดอย เพชรเจริญวิทย์  
  คมปฏัก ซินบีมวยไทย แพ้คะแนน เพชรรุ่ง นายกไก่แปดริ้ว  
  รุ่งนรา รัตนภานุ แพ้น็อคยก 2 เพชร ส.กิจรุ่งโรจน์  
  อนันตชัย ป.พิฆเนศ ชนะคะแนน เพชรมงคล ศิษย์ธงศักดิ์  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 28 กุมภาพันธ์ 2561 
  พิชิตศึก ก.กัมปนาท แพ้คะแนน ดาวนภา สิงห์ป้อมปราบ  
  เจเจ ส.ไก่เขี่ย ชนะคะแนน นินจา ต.ดำรงชัย  
  น้องแชมป์ สวนอาหารปีกไม้ ชนะน็อคยก 3 ยอดมงคล ก.กัมปนาท  
  ฮ่องเต้ รินมวยไทย ชนะคะแนน เพชรมงคล อ.ปิติศักดิ์  
  ดีที ลูกบ้านใหม่ แพ้น็อคยก 4 ฉมวกเพชร ศิษย์ดาบหวาด  
  เก่งกาจ ป.เป็กโก้เคมอเตอร์ แพ้คะแนน รักกิตติ ส.จ.ต้อยแปดริ้ว  
  คชสาร ว.วิวัฒนานนท์ แพ้น็อคยก 3 เพชรสองภาค ศิษย์เจริญทรัพย์  
  สุวัฒน์เล็ก ทีเด็ด 99 แพ้คะแนน เพชรมณี รินมวยไทย  
  กรุงไทย ทีเด็ด99 ชนะคะแนน ยอดชิงชัย ตลิ่งงามมวยไทย  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 26 กุมภาพันธ์ 2561 
  เก่งกล้า ป.เป็กโก้เคมอร์เตอร์ ชนะคะแนน จอมพิฆาต ชูวัฒนะ  
  ตักศิลา ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะคะแนน วิคเตอร์ คอนเนคซ่า  
  ยาซีน บุ๊คคาเน็ม ชนะคะแนน สเตฟาน ภูเก็ตท็อปทีม  
  สิงห์สุริยา ศักดิ์ชัยโชติ แพ้คะแนน มูฮัมหมัดซูฮาน อลามอลยิม  
  ก้าวหน้า พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ ชนะคะแนน ซุปเปอร์แบงค์ ม.รัตนบัณฑิต  
  ยูเซฟ บุ๊คคาเน็ม ชนะน็อคยก 3 นพเก้า ก.เกษานนท์  
  พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน เสกสรร อ.ขวัญเมือง  
  จั่นเจา ศิษย์สองพี่น้อง ชนะน็อคยก 3 เลิศทวี ชำนาญแทน  
  เริงน้อย บ้านแคน 03 แพ้คะแนน เอกเมฆินทร์ ม.กรุงเทพธนบุรี  
 ศึกเพชรเจ้าพระยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 22 กุมภาพันธ์ 2561 
  บางคล้าน้อย ม.รัตนบัณฑิต แพ้คะแนน เอกยะลา ยุ้ยการช่าง  
  ราชศักดิ์ ทีเด็ด 99 แพ้คะแนน เพชรมณี ภ.หลักบุญ  
  เพชรบุญส่ง เพชรจินดา ชนะคะแนน คมพยัคฆ์ ทีเด็ด 99  
  เกล็ดแก้ว นาวีอันดามัน ชนะคะแนน กฤษณะ สิงห์ป้อมปราบ  
  เสาโท เคซ่ายิม ชนะคะแนน แรมบ๊องส์ ลีซอการค้า  
  ลำน้ำมูลเล็ก อ.อัจฉริยะ แพ้คะแนน เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์  
  ชนะศึก ก.กัมปนาท แพ้คะแนน เพชรน้ำงาม อ.ขวัญเมือง  
  พยัคฆ์หมอลำ ส.วงษ์ทอง ชนะคะแนน เป็นตัง ส.พูลสวัสดิ์  
  กังวาลน้อย ท.เมืองหลังสวน ชนะคะแนน ยอดวิชา ท.มโนธรรมรักษา  
 ศึกชูเจริญมวยไทย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 21 กุมภาพันธ์ 2561 
  เสาร์ห้า สิทธิ์ปากพนัง ชนะคะแนน ลำน้ำมูล อู๊ดดอนเมือง  
  เพชรน้ำดำ ส.รื่นรมย์ ชนะคะแนน แดนนภา อู๊ดดอนเมือง  
  อินทรีผยอง ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้คะแนน เพชรบึงกาฬ ร.ร.กีฬาโคราช  
  สมเดช พ.มีบุญ ชนะคะแนน หนุ่มสุรินทร์ ช.เกตุวีณา  
  ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์ แพ้น็อคยก 3 เพชรรุ่งโรจน์ ร.ร.กีฬาโคราช  
  ฉัตรพลอย ส.พูลสวัสดิ์ ชนะคะแนน ธนเดช ท.พราน49  
  เพชรงาม เกียรติกำพล แพ้น็อคยก 4 เพชรมรกต แม็กจันดี  
  ปราบหมด ลีโอปอลมวยไทย แพ้น็อคยก 3 ซุปเปอร์บรู๊ซ เกียรติสุริยาวุธ  
 ศึกวันชัยชนะ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 20 กุมภาพันธ์ 2561 
  ซันโต๊ส ศ.ศรัญภัทร แพ้คะแนน คีรีหลวง ช.ห้าพยัคฆ์  
  ศักรินทร์ แป๋งกองปราบ แพ้คะแนน บันลือฤทธิ์ ศิษย์วัชรชัย  
  ยอดเพชร แป๋งกองปราบ แพ้คะแนน ก้องศักดิ์ ส.ศาสตรา  
  ยอดขุนศึก ม.ราชภัฏจอมบึง แพ้คะแนน โชคนำชัย ก.สุวรรณทัต  
  พิชิตชัย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ ชนะคะแนน ก้าวไกล ช.ห้าพยัคฆ์  
  เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง ชนะคะแนน เพชรวสรณ์ อ.ดาวกระจาย  
  พันธ์พยัคฆ์ ม.รัตนบัณฑิต แพ้คะแนน ยอดเหล็กเพชร อ.ปิติศักดิ์  
  จอมโหด ฟลุ๊คบะหมี่เกี๊ยว ชนะคะแนน เพชรมหาชน ท.พิพัฒน์พงษ์  
  พยัคฆ์ขาว ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้คะแนน เพชรนาย่า นาย่าปาร์ควิวขอนแก่น  
 ศึกเชฟบุญธรรม - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 19 กุมภาพันธ์ 2561 
  สามเอก ราวีมวยไทย ชนะน็อคยก 3 นครศรี เกียรติฟูเฟื่อง  
  หนึ่งอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน พลังทรัพย์ ศ.จิตรลดา  
  ม้ง ศิษย์พนมทอง แพ้คะแนน นาดากะ เอวะสปอร์ตยิม  
  เพชรเขมราช ศิษย์เชฟบุญธรรม แพ้น็อคยก 2 ชลธาร เกียรติพูลผล  
  สุขสวัสดิ์ แสงมรกต แพ้คะแนน ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล  
  สิบหมื่น ศิษย์เชฟบุญธรรม แพ้คะแนน อินทราชัย ช.ห้าพยัคฆ์  
  หนึ่งพิชิต เกียรติชูไทย เสมอ เพชรสีหมอก ร.ร.กีฬาโคราช  
  จอมนำโชค ชูวัฒนะ ชนะน็อคยก 2 ครองทรัพย์น้อย เพชรหมื่นไวย์  
  แสนเอก เกียรติหมู่ 9 ชนะน็อคยก 3 ไมค์ ส.พูลสวัสดิ์  
 ศึกวันมิตรชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 15 กุมภาพันธ์ 2561 
  เพชรเดช ศักดิ์วิเชียร ชนะน็อคยก 4 พีระพัฒน์ ศิษย์ดอกจิกเล็ก  
  เพชรวันชัย ว.สังข์ประไพ ชนะน็อคยก 3 ปลื้ม ศิษย์พนัญเชิง  
  โฟร์วิล ศิษย์เจริญทรัพย์ แพ้น็อคยก 4 เพชรวานร ดาบเรศ ปส.  
  จอมทอง ศักดิ์วิเชียร ชนะคะแนน วัฒนา เอ็มทีเอ็มอคาเดมี่  
  โดโด้ ลูกโคกรัก ชนะคะแนน คนองศึก ก.กัมปนาท  
  เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน ธนูเพชร ว.สังข์ประไพ  
  ก้องบุรี ว.สังข์ประไพ แพ้คะแนน ตะวันศึก ศิษย์ อ.บุญชอบ  
  เดชเพชร ศักดิ์วิเชียร แพ้น็อคยก 3 ยอดเล็ก ที.บี.เอ็ม.ยิมส์  
  วัชรพล มีนะโยธิน ชนะคะแนน ราวี ลูกสวน  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 14 กุมภาพันธ์ 2561 
  ตี๋ใหญ่ รัตนภานุ แพ้คะแนน เทพลิขิต ศิษย์อาจารย์เช้า  
  ก้องธรณีเล็ก ต.หลักสอง แพ้คะแนน อินทรี สมภพรุ่งเรือง  
  ยอดภูหลวง เกียรตินครชล ชนะคะแนน ธงสยาม ว.สุริยันต์  
  เสือใหญ่ ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้คะแนน ก้องเมืองตรัง แก้วสัมฤทธิ์  
  เพชรนิยม เอฟ.เอ.กรุ๊ป ชนะคะแนน งาเทา ม.รัตนบัณฑิต  
  ร้อยเชิง สิงห์มาวิน แพ้คะแนน เพชรพงัน ส.สุขสม  
  ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่ เสมอ ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย  
  ดินระเบิด ป.บูรพา แพ้คะแนน สองเมือง แก้วสัมฤทธิ์  
  ดีเซลเล็ก รัตนภานุ แพ้คะแนน คำสัญญา อีสานแทรกเตอร์  
 ศึกบางระจัน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 12 กุมภาพันธ์ 2561 
  น้องบอล ส.ศักดิ์สยาม ชนะน็อคยก 3 สุรเดช ศิษย์ครูยนต์  
  หนึ่งพิปูน ก.กัมปนาท แพ้น็อคยก 1 เพชรภูเงิน ส.รจรินทร์  
  เบิกบาน อั๋นสุขุมวิท แพ้คะแนน ปราบไพรี ศิษย์สองพี่น้อง  
  ยอดเกรียงไกร ฟ้าคำอินทร์ แพ้คะแนน บัวเขียว ป.เปาอินทร์  
  ดาว ก.กัมปนาท ชนะน็อคยก 4 เจ็ดดาว เพชรชุมแสง  
  เพชรธนกฤต เจ.เอส.พี แพ้น็อคยก 3 รักเต็มร้อย สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  เพชรทักษิณ ส.สมหมาย ชนะคะแนน ชาญคริต อ.พิมลศรี  
  อภิเดช ส.ทวีทรัพย์ ชนะคะแนน อนุวัฒน์ ศิษย์บุญมา  
  ตะวันชัย ส.รจรินทร์ ชนะคะแนน เสมอสิงห์ ถ้ำเสือมวยไทย  
 ศึกจิตรเมืองนนท์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 08 กุมภาพันธ์ 2561 
  สะแกงาม จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน แวววาว ว.วังพรม  
  เพชรนรินทร์ ป.เป็กโก้ ชนะคะแนน ดีเซลเล็ก ว.วันชัย  
  สามดี เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน เปรี้ยวปาก สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  โยธิน เอฟ.เอ.กรุ๊ป ชนะคะแนน เพชรรุ่ง ศิษย์นายกไก่แปดริ้ว  
  รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง แพ้คะแนน เอ็กซ์ตร้า ศิริลักษณ์มวยไทย  
  หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน ไข่มุกขาว เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  รถถัง จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน เพชรดำ เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  อิทธิฤทธิ์ ศิษย์ครูเดช ชนะคะแนน เดชณรงค์ ศิษย์หนุ่มน้อย  
  เคอาร์ โนนแดงยิม ชนะคะแนน ยอดอินทรีย์ ศิริลักษณ์มวยไทย  
 ศึกวันมิตรชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 07 กุมภาพันธ์ 2561 
  โทนี่ ศ.ชัยเจริญ ชนะน็อคยก 4 ซุปเปอร์แจ๊ค ศิษย์คำนวน  
  ปานเพชร ว.สังข์ประไพ แพ้คะแนน นครหลวง ปีกไม้ฟิตเนสแอนด์มวยไทย  
  แดนสยาม ครูดามยิม ชนะคะแนน เพชรแสนคม เดอะเบสท์มวยไทย  
  เพชรชวลิต ศ.จิตพัฒนา ชนะน็อคยก 3 มีทรัพย์เล็ก หมูปิ้งอร่อยจุงเบย  
  องค์บาก หิมาลัยยิม ชนะน็อคยก 1 แสงทองน้อย ธนสุรนคร  
  คิมหล่วย สันติอุบล ชนะคะแนน วีระพลเล็ก ว.วันชัย  
  น้องยศ ศิษย์เจ๊กานต์ ชนะน็อคยก 3 เรืองเดช เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  อาราเบี้ยน ราไวย์มวยไทย ชนะคะแนน ธันวาเล็ก ลูกสวน  
  ยอดระดับเล็ก ราไวย์มวยไทย แพ้คะแนน ขวัญมงคล เสถียรพงษ์มงคลมวย  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 05 กุมภาพันธ์ 2561 
  สุวัฒน์เล็ก ทีเด็ด 99 ชนะคะแนน ปานเพชร อ.ปิติศักดิ์  
  เขี้ยวเพชร เกียรติไพรสนธ์ ชนะคะแนน แสงมณี ส.บริสุทธิ์  
  เด็กบาง (ข้าวหอม) ส.สมหมาย ชนะคะแนน เพชรเกรียงไกร ช.พิทักษ์ชัย  
  แก่นพิทักษ์ นาย่าปาร์ควิว แพ้น็อคยก 4 ตี๋ใหญ่ ส.ปลื้มจิตร  
  เพชรพิชิต ย.ภูมิประเทศ ชนะคะแนน พยัคฆ์หิรัญ ช.ห้าพยัคฆ์  
  น้ำพองน้อย ส.สมหมาย แพ้น็อคยก 2 พรชัยน้อย ม.รัตนบัณฑิต  
  ไกรเพชร พ.ธวัชชัย แพ้คะแนน แสนวังชัย เจ.เอส.พี  
  ทหารเอก นายกเอท่าศาลา แพ้คะแนน หนองคาย ควรละเลิงหวาย  
  ฮอลล์ แสงมรกต ชนะคะแนน ยอดพยัคฆ์ ศิษย์บางวงษ์  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 01 กุมภาพันธ์ 2561 
  กฤติเดช (ภูทอก) ต.สุรัตน์ ชนะคะแนน พรเสน่ห์ ส.ภูมิภัทร  
  ก้องสนั่น ศักดิ์หอมศีล ชนะคะแนน ดาวพระศุกร์ ศิษย์มนต์ชัย  
  สกัดเพชร เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน เพชรหัวหิน ป.เพชรไข่แก้ว  
  ฟ้าลั่น ป.เพชรไข่แก้ว ชนะน็อคยก 2 ชาญยุทธ ศักดิ์รุ่งเรือง  
  เฮอคิวลิส เพชรสี่หมื่น ชนะน็อคยก 4 พลังภพ พ.เมืองเพชร  
  เสกสิทธิ์ ท.แสงเทียนน้อย แพ้คะแนน คนคร เกียรติพลทิพย์  
  กุมารดอย เพชรเจริญวิทย์ ชนะคะแนน ขวัญโดม เพชรสี่หมื่น  
  เพชรสีนิล เกียรติพลทิพย์ ชนะน็อคยก 2 กล้วยฉาบ ลูกมหานาค  
  ยอดขุนพล ศิษย์ครูเยี่ยม ชนะคะแนน เพชรเม็ดแรก สัญญายิม  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 31 มกราคม 2561 
  ศักดิ์ศรี เกียรติหมู่ 9 แพ้คะแนน ทัพหน้า ส.วริษฐา  
  สั่งฟ้า น.อนุวัฒน์ยิม แพ้คะแนน ชนะเลิศ มีนะโยธิน  
  แพรวพราว เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน ไก่ป่า 13เหรียญรีสอร์ท  
  รุ้งนารายณ์ ม.รัตนบัณฑิต แพ้คะแนน อาชาไนย เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  สมรักษ์น้อย มวยเด็ด 789 แพ้คะแนน ก้องธรณี ส.สมหมาย  
  เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน รุ่งกิจ หมอเบสกมลา  
  พลังพล เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน เพชรเมืองชล ภ.สวนทอง  
  บุญหลง คลองสวนพลูรีสอร์ทอยุธยา ชนะคะแนน เทพทักษิณ ศ.ศรสิงห์  
  แหลมโพธิ์ ศิษย์คุณวสันต์ แพ้คะแนน สายฟ้าน้อย ฟิคโลจิสติกส์  
 ศึกเพชรเจ้าพระยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 29 มกราคม 2561 
  ยอดกังวาน ส.ธารทิพย์ ชนะคะแนน เพชรมณี รินมวยไทย  
  ผึ้งหลวง ศักดิ์ชัยโชติ แพ้คะแนน คฤหาสน์ ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  น้องพี พยัพคำพันธ์ ชนะน็อคยก 2 เด่นฮาซิม ม.อันดามัน  
  เพชรสมหมาย ส.สมหมาย ชนะคะแนน เดือน ก.กัมปนาท  
  แอ๊ดดำ ทีเด็ด 99 เสมอ ของฝาก ศิษย์ผู้พันโดม  
  โชคดี แม็กจันดี ชนะน็อคยก 4 อ๊อฟไซด์ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  ชัย สจ.ต้อยแปดริ้ว แพ้คะแนน คชสาร ว.วิวัฒนานนท์  
  เพชรบ้านดอน เพชรแสงทอง แพ้คะแนน ยอดมงคล ก.กัมปนาท  
  สิงห์หนุ่ม ว.มวยไทยจอมบึง ชนะคะแนน ร่อนพิบูลย์ ภูธารรีสอร์ท  
 ศึกต.ชัยวัฒน์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 25 มกราคม 2561 
  บางคล้าน้อย ม.รัตนบัณฑิต ชนะคะแนน เอกยะลา ยุ้ยการช่าง  
  ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี ชนะน็อคยก 3 จอมพิฆาต ชูวัฒนะ  
  ชาละวัน อรรถชัยมวยไทยยิม แพ้คะแนน เสาโท เคซ่ายิม  
  เผด็จศึก ก.กัมปนาท ชนะคะแนน เสาเอก เคซ่ายิม  
  มงคลแก้ว ส.สมหมาย แพ้คะแนน ซุปเปอร์แบงค์ ม.รัตนบัณฑิต  
  ก้าวหน้า พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม แพ้คะแนน เพชรวสรณ์ อ.ดาวกระจาย  
  เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง แพ้คะแนน ซุปเปอร์เล็ก ม.รัตนบัณฑิต  
  ช้างเผือก ส.สมหมาย แพ้น็อคยก 3 ไพโรจน์น้อย ศรีสุริยันโยธิน  
  เสาร์ห้า สิทธิปากพนัง แพ้คะแนน เพชรน้ำดำ ส.รื่นรมย์  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 24 มกราคม 2561 
  ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่ ชนะคะแนน พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น  
  งาเทา ป.วราลักษณ์ แพ้คะแนน เพชรนิยม เอฟ.เอ.กรุ๊ป  
  เสือใหญ่ ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้คะแนน สายันต์เล็ก สายันต์ยิม  
  เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง ชนะน็อคยก 4 ฟ้ามงคล แทมบางไทร  
  สุริยันต์เล็ก อบต.กำพี้ ชนะคะแนน โชคนำชัย ก.สุวรรณทัต  
  พิชิตชัย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ ชนะคะแนน ยอดขุนทัพ ส.ก.สุไหงยิม  
  พระจันทร์ฉาย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ ชนะคะแนน มรกต เพชรสี่หมื่น  
  เทพลิขิต ศิษย์ อ.เช้า แพ้คะแนน ยอดเพชร เอ็นนี่มวยไทยยิม  
  แรมโบ้น้อย ลัดหนองชี ชนะน็อคยก 4 สิงห์บางพร้าว ว.วังพรม  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 22 มกราคม 2561 
  ตี๋ใหญ่ รัตนภานุ ชนะคะแนน โรเบิร์ต บุญเกษมฟาร์ม  
  เผด็จศึก ส.ก.สุไหงยิมส์ ชนะคะแนน อัศวเทพ ศิษย์ดาบนิตย์  
  ราเล่ย์(สภาเพชรน้อย) จักรยานมวยไทยยิม ชนะคะแนน แก้วมังกร เกียรติภัทรพรรณ  
  ก้องธรณีเล็ก ต.หลักสอง ชนะน็อคยก 4 สิงขร เกียรติพลทิพย์  
  เพชรพันล้าน บิ๊กเอ็มยิม แพ้คะแนน วันมาวิน อ.มีคุณ  
  อนุวัฒน์ ณัฐกินปลา ชนะน็อคยก 2 กุมารทอง ช.ห้าพยัคฆ์  
  ร้อยเชิง สิงห์มาวิน เสมอ มังกรเพชร ส.ก.สุไหงยิม  
  ดินระเบิด ป.บูรพา แพ้คะแนน เพชรสองเมือง แก้วสัมฤทธิ์  
  อนันตชัยเล็ก ป.พิฆเณศ ชนะคะแนน ยอดมนุษย์ ศิษย์ครูเยี่ยม  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 18 มกราคม 2561 
  ดาวเชิงดอย วพ.ลำปาง ชนะคะแนน เลิศทวี ชำนาญแทน  
  พยัคฆ์คีรี ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะคะแนน กสิกร อรรถรุ่งโรจน์  
  ซันโต๊ส ส.สรัญภัทร ชนะคะแนน คีรีหลวง ช.ห้าพยัคฆ์  
  ก้องดนัย ส.สมหมาย แพ้คะแนน เพชรสองภาค ศิษย์เจริญทรัพย์  
  เพชรทักษิณ ส.สมหมาย แพ้คะแนน เดชศักดา ผู้กองหยัดสืบอุดมสุข  
  ชนะศึก ก.กัมปนาท ชนะคะแนน เพชรดำ ไก่ย่างห้าดาว  
  แสงมณี อุ้มกะต๋องเชียงใหม่ แพ้คะแนน ยอดเหล็กเพชร อ.อัจฉริยะ  
  ดาราเพชร ศิษย์ผู้ใหญ่วิรัตน์ แพ้คะแนน จักราเล็ก ส.เสาวคนธ์  
  ยอดเพชร ศรีสวัสดิ์ยิมส์ แพ้คะแนน ก้องเมธี ส.ศักดิ์รุ่งเรือง  
 ศึกชูเจริญมวยไทย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 17 มกราคม 2561 
  ม้ง ศิษย์พนมทอง ชนะคะแนน เพชรมรกต อู๊ดดอนเมือง  
  เดชฤทธิ์ เคซ่ายิม แพ้คะแนน หนุ่มสุรินทร์ ช.เกตุวีณา  
  ชลธาร เกียรติพูลผล ชนะน็อคยก 4 เพชรกลางดง ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์แปดริ้ว  
  เพชรอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม แพ้คะแนน อินทราชัย ช.ห้าพยัคฆ์  
  กฤษณะ สิงห์ป้อมปราบ แพ้คะแนน ราชสีห์ ไอที 2000  
  บัวเขียว ศิษย์สองพี่น้อง แพ้น็อคยก 3 สิบหมื่น ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม เสมอ หนึ่งพิชิต เกียรติชูไทย  
  นพเดชเล็ก ศิษย์หลวงตาเจตะมิน แพ้คะแนน หนึ่งอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  เพชรบึงกาฬ ร.ร.กีฬาโคราช ชนะคะแนน ไข่มุกดำ ช.เรืองรัมย์  
 ศึกเพชรเจ้าพระยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 15 มกราคม 2561 
  เบิกบาน อั๋นสุขุมวิท ชนะน็อคยก 2 ดวงเทวดา ศ.ตระกูลเหลา  
  อินทรีเหล็ก ทีเด็ด 99 ชนะคะแนน หงส์ดำ ภ.หลักบุญ  
  เพชรสหรัฐ ทีเด็ด 99 ชนะคะแนน เพชรชัยวัฒน์ สจ.ต้อยแปดริ้ว  
  เพชรมณี ส.จารุวรรณ ชนะคะแนน ฟ้ากระหน่ำ ว.วังพรม  
  ดีที ลูกบ้านใหม่ แพ้น็อคยก 4 ดาว ก.กัมปนาท  
  ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล แพ้คะแนน สุขสวัสดิ์ แสงมรกต  
  เด่นสยาม ส.เพชรอุดร แพ้น็อคยก 4 ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์  
  จอมโหด ศักดิ์ชัยโชติ แพ้คะแนน จอมโหด ฟลุ๊คบะหมี่เกี๊ยว  
  ยอดกังวาล ส.ธารทิพย์ ชนะน็อคยก 3 ออสก้า ส.ธนากรณ์  
 ศึกเพชรวิทยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:: 11 มกราคม 2561 
  โจ๊กเกอร์ เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน ยอดเวหา ส.พงษ์อมร  
  เควิน ทีเด็ด99 ชนะน็อคยก 2 ทรัพย์มณี เอ็นนี่มวยไทยยิม  
  ฉมวกเพชร เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน คมพยัคฆ์ ป.สิงห์โตทอง  
  ชาญยุทธ ศักดิ์รุ่งเรือง ชนะคะแนน เสือหมอบ จักรยานมวยไทยยิม  
  อิทธิพล ลูกคลองตัน แพ้คะแนน เฮอคิวลิส เพชรสี่หมื่น  
  พรเสน่ห์ ส.ภูมิภัทร ชนะคะแนน กำชัย ส.พงษ์อมร  
  ขวัญโดม ต่อมีนบุรี แพ้คะแนน เด่นเกรียงไกร สิงห์มาวิน  
  คมพยัคฆ์ เกียรติชาดง แพ้คะแนน ซุปเปอร์ไบร์ท หนุ่มบางสวรรค์  
  เพชรปวริส ลูกควนมิตร แพ้คะแนน ก้องธรณี พ.เอกมีชัย  
 ศึกวันกิ่งทอง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 10 มกราคม 2561 
  พล ศิษย์เอกอุบล แพ้คะแนน แสงพิชิต ทีเอ็มมวยไทย  
  โชคนำชัย ภ.เจริญแพทย์ แพ้น็อคยก 3 น้องบี พริ้ววาโย  
  ออโต้ เมืองผาภูมิ แพ้น็อคยก 2 ชูทรัพย์ มวยหูเจ๋งเด่นชัยภูมิ  
  มีทรัพย์เล็ก หมูปิ้งอร่อยจุงเบย ชนะคะแนน สันติชัย เกียรติชัยยุทธ  
  โดโด้ ลูกโคกรัก แพ้น็อคยก 3 ชวาฤทธิ์ เกียรติชัยยุทธ  
  ธงน้อย ลูกบ้านใหญ่ ชนะคะแนน สมิงเดช น.อนุวัฒน์ยิม  
  ขุนเดี่ยว พยัพคำพันธ์ ชนะน็อคยก 4 ยอดอีที ปตท.ทองทวี  
  แสนชัย ศ.ศักดิ์นรินทร์ แพ้คะแนน เพชรมงคล ศิษย์ธงศักดิ์  
  ซุปเปอร์บอล อ.วันเชิด แพ้คะแนน ด่านทอง นวพลสแตนเลส  
 ศึกจิตรเมืองนนท์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 08 มกราคม 2561 
  นาคี ศิริลักษณ์มวยไทย ชนะน็อคยก 3 อภิเดช โนนแดงยิม  
  ยอดปฐพี ศิริลักษณ์มวยไทย ชนะคะแนน มังกรเงิน สจ.เล็กเมืองนนท์  
  กานต์ชัย จิตรเมืองนนท์ แพ้น็อคยก 4 ข้าวขาว ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์  
  เพชรนรินทร์ ป.เป็กโก้เคมอเตอร์ ชนะคะแนน ช็อปเปอร์ ก.สะเภาทอง  
  สมิงดำ ไมอามี่คอนโดบางปู ชนะคะแนน เพชรสุขุมวิท อ.ดาวกระจาย  
  เก่งกาจ ป.เป็กโก้เคมอเตอร์ ชนะน็อคยก 4 วิษณุพร ส.จ.ต้อยแปดริ้ว  
  เก่งกล้า ป.เป็กโก้เคมอเตอร์ ชนะคะแนน เรือหลวง นาวีอันดามัน  
  คิงส์ เกียรติทรงฤทธิ์ ชนะคะแนน คมเข้ม นิติสมุย  
  ซุปเปอร์เล็ก จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน จุฑาเทพ ยอดธนูMAF  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 04 มกราคม 2561 
  พีระพัฒน์ ศิษย์ดอกจิก ชนะคะแนน ยอดอีที ปีกไม้ฟิตเนสแอนด์มวยไทย  
  คมบาง เกียรตินะดีย์ แพ้น็อคยก 5 ปลื้ม ศิษย์ดอกจิก  
  บัลลังค์เงิน อ.ยุทธชัย แพ้น็อคยก 4 กวางเพชร มวยหูหนุ่มบางกระดี่  
  เพชรจงรักษ์ ว.สังข์ประไพ แพ้คะแนน เพชรไทยแลนด์ ยอดมวยพลรัตน์  
  คลาสสิค ศิษย์คุณวสันต์ ชนะคะแนน ก้องสุริยา ศิษย์นที  
  ก้าวมงคล เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน คิมหล่วย สันติอุบล  
  ธนเดช ท.พราน 49 แพ้คะแนน วีรพลเล็ก ว.วันชัย  
  ขวัญมงคล เสถียรพงษ์มงคลมวยไทย ชนะน็อคยก 4 เจอาร์ ศิษย์ดอกจิก  
  บัวขาวเล็ก ลูกคลองตัน แพ้คะแนน เก่งกล้า ซูจีบะหมี่เกี๊ยว  
 ศึกวันมิตรชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 03 มกราคม 2561 
  เดชเพชร ศักดิ์วิเชียร ชนะน็อคยก 4 บอยอุบล บ.จำเนียรกุล  
  เพชรเดช ศักดิ์วิเชียร ชนะคะแนน น้องแชมป์ ปีกไม้ฟิตเนสแอนด์มวยไทย  
  ตะบะทอง ยูเอฟซีรีเฟรช แพ้น็อคยก 3 เพชรวานร ดาบเรศ ปส.  
  สิงห์สยาม ไฟต์เตอร์มวยไทย แพ้คะแนน ครบสูตร แฟร์เท็กซ์  
  เพชรอนุวัฒน์ น.อนุวัฒน์ยิม ชนะน็อคยก 3 เพชรวันชัย ก.อดิศักดิ์  
  ไก่ป่า 13เหรียญรีสอร์ท ชนะคะแนน สั่งฟ้า น.อนุวัฒน์ยิม  
  หยกมรกต ว.สังข์ประไพ ชนะคะแนน คูณ ต.ศิลาพล  
  เพชรบูรพา ว.เรียมสวรรค์ แพ้คะแนน เพชรสีทอง ศ.ศักดิ์นรินทร์  
  สตางค์แดง เกียรติจอมบึง แพ้คะแนน ตะขาบเพชร ส.ศักดิ์นรินทร์  
 ศึกบางระจัน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 01 มกราคม 2561 
  ศิลปชาติ ท.เมืองหลังสวน แพ้คะแนน หนองคาย ควรละเลิงหวาย  
  เขี้ยวเพชร เกียรติไพรสณฑ์ ชนะคะแนน แดนนภา ส.จุลเสน  
  บัวเขียว ป.เปาอินทร์ ชนะน็อคยก 3 เอกนที ม.กรุงเทพธนบุรี  
  อินทรีย์ดำ รุ่งถาวร แพ้คะแนน เพชรมงคล ว.มวยไทยจอมบึง  
  กงจักร ป.เปาอินทร์ แพ้คะแนน ชาญชัย ป.เพชรไข่แก้ว  
  พรชัยน้อย ม.รัตนบัณฑิต ชนะคะแนน เอกมงคล มหานครออโต้กรุ๊ป  
  ฟ้าใหม่ ส.โสภา แพ้คะแนน กัปตันเคน นฤภัย  
  กรุงไทย ทีเด็ด99 ชนะคะแนน ดาวนภา สิงห์ป้อมปราบ  
  เพชรพิฆาต TFC มวยไทยยิม ชนะคะแนน วิกเตอร์ ลูกพระยาลิไทย  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 28 ธันวาคม 2560 
  หนึ่งพิปูน ก.กัมปนาท แพ้น็อคยก 3 เพชรจริง ลูกบ้านใหม่  
  เพชรน้ำดำ ส.รื่นรมย์ ชนะคะแนน เผด็จน้อย อบต.หนองสะพาน  
  สุวัฒน์เล็ก ทีเด็ด 99 แพ้คะแนน เยี่ยมยุทธ ยอดยุทธมวยไทย  
  เอกยะลา ยุ้ยการช่าง แพ้คะแนน บางคล้าน้อย ม.รัตนบัณฑิต  
  โชคดี แม็กจันดี ชนะคะแนน ตุ๊กตาเพชร ทีเด็ด 99  
  ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี ชนะคะแนน เผด็จศึก ก.กัมปนาท  
  สุรชัย อ.อัจฉริยะ ชนะคะแนน จรวดศึก ก.กัมปนาท  
  ทหารเอก นายกเอท่าศาลา ชนะคะแนน ยอดมงคล ก.กัมปนาท  
  ปาริชาติ ศิษย์ครูวิรัตน์ ชนะคะแนน พลอยสุริยา นกยีนส์ลาดกระบัง  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 27 ธันวาคม 2560 
  เพชรพนัส น.อนุวัฒน์ยิมส์ ชนะคะแนน สายฟ้าน้อย พีคโลจิสติกส์  
  น้องยศ ศิษย์เจ้กานต์ แพ้คะแนน เทพทักษิณ ศ.ศรสิงห์  
  รุ่งกิจ หมอเบสกมลา ชนะคะแนน กล้าศึก เพชรจินดา  
  หรั่งขาว ว.สังข์ประไพ แพ้น็อคยก 2 ยามีน ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน สมรักษ์น้อย มวยเด็ด 789  
  แซมซั่น เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน วีระพล สหพรหม  
  วันฉลอง พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม แพ้คะแนน บุญหลง คลองสวนพลูรีสอร์ทอยุธยา  
  ยอดเล็ก ที.บี.เอ็ม.ยิมส์ ชนะคะแนน ขุนศึก ยอดมวยพลรัตน์  
  ธันวาเล็ก ลูกสวน ชนะคะแนน หลักทรัพย์ ภูติอนันต์บางนายิม  
 ศึกชูเจริญมวยไทย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 25 ธันวาคม 2560 
  ไพโรจน์น้อย ศรีสุริยันโยธิน ชนะคะแนน วันพิชิต อ.ประเสริฐ  
  เพชรสมหวัง อ.ประเสริฐ ชนะน็อคยก 4 ไก่ป่า ส.วีระวรรณ  
  แสนชัยน้อย ศิษย์เชฟบุญธรรม แพ้คะแนน ธงชัย เพชรรุ่งเรือง  
  เพชรรุ่งโรจน์ ร.ร.กีฬาโคราช ชนะคะแนน เพชรปราบ มหานครออโต้กรุ๊ป  
  สุขสวัสดิ์ เกียรติเพชรน้อย แพ้คะแนน ธีรเดช ช.ห้าพยัคฆ์  
  เสาโท เค.ซ่า.ยิม ชนะคะแนน เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย  
  หยาดฟ้า ราชานนท์ แพ้คะแนน นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  ปราบไพรี ศิษย์สองพี่น้อง ชนะน็อคยก 4 เอกบึงกาฬ ม.กรุงเทพธนบุรี  
  เพชรหนองคาย ศิษย์สองพี่น้อง ชนะคะแนน เป็นดัง ส.พูลสวัสดิ์  
 ศึกสถาปนา 72 ปีเวทีราชดำเนิน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18.:22. 21 ธันวาคม 2560 
  เสาเอก เคซ่ายิม ชนะคะแนน แรมบ๊องส์ ลีซอการค้า  
  ไคโตะ ว.วันชัย แพ้คะแนน คนองศึก ก.กัมปนาท  
  เมธี ส.จ.ต้อยแปดริ้ว แพ้น็อคยก 3 ยอดขุนศึก ม.ราชภัฏจอมบึง  
  เพชรทักษิณ ส.สมหมาย ชนะน็อคยก 2 จอมพิชิต ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  รถถัง จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน มงคลแก้ว ส.สมหมาย  
  เพชรน้ำงาม อ.ขวัญเมือง แพ้คะแนน เพชรวสรณ์ อั๋นสุขุมวิท  
  เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง ชนะคะแนน ก้าวหน้า พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์  
  เสกสรร อ.ขวัญเมือง ชนะคะแนน พันธุ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก  
  ฮ่องเต้ รินมวยไทย แพ้น็อคยก 2 กุมารทอง ช.ห้าพยัคฆ์  
 ศึกเชฟบุญธรรม - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 20 ธันวาคม 2560 
  นาดากะ เอวะสปอร์ตยิม ชนะน็อคยก 2 จอมโว ศิษย์ฟ้าสีทอง  
  กบภูเขา ทองไทมวยไทยยิม ชนะน็อคยก 5 ยอดธงชัย ส.ปลื้มจิตร  
  แสนเชิงน้อย นายกสัญญา ชนะคะแนน เอกพิภพ ม.กรุงเทพธนบุรี  
  ยอดขวัญ นายกดอนลพบุรี แพ้คะแนน สามารถ ปิ่นสินชัย  
  ชลธาร เกียรติพูลผล ชนะคะแนน เพชรกลางดง ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์  
  จอมพิฆาต ชูวัฒนะ ชนะคะแนน เพชรใหม่ ศิษย์เจ๊ดาว  
  ไกรเพชร พ.ธวัชชัย แพ้คะแนน เดชศักดา ผู้กองหยัดสืบอุดมสุข  
  จอมนำโชค ชูวัฒนะ ชนะน็อคยก 3 เขม พงันมวยไทย  
  ฉลามเพชร เจ.เอส.พี. ชนะน็อคยก 3 สิงห์ทองน้อย ส.ธนากรณ์  
 ศึกบางระจัน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 18 ธันวาคม 2560 
  ราเล่ย์ จักรยานมวยไทยยิม ชนะคะแนน มาวิน เอ็นแอนด์พีบ๊อกซิ่งยิมส์  
  เพชรขุนหาญ ป.เปาอินทร์ เสมอ ทอมมี่ ท.ยอดพุทธ  
  สุรเดช ส.ทวีทรัพย์ แพ้น็อคยก 3 บัวเขียว ป.เปาอินทร์  
  สามดาว ต.หนอง แพ้คะแนน ยอดเกรียงไกร ฟ้าคำอินทร์  
  นิคมเล็ก ต.ท่าวัด ชนะคะแนน เพชรนคร ว.วันมีชัย  
  เรือหลวง นาวีอันดามัน ชนะน็อคยก 4 แอ๊ดดำ ทีเด็ด 99  
  เสือมิตร เสือสุราษฏร์ แพ้น็อคยก 2 สมิงดำ ไมอามี่คอนโดบางปู  
  เสาร์ห้า สิทธิ์ปากพนัง ชนะน็อคยก 3 อภิเดช ส.ทวีทรัพย์  
  บ้านโป่งเล็ก บ้านโป่งยิม แพ้คะแนน ดาราทอง ศิษย์ปู่ดำ  
 ศึกเพชรวิทยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:: 14 ธันวาคม 2560 
  โรเบิร์ด บุญเกษมฟาร์ม แพ้คะแนน เพชรรุ่งเรือง ส.จารุวรรณ  
  เมาคลี นกยีนส์ลาดกระบัง แพ้คะแนน คมพยัคฆ์ สวนอาหารปีกไม้  
  เพชรพะยุง ส.จิตรดา แพ้คะแนน ปานเพชร ส.จ.เล็กเมืองนนท์  
  พงษ์เพชร ช.เพชรเมืองคอน แพ้น็อคยก 3 ไผ่ทอง ศิษย์เจ๊เอ็ม  
  ฟ้ามีตา แทมบางไทร แพ้คะแนน แสงดาว เพชรสี่หมื่น  
  เพชรพะงัน ทีเด็ด99 ชนะคะแนน สรรเพชร 91รุ่งโรจน์  
  โมฮ็อก เพชรสี่หมื่น ชนะน็อคยก 3 ฟ้าลั่น ป.เพชรไข่แก้ว  
  พลายพยัคฆ์ เกียรติวุฒิภัทร ชนะคะแนน ยอดขุนพล ศิษย์ครูเยี่ยม  
  มังกรทอง ส.ธนพล แพ้คะแนน คมพยัคฆ์ เกียรติชาดง  
 ศึกต.ชัยวัฒน์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 13 ธันวาคม 2560 
  เพชรชัยวัฒน์ สจ.ต้อยแปดริ้ว ชนะน็อคยก 3 เด่นหนองคาย อู๊ดรัชดา  
  ฉลามขาว นายกเอท่าศาลา แพ้คะแนน รุ่งพิทักษ์ นุ้ยสี่มุมเมือง  
  ปราบศึก เจ.เอส.พี.ยิมส์ แพ้น็อคยก 4 เพชรบึงกาฬ ฝนจางชลบุรี  
  เด็กบาง ส.สมหมาย ชนะคะแนน นำพลเล็ก ก.กัมปนาท  
  ซันโต๊ส ศ.ศรัณภัทร แพ้คะแนน แวววาว ว.วังพรหม  
  ราชสีห์ ไอที 2000 แพ้คะแนน กฤษณะ สิงห์ป้อมปราบ  
  ฉัตรพลอย ส.พูลสวัสดิ์ ชนะคะแนน ยอดวิทยา ศิริลักษณ์มวยไทย  
  พลังเพชร บีซีเคยิม แพ้คะแนน อำนาจเสือ ศิษย์เซียนฟารังสิต  
  เกาะเพชร ศิษย์จ่าชาติ ชนะน็อคยก 3 จิ้งหรีดทอง ส.เพชรนิยม  
 ศึกวันมิตรชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 11 ธันวาคม 2560 
  โฟร์วิล ศิษย์เจริญทรัพย์ ชนะน็อคยก 4 ซุปเปอร์แจ๊ค ศิษย์คำนวน  
  เพชรแสนคม เดอะเบสมวยไทย ชนะคะแนน สันติชัย เกียรติชัยยุทธ  
  สิงห์สยาม ไฟต์เตอร์มวยไทย แพ้คะแนน ไข่หวานแท้ เกียรติฉัตรชัย  
  เพชรวันชัย ก.อดิศักดิ์ แพ้คะแนน เพชรอนุวัฒน์ น.อนุวัฒน์ยิม  
  ยอดสยาม ไฟต์เตอร์มวยไทย แพ้คะแนน คิมหล่วย สันติอุบล  
  ธงน้อย ลูกบ้านใหญ่ ชนะน็อคยก 3 ยิ้มสยาม นครเมืองเดช  
  รุ่งเพชร ว.สังข์ประไพ ชนะคะแนน องค์บาก ศิษย์สารวัตรเสือ  
  เพชรเดช ศักดิ์วิเชียร ชนะน็อคยก 3 สมิหลาเล็ก ลูกคลองตัน  
  พันมงคลเล็ก ปิ่นสินชัย แพ้คะแนน โอเล่ย์เล็ก ส.แก่นใจ  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 07 ธันวาคม 2560 
  ดินเนื้อทอง ดาบพงษ์191 แพ้คะแนน เทพลิขิต ศิษย์อาจารย์เช้า  
  อิทธิพล ลูกคลองตัน เสมอ เฮอคิวลิส เพชรสี่หมื่น  
  หยกเมืองไทย นกยีนส์ลาดกระบัง แพ้คะแนน พรเสน่ห์ ส.ภูมิภัทร  
  เพชรพันล้าน บิ๊กเอ็มยิม ชนะคะแนน นิลมังกร อ.สบายแท้  
  เพชรสำเร็จ อบต.หนองยางทอย แพ้น็อคยก 2 โอเล่ห์ ต.หลักสอง  
  เชอรี่ ม.ราชภัฏจอมบึง ชนะคะแนน ลูกขวัญ สจ.เหว่าแปดริ้ว  
  ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่ แพ้คะแนน พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น  
  ค้างคาวน้อย ค้างคาวร้อยล้าน แพ้คะแนน เพชรไก่ชน ส.บุญส่งเสริม  
  อนันตชัย ป.พิฆเนศ ชนะน็อคยก 3 แสนไกร ส.ไกรเวช  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 06 ธันวาคม 2560 
  แดนนภา ส.จุลเสน แพ้คะแนน เขี้ยวเพชร ไอร์แลนด์มวยไทย  
  ฟ้ากระหน่ำ ว.วังพรม ชนะคะแนน ยอดขุนพล ม.ราชภัฏจอมบึง  
  สามเอก ราวีมวยไทย แพ้น็อคยก 3 แก่นพิทักษ์ นาย่าปาร์ควิว  
  เพชรเกรียงไกร ช.พิทักษ์ชัย แพ้น็อคยก 4 ตี๋ใหญ่ ส.ปลื้มจิตร  
  เอกยะลา ยุ้ยการช่าง แพ้คะแนน คีรีหลวง ช.ห้าพยัคฆ์  
  วีระชัย ว.วิวัฒนานนท์ แพ้คะแนน หนึ่งพิชิต เกียรติชูไทย  
  ชาละวัน อรรถชัยมวยไทยยิม ชนะคะแนน ฉมวกเพชร ลูกพระบาท  
  พลอย อรรถรุ่งโรจน์ ชนะคะแนน แสงมณี ส.บริสุทธิ์  
  แสนเอก เกียรติหมู่ 9 ชนะคะแนน โจแอนด์ จักรยานมวยไทยยิม  
 ศึกวันกิ่งทอง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 04 ธันวาคม 2560 
  น้องแชมป์ สวนอาหารปีกไม้ ชนะน็อคยก 2 เพชรสีทอง ส.ศักดิ์นรินทร์  
  โชคนำชัย ภ.เจริญแพทย์ ชนะคะแนน น้องบี พลิ้ววาโย  
  กองพลเล็ก เกียรติกองพล ชนะคะแนน คลาสสิค ศิษย์คุณวสันต์  
  วันชัย เกียรติหมู่ 9 แพ้คะแนน วีระพลเล็ก ว.วันชัย  
  ไชโย เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน สั่งฟ้า น.อนุวัฒน์ยิม  
  แพรวพราว เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์  
  เพชรงาม เกียรติกำพล ชนะน็อคยก 5 ก้องดนัย ส.สมหมาย  
  สองฝั่งโขง เอฟ.เอ.กรุ๊ป ชนะคะแนน ตี๋เล็ก อั๋นสุขุมวิท  
  วันฉลอง สวนอาหารปีกไม้ ชนะคะแนน ยอดธง ส.จ.โต้งปราจีน  
 ศึกเชฟบุญธรรม - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 30 พฤศจิกายน 2560 
  จั่นเจา ศิษย์สองพี่น้อง ชนะคะแนน ปิ่นเงิน ชูวัฒนะ  
  คมแสน ชูวัฒนะ แพ้คะแนน เพชรมณี ภ.หลักบุญ  
  แสนเชิงน้อย ศรีสุริยันต์โยธิน ชนะน็อคยก 3 เพชรปทุม ส.สมหมาย  
  นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน ตี๋เล็ก ราชานนท์  
  ศักดิ์มงคล ส.สมหมาย แพ้คะแนน เพชรอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  สิบหมื่น ศิษย์เชฟบุญธรรม แพ้คะแนน บัวเขียว ศิษย์สองพี่น้อง  
  ขุนหาญ ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้คะแนน น้ำพองน้อย ส.สมหมาย  
  เอกเทอร์โบ ม.กรุงเทพธนบุรี แพ้คะแนน ธงสะบัด อ.ประเสริฐ  
  ไก่ป่า ชูวัฒนะ ชนะน็อคยก 3 ยอดมณี สจ.ต้อยแปดริ้ว  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 29 พฤศจิกายน 2560 
  เพชรอนันต์ บ.จรินทร์ศักดิ์ ชนะคะแนน แสงสุรีย์ ทีบีเอ็มยิมส์  
  เพชรจงรักษ์ ศักดิ์สมบูรณ์ ชนะคะแนน มเหศวร ศิษย์หนุ่มน้อย  
  ชวาฤทธิ์ เกียรติชัยยุทธ ชนะน็อคยก 2 อีที ศิษย์เจ๊กานต์  
  สะแกงาม จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน ทายาท อ.ประเสริฐ  
  ไก่ป่า 13เหรียญรีสอร์ท แพ้คะแนน ก้าวมงคล เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  ดีเซลเล็ก เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน อ๊อฟไซค์ สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  เกรียงไกร เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้น็อคยก 2 ศักดิ์สิทธิ์ ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์แปดริ้ว  
  พล ศิษย์เอกอุบล แพ้น็อคยก 5 เสือเพชร สิงห์โหดยิมส์  
  ฉลามขาว ลูกคลองตัน แพ้คะแนน เรียวยะ หนุ่มพรเทพ  
 ศึกเพชรเจ้าพระยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 27 พฤศจิกายน 2560 
  ยุทธนา ม.ภูวนา แพ้น็อคยก 4 เด่นณรงค์ ท.นิยมสุข  
  ไผ่เงิน ศิษย์เจ๊เอ็ม แพ้คะแนน ไหวพริบ ว.วังพรม  
  คนองศึก ก.กัมปนาท ชนะน็อคยก 3 ยอดปกรณ์ ศ.กิ่งรัตน์  
  พรชัยน้อย ม.รัตนบัณฑิต ชนะคะแนน ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล  
  เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน เกล็ดแก้ว นาวีอันดามัน  
  เผด็จศึก ก.กัมปนาท แพ้คะแนน เมธี สจ.ต้อยแปดริ้ว  
  ลำน้ำมูลเล็ก อ.อัจฉริยะ ชนะคะแนน ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี  
  แฝดสยาม ส.บริสุทธิ์ ชนะน็อคยก 3 เพชรภูมินทร์ โอ๋บางนา  
  ยอดกังวาน ส.ธารทิพย์ ชนะน็อคยก 4 เด่นนำชัย ต่วนเป๋มวยไทย