ผลมวยไทย มวยไทย เรตมวย แทงมวย ฟุตบอล แทงบอล แทงบอลไทย วิจารณ์มวย
Soccer Livescore
ช่อง 3
ช่อง 5
ช่อง 7
ช่อง 9
ช่อง True Visions
ช่อง ไลฟ์ทีวี
ช่อง TGN
ช่อง ทีสปอร์ต
ช่อง 11
PPTV
ไทยรัฐทีวี
Now 26
TV24
ราชดำเนิน
ลุมพินี
สยามอ้อมน้อย
ช่อง 7 สี
เวทีศูนย์กีฬา..
รามอินทรา
รังสิต
อ.ท่าบ่อ หนองคาย
ตะวันนา บางกะปิ
อิมพีเรียล ลาดพร้าว
มนตรีสตูดิโอ
จิตรเมืองนนท์
สมุยเฟสติเวล มหากุศล
แม็กมวยไทย พัทยา
เวทีมวยชั่วคราวหน้าลาน อบจ.จันทบุรี
สนามมวยชั่วคราวโรงแรมวังใต้ จ.สุราษฏร์ธานี
บลูอารีน่า
ศึกเกียรติเพชรซูเปอร์ไฟต์
ศึกพุ่มพันธ์ม่วง+ภ.เจริญแพทย์
ศึกเพชรหนุ่มน้อย
ศึกวันกิ่งทอง+วันกำนันด้ง
ศึกอาร์แอร์ไลน์
BEST OF SIAM X
คมชัดลึก NOW26
ไทยรัฐมวยไทยไฟต์เตอร์
เพชรอัศวิน
ไพรอนันต์
มวยไทยลุมพินีสะท้านฟ้า R Airline
ยอดมวยไทย ไฮลักซ์ รีโว่ สัญจร
วันมิตรชัย
ศึก เกียรติเพชร + เสี่ยแขก พี.เค.แสนชัยฯ
ศึก พี.เค.แสนชัยฯ
ศึก พุ่มพันธ์ม่วงอาร์แอร์ไลน์
ศึก มวยมันส์วันศุกร์
ศึก วันมิตรชัย+เพชรวิเศษ
ศึกเกียรติเพชร
ศึกเกียรติเพชร + ศิษย์หนุ่มน้อย
ศึกเกียรติเพชร+พี.เค.แสนชัย
ศึกขุนศึกตระกูลหยาง
ศึกคนสู้คน ช้างซุปเปอร์ไฟต์
ศึกจารุเมือง
ศึกจ้าวมวยไทย
ศึกจิตรเมืองนนท์
ศึกชูเจริญมวยไทย
ศึกชูเจริญมวยไทย+เชฟบุญธรรม+การกุศล
ศึกเชฟบุญธรรม
ศึกดร.น็อตมวยไทยซุปเปอร์ไฟต์
ศึกต.ชัยวัฒน์
ศึกทรู
ศึกบางระจัน
ศึกไบร์ทีวี
ศึกป.ประมุข
ศึกพุ่มพันธุ์ม่วง
ศึกเพชรเกียรติเพชร
ศึกเพชรเจ้าพระยา+ส.สมหมาย
ศึกเพชรเจ้าพระยา
ศึกเพชรปิยะ
ศึกเพชรเมืองนนท์
ศึกเพชรยินดี
ศึกเพชรยินดี+สิงห์มาวิน
ศึกเพชรวิทยา
ศึกเพชรวิเศษ
ศึกเพชรวิเศษ + วันมิตรชัย
ศึกเพชรสุภาพรรณ
ศึกเพชรหนุ่มน้อย
ศึกไพรอนันต์
ศึกมวยดัง 8 ทิศ
ศึกมวยดีวิถีไทย
ศึกมวยไทย 7 สี
ศึกมวยไทย คมชัดลึก
ศึกมวยไทย ททบ.5
ศึกมวยไทยเกียรติเพชร
ศึกมวยไทยใจเกินร้อย
ศึกมวยไทยตัดเชือก
ศึกมวยไทยทีเคโอลุมพินี
ศึกมวยไทยราชดำเนินซุปเปอร์ไฟต์ PPTV
ศึกมวยไทยลุมพินี TGN
ศึกมวยไทยลุมพินี TKO
ศึกมหาชนวันทรงชัย
ศึกเมกะไฟต์
ศึกยอดมวยไทย
ศึกยอดมวยไทย สมุยเฟสติเวล มหากุศล
ศึกยอดมวยไทยรัฐทีวี
ศึกรวมพลคนแปดริ้ว
ศึกรวมพลคนสมุย+เกียรติเพชร
ศึกลุมพินีแชมป์เปี้ยนเกริกไกร + เกียรติเพชร
ศึกลุมพินีแชมเปี้ยน+วันพรัญชัย
ศึกลุมพินีแชมเปี้ยนเกริกไกร
ศึกวันกิ่งทอง
ศึกวันทรงชัย
ศึกวันทรงชัยแชมป์มวยไทย
ศึกวันมิตรชัย
ศึกวันมิตรชัยมหากุศล
ศึกวันวีระพล
ศึกวันสถาปนาเวทีราชดำเนิน
ศึกวันสถาปนาเวทีราชดำเนิน(ศึกส.สมหมาย)
ศึกส.สมหมาย
ศึกสถาปนา 72 ปีเวทีราชดำเนิน
ศึกแสงมรกต
ศึกแสงมรกต+กลุ่มพลังใหม่
ศึกอัศวินดำ
ศึกอัศวินดำสปริงนิวส์
ศึกอิมิเน้นท์แอร์
ศึกเอสวัน
ส.สมหมาย

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

Content on this page requires a newer version of Adobe Flash Player.

Get Adobe Flash player

 
Refresh แจ้งการรับฟังมวยหูสด ความเร็วในการรับชมขึ้นกับ speed internet ของท่าน. ถ้าอยากรับฟังได้อย่าง realtime ผู้ชมควรจะใช้ internet ที่มีความเร็วสูง
Link มวยไทยออนไลน์
หากมีปัญหาในการรับฟังมวยหู สามารถรับฟังจากสถานีอื่นๆ ได้ตามสถานีด้านล่างนี้
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มกราคม 18 
  ดาวเชิงดอย วพ.ลำปาง ชนะคะแนน เลิศทวี ชำนาญแทน  
  พยัคฆ์คีรี ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะคะแนน กสิกร อรรถรุ่งโรจน์  
  ซันโต๊ส ส.สรัญภัทร ชนะคะแนน คีรีหลวง ช.ห้าพยัคฆ์  
  ก้องดนัย ส.สมหมาย แพ้คะแนน เพชรสองภาค ศิษย์เจริญทรัพย์  
  เพชรทักษิณ ส.สมหมาย แพ้คะแนน เดชศักดา ผู้กองหยัดสืบอุดมสุข  
  ชนะศึก ก.กัมปนาท ชนะคะแนน เพชรดำ ไก่ย่างห้าดาว  
  แสงมณี อุ้มกะต๋องเชียงใหม่ แพ้คะแนน ยอดเหล็กเพชร อ.อัจฉริยะ  
  ดาราเพชร ศิษย์ผู้ใหญ่วิรัตน์ แพ้คะแนน จักราเล็ก ส.เสาวคนธ์  
  ยอดเพชร ศรีสวัสดิ์ยิมส์ แพ้คะแนน ก้องเมธี ส.ศักดิ์รุ่งเรือง  
 ศึกชูเจริญมวยไทย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มกราคม 17 
  ม้ง ศิษย์พนมทอง ชนะคะแนน เพชรมรกต อู๊ดดอนเมือง  
  เดชฤทธิ์ เคซ่ายิม แพ้คะแนน หนุ่มสุรินทร์ ช.เกตุวีณา  
  ชลธาร เกียรติพูลผล ชนะน็อคยก 4 เพชรกลางดง ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์แปดริ้ว  
  เพชรอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม แพ้คะแนน อินทราชัย ช.ห้าพยัคฆ์  
  กฤษณะ สิงห์ป้อมปราบ แพ้คะแนน ราชสีห์ ไอที 2000  
  บัวเขียว ศิษย์สองพี่น้อง แพ้น็อคยก 3 สิบหมื่น ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม เสมอ หนึ่งพิชิต เกียรติชูไทย  
  นพเดชเล็ก ศิษย์หลวงตาเจตะมิน แพ้คะแนน หนึ่งอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  เพชรบึงกาฬ ร.ร.กีฬาโคราช ชนะคะแนน ไข่มุกดำ ช.เรืองรัมย์  
 ศึกเพชรเจ้าพระยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มกราคม 15 
  เบิกบาน อั๋นสุขุมวิท ชนะน็อคยก 2 ดวงเทวดา ศ.ตระกูลเหลา  
  อินทรีเหล็ก ทีเด็ด 99 ชนะคะแนน หงส์ดำ ภ.หลักบุญ  
  เพชรสหรัฐ ทีเด็ด 99 ชนะคะแนน เพชรชัยวัฒน์ สจ.ต้อยแปดริ้ว  
  เพชรมณี ส.จารุวรรณ ชนะคะแนน ฟ้ากระหน่ำ ว.วังพรม  
  ดีที ลูกบ้านใหม่ แพ้น็อคยก 4 ดาว ก.กัมปนาท  
  ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล แพ้คะแนน สุขสวัสดิ์ แสงมรกต  
  เด่นสยาม ส.เพชรอุดร แพ้น็อคยก 4 ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์  
  จอมโหด ศักดิ์ชัยโชติ แพ้คะแนน จอมโหด ฟลุ๊คบะหมี่เกี๊ยว  
  ยอดกังวาล ส.ธารทิพย์ ชนะน็อคยก 3 ออสก้า ส.ธนากรณ์  
 ศึกเพชรวิทยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:: มกราคม 11 
  โจ๊กเกอร์ เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน ยอดเวหา ส.พงษ์อมร  
  เควิน ทีเด็ด99 ชนะน็อคยก 2 ทรัพย์มณี เอ็นนี่มวยไทยยิม  
  ฉมวกเพชร เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน คมพยัคฆ์ ป.สิงห์โตทอง  
  ชาญยุทธ ศักดิ์รุ่งเรือง ชนะคะแนน เสือหมอบ จักรยานมวยไทยยิม  
  อิทธิพล ลูกคลองตัน แพ้คะแนน เฮอคิวลิส เพชรสี่หมื่น  
  พรเสน่ห์ ส.ภูมิภัทร ชนะคะแนน กำชัย ส.พงษ์อมร  
  ขวัญโดม ต่อมีนบุรี แพ้คะแนน เด่นเกรียงไกร สิงห์มาวิน  
  คมพยัคฆ์ เกียรติชาดง แพ้คะแนน ซุปเปอร์ไบร์ท หนุ่มบางสวรรค์  
  เพชรปวริส ลูกควนมิตร แพ้คะแนน ก้องธรณี พ.เอกมีชัย  
 ศึกวันกิ่งทอง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มกราคม 10 
  พล ศิษย์เอกอุบล แพ้คะแนน แสงพิชิต ทีเอ็มมวยไทย  
  โชคนำชัย ภ.เจริญแพทย์ แพ้น็อคยก 3 น้องบี พริ้ววาโย  
  ออโต้ เมืองผาภูมิ แพ้น็อคยก 2 ชูทรัพย์ มวยหูเจ๋งเด่นชัยภูมิ  
  มีทรัพย์เล็ก หมูปิ้งอร่อยจุงเบย ชนะคะแนน สันติชัย เกียรติชัยยุทธ  
  โดโด้ ลูกโคกรัก แพ้น็อคยก 3 ชวาฤทธิ์ เกียรติชัยยุทธ  
  ธงน้อย ลูกบ้านใหญ่ ชนะคะแนน สมิงเดช น.อนุวัฒน์ยิม  
  ขุนเดี่ยว พยัพคำพันธ์ ชนะน็อคยก 4 ยอดอีที ปตท.ทองทวี  
  แสนชัย ศ.ศักดิ์นรินทร์ แพ้คะแนน เพชรมงคล ศิษย์ธงศักดิ์  
  ซุปเปอร์บอล อ.วันเชิด แพ้คะแนน ด่านทอง นวพลสแตนเลส  
 ศึกจิตรเมืองนนท์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มกราคม 08 
  นาคี ศิริลักษณ์มวยไทย ชนะน็อคยก 3 อภิเดช โนนแดงยิม  
  ยอดปฐพี ศิริลักษณ์มวยไทย ชนะคะแนน มังกรเงิน สจ.เล็กเมืองนนท์  
  กานต์ชัย จิตรเมืองนนท์ แพ้น็อคยก 4 ข้าวขาว ศิษย์ผู้ใหญ่นิรันดร์  
  เพชรนรินทร์ ป.เป็กโก้เคมอเตอร์ ชนะคะแนน ช็อปเปอร์ ก.สะเภาทอง  
  สมิงดำ ไมอามี่คอนโดบางปู ชนะคะแนน เพชรสุขุมวิท อ.ดาวกระจาย  
  เก่งกาจ ป.เป็กโก้เคมอเตอร์ ชนะน็อคยก 4 วิษณุพร ส.จ.ต้อยแปดริ้ว  
  เก่งกล้า ป.เป็กโก้เคมอเตอร์ ชนะคะแนน เรือหลวง นาวีอันดามัน  
  คิงส์ เกียรติทรงฤทธิ์ ชนะคะแนน คมเข้ม นิติสมุย  
  ซุปเปอร์เล็ก จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน จุฑาเทพ ยอดธนูMAF  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มกราคม 04 
  พีระพัฒน์ ศิษย์ดอกจิก ชนะคะแนน ยอดอีที ปีกไม้ฟิตเนสแอนด์มวยไทย  
  คมบาง เกียรตินะดีย์ แพ้น็อคยก 5 ปลื้ม ศิษย์ดอกจิก  
  บัลลังค์เงิน อ.ยุทธชัย แพ้น็อคยก 4 กวางเพชร มวยหูหนุ่มบางกระดี่  
  เพชรจงรักษ์ ว.สังข์ประไพ แพ้คะแนน เพชรไทยแลนด์ ยอดมวยพลรัตน์  
  คลาสสิค ศิษย์คุณวสันต์ ชนะคะแนน ก้องสุริยา ศิษย์นที  
  ก้าวมงคล เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน คิมหล่วย สันติอุบล  
  ธนเดช ท.พราน 49 แพ้คะแนน วีรพลเล็ก ว.วันชัย  
  ขวัญมงคล เสถียรพงษ์มงคลมวยไทย ชนะน็อคยก 4 เจอาร์ ศิษย์ดอกจิก  
  บัวขาวเล็ก ลูกคลองตัน แพ้คะแนน เก่งกล้า ซูจีบะหมี่เกี๊ยว  
 ศึกวันมิตรชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มกราคม 03 
  เดชเพชร ศักดิ์วิเชียร ชนะน็อคยก 4 บอยอุบล บ.จำเนียรกุล  
  เพชรเดช ศักดิ์วิเชียร ชนะคะแนน น้องแชมป์ ปีกไม้ฟิตเนสแอนด์มวยไทย  
  ตะบะทอง ยูเอฟซีรีเฟรช แพ้น็อคยก 3 เพชรวานร ดาบเรศ ปส.  
  สิงห์สยาม ไฟต์เตอร์มวยไทย แพ้คะแนน ครบสูตร แฟร์เท็กซ์  
  เพชรอนุวัฒน์ น.อนุวัฒน์ยิม ชนะน็อคยก 3 เพชรวันชัย ก.อดิศักดิ์  
  ไก่ป่า 13เหรียญรีสอร์ท ชนะคะแนน สั่งฟ้า น.อนุวัฒน์ยิม  
  หยกมรกต ว.สังข์ประไพ ชนะคะแนน คูณ ต.ศิลาพล  
  เพชรบูรพา ว.เรียมสวรรค์ แพ้คะแนน เพชรสีทอง ศ.ศักดิ์นรินทร์  
  สตางค์แดง เกียรติจอมบึง แพ้คะแนน ตะขาบเพชร ส.ศักดิ์นรินทร์  
 ศึกบางระจัน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มกราคม 01 
  ศิลปชาติ ท.เมืองหลังสวน แพ้คะแนน หนองคาย ควรละเลิงหวาย  
  เขี้ยวเพชร เกียรติไพรสณฑ์ ชนะคะแนน แดนนภา ส.จุลเสน  
  บัวเขียว ป.เปาอินทร์ ชนะน็อคยก 3 เอกนที ม.กรุงเทพธนบุรี  
  อินทรีย์ดำ รุ่งถาวร แพ้คะแนน เพชรมงคล ว.มวยไทยจอมบึง  
  กงจักร ป.เปาอินทร์ แพ้คะแนน ชาญชัย ป.เพชรไข่แก้ว  
  พรชัยน้อย ม.รัตนบัณฑิต ชนะคะแนน เอกมงคล มหานครออโต้กรุ๊ป  
  ฟ้าใหม่ ส.โสภา แพ้คะแนน กัปตันเคน นฤภัย  
  กรุงไทย ทีเด็ด99 ชนะคะแนน ดาวนภา สิงห์ป้อมปราบ  
  เพชรพิฆาต TFC มวยไทยยิม ชนะคะแนน วิกเตอร์ ลูกพระยาลิไทย  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 ธันวาคม 28 
  หนึ่งพิปูน ก.กัมปนาท แพ้น็อคยก 3 เพชรจริง ลูกบ้านใหม่  
  เพชรน้ำดำ ส.รื่นรมย์ ชนะคะแนน เผด็จน้อย อบต.หนองสะพาน  
  สุวัฒน์เล็ก ทีเด็ด 99 แพ้คะแนน เยี่ยมยุทธ ยอดยุทธมวยไทย  
  เอกยะลา ยุ้ยการช่าง แพ้คะแนน บางคล้าน้อย ม.รัตนบัณฑิต  
  โชคดี แม็กจันดี ชนะคะแนน ตุ๊กตาเพชร ทีเด็ด 99  
  ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี ชนะคะแนน เผด็จศึก ก.กัมปนาท  
  สุรชัย อ.อัจฉริยะ ชนะคะแนน จรวดศึก ก.กัมปนาท  
  ทหารเอก นายกเอท่าศาลา ชนะคะแนน ยอดมงคล ก.กัมปนาท  
  ปาริชาติ ศิษย์ครูวิรัตน์ ชนะคะแนน พลอยสุริยา นกยีนส์ลาดกระบัง  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 ธันวาคม 27 
  เพชรพนัส น.อนุวัฒน์ยิมส์ ชนะคะแนน สายฟ้าน้อย พีคโลจิสติกส์  
  น้องยศ ศิษย์เจ้กานต์ แพ้คะแนน เทพทักษิณ ศ.ศรสิงห์  
  รุ่งกิจ หมอเบสกมลา ชนะคะแนน กล้าศึก เพชรจินดา  
  หรั่งขาว ว.สังข์ประไพ แพ้น็อคยก 2 ยามีน ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน สมรักษ์น้อย มวยเด็ด 789  
  แซมซั่น เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน วีระพล สหพรหม  
  วันฉลอง พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม แพ้คะแนน บุญหลง คลองสวนพลูรีสอร์ทอยุธยา  
  ยอดเล็ก ที.บี.เอ็ม.ยิมส์ ชนะคะแนน ขุนศึก ยอดมวยพลรัตน์  
  ธันวาเล็ก ลูกสวน ชนะคะแนน หลักทรัพย์ ภูติอนันต์บางนายิม  
 ศึกชูเจริญมวยไทย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 ธันวาคม 25 
  ไพโรจน์น้อย ศรีสุริยันโยธิน ชนะคะแนน วันพิชิต อ.ประเสริฐ  
  เพชรสมหวัง อ.ประเสริฐ ชนะน็อคยก 4 ไก่ป่า ส.วีระวรรณ  
  แสนชัยน้อย ศิษย์เชฟบุญธรรม แพ้คะแนน ธงชัย เพชรรุ่งเรือง  
  เพชรรุ่งโรจน์ ร.ร.กีฬาโคราช ชนะคะแนน เพชรปราบ มหานครออโต้กรุ๊ป  
  สุขสวัสดิ์ เกียรติเพชรน้อย แพ้คะแนน ธีรเดช ช.ห้าพยัคฆ์  
  เสาโท เค.ซ่า.ยิม ชนะคะแนน เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย  
  หยาดฟ้า ราชานนท์ แพ้คะแนน นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  ปราบไพรี ศิษย์สองพี่น้อง ชนะน็อคยก 4 เอกบึงกาฬ ม.กรุงเทพธนบุรี  
  เพชรหนองคาย ศิษย์สองพี่น้อง ชนะคะแนน เป็นดัง ส.พูลสวัสดิ์  
 ศึกสถาปนา 72 ปีเวทีราชดำเนิน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18.:22. ธันวาคม 21 
  เสาเอก เคซ่ายิม ชนะคะแนน แรมบ๊องส์ ลีซอการค้า  
  ไคโตะ ว.วันชัย แพ้คะแนน คนองศึก ก.กัมปนาท  
  เมธี ส.จ.ต้อยแปดริ้ว แพ้น็อคยก 3 ยอดขุนศึก ม.ราชภัฏจอมบึง  
  เพชรทักษิณ ส.สมหมาย ชนะน็อคยก 2 จอมพิชิต ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  รถถัง จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน มงคลแก้ว ส.สมหมาย  
  เพชรน้ำงาม อ.ขวัญเมือง แพ้คะแนน เพชรวสรณ์ อั๋นสุขุมวิท  
  เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง ชนะคะแนน ก้าวหน้า พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์  
  เสกสรร อ.ขวัญเมือง ชนะคะแนน พันธุ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก  
  ฮ่องเต้ รินมวยไทย แพ้น็อคยก 2 กุมารทอง ช.ห้าพยัคฆ์  
 ศึกเชฟบุญธรรม - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 ธันวาคม 20 
  นาดากะ เอวะสปอร์ตยิม ชนะน็อคยก 2 จอมโว ศิษย์ฟ้าสีทอง  
  กบภูเขา ทองไทมวยไทยยิม ชนะน็อคยก 5 ยอดธงชัย ส.ปลื้มจิตร  
  แสนเชิงน้อย นายกสัญญา ชนะคะแนน เอกพิภพ ม.กรุงเทพธนบุรี  
  ยอดขวัญ นายกดอนลพบุรี แพ้คะแนน สามารถ ปิ่นสินชัย  
  ชลธาร เกียรติพูลผล ชนะคะแนน เพชรกลางดง ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์  
  จอมพิฆาต ชูวัฒนะ ชนะคะแนน เพชรใหม่ ศิษย์เจ๊ดาว  
  ไกรเพชร พ.ธวัชชัย แพ้คะแนน เดชศักดา ผู้กองหยัดสืบอุดมสุข  
  จอมนำโชค ชูวัฒนะ ชนะน็อคยก 3 เขม พงันมวยไทย  
  ฉลามเพชร เจ.เอส.พี. ชนะน็อคยก 3 สิงห์ทองน้อย ส.ธนากรณ์  
 ศึกบางระจัน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 ธันวาคม 18 
  ราเล่ย์ จักรยานมวยไทยยิม ชนะคะแนน มาวิน เอ็นแอนด์พีบ๊อกซิ่งยิมส์  
  เพชรขุนหาญ ป.เปาอินทร์ เสมอ ทอมมี่ ท.ยอดพุทธ  
  สุรเดช ส.ทวีทรัพย์ แพ้น็อคยก 3 บัวเขียว ป.เปาอินทร์  
  สามดาว ต.หนอง แพ้คะแนน ยอดเกรียงไกร ฟ้าคำอินทร์  
  นิคมเล็ก ต.ท่าวัด ชนะคะแนน เพชรนคร ว.วันมีชัย  
  เรือหลวง นาวีอันดามัน ชนะน็อคยก 4 แอ๊ดดำ ทีเด็ด 99  
  เสือมิตร เสือสุราษฏร์ แพ้น็อคยก 2 สมิงดำ ไมอามี่คอนโดบางปู  
  เสาร์ห้า สิทธิ์ปากพนัง ชนะน็อคยก 3 อภิเดช ส.ทวีทรัพย์  
  บ้านโป่งเล็ก บ้านโป่งยิม แพ้คะแนน ดาราทอง ศิษย์ปู่ดำ  
 ศึกเพชรวิทยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:: ธันวาคม 14 
  โรเบิร์ด บุญเกษมฟาร์ม แพ้คะแนน เพชรรุ่งเรือง ส.จารุวรรณ  
  เมาคลี นกยีนส์ลาดกระบัง แพ้คะแนน คมพยัคฆ์ สวนอาหารปีกไม้  
  เพชรพะยุง ส.จิตรดา แพ้คะแนน ปานเพชร ส.จ.เล็กเมืองนนท์  
  พงษ์เพชร ช.เพชรเมืองคอน แพ้น็อคยก 3 ไผ่ทอง ศิษย์เจ๊เอ็ม  
  ฟ้ามีตา แทมบางไทร แพ้คะแนน แสงดาว เพชรสี่หมื่น  
  เพชรพะงัน ทีเด็ด99 ชนะคะแนน สรรเพชร 91รุ่งโรจน์  
  โมฮ็อก เพชรสี่หมื่น ชนะน็อคยก 3 ฟ้าลั่น ป.เพชรไข่แก้ว  
  พลายพยัคฆ์ เกียรติวุฒิภัทร ชนะคะแนน ยอดขุนพล ศิษย์ครูเยี่ยม  
  มังกรทอง ส.ธนพล แพ้คะแนน คมพยัคฆ์ เกียรติชาดง  
 ศึกต.ชัยวัฒน์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 ธันวาคม 13 
  เพชรชัยวัฒน์ สจ.ต้อยแปดริ้ว ชนะน็อคยก 3 เด่นหนองคาย อู๊ดรัชดา  
  ฉลามขาว นายกเอท่าศาลา แพ้คะแนน รุ่งพิทักษ์ นุ้ยสี่มุมเมือง  
  ปราบศึก เจ.เอส.พี.ยิมส์ แพ้น็อคยก 4 เพชรบึงกาฬ ฝนจางชลบุรี  
  เด็กบาง ส.สมหมาย ชนะคะแนน นำพลเล็ก ก.กัมปนาท  
  ซันโต๊ส ศ.ศรัณภัทร แพ้คะแนน แวววาว ว.วังพรหม  
  ราชสีห์ ไอที 2000 แพ้คะแนน กฤษณะ สิงห์ป้อมปราบ  
  ฉัตรพลอย ส.พูลสวัสดิ์ ชนะคะแนน ยอดวิทยา ศิริลักษณ์มวยไทย  
  พลังเพชร บีซีเคยิม แพ้คะแนน อำนาจเสือ ศิษย์เซียนฟารังสิต  
  เกาะเพชร ศิษย์จ่าชาติ ชนะน็อคยก 3 จิ้งหรีดทอง ส.เพชรนิยม  
 ศึกวันมิตรชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 ธันวาคม 11 
  โฟร์วิล ศิษย์เจริญทรัพย์ ชนะน็อคยก 4 ซุปเปอร์แจ๊ค ศิษย์คำนวน  
  เพชรแสนคม เดอะเบสมวยไทย ชนะคะแนน สันติชัย เกียรติชัยยุทธ  
  สิงห์สยาม ไฟต์เตอร์มวยไทย แพ้คะแนน ไข่หวานแท้ เกียรติฉัตรชัย  
  เพชรวันชัย ก.อดิศักดิ์ แพ้คะแนน เพชรอนุวัฒน์ น.อนุวัฒน์ยิม  
  ยอดสยาม ไฟต์เตอร์มวยไทย แพ้คะแนน คิมหล่วย สันติอุบล  
  ธงน้อย ลูกบ้านใหญ่ ชนะน็อคยก 3 ยิ้มสยาม นครเมืองเดช  
  รุ่งเพชร ว.สังข์ประไพ ชนะคะแนน องค์บาก ศิษย์สารวัตรเสือ  
  เพชรเดช ศักดิ์วิเชียร ชนะน็อคยก 3 สมิหลาเล็ก ลูกคลองตัน  
  พันมงคลเล็ก ปิ่นสินชัย แพ้คะแนน โอเล่ย์เล็ก ส.แก่นใจ  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 ธันวาคม 07 
  ดินเนื้อทอง ดาบพงษ์191 แพ้คะแนน เทพลิขิต ศิษย์อาจารย์เช้า  
  อิทธิพล ลูกคลองตัน เสมอ เฮอคิวลิส เพชรสี่หมื่น  
  หยกเมืองไทย นกยีนส์ลาดกระบัง แพ้คะแนน พรเสน่ห์ ส.ภูมิภัทร  
  เพชรพันล้าน บิ๊กเอ็มยิม ชนะคะแนน นิลมังกร อ.สบายแท้  
  เพชรสำเร็จ อบต.หนองยางทอย แพ้น็อคยก 2 โอเล่ห์ ต.หลักสอง  
  เชอรี่ ม.ราชภัฏจอมบึง ชนะคะแนน ลูกขวัญ สจ.เหว่าแปดริ้ว  
  ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่ แพ้คะแนน พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น  
  ค้างคาวน้อย ค้างคาวร้อยล้าน แพ้คะแนน เพชรไก่ชน ส.บุญส่งเสริม  
  อนันตชัย ป.พิฆเนศ ชนะน็อคยก 3 แสนไกร ส.ไกรเวช  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 ธันวาคม 06 
  แดนนภา ส.จุลเสน แพ้คะแนน เขี้ยวเพชร ไอร์แลนด์มวยไทย  
  ฟ้ากระหน่ำ ว.วังพรม ชนะคะแนน ยอดขุนพล ม.ราชภัฏจอมบึง  
  สามเอก ราวีมวยไทย แพ้น็อคยก 3 แก่นพิทักษ์ นาย่าปาร์ควิว  
  เพชรเกรียงไกร ช.พิทักษ์ชัย แพ้น็อคยก 4 ตี๋ใหญ่ ส.ปลื้มจิตร  
  เอกยะลา ยุ้ยการช่าง แพ้คะแนน คีรีหลวง ช.ห้าพยัคฆ์  
  วีระชัย ว.วิวัฒนานนท์ แพ้คะแนน หนึ่งพิชิต เกียรติชูไทย  
  ชาละวัน อรรถชัยมวยไทยยิม ชนะคะแนน ฉมวกเพชร ลูกพระบาท  
  พลอย อรรถรุ่งโรจน์ ชนะคะแนน แสงมณี ส.บริสุทธิ์  
  แสนเอก เกียรติหมู่ 9 ชนะคะแนน โจแอนด์ จักรยานมวยไทยยิม  
 ศึกวันกิ่งทอง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 ธันวาคม 04 
  น้องแชมป์ สวนอาหารปีกไม้ ชนะน็อคยก 2 เพชรสีทอง ส.ศักดิ์นรินทร์  
  โชคนำชัย ภ.เจริญแพทย์ ชนะคะแนน น้องบี พลิ้ววาโย  
  กองพลเล็ก เกียรติกองพล ชนะคะแนน คลาสสิค ศิษย์คุณวสันต์  
  วันชัย เกียรติหมู่ 9 แพ้คะแนน วีระพลเล็ก ว.วันชัย  
  ไชโย เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน สั่งฟ้า น.อนุวัฒน์ยิม  
  แพรวพราว เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์  
  เพชรงาม เกียรติกำพล ชนะน็อคยก 5 ก้องดนัย ส.สมหมาย  
  สองฝั่งโขง เอฟ.เอ.กรุ๊ป ชนะคะแนน ตี๋เล็ก อั๋นสุขุมวิท  
  วันฉลอง สวนอาหารปีกไม้ ชนะคะแนน ยอดธง ส.จ.โต้งปราจีน  
 ศึกเชฟบุญธรรม - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤศจิกายน 30 
  จั่นเจา ศิษย์สองพี่น้อง ชนะคะแนน ปิ่นเงิน ชูวัฒนะ  
  คมแสน ชูวัฒนะ แพ้คะแนน เพชรมณี ภ.หลักบุญ  
  แสนเชิงน้อย ศรีสุริยันต์โยธิน ชนะน็อคยก 3 เพชรปทุม ส.สมหมาย  
  นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน ตี๋เล็ก ราชานนท์  
  ศักดิ์มงคล ส.สมหมาย แพ้คะแนน เพชรอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  สิบหมื่น ศิษย์เชฟบุญธรรม แพ้คะแนน บัวเขียว ศิษย์สองพี่น้อง  
  ขุนหาญ ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้คะแนน น้ำพองน้อย ส.สมหมาย  
  เอกเทอร์โบ ม.กรุงเทพธนบุรี แพ้คะแนน ธงสะบัด อ.ประเสริฐ  
  ไก่ป่า ชูวัฒนะ ชนะน็อคยก 3 ยอดมณี สจ.ต้อยแปดริ้ว  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤศจิกายน 29 
  เพชรอนันต์ บ.จรินทร์ศักดิ์ ชนะคะแนน แสงสุรีย์ ทีบีเอ็มยิมส์  
  เพชรจงรักษ์ ศักดิ์สมบูรณ์ ชนะคะแนน มเหศวร ศิษย์หนุ่มน้อย  
  ชวาฤทธิ์ เกียรติชัยยุทธ ชนะน็อคยก 2 อีที ศิษย์เจ๊กานต์  
  สะแกงาม จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน ทายาท อ.ประเสริฐ  
  ไก่ป่า 13เหรียญรีสอร์ท แพ้คะแนน ก้าวมงคล เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  ดีเซลเล็ก เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน อ๊อฟไซค์ สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  เกรียงไกร เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้น็อคยก 2 ศักดิ์สิทธิ์ ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์แปดริ้ว  
  พล ศิษย์เอกอุบล แพ้น็อคยก 5 เสือเพชร สิงห์โหดยิมส์  
  ฉลามขาว ลูกคลองตัน แพ้คะแนน เรียวยะ หนุ่มพรเทพ  
 ศึกเพชรเจ้าพระยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤศจิกายน 27 
  ยุทธนา ม.ภูวนา แพ้น็อคยก 4 เด่นณรงค์ ท.นิยมสุข  
  ไผ่เงิน ศิษย์เจ๊เอ็ม แพ้คะแนน ไหวพริบ ว.วังพรม  
  คนองศึก ก.กัมปนาท ชนะน็อคยก 3 ยอดปกรณ์ ศ.กิ่งรัตน์  
  พรชัยน้อย ม.รัตนบัณฑิต ชนะคะแนน ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล  
  เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน เกล็ดแก้ว นาวีอันดามัน  
  เผด็จศึก ก.กัมปนาท แพ้คะแนน เมธี สจ.ต้อยแปดริ้ว  
  ลำน้ำมูลเล็ก อ.อัจฉริยะ ชนะคะแนน ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี  
  แฝดสยาม ส.บริสุทธิ์ ชนะน็อคยก 3 เพชรภูมินทร์ โอ๋บางนา  
  ยอดกังวาน ส.ธารทิพย์ ชนะน็อคยก 4 เด่นนำชัย ต่วนเป๋มวยไทย  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤศจิกายน 23 
  กบภูเขา ทองไทยมวยไทยยิม ชนะคะแนน เพชรสหรัฐ ทีเด็ด 99  
  มิว สาทิสซีดี แพ้คะแนน ซันโต๊ส ส.วัชรยิมส์  
  สุวัฒน์เล็ก ทีเด็ด 99 ชนะคะแนน สามดาว อบต.หนองสะพาน  
  เจริญทรัพย์ ไฟต์เตอร์มวยไทย แพ้คะแนน เพชรใหม่ ศิษย์เจ๊ดาว  
  ช้างเผือก ส.สมหมาย แพ้คะแนน เดือน ก.กัมปนาท  
  แสนวังชัย เจ.เอส.พี แพ้คะแนน จรวดศึก ก.กัมปนาท  
  สุรชัย ส.สมหมาย แพ้คะแนน หรั่งขาว ว.สังข์ประไพ  
  จักรเพชร นายกเอท่าศาลา แพ้คะแนน หนึ่งพิปูน ก.กัมปนาท  
  ทหารเอก นายกเอท่าศาลา ชนะน็อคยก 1 กรุงไทย ทีเด็ด 99  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤศจิกายน 22 
  เพชรดำ ภ.เจริญแพทย์ แพ้คะแนน สมิงดำ เมืองสีมา  
  ศรทอง ต.หลักสอง ชนะน็อคยก 2 บุญเพ็ง สามชัยวิเศษสุข  
  เสกสิทธิ์ ท.แสงเทียนน้อย ชนะคะแนน ภูทอก ต.สุรัตน์  
  เพชรหัวหิน ป.เพชรไข่แก้ว แพ้คะแนน เพชรนิยม เอฟ.เอ.กรุ๊ป  
  อนุวัฒน์ นัฐกินปลา เสมอ ฟ้าลั่น ป.เพชรไข่แก้ว  
  บังรอน สายันต์ยิม แพ้น็อคยก 4 ฟ้ามงคล แทมบางไทร  
  ร้อยเชิง สิงห์มาวิน ชนะคะแนน มังกรเพชร ส.ก.สุไหงยิมส์  
  รัฐเขต ต.หลักสอง แพ้น็อคยก 4 ดินระเบิด ป.บูรพา  
  รุ่งนรา รัตนภานุ ชนะน็อคยก 2 อภิเดช ป.เพชรไข่แก้ว  
 ศึกบางระจัน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤศจิกายน 20 
  บารมี ต.ท่าวัด แพ้คะแนน สุริยา ศิษย์แม็ค  
  บัวเขียว ป.เปาอินทร์ แพ้คะแนน สุรเดช ส.ทวีทรัพย์  
  ยอดขุนพล ส.รจรินทร์ ชนะน็อคยก 5 เพชรมงคล ว.มวยไทยจอมบึง  
  เพชรเมืองสรวง ศิษย์พลายงาม แพ้คะแนน มีทรัพย์เล็ก หมูปิ้งอร่อยจุงเบย  
  รักสมหมาย สิทธิ์ปากพนัง แพ้คะแนน ธีรเดช ช.ห้าพยัคฆ์  
  คมพยัคฆ์ ทีเด็ด 99 แพ้คะแนน ราชสีห์ ไอที 2000  
  ชาญคริต อ.พิมลศรี ชนะน็อคยก 4 คมเกียรติ ท.มโนธรรมรักษา  
  เบิกบาน อั๋นสุขุมวิท ชนะน็อคยก 3 เด่นสตูล ส.กิตติทัศน์  
  ทอมมี่ ท.ยอดยุทธ แพ้คะแนน เพชรขุนหาญ ป.เปาอินทร์  
 ศึกจิตรเมืองนนท์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤศจิกายน 16 
  อิทธิฤทธิ์ ศิษย์ครูเดช ชนะคะแนน เพชรบุญมี เกียรติพันธมิตร  
  เดอะไกด์ ราชานนท์ ชนะน็อคยก 4 กานต์ชัย จิตรเมืองนนท์  
  ฮ่องเต้ รินมวยไทย ชนะคะแนน ประกายทอง ศิษย์เจ๊เอ็ม  
  นกหวีด แดนบางแสน แพ้คะแนน สิงห์สยาม บ.เบสเชียงใหม่  
  ยอดบัวแดง เดอะกลั๊ฟพัทยา ชนะคะแนน ชัยมงคล ป.อ่าวทะเลบางเสร่  
  ยอดขุนศึก ม.ราชภัฏจอมบึง ชนะคะแนน กุมารทอง จิตรเมืองนนท์  
  เพชรเมืองชล ภ.สวนทอง ชนะคะแนน รุ้งนารายณ์ ม.รัตนบัณฑิต  
  เพชรรุ่งเรือง ส.จารุวรรณ ชนะน็อคยก 4 ไก่ชน ศิษย์ผู้กองอ๋อย  
  อภิเดช โนนแดงยิม แพ้คะแนน พนมทวนเล็ก ศิษย์เจ๊ดอน  
 ศึกต.ชัยวัฒน์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤศจิกายน 15 
  เพชรธนกฤต เจ.เอส.พี แพ้คะแนน เสาโท เคซ่ายิม  
  ฉัตรพลอย ส.พูลสวัสดิ์ ชนะน็อคยก 3 โชคดี แม็กจันดี  
  ก้องธรณี ส.สมหมาย แพ้คะแนน เทพทักษิณ ศ.ศรสิงห์  
  ชัย สจ.ต้อยแปดริ้ว แพ้คะแนน เหนือธรณี สามชัยวิเศษสุข  
  ซุปเปอร์แบงค์ ม.รัตนบัณฑิต แพ้คะแนน เพชรวสรณ์ อ.ดาวกระจาย  
  ชนะศึก ก.กัมปนาท แพ้คะแนน เพชรน้ำงาม อ.ขวัญเมือง  
  ยอดเหล็กเพชร อ.ปิติศักดิ์ ชนะคะแนน รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง  
  ดาว ก.กัมปนาท ชนะน็อคยก 4 ยอดธงชัย ส.ปลื้มจิต  
  ไฟเขียว ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้น็อคยก 1 ยอดมงคล ก.กัมปนาท  
 ศึกชูเจริญมวยไทย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤศจิกายน 13 
  สุขสวัสดิ์ เกียรติเพชรน้อย ชนะคะแนน เอกพิภพ ม.กรุงเทพธนบุรี  
  แรมบ๊องส์ ลีซอการค้า ชนะน็อคยก 3 เพชรสุขุมวิท อั๋นสุขุมวิท  
  จอมพิฆาต ชูวัฒนะ ชนะคะแนน เพชรเก่ง ไก่ย่างห้าดาว  
  เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย แพ้คะแนน ชาละวัน ป.อ่อนนุช  
  จอมพิชิต ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน คชสาร ว.วิวัฒนานนท์  
  ก้าวหน้า พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม แพ้คะแนน มงคลแก้ว ส.สมหมาย  
  เอ็กซ์ตร้า ศิษย์วรพัฒน์ แพ้คะแนน พันธุ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก  
  แสนชัยน้อย ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะน็อคยก 3 ชินราช เกียรติเฟื่องฟู  
  คฤหาสน์ ศิษย์เชฟบุญธรรม แพ้น็อคยก 2 ปราบศึก เจ.เอส.พี.ยิมส์  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤศจิกายน 09 
  เพชรชวลิต ส.จิตรพัฒนา แพ้คะแนน ดีที ลูกบ้านใหม่  
  เรืองเดช เพชรยินดีอะคาเดมี่ เสมอ แสนซน เอราวัณ  
  แพรวพราว เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์  
  ไข่มุกขาว เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์  
  โยธิน เอฟ.เอ.กรุ๊ป ชนะคะแนน ศักดิ์นรินทร์น้อย อ.อ้วนสุวรรณ  
  เพชรมรกต ว.สังข์ประไพ ชนะคะแนน มานะศักดิ์ ส.จ.เล็กเมืองนนท์  
  วันฉลอง พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม ชนะคะแนน บุญหลง คลองสวนพลูรีสอร์ทอยุธยา  
  เพชรเดช ศักดิ์วิเชียร ชนะคะแนน พลังภพ จิตรเมืองนนท์  
  ยอดเล็ก ทีบีเอ็มยิมส์ แพ้คะแนน เพชรพนัส น.อนุวัตรยิมส์  
 ศึกเพชรวิทยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:: พฤศจิกายน 08 
  เฮอคิวลิส เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน เทพลิขิต ศิษย์อาจารย์เช้า  
  พรเสน่ห์ ส.เทียนโพธิ์ ชนะคะแนน ชาญยุทธ ศักดิ์รุ่งเรือง  
  หยกเมืองไทย นกยีนส์ลาดกระบัง ชนะคะแนน เพชรพยุง ส.จิตรลดา  
  ก้องเมืองตรัง แก้วสัมฤทธิ์ แพ้น็อคยก 2 ยอดภูหลวง เกียรตินครชล  
  เพชรพันล้าน เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน วันมาวิน พุ่มพันธุ์ม่วง  
  เด่นเกรียงไกร สิงห์มาวิน ชนะคะแนน เพชรสำเร็จ อบต.หนองยางทอย  
  โมฮ็อก เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน กุมารทอง ช.ห้าพยัคฆ์  
  ม้าเหล็ก ทุ่งสงมวยไทยยิมส์ ชนะคะแนน ฉลามทอง ส.เทียนโพธิ์  
  โจ๊กเกอร์ เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน สิงห์ราช สิงห์มาวิน  
 ศึกจิตรเมืองนนท์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤศจิกายน 06 
  ช็อปเปอร์ ก.สะเภาทอง แพ้คะแนน เงาพยัคฆ์ อ.บ.ต.โนนทอง  
  ดีเซลเล็ก เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน ลูกขวัญ ส.จ.เหว่าแปดริ้ว  
  เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน ยอดมนุษย์ พุ่มพันธุ์ม่วง  
  ไชโย เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน บรรลือฤทธิ์ ศิษย์วัชรชัย  
  หยกทอง ปิ่นสินชัย แพ้คะแนน เพชรนรินทร์ ป.เป็กโก้เคมอเตอร์  
  สามดี เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน เปรี้ยวปาก ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน ฉมวกทอง ไฟต์เตอร์มวยไทย  
  พันธ์พยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ เสมอ แสงมณี อุ้มกะต๋องเชียงใหม่  
  นักรบดำ โนนแดงยิม ชนะคะแนน คมเข้ม ส.จ.เหว่าแปดริ้ว  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤศจิกายน 02 
  กิ่งซางเล็ก ต.หลักสอง แพ้คะแนน หาญพล ก.สุวรรณทัต  
  กุมารดอย เพชรเจริญวิทย์ แพ้น็อคยก 3 คมปฏัก ซินบีมวยไทย  
  ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย ชนะคะแนน พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น  
  สุริยันต์เล็ก อบต.กำพี้ ชนะคะแนน เผด็จศึก ก.กัมปนาท  
  ปากกาเหล็ก ต.หลักสอง ชนะน็อคยก 3 ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่  
  น้องโรส บ้านเจริญสุข แพ้คะแนน เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง  
  ปืนกล ต.สุรัตน์ ชนะคะแนน พิชิตชัย พี.เค.แสนชัยฯ  
  ฟ้าบุญมี เบิร์ดรังสิต แพ้คะแนน สายันต์เล็ก สายันต์ยิม  
  ดินเนื้อทอง ดาบพงษ์ 191 แพ้คะแนน ยอดเพชร เกียรติกำธร  
 ศึกวันมิตรชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤศจิกายน 01 
  เพชรวันชัย ก.อดิศักดิ์ แพ้คะแนน ทายาท อ.ประเสริฐ  
  ยอดอีที ปตท.ทองทวี ชนะน็อคยก 4 เพชรนาเคียน ส.นาเคียน  
  วันชัย เกียรติหมู่ 9 แพ้คะแนน ธนเดช ท.พราน 49  
  สะแกงาม จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน ไก่ป่า 13 เหรียญทาวเวอร์  
  รุ่งกิจ หมอเบสกมลา ชนะคะแนน เก่งกล้า ป.เป็กโก้เคมอร์เตอร์  
  เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน สมรักษ์น้อย ศ.จิตรพัฒนา  
  เพชรดำ เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน เสือคิม พี.เค.แสนชัยฯ  
  เดชเพชร ศักดิ์วิเชียร แพ้น็อคยก 4 สมิหลาเล็ก 13 เหรียญรีสอร์ท  
  โฟร์วิล ศิษย์เจริญทรัพย์ แพ้คะแนน จันทร์เจ้า พ.เพชรมากคง  
 ศึกเพชรวิทยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:: กันยายน 28 
  ตี๋ใหญ่ รัตนภานุ ชนะคะแนน ยอดประกาย ศ.มาลัยทอง  
  พรเสน่ห์ ส.เทียนโพธิ์ ชนะคะแนน พันเปอร์เซ็นต์ เกียรติฟูเฟื่อง  
  หยกเมืองไทย เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน เพชรพะยุง ส.จิตรดา  
  สกัดเพชร เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน เมธีเล็ก ต.หลักสอง  
  อิทธิพล ลูกคลองตัน ชนะน็อคยก 3 เฮอคิวลิส ตี๋รามอินทรา  
  กุมารทอง ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะคะแนน เพชรพันล้าน บิ๊กเอ็มยิม  
  เชอรี่ ม.ราชภัฏจอมบึง แพ้คะแนน ปังตอ ภ.หลักบุญ  
  เพชรนรินทร์ ช.เกตุวีณา แพ้น็อคยก 2 ฉลามทอง ส.เทียนมณี  
  รุ่งสยาม เอ็นนี่มวยไทยยิม ชนะคะแนน ฉลามขาว ซูจีบะหมี่เกี๋ยว  
 ศึกชูเจริญมวยไทย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กันยายน 27 
  สามดาว อบต.หนองสะพาน แพ้คะแนน สุวัฒน์เล็ก ทีเด็ด 99  
  ชาญ ส.จ.ต้อยแปดริ้ว แพ้คะแนน ยอดธงชัย ส.ปลื้มจิตร  
  พงษ์เพชร ช.เพชรเมืองคอน แพ้คะแนน แวววาว ว.วังพรหม  
  บางคล้าน้อย ม.รัตนบัณฑิต แพ้คะแนน เอกยะลา ยุ้ยการช่าง  
  เพชรสมหมาย ส.สมหมาย แพ้คะแนน โกโก้ แป๊ะมีนบุรี  
  เมืองฟ้าเล็ก ป.เพชรศิริ ชนะคะแนน รักสุรินทร์ เคซ่ายิม  
  เสาโท เคซ่ายิม ชนะคะแนน ฉัตรพลอย ส.พูลสวัสดิ์  
  เดชมงคล ชาญชัยมวยไทย ชนะน็อคยก 3 เฉลิมศักดิ์ อั๋นสุขุมวิท  
  เพชรสยาม ราชานนท์ ชนะคะแนน ล้อเหล็ก ยุ้ยการช่าง  
 ศึกเชฟบุญธรรม - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กันยายน 25 
  ดาราเพชร ศิษย์ผู้ใหญ่วิรัตน์ แพ้คะแนน รัตนชัย ศิษย์ครูเพียร  
  เจ็ดดาว เพชรชุมแสง เสมอ ยอดเกรียงไกร ฟ้าคำอินทร์  
  ยุทธนา ม.ภูวนา แพ้น็อคยก 3 เอกพิภพ ม.กรุงเทพธนบุรี  
  เพชรมณี ภ.หลักบุญ แพ้น็อคยก 4 เพชรปทุม ส.สมหมาย  
  ชาละวัน ป.อ่อนนุช ชนะคะแนน เพชรวารินทร์ ส.สมหมาย  
  จอมพิฆาต ชูวัฒนะ ชนะน็อคยก 5 เทพวาฤทธิ์ ราไวย์มวยไทย  
  เมธี ส.จ.ต้อยแปดริ้ว แพ้น็อคยก 1 ยอดขุนศึก ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง  
  เพชรอุบล เกียรติเพชรน้อย ชนะคะแนน สตีเฟ่น ลูกทัพฟ้า  
  ก้องกังวาล นุ้ยสี่มุมเมือง ชนะคะแนน ฟ้าลั่นน้อย พีทวีชัย  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กันยายน 21 
  เสกสิทธิ์ ท.แสงเทียนน้อย ชนะคะแนน เพชรกังวาล เพชรมณีรัตน์  
  กฤติเดช (ภูทอก) ต.สุรัตน์ ชนะคะแนน ปานเพชร ส.จ.เล็กเมืองนนท์  
  เพชรสำเร็จ อบต.หนองยางทอย แพ้คะแนน บังรอน สายันต์ยิม  
  เพชรพะงัน ทีเด็ด99 ชนะน็อคยก 4 พิชิตมาร ศิษย์นันท์ศรีนนท์  
  สรรเพชร นำแสงก่อสร้าง แพ้คะแนน ร้อยเชิง สิงห์มาวิน  
  เสมอไหน พ.อ่างทอง แพ้คะแนน โชคนำชัย (หาญพล) ก.สุวรรณภัทร์  
  ยอดขุนทัพ ส.ก.สุไหงยิมส์ ชนะน็อคยก 1 ฟ้ามีตา แทมบางไทร  
  เชิงเนินเล็ก ต.หลักสอง แพ้คะแนน ยอดขุนพล ว.ยืนยง  
  เผด็จน้อย อบต.หนองสะพาน ชนะคะแนน ซุปเปอร์ทิว ส.กิจรุ่งโรจน์  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กันยายน 20 
  เหลี่ยมเพชร ลูกโคกรัก แพ้คะแนน สายฟ้าน้อย ฟิคโลจิสติกส์  
  แชลงหิน ลูกสวน ชนะคะแนน ซุปเปอร์แจ๊ค ศิษย์คำนวน  
  อนันตชัย ส.จิตรประเสริฐ ชนะน็อคยก 4 เพชรพนัส น.อนุวัฒน์ยิม  
  สุดแดนไกล เพชรจินดา ชนะน็อคยก 4 เป็นต่อ สะแกทองรีสอร์ท  
  โดโด้ ลูกโคกรัก ชนะคะแนน วัฒนา เอ็มทีเอ็มอะคาเดมี่  
  ของฝาก ศิษย์ผู้พันโดม ชนะน็อคยก 1 เพชรขวัญชัย จิตรเมืองนนท์  
  ดีเซลเล็ก ว.วันชัย ชนะคะแนน เพชรนรินทร์ ป.เป็กโก้เคมอเตอร์  
  ต้นตระการ สะแกทองรีสอร์ท ชนะน็อคยก 4 เพชรอนุชา ศิษย์ดาบธง  
  เสกสรร ส.เพชรบุญมี แพ้น็อคยก 4 มฤตยูดำ ลูกสวน  
 ศึกต.ชัยวัฒน์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กันยายน 18 
  ยอดพยัคฆ์ แม็คจันดี ชนะน็อคยก 2 สะท้านฟ้า ส.จ.สำราญตลับ  
  เพชรน้ำดำ ส.รื่นรมย์ แพ้คะแนน จักรเพชร นายกเอท่าศาลา  
  กบภูเขา ทองไทมวยไทยยิม แพ้คะแนน ชาญยุทธ ช.ห้าพยัคฆ์  
  ช้างเผือก ส.สมหมาย ชนะคะแนน เดือน ก.กัมปนาท  
  ตระกูลเพชร ส.สมหมาย แพ้คะแนน คะนองศึก ก.กัมปนาท  
  แรมบ๊องส์ ลีซอการค้า ชนะคะแนน เด่นเกรียงไกร สิงห์มาวิน  
  ชัย สจ.ต้อยแปดริ้ว แพ้คะแนน ก้องนภา ศรีมงคล  
  ยอดธงชัย ส.ลำพาชัย แพ้คะแนน จรัญชัย ยุ้ยการช่าง  
  กรุงไทย ทีเด็ด99 ชนะคะแนน ดาวนภา สิงห์ป้อมปราบ  
 ศึกจิตรเมืองนนท์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กันยายน 14 
  เพชรรุ่งเรือง ภ.หลักบุญ ชนะคะแนน บิ๊กบอล ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  ไผ่ทอง ศิษย์เจ๊เอ็ม ชนะน็อคยก 4 ก้องธรณี ร.ร.กีฬาลำปาง  
  เพชรพิชิต ย.ภูมิประเทศ ชนะคะแนน ก้องสุขุมวิท อั๋นสุขุมวิท  
  เพชรปราบ มหานครออโต้กรุ๊ป แพ้คะแนน เก่ง จิตรเมืองนนท์  
  ฉมวกเพชร ศิษย์ดาบทวาด แพ้คะแนน เพชรวิชิต ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  เก่งกาจ ป.เป็กโก้ แพ้คะแนน เพชรบุญส่ง เพชรจินดา  
  ประกายเพชร นิติสมุย แพ้คะแนน เทพทักษิณ ศ.ศรสิงห์  
  นักรบดำ โนนแดงยิม ชนะคะแนน เพชรเหล่าเสือ ส.จิตรประเสริฐ  
  ซุปเปอร์เล็ก จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน เทพบุตร นาย่าปาร์ควิว  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กันยายน 13 
  ลูกนิมิต สจ.แดนระยอง แพ้คะแนน น้องเอ ส.ลูกทุ่ง  
  สมเดช ภ.หลักบุญ ชนะคะแนน คมกริช ท.มโนธรรมรักษา  
  กสิกร ส.จ.แดนระยอง แพ้คะแนน ซันโต๊ส ส.สรัญภัทร  
  เพชรรภา รภาค้าเกษตร แพ้คะแนน คมเพชรเล็ก สจ.มนตรี  
  กล้าศึก ศิษย์จ่ากล้า แพ้คะแนน ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล  
  คมเกียรติ ท.มโนธรรมรักษา แพ้คะแนน ลำน้ำมูลเล็ก ทีเด็ด 99  
  เผด็จศึก ก.กัมปนาท เสมอ ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี  
  หนึ่งพิปูน ก.กัมปนาท ชนะคะแนน เด่นนำชัย ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์  
  ลมหนาว ส.รื่นรมย์ แพ้คะแนน ยอดกังวาน ส.ธารทิพย์  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กันยายน 11 
  ไคโตะ ว.วันชัย แพ้คะแนน ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์  
  จอมพิชิต ศิษย์เชฟบุญธรรม แพ้คะแนน สุรชัย ส.สมหมาย  
  ก้องดนัย ส.สมหมาย แพ้คะแนน เอ๊กซ์ตร้า ศิริลักษณ์มวยไทย  
  ยอดเหล็กเพชร อ.ปิติศักดิ์ ชนะน็อคยก 3 พันธุ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก  
  วีรชน ช.ไทยเศรษฐ์ แพ้น็อคยก 4 ฟ้าใหม่ พิษณุราชันย์  
  ศักดิ์มงคล ส.สมหมาย แพ้น็อคยก 3 ชาร์ค ท.แสงเทียนน้อย  
  เพชรวสรณ์ อ.ดาวกระจาย ชนะคะแนน เทพบุตร ศิษย์อุ๊อุบล  
  ก้าวหน้า พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม ชนะคะแนน ซุปเปอร์แบงค์ ม.รัตนบัณฑิต  
  โชค สจ.ต้อยแปดริ้ว ชนะคะแนน พุทไธสงค์เล็ก เอ็นแอนด์พีบ๊อกซิ่ง  
  เพชรสหรัฐ ทีเด็ด99 ชนะน็อคยก 2 โชคอนันต์ ม.ภูวนา  
 ศึกชูเจริญมวยไทย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กันยายน 07 
  เอกพิภพ ม.กรุงเทพธนบุรี ชนะน็อคยก 3 เพชรภูฝ้าย เดอะบ๊อกมวยไทย  
  ไพโรจน์น้อย ศรีสุริยันต์โยธิน ชนะน็อคยก 3 โอโทโร่ ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  ปราบไพรี ผู้กองหยัด แพ้คะแนน สามารถ ปิ่นสินชัย  
  เอกราชันย์ ม.กรุงเทพธนบุรี แพ้คะแนน แสนเชิงน้อย นายกสัญญา  
  สิบหมื่น ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน โจโจ้ 13 เหรียญรีสอร์ท  
  นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม แพ้คะแนน จรวดศึก ก.กัมปนาท  
  ไกรเพชร พ.ธวัชชัย ชนะคะแนน ขุนหาญ ช.ห้าพยัคฆ์  
  จักรกริช เกียรติไกรทอง แพ้คะแนน จอมนำโชค ชูวัฒนะ  
  โกโก้ ศรีสุริยันต์โยธิน แพ้คะแนน เอกราช ผอ.ศุภชัย  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กันยายน 06 
  ขวัญโดม ต่อมีนบุรี แพ้น็อคยก 3 สุริยันต์เล็ก อบต.กำพี้  
  เพชรเมืองชล ภ.สวนทอง ชนะคะแนน สราวุธ สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  มรกต ม.รัตนบัณฑิต ชนะคะแนน ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่  
  เพชรพิฆาต ก.กลั่นบุศย์ ชนะคะแนน คมอาวุธ เอฟ.เอ.กรุ๊ป  
  ปากกาเหล็ก ต.หลักสอง แพ้น็อคยก 1 ทวน ก.กัมปนาท  
  น้องโรส บ้านเจริญสุข ชนะน็อคยก 3 คมพยัคฆ์ สิงห์มณี  
  กิ่งซางเล็ก ต.หลักสอง แพ้น็อคยก 4 พิชิตชัย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม  
  ฟ้าบุญมี เบิร์ดรังสิต ชนะน็อคยก 3 อนุวัฒน์ นัฐกินปลา  
  อิทธิพล ลูกคลองตัน ชนะคะแนน ดินเนื้อทอง ดาบพงษ์191  
 ศึกวันมิตรชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กันยายน 04 
  ยอดอีที ปตท.ทองทวี ชนะคะแนน เพชรนาเคียน ส.นาเคียน  
  เพชรสหรัฐ ศ.เกียรติวัฒน์ แพ้คะแนน จอมราชันย์ ศิษย์วรฏา  
  หยกทอง ปิ่นสินชัย ชนะคะแนน ปังตอ ภ.หลักบุญ  
  หรั่งขาว ว.สังข์ประไพ แพ้น็อคยก 3 เดชศักดา ผู้กองหยัดสืบอุดมสุข  
  เรืองเดช ศักดิ์วิเชียร แพ้คะแนน วัชรพล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม  
  โยธิน เอฟ.เอ.กรุ๊ป ชนะคะแนน เกรียงไกร เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  เพชรดำ เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน กล้าศึก เพชรจินดา  
  เพชรเดช ศักดิ์วิเชียร ชนะคะแนน ยอดภูผา อบต.โนนทอง  
  พันมงคลเล็ก ปิ่นสินชัย ชนะคะแนน พญาปราบ ส.สุพจน์  
 ศึกเพชรเจ้าพระยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 สิงหาคม 31 
  ผึ้งหลวง ศักดิ์ชัยโชติ แพ้คะแนน ปราบศึก เจ.เอส.พี.ยิมส์  
  นพเดชเล็ก ศิษย์หลวงตาเจตะมิน ชนะคะแนน จอมโหด ศิษย์คุณรัตน์  
  เม็ดเงิน ศิษย์ก้องสยาม แพ้น็อคยก 2 เยี่ยมยุทธ ยอดยุทธมวยไทย  
  เพชรแปดแสน สิงห์นวอาวุธ แพ้คะแนน ดาว ก.กัมปนาท  
  ฮ่องเต้ รินมวยไทย ชนะคะแนน ฟ้าลั่น ป.เพชรไข่แก้ว  
  ก้องศักดิ์ ศ.ศาสตรา แพ้คะแนน ชาละวัน ป.อ่อนนุช  
  เสาเอก เค.ซ่า.ยิม แพ้น็อคยก 4 ก้องธรณี ส.สมหมาย  
  แสงดาวเล็ก ส.สง่าโคกภูยิม แพ้คะแนน เพชรมงคล ว.มวยไทยจอมบึง  
  ยอดดวงใจ สจ.มนตรี แพ้คะแนน หนึ่งอุบล โชคบัญชา  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 สิงหาคม 30 
  เนตร ป.พยัคฆ์โสภณ ชนะน็อคยก 3 เพชรขุนศึก ศ.ประวัติเมืองออมสิน  
  จงอางศึก นาวีอันดามัน แพ้คะแนน เพชรประทุม ส.สมหมาย  
  ไหวพริบ ว.วังพรม ชนะคะแนน แสงนำชัย (กวางเพชร) เจ.เอส.พี  
  บางคล้าน้อย ม.รัตนบัณฑิต ชนะคะแนน เอกยะลา ยุ้ยการช่าง  
  จอมพิฆาต ชูวัฒนะ ชนะคะแนน เทพวาฤทธิ์ ราไวย์มวยไทย  
  สมิงดำ ไมอามี่คอนโดบางปู แพ้น็อคยก 3 ยอดมนุษย์ พุ่มพันธุ์ม่วง  
  ยอดขุนศึก ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะคะแนน หยาดฟ้า อาร์แอร์ไลน์  
  นครศรี ภูธารรีสอร์ท ชนะคะแนน พยัคฆ์สาม ศรีพนมยิม  
  จรัญชัย ยุ้ยการช่าง ชนะน็อคยก 3 เก่ง ส.ปลื้มจิตร  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 สิงหาคม 28 
  ลูกต้น ว.เพชรชลจันทร์ แพ้คะแนน ป.ปลื้ม ศิษย์ดอกจิก (มวยหูอึ่งอุบล)  
  เพชรจงรักษ์ ศักดิ์สมบูรณ์ ชนะคะแนน พีระพัฒน์ ศิษย์ดอกจิก (มวยหูอึ่งอุบล)  
  คลาสสิค ศิษย์คุณวสันต์ ชนะน็อคยก 3 แสงนารายณ์ เกียรติหมู่ 9  
  ไช เอฟ.เอ.กรุ๊ป แพ้คะแนน เพชรชวลิต ศ.จิตรพัฒนา  
  ไชโย เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน ไก่ป่า 13เหรียญรีสอร์ท  
  ดีเซลเล็ก ว.วันชัย แพ้คะแนน เปรี้ยวปาก ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  ประจัญบาน ส.จ.วิชิตแปดริ้ว แพ้คะแนน บุญหลง คลองสวนพลูรีสอร์ทอยุธยา  
  ยอดก้าวไกล ยอดแสนไกลยิมส์ ชนะน็อคยก 1 ยอดศึก น.นริสสร  
  เรียวยะ มาฮามาคโกะหนุ่มพรเทพ ชนะคะแนน โชคปรีชา ฟลุ๊คบะหมี่เกี๊ยว  
 ศึกเชฟบุญธรรม - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 สิงหาคม 24 
  เพชรมณี ภ.หลักบุญ ชนะคะแนน คฤหาสน์ ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  เพชรจริง ลูกบ้านใหม่ แพ้คะแนน นาดากะ เอวะสปอร์ตยิม  
  คมแสน ชูวัฒนะ แพ้คะแนน ยุทธนา ม.ภูวนา  
  ฤทธิเดช ร.ร.กีฬาโคราช แพ้คะแนน เพชรเก่ง อ.บุญช่วย  
  ชลธาร เกียรติพูลผล ชนะคะแนน เพชรเรืองฤทธิ์ ศิษย์หนุ่มน้อย  
  เพชรวาริน ส.สมหมาย แพ้คะแนน แรมบ๊อง ลีซอการค้า  
  *** เอกมงคล มหานครออโต้กรุ๊ป แพ้คะแนน เมืองฟ้าเล็ก ป.เพชรศิริ ***  
  ไมค์ ส.พูลสวัสดิ์ แพ้คะแนน พันธ์พยัคฆ์ อู๊ดดอนเมือง  
  ยอดมนุษย์ ศิษย์ครูเยี่ยม ชนะคะแนน แสนชัย ศ.ศักดิ์นรินทร์  
 ศึกต.ชัยวัฒน์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 สิงหาคม 23 
  ตี๋ใหญ่ ส.ปลื้มจิตร แพ้คะแนน เพชรเกรียงไกร ช.พิทักษ์ชัย  
  ดีที ลูกบ้านใหม่ ชนะคะแนน เพชรเอก ป.ฉลาด  
  ยอดปกรณ์ ส.กิงรัตน์ ชนะคะแนน เก่ง จิตรเมืองนนท์  
  ยุทธพร พ.ทองบุราณ แพ้คะแนน ชาญ ส.จ.ต้อยแปดริ้ว  
  เสาโท เคซ่ายิม ชนะคะแนน เพชรตาแมว ส.ศาสตรา  
  ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี ชนะน็อคยก 2 หนึ่งพิชิต เกียรติชูไทย  
  เผด็จศึก ก.กัมปนาท ชนะคะแนน วีระชัย ว.วิวัฒนานนท์  
  ยอดแก่น ลูกพระบาท แพ้น็อคยก 3 เด่นฮาซิม ม.ภูวนา  
  เชี่ยว ส.จ.ต้อยแปดริ้ว ชนะคะแนน ยอดยาเขียว ศิษย์ครูอินทร์  
 ศึกวันกิ่งทอง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 สิงหาคม 21 
  มฤตยูดำ ลูกสวน ชนะคะแนน ฟ้าวิเศษเล็ก เยาวราชมุกดาหาร  
  ออโต้ เมืองผาภูมิ แพ้คะแนน เป๊ปซี่ อ.ประเสริฐ  
  สุดแดนไกล เพชรจินดา ชนะน็อคยก 3 ตะไลแสน เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  ก้องสุริยา ศิษย์นที ชนะคะแนน มรดกเพชร เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  ช๊อปเปอร์ ก.สะเภาทอง ชนะคะแนน ชวาฤทธิ์ เจ.เจ.มวยไทย  
  ธนเดช ท.พราน 49 แพ้คะแนน เพชรธนกฤต เจ.เอส.พี.  
  เก่งกล้า ป.เป็กโก้เคมอร์เตอร์ แพ้คะแนน ศักดิ์สิทธิ์ ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์แปดริ้ว  
  เพชรสีทอง ศ.ศักดิ์นรินทร์ ชนะคะแนน เพชรหิรัญเล็ก ส.หิรัญสุข  
  เพชรมงคล ศิษย์ธงศักดิ์ ชนะคะแนน เก๋าโจ๋ สจ.ตี๋บางบ่อ  
 ศึกวันมิตรชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 สิงหาคม 17 
  จันทร์เจ้า พ.เพชรมากคง ชนะคะแนน ซุปเปอร์แจ๊ค ศิษย์คำนวณ  
  สิงห์สยาม ไฟต์เตอร์มวยไทย ชนะน็อคยก 3 แก่นเพชร เกียรติภาคี  
  วัฒนา เอ็มทีเอ็มอคาเดมี่ แพ้น็อคยก 3 สิงห์สัมพันธ์ ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์  
  สั่งฟ้า ช.วสันต์ เสมอ นิลมังกร อ.สบายแท้  
  คิมหลวย สันติอุบล ชนะคะแนน อีสานเขียว หนุ่มพรเทพ  
  แสนซน เอราวัณ ชนะคะแนน เข็มเพชร พุ่มพันธ์ม่วง  
  *** น้องยศ ศิษย์เจ๊กานต์ แพ้คะแนน สมรักษ์น้อย ศ.จิตพัฒนา ***  
  เดชเพชร ศักดิ์วิเชียร ชนะคะแนน สมิหลาเล็ก 13 เหรียญรีสอร์ท  
  บอยอุบล บ.จำเนียลกกุล ชนะคะแนน วัชรพล มีนะโยธิน  
 ศึกเพชรวิทยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:: สิงหาคม 16 
  วันมาวิน พุ่มพันธุ์ม่วง แพ้คะแนน พงษ์เพชร ช.เพชรเมืองคอน  
  ยอดเหลี่ยมเพชร ต.แสลงพันธ์ ชนะน็อคยก 4 ก้อง ส.จิตรลดา  
  อิทธิพล ลูกคลองตัน ชนะคะแนน เฮอคิวลิส เพชรสี่หมื่น  
  หยกเมืองไทย เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน กำชัย ส.พงษ์อมร  
  เพชรพันล้าน บิ๊กเอ็มยิม ชนะคะแนน ชำป่างาม ป.ประมุข  
  ร้อยเชิง สิงห์มาวิน ชนะคะแนน เพชรพงัน ทีเด็ด 99  
  โมฮ็อก หมูสะพานใหม่ แพ้คะแนน กุมารทอง ช.ห้าพยัคฆ์  
  ยอดสุวิทย์ เพชรสี่หมื่น แพ้น็อคยก 2 ดาววิเศษ สิงห์ศรราม  
  แรมโบ้น้อย ลัดหนองชี ชนะคะแนน เพชรโพธิ์ไทร ส.จิตรดา  
 ศึกบางระจัน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 สิงหาคม 14 
  แดนนภา สิงห์ป้อมปราบ แพ้คะแนน เพชรภูเงิน ส.รจรินทร์  
  กสิกร อรรถรุ่งโรจน์ ชนะคะแนน ทอมมี่ ท.ยอดยุทธ  
  ก้านทอง ท.เมืองหลังสวน แพ้คะแนน คมกริช ท.มโนธรรมรักษา  
  กบภูเขา แม็กจันดี ชนะคะแนน ยอดขุนพล ส.รจรินทร์  
  คมพยัคฆ์ ทีเด็ด 99 ชนะน็อคยก 2 ราชสีห์ ไอที 2000  
  ยอดสยาม ส.จ.วิชิตแปดริ้ว ชนะคะแนน ฉลามศึก สข.วาณิชสังข์รอด  
  วีระชน สจ.เปี๊ยกอุทัย ชนะคะแนน เพชรชินราช ส.สมหมาย  
  ยอดขุนพล ม.ราชภัฏจอมบึง แพ้คะแนน ฟ้ากระหน่ำ ว.วังพรม  
  เพชรนำชัย ศิษย์สันต์ (ศิษย์ฟ้าใหม่) ชนะน็อคยก 3 เพชรกัมปนาท ศิษย์จ่าชาติ (ภูมิอนันต์บางนา)  
 ศึกบางระจัน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 สิงหาคม 10 
  บัวเขียว ป.เปาอินทร์ แพ้คะแนน แสงดาวเล็ก ส.สง่าโคกภูยิม  
  เพชรเมืองสรวง ศิษย์พลายงาม แพ้น็อคยก 1 ระฆังทอง ม.ราชภัฏจอมบึง  
  ราชศักดิ์ ทีเด็ด99 ชนะคะแนน เพชรบึงกาฬ ม.ภูวนา  
  ตระกูลเพชร ส.สมหมาย ชนะคะแนน เอกกวี ม.กรุงเทพธนบุรี  
  คมเกียรติ ท.มโนธรรมรักษา ชนะคะแนน ฟ้าใหม่ พิษณุราชันย์  
  เพชรทักษิณ ส.สมหมาย แพ้น็อคยก 4 เพชรวสรณ์ อ.ดาวกระจาย  
  ศักดิ์มงคล ส.สมหมาย แพ้คะแนน บางพลีน้อย หมูปิ้งอร่อยจุงเบย  
  บารมี ต.ท่าวัด แพ้คะแนน เพชรรุ่งโรจน์ ม.ภูวนา  
  บาบู บัญชาเมฆ แพ้น็อคยก 1 เพชรไข่แก้ว ป.เพชรไข่แก้ว  
 ศึกชูเจริญมวยไทย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 สิงหาคม 09 
  เนตรน้อย ชูวัฒนะ แพ้น็อคยก 4 หงส์ดำ ภ.หลักบุญ  
  เพชรสมหวัง อ.ประเสริฐ แพ้คะแนน แสนเชิงน้อย นายกสัญญา  
  ปิ่นเงิน ชูวัฒนะ แพ้คะแนน จั่นเจา ศิษย์สองพี่น้อง  
  สุขสวัสดิ์ เกียรติเพชรน้อย ชนะคะแนน ขุนพลน้อย ศรีสำอางค์  
  วีระชัย ศิษย์ก้องสยาม เสมอ กฤษณะ สิงห์ป้อมปราบ  
  แจ๊คสยาม แม็กจันดี แพ้น็อคยก 4 นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย ชนะคะแนน เกล็ดแก้ว นาวีอันดามัน  
  จอมนำโชค ชูวัฒนะ ชนะคะแนน จักรวาล ป.เพชรศิริ  
  ไพโรจน์น้อย ศรีสุริยันโยธิน แพ้คะแนน วันพิชิต อ.ประเสริฐ  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 สิงหาคม 07 
  เกร็ก ก็อตทาดี้ยิม แพ้คะแนน เพชรอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  ไคโตะ ว.วันชัย แพ้คะแนน ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์  
  กล้าศึก ศิษย์จ่ากล้า ชนะคะแนน ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล  
  ยูเซฟ เพชรสมานมวยไทย ชนะน็อคยก 5 ยอดพยัคฆ์ ศิษย์สองพี่น้อง  
  สุรชัย ส.สมหมาย ชนะคะแนน เพชรสองคม ศิษย์เจริญทรัพย์  
  เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง ชนะคะแนน เทพบุตร ศิษย์อุ๊อุบล  
  เสกสรร อ.ขวัญเมือง แพ้คะแนน ชาร์ค ท.แสงเทียนน้อย  
  ซีต้า สิงห์ป้อมปราบ แพ้คะแนน ลูกนิมิต ส.จ.แดนระยอง  
  เสาร์ห้า สิทธิปากพนัง ชนะคะแนน เพชรบุญชู ตลิ่งงามมวยไทย  
 ศึกจิตรเมืองนนท์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 สิงหาคม 03 
  เมืองชลเล็ก ภ.สวนทอง แพ้คะแนน เพชรปราบ ไก่ย่างห้าดาว  
  ปังตอ ภ.หลักบุญ ชนะคะแนน อ๊อฟไซด์ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  เปรี้ยวปาก ส.จ.วิชิตแปดริ้ว ชนะคะแนน ฉมวกเพชร ศักดิ์ชาตรี  
  เพชรเมืองชล ภ.สวนทอง ชนะคะแนน รุ้งนารายณ์ ม.รัตนบัณฑิต  
  อาชาไนย เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน ประจัญบาน ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  พระจันทร์ฉาย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ ชนะคะแนน เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์  
  พันธ์พยัคฆ์ ม.รัตนบัณฑิต น้ำเงินถอน (ป่วย) ยอดเหล็กเพชร อ.ปิติศักดิ์  
  นนทชัย จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน ศักดิ์อุบล ศิษย์หนึ่งจันทกานต์  
  ยอดมาลัย เพชรเจริญวิทย์ ชนะคะแนน เพชรโสภณ โนนแดงยิม  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 สิงหาคม 02 
  เสือดาม ส.คงมี แพ้คะแนน ก้องสนั่น ศักดิ์หอมศีล  
  สกัดเพชร เพชรสี่หมื่น ชนะน็อคยก 4 ยอดขุนพล นิธิพัฒน์ทนายความ  
  เพชรหัวหิน ป.เพชรไข่แก้ว ชนะคะแนน ยอดขุนพล ว.ยืนยง  
  ม้าศึกเล็ก อบต.กำพี้ แพ้น็อคยก 3 เบิกบาน ลูกเมืองเพชร  
  บังรอน สายันต์ยิม ชนะน็อคยก 3 ซุปเปอร์นิว โนนแดงยิม  
  สายันต์เล็ก สายันต์ยิม แพ้คะแนน ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์  
  พิชิตชัย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม ชนะน็อคยก 3 เก่งกาจ ป.เป็กโก้  
  ฉมวกเพชร เพชรสี่หมื่น แพ้น็อคยก 3 ขุนพล เอส.ที.ดี.ทรานสปอร์ต  
  ยอดดวงใจ สจ.มนตรี แพ้คะแนน จอมโหด เกียรติช่างรัตน์  
 ศึกจิตรเมืองนนท์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กรกฎาคม 31 
  เพชรเมืองศรี ภ.หลักบุญ แพ้คะแนน โอโรโน่ ป.ประเสริฐยิม  
  ดาวโรจน์ จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน เพชรวิชิต ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  ชัยมงคล ว.จันทร์เอี่ยม ชนะคะแนน ฉมวกเพชร ลูกพระบาท  
  ยอดบัวแดง เดอะกลั๊ฟพัทยา เสมอ ยอดเพชร แป๋งกองปราบ  
  เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน เพชรบุญส่ง เพชรจินดา  
  เสาเอก เคซ่ายิม แพ้คะแนน เพชรรุ่ง สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน เอ็กซ์ตร้า ส.ศิริลักษณ์  
  คมกริช อ.ขวัญทอง แพ้คะแนน วิษณุชัย จิตรเมืองนนท์  
  ลูกนเรศวร น้ำดื่มโชคปรีชา เสมอ ซุปเปอร์เล็ก จิตรเมืองนนท์  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กรกฎาคม 27 
  ช้างเผือก ส.สมหมาย ชนะคะแนน มาลัยเงิน ศิษย์ครูโนช  
  โชคดี จำรัสค้าแป้ง แพ้คะแนน ฟ้าลั่น ป.เพชรไข่แก้ว  
  ฉัตรพลอย ส.พูลสวัสดิ์ แพ้คะแนน ธนเดช ท.พราน49  
  ลำน้ำมูลเล็ก ทีเด็ด 99 ชนะคะแนน ยอดขุนศึก ม.ราชภัฏจอมบึง  
  เพชรน้ำงาม อ.ขวัญเมือง ชนะคะแนน เพชรงาม เกียรติกำพล  
  ก้าวหน้า พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม เสมอ ซุปเปอร์แบงค์ ศักดิ์ชัยโชติ  
  ชนะศึก ก.กัมปนาท ชนะคะแนน เพชรมรกต แม็กจันดี  
  นพเดชเล็ก ศิษย์หลวงตาเตจะมิน ชนะคะแนน หนึ่งอุบล โชคบัญชา  
  เยี่ยมยุทธ ยอดยุทธมวยไทย ชนะน็อคยก 4 พรพิทักษ์ พิทักษ์เมืองแคน  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กรกฎาคม 26 
  เพชรแท้ เพชรเจริญวิทย์ แพ้น็อคยก 3 เพชรศิริโชค เจนวิทย์ก่อสร้าง  
  เพชรวันชัย ก.อดิศักดิ์ ชนะน็อคยก 4 เพชรไทยแลนด์ ยอดมวยพลรัตน์  
  บัลลังก์เงิน อ.ยุทธชัย แพ้น็อคยก 3 เพชรชวลิต ส.จิตรพัฒนา  
  ก้าวมงคล เพชรยินดีอะคาเดมี่ แดงถอน ป่วยกระทันหัน ศักดิ์นรินทร์ แป๋งกองปราบ  
  แสนซน เอราวัณ ชนะคะแนน ชวาฤทธิ์ เจ.เจ.มวยไทย  
  แพรวพราว เพชรยินดีอะคาเดมี่ เสมอ เนเงิน ลูกเจ้าแม่สายวารี  
  ไชโย เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน คมเพชร ศิษย์สารวัตรเสือ  
  ยอดก้าวไกล ยอดแสนไกลยิม ชนะน็อคยก 2 ซุปเปอร์นิค ศิษย์ดาบจง  
  โชคปรีชา กรสารคาม แพ้คะแนน เรียวยะ ฮามาโกะ  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กรกฎาคม 24 
  วันมาวิน พุ่มพันธุ์ม่วง ชนะคะแนน พงษ์เพชร ช.เพชรเมืองคอน  
  เพชรอุบล ต.สุรัตน์ ชนะคะแนน อเล็กซิโอ มาสดา  
  เพชรสำเร็จ อบต.หนองยางทอย ชนะคะแนน คนองศึก ก.กัมปนาท  
  มังกรเพชร ส.ก.สุไหงยิม ชนะคะแนน ฟ้ามงคล แทมบางไทร  
  สรรเพชร นำแสงก่อสร้าง ชนะคะแนน เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง  
  สุริยันต์เล็ก อบต.กำพี้ ชนะคะแนน เสมอไหน พ.อ่างทอง  
  เสือใหญ่ ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้น็อคยก 2 เชอรี่ ดวงใจพ่อ  
  ดาวพระศุกร์ ศิษย์มนต์ชัย แพ้น็อคยก 3 ตองเอ ก.กัมปนาท  
  บัวขาว ป.ประมุข ชนะน็อคยก 3 แสนไกร ส.ไกรเวช  
 ศึกชูเจริญมวยไทย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กรกฎาคม 20 
  เพชรเอก ป.ฉลาด แพ้คะแนน น้ำทิพย์ ส.พรทิพย์  
  ปราบไพรี ศิษย์สองพี่น้อง แพ้น็อคยก 3 ยอดปกรณ์ ศ.กิ่งรัตน์  
  ยุทธพร พ.ทองบุราณ แพ้คะแนน ฮ่องเต้ รินมวยไทย  
  จอมพิฆาต ชูวัฒนะ ชนะน็อคยก 2 เพชรโท ป.ฉลาด  
  มนต์สยาม ลูกเมืองเพชร แพ้คะแนน สิบหมื่น ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  เทพทักษิณ ศ.ศรสิงห์ แพ้คะแนน วีระชัย ว.วิวัฒนานนท์  
  ไกรเพชร พ.ธวัชชัย ชนะคะแนน แสนวังชัย เจ.เอส.พี.  
  ไก่ป่า ส.วีระวรรณ แพ้น็อคยก 4 เอกเมฆินทร์ ม.กรุงเทพธนบุรี  
  เพชรมรกต อู๊ดดอนเมือง ชนะคะแนน ม้ง ศิษย์พนมทอง  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กรกฎาคม 19 
  กบภูเขา แม็กจันดี ชนะคะแนน เพชรมงคล ศิษย์อิติสุคโต  
  แสงนำชัย เจ.เอส.พี ชนะน็อคยก 4 ลมเหนือ ศ.ศักดิ์สยาม  
  นิเชาว์ ป.โสภณ ชนะคะแนน อินทรีย์เหล็ก ทีเด็ด99  
  เพชรตาแมว ศ.ศาสตรา แพ้คะแนน กฤษณะ สิงห์ป้อมปราบ  
  เพชรวาริน ส.สมหมาย แพ้คะแนน เอกกวี ม.กรุงเทพธนบุรี  
  หนึ่งพิชิต เกียรติชูไทย ชนะคะแนน สมิงดำ ไมอามี่คอนโดบางปู  
  บัลลังก์เงิน ป.พีณภัทร ชนะน็อคยก 3 เด่นสยาม ส.เพชรอุดร  
  โอเป็ก ส.สิงห์แดง ชนะคะแนน ยอดกังวาน ส.ธารทิพย์  
  เก่ง ส.ปลื้มจิตร ชนะน็อคยก 3 ศรนารายณ์ ส.ธารทิพย์  
 ศึกเชฟบุญธรรม - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กรกฎาคม 17 
  นาดากะ เอวะสปอร์ตยิมส์ ชนะคะแนน ไรเฟิล ศ.ศักดิ์สยาม  
  คฤหาสน์ ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน ศุกร์หนึ่ง สิงห์ป้อมปราบ  
  เพชรบึงกาฬ ม.ภูวนาท ชนะคะแนน คมแสน ชูวัฒนะ  
  เอกราชันย์ ม.กรุงเทพธนบุรี แพ้คะแนน สุขสวัสดิ์ เกียรติเพชรน้อย  
  เพชรเขมราช ศิษย์เชฟบุญธรรม เสมอ เพชรเรืองฤทธิ์ ศิษย์หนุ่มน้อย  
  จอมพิชิต ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน คมเกียรติ ท.มโนธรรมรักษา  
  ศิริมงคล พี.เค.แสนชัยฯ แพ้คะแนน มงคลแก้ว ส.สมหมาย  
  จอมนำโชค ชูวัฒนะ ชนะน็อคยก 4 โอโรโน่ ต.เต่าใต้  
  เพชรจริง ลูกบ้านใหม่ ชนะน็อคยก 2 แฝดสยาม ส.บริสุทธิ์  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กรกฎาคม 13 
  ขวัญโดม ต่อมีนบุรี แพ้คะแนน ยอดขุนทัพ ส.ก.สุไหงยิมส์  
  กานต์ ก.กัมปนาท ชนะคะแนน คมปฏัก ซินบีมวยไทย  
  กิ่งซางเล็ก ต.หลักสอง ชนะน็อคยก 5 ฟ้ามีตา แทมบางไทร  
  ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่ ชนะคะแนน คมอาวุธ เอฟ.เอ.กรุ๊ป  
  ปากกาเหล็ก ต.หลักสอง ชนะคะแนน มรกต ม.รัตนบัณฑิต  
  น้องโรส บ้านเจริญสุข ชนะคะแนน เปรี้ยวปาก ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  ปืนกล ต.สุรัตน์ ชนะน็อคยก 3 กุมารดอย เพชรเจริญวิทย์  
  ศรนารายณ์ น้ำดื่มโชคปรีชา แพ้คะแนน สิงห์สัมพันธ์ นายกไก่แปดริ้ว  
  เพชรเสกสรร เหลี่ยมธนวัฒน์ แพ้คะแนน เชิงเนินเล็ก ต.หลักสอง  
 ศึกวันมิตรชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กรกฎาคม 12 
  บัลลังก์ทอง เกียรตินะดีย์ ชนะคะแนน ขุนพลเล็ก ส.เทียนชัย  
  บัลลังก์ทอง ว.สารพัดช่าง แพ้น็อคยก 2 จันทร์เจ้า พ.เพชรมากคง  
  เพชรจงรักษ์ ศักดิ์สมบูรณ์ ชนะคะแนน เพชรเดช ศักดิ์วิเชียร  
  ยอดสยาม ไฟต์เตอร์มวยไทย แพ้คะแนน อีสานเขียว หนุ่มพรเทพ  
  ไก่ป่า 13เหรียญรีสอร์ท ชนะคะแนน สั่งฟ้า ช.วสันต์  
  เทพวาฤทธิ์ ราไวย์มวยไทย ชนะคะแนน ยอดอีที ปตท.ทองทวี  
  น้องยศ ศิษย์เจ้กานต์ ชนะน็อคยก 4 หยกมรกต ว.สังข์ประไพ  
  ตะไลแสน ส.จ.ต้อยแปดริ้ว ชนะคะแนน กึกก้อง 13 เหรียญรีสอร์ท  
  เพชรวานร ดาบเรศ ปส. ชนะน็อคยก 3 ณรงค์น้อย หิมาลัยยิม  
 ศึกเพชรเจ้าพระยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กรกฎาคม 10 
  เม็ดเงิน ศิษย์ก้องสยาม แพ้คะแนน ปานเพชร อ.ปิติศักดิ์  
  น้องบอล ส.ศักดิ์สยาม ชนะคะแนน ก้อง ส.จิดลดา  
  เพชรรุ่งโรจน์ รร.กีฬาโคราช แพ้คะแนน ตระกูลเพชร ส.สมหมาย  
  คมพยัคฆ์ ทีเด็ด 99 แพ้คะแนน เกล็ดแก้ว นาวีอันดามัน  
  ก้องธรณี ส.สมหมาย แพ้คะแนน ฉมวกเพชร ลูกพระบาท  
  ประกายเพชร อีมิเน้นท์แอร์ ชนะคะแนน เก้าแต้ม ลูกพระบาท  
  เพชรวสรณ์ อั๋นสุขุมวิท ชนะคะแนน หรั่งขาว ว.สังข์ประไพ  
  ยอดทนาย ส.พรทิพย์ แพ้คะแนน ยอดชิงชัย ตลิ่งงามมวยไทย  
  เพชรบุญชู ตลิ่งงามมวยไทย เสมอ เอกราช พ.พรานบูรพา55  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กรกฎาคม 06 
  วิชาญน้อย ว.สังข์ประไพ แพ้คะแนน บัลลังก์เงิน อ.ยุทธชัย  
  ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์ ชนะน็อคยก 4 ตุ๊กตาทอง ศ.เกียรตินิวัฒน์  
  เข็มเพชร พุ่มพันธุ์ม่วง ชนะน็อคยก 3 สมิงเดช ส.ไชยพร  
  เรืองเดช ศักดิ์วิเชียร แพ้คะแนน ยอดบัวแดง ส.ศิริลักษณ์  
  อาชาไนย เพชรยินดีอะคาเดมี่ เสมอ ประจัญบาน ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  เกรียงไกร เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน เก่งกาจ ป.เป็กโก้  
  โยธิน เอฟ.เอ.กรุ๊ป ชนะคะแนน สมรักษ์น้อย ส.จิตรพัฒนา  
  ยอดเล็ก สิงห์ป้อมปราบ ชนะคะแนน เหลี่ยมเพชร ลูกโคกรัก  
  บิ๊กบอส ศิษย์เทพประทาน แพ้คะแนน ขวัญมงคล เสถียรพงษ์มงคลมวย  
 ศึกวันกิ่งทอง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กรกฎาคม 05 
  ยอดอีที สวนอาหารปีกไม้ แพ้คะแนน สมิหลาเล็ก 13เหรียญรีสอร์ท  
  ก้องสุริยา ศิษย์นที ชนะคะแนน เพชรตระการ น.อนุวัฒน์ยิม  
  สุดแดนไกล เพชรจินดา ชนะน็อคยก 4 ก.ไก่เล็ก ป.ประสิทธิ์  
  ไคโตะ ว.วันชัย ชนะน็อคยก 4 เพชรอนันต์ บ.จรินทร์ศักดิ์  
  โดโด้ ลูกโคกรัก แพ้คะแนน อีที ศิษย์เจ๊กานต์  
  ธนเดช ท.พราน 49 แพ้คะแนน เสาโท เคซ่ายิม  
  เพชรงาม เกียรติกำพล ชนะคะแนน พญาต่อ อ.ขวัญเมือง  
  ศรีนคร ลูกเมืองเทพ แพ้คะแนน พันมงคลเล็ก ปิ่นสินชัย  
  จอมโหด มนต์ศักดิ์สุพรรณ ชนะคะแนน วันฉลอง สวนอาหารปีกไม้  
 ศึกบางระจัน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กรกฎาคม 03 
  ทอมมี่ ท.ยอดยุทธ ชนะคะแนน เกินร้อย ศิษย์ป๋าพิมพ์  
  บัวเขียว ป.เปาอินทร์ ชนะคะแนน โชคอนันต์ ม.ภูวนา  
  ชาญ ส.จ.ต้อยแปดริ้ว ชนะคะแนน ก้องเพชร ศิษย์สันต์  
  เพชรเมืองสรวง ศิษย์พลายงาม แพ้คะแนน ก้าวมงคล เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  ต่วนเป๋ ส.สมหมาย ชนะน็อคยก 3 สมิงหยก ลูกหมีชุมพร  
  เมืองฟ้าเล็ก ป.เพชรศิริ ชนะคะแนน นพเก้า ศิษย์เจ๊พิณ  
  ยอดกฤษดา ยุทรชลบุรี แพ้คะแนน ลำน้ำมูลเล็ก ทีเด็ด99  
  เก้าทัพ ศิษย์เจ๊พิณ ชนะน็อคยก 3 เพชรน้ำเอก ม.ภูวนา  
  บารมี ป.เปาอินทร์ ชนะน็อคยก 2 มามุส 13เหรียญทาวเวอร์  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มิถุนายน 29 
  ก้องเมืองตรัง แก้วสัมฤทธิ์ ชนะน็อคยก 3 ยอดธงชัย ส.จ.เล็กเมืองนนท์  
  มาวิน พุ่มพันธุ์ม่วง ชนะคะแนน เสือหมอบ จักรยานมวยไทยยิม  
  กริซทองคำ รร.กีฬาโคราช แพ้น็อคยก 4 ก้องสนั่น ศักดิ์หอมศีล  
  เพชรสำเร็จ อบต.หนองยางทอย ชนะน็อคยก 3 ชโย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์  
  มังกรเพชร ส.ก.สุไหงยิม ชนะคะแนน บังรอน สายันต์ยิม  
  เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย แพ้น็อคยก 2 เสมอไหน พ.อ่างทอง  
  เพชรเมืองชล ภ.สวนทอง ชนะคะแนน สราวุธ สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  ฟ้าประทาน ป.เพชรไข่แก้ว ชนะน็อคยก 3 เพชรเมืองพรหม ส.พิชิตชัย  
  เผด็จน้อย อบต.หนองสะพาน ชนะคะแนน ประกายแสง ส.บุญเยี่ยม  
 ศึกชูเจริญมวยไทย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มิถุนายน 28 
  โชคดี จำรัสค้าแป้ง ชนะคะแนน หนุ่มตรังน้อย สิงห์ป้อมปราบ  
  ดีที ลูกบ้านใหม่ ชนะคะแนน เพชรแปดแสน สิงห์นวอาวุธ  
  จอมพิฆาต ชูวัฒนะ แพ้คะแนน ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล  
  เพชรทักษิณ ส.สมหมาย ชนะคะแนน พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น  
  ชนะศึก ก.กัมปนาท ชนะคะแนน สุรชัย นายกสัญญา  
  เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง แพ้คะแนน ก้าวหน้า พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม  
  เพชรน้ำงาม อ.ขวัญเมือง แพ้คะแนน หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์  
  ปิ่นเงิน ชูวัฒนะ ชนะน็อคยก 3 สิทธิโชค ส.พรทิพย์  
  เนตรน้อย ชูวัฒนะ แพ้คะแนน คำปาย ลูกเจ้าพ่อบ่อทอง  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มิถุนายน 26 
  เพชรปทุม ส.สมหมาย ชนะคะแนน มานะชัย ลูกบ้านใหม่  
  ช้างเผือก ส.สมหมาย ชนะคะแนน เริงชัย ศิษย์เสธเนตร  
  เพชรโท ป.ฉลาด ชนะน็อคยก 4 ก้องธรณี ลูกวังขี้เหล็ก  
  ก้องศักดิ์ ศ.ศาสตรา ชนะคะแนน เพชรกลางดง ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์  
  รักสมหมาย สิทธิ์ปากพนัง แพ้น็อคยก 3 ฟ้าใหม่ พิษณุราชันย์  
  คชสาร ว.วิวัฒนานนท์ ชนะคะแนน ศักดิ์มงคล เคซ่ายิม  
  ก้องดนัย ส.สมหมาย เสมอ ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย  
  เพชรจริง ลูกบ้านใหม่ แพ้คะแนน แฝดสยาม ส.บริสุทธฺิ์  
  นพเดชเล็ก ศิษย์หลวงตาเจ ชนะคะแนน เพชรศิลา ศูนย์กีฬาบ้านหว่า  
 ศึกเพชรวิทยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:: มิถุนายน 22 
  อิทธิพล ลูกคลองตัน ชนะน็อคยก 5 ยอดเพชร เอ็นนี่มวยไทยยิม  
  ดินเนื้อทอง ดาบพงษ์ 191 แพ้คะแนน เฮอคิวลิส เพชรสี่หมื่น  
  เมาคลี นกยีนส์ลาดกระบัง แพ้คะแนน ราเลย์ จักรยานมวยไทยยิม  
  หยกเมืองไทย เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน พรเสน่ห์ ส.ภูมิภัทร  
  เพชรพันล้าน บิ๊กเอ็มยิม ชนะคะแนน สมิงดำ เมืองสีมา  
  ตี๋เล็ก เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน กล้าศึก ศิษย์จ่ากล้า  
  โมฮ๊อค หมูสะพานใหม่ ชนะคะแนน กระดูกเหล็ก ก.กลมเกลียว  
  พิชิตน้อย วิทยาลัยเทคโนธนบุรี แพ้น็อคยก 4 ยอดสุวิทย์ เพชรสี่หมื่น  
  เพชรพยุง ส.จิตรลดา ชนะคะแนน จ้าวสมุทร ส.วาสนา  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มิถุนายน 21 
  เพชรเดช ศักดิ์วิเชียร ชนะคะแนน ลูกต้น ว.เพชรชลจันทร์  
  ออโต้ เมืองผาภูมิ แพ้น็อคยก 3 แดนสยาม ครูดามยิมส์  
  เพชรอนุวัฒน์ น.อนุวัฒน์ยิม แพ้คะแนน เพชรวันชัย ก.อดิศักดิ์  
  ไก่ป่า 13เหรียญรีสอร์ท ชนะคะแนน เป็ปซี่ อ.ประเสริฐ  
  หยกทอง ปิ่นสินชัย ชนะคะแนน แพรวพราว เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  น้องยศ ศิษย์เจ๊กานต์ ชนะน็อคยก 4 ปวริศ สมจิตรยิมส์  
  ฟ้าหลังฝน มวย 999 เสมอ อีที ปตท.ทองทวี  
  กริซทอง เกียรติพัทการ ชนะคะแนน เพชรพนัส น.อนุวัฒน์ยิม  
  ยอดเพชร เอ็มทีเอ็มอคาเดมี่ ชนะคะแนน ภาคภูมิ แก้วสัมฤทธิ์  
 ศึกต.ชัยวัฒน์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มิถุนายน 19 
  ศิษย์รัก นายกเอท่าศาลา ชนะน็อคยก 4 ศิษย์รัก นครโชคชัย  
  แสนดี ส.สมหมาย แพ้คะแนน เด่นฮาซิม ม.อันดามัน  
  จักเพชร นายกกร แพ้คะแนน ระดับเพชร ศิษย์เจริญทรัพย์  
  ซันโต๊ส ศ.ศรัณภัทร แพ้คะแนน ชนะเลิศ มีนะโยธิน  
  บัวขาวเล็ก ศิษย์ อ.บุญชอบ แพ้คะแนน ฮ่องเต้ รินมวยไทย  
  เพชรสมหมาย ส.สมหมาย ชนะน็อคยก 3 ตุ๊กตาเพชร ทีเด็ด99  
  แจ๊คสยาม แม็กจันดี ชนะคะแนน ของฝาก ศิษย์ผู้พันโดม  
  นพดล มานพรุ่งโรจน์ แพ้น็อคยก 2 กิ่งไผ่ ส.กาญจนา  
  ปาริชาติ ศิษย์ครูวิรัตน์ ชนะน็อคยก 3 จองชัย เอ็นแอนด์พีบ๊อกซิ่ง  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มิถุนายน 15 
  รุ่งวิทยา (ป้อมเพชร) สิงห์นวอาวุธ แพ้คะแนน แดนพิชิต เอกบางไทร  
  สกัดเพชร เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน คะนองศึก ก.กัมปนาท  
  ฟ้าบุญมี เบิร์ดรังสิต ชนะคะแนน กุมารทอง ช.ห้าพยัคฆ์  
  เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง ชนะคะแนน วิทยาเล็ก หมูสะพานใหม่  
  สรรเพชร นำแสงก่อสร้าง ชนะคะแนน เพชรพงัน ทีเด็ด 99  
  คมปฏัก ซินบีมวยไทย ชนะคะแนน ยอดขุนทัพ ส.ก.สุไหงยิมส์  
  เชอรี่ ดวงใจพ่อ แพ้คะแนน เปรี้ยวปาก ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  สำราญศักดิ์ ว.จอมบึงมวยไทย แพ้คะแนน เพชรภูพาน ธนกรยิม  
  ทรัพย์มณี สิงห์มาวิน แพ้คะแนน รัฐเขต ต.หลักสอง  
 ศึกเพชรเจ้าพระยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มิถุนายน 14 
  เพชรมณี ภ.หลักบุญ ชนะคะแนน เพชรศิริ เอส.ที.ดี.ทรานสปอร์ต  
  เอกราชันย์ ม.กรุงเทพธนบุรี เสมอ ขุนพลน้อย ศรีสำอางค์  
  เชียงราย ท.พิพัฒน์พงษ์ ชนะคะแนน คิงส์สตาร์ ร.ร.กีฬาโคราช  
  กฤษณะ สิงห์ป้อมปราบ ชนะคะแนน เพชรเกรียงไกร ช.พิทักษ์ชัย  
  ราชศักดิ์ ทีเด็ด99 ชนะคะแนน น้ำพองน้อย ส.สมหมาย  
  หยกวิทยา เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน พญาต่อ อ.ขวัญเมือง  
  เก้าแต้ม ลูกพระบาท แพ้คะแนน ยอดขุนศึก ม.ราชภัฏจอมบึง  
  ยอดกังวาน ท.ธนัญชัย แพ้คะแนน ฉลามขาว นายกเอท่าศาลา  
  เพชร เอ๋อ่างทอง แพ้คะแนน ทหารเอก นายกเอท่าศาลา  
 ศึกบางระจัน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มิถุนายน 12 
  ก้องระนอง ม.ภูวนา แพ้คะแนน ก้องเพชร ศิษย์สันต์  
  ก้านทอง ท.เมืองหลังสวน ชนะน็อคยก 4 เพชรสระบัว ส.ศักดิ์นรินทร์  
  ยอดขุนพล ม.ราชภัฏจอมบึง ชนะคะแนน สีเผือก เอ็นแอนด์พีบ๊อกซิ่งยิมส์  
  สำออยน้อย แดงเขาทราย ชนะคะแนน ซุปเปอร์เจ๋ง ศิษย์นายกพิเดช  
  โตโต้ ต.ท่าวัด แพ้น็อคยก 4 หาญ ศิษย์กำนันประเสริฐ  
  วีระชัย ศิษย์ก้องสยาม แพ้น็อคยก 4 คมพยัคฆ์ ทีเด็ด 99  
  ชาญคริต อ.พิมลศรี ชนะคะแนน ลำน้ำมูลเล็ก ทีเด็ด 99  
  เพชรนำชัย ศิษย์สันต์ แพ้น็อคยก 3 รักแม่ ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  บารมี ป.เปาอินทร์ ชนะน็อคยก 1 เพชรอานนท์ เพชรชุมแสง  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มิถุนายน 08 
  โยธินเล็ก ม.ภูวนา แพ้น็อคยก 3 กบภูเขา ทองไทมวยไทยยิม  
  น้องบอล ศ.ศักดิ์สยาม ชนะน็อคยก 2 แสงดาวเล็ก ส.สง่าโคกภูยิม  
  ซันโต๊ส ส.วัชรยิมส์ เสมอ เจ็ดดาว เพชรชุมแสง  
  โบวี่ ป.ประกิต แพ้คะแนน เพชรเอก ป.ฉลาด  
  เกล็ดแก้ว นาวีอันดามัน ชนะคะแนน ฟ้าสยาม ดาบรันสารคาม  
  เพชรธนกฤต เจ.เอส.พี ชนะคะแนน เด่นสยาม ส.เพชรอุดร  
  วีระชัย ว.วิวัฒนานนท์ ชนะน็อคยก 3 หนึ่งพิชิต เกียรติชูไทย  
  รักชาติ ส.ทับทิม ชนะคะแนน พลังเทพ พ.เมืองเพชร  
  ซีต้า สิงห์ป้อมปราบ ชนะคะแนน เพชรมณี ส.สมหมาย  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มิถุนายน 07 
  ขวัญโดม ต่อมีนบุรี ชนะคะแนน เสมอไหน พ.อ่างทอง  
  เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย แพ้คะแนน กานต์ ก.กัมปนาท  
  กิ่งซางเล็ก ต.หลักสอง แพ้คะแนน กุมารดอย เพชรเจริญวิทย์  
  ทวน ก.กัมปนาท ชนะคะแนน ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่  
  พระจันทร์ฉาย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ แพ้คะแนน มรกต ม.รัตนบัณฑิต  
  น้องโรส บ้านเจริญสุข ชนะคะแนน เสือใหญ่ ช.ห้าพยัคฆ์  
  ปืนกล ต.สุรัตน์ แพ้คะแนน วันฉลอง พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์  
  ร้อยเชิง สิงห์มาวิน ชนะคะแนน ตองเอ ก.กัมปนาท  
  คมพยัคฆ์ ป.สิงห์โตทอง แพ้คะแนน ดาว ก.กัมปนาท  
 ศึกวันมิตรชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มิถุนายน 05 
  พลังพล เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน สราวุธ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  เพชรรุ่ง นายกไก่แปดริ้ว ชนะคะแนน เรืองเดช ศักดิ์วิเชียร  
  รุ่งกิจ หมอเบสกมลา ชนะคะแนน เกรียงไกร เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน ฉมวกทอง ไฟต์เตอร์มวยไทย  
  โยธิน เอฟ.เอ.กรุ๊ป แพ้คะแนน สมรักษ์น้อย มวย999  
  รุ้งนารายณ์ ม.รัตนบัณฑิต ชนะคะแนน เสาเอก เค.ซ่า.ยิม  
  ซุปเปอร์เล็ก ม.รัตนบัณฑิต ชนะน็อคยก 2 ไข่มุกขาว เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  ยอดเล็ก สิงห์ป้อมปราบ ชนะคะแนน เพชรโคกสี ศิษย์ทองปอนด์  
  เหลี่ยมเพชร ลูกโคกรัก ชนะคะแนน วัชรพล มีนะโยธิน  
 ศึกต.ชัยวัฒน์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มิถุนายน 01 
  ชาญ ส.จ.ต้อยแปดริ้ว ชนะคะแนน ลมเหนือ ส.ศักดิ์สยาม  
  ปังตอ ภ.หลักบุญ ชนะน็อคยก 4 อนุวัฒน์ ณัฐกินปลา  
  เพชรเมืองชล ภ.สวนทอง ชนะคะแนน เงาพยัคฆ์ อ.บ.ต.โนนทอง  
  โอเล่ย์ ศิษย์นิวัฒน์ แพ้น็อคยก 4 ฉมวกเพชร ลูกพระบาท  
  หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ ชนะน็อคยก 4 ดีไซน์ ราชานนท์  
  ชัย สจ.ต้อยแปดริ้ว ชนะคะแนน ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย  
  เพชรมรกต แม็กจันดี ชนะน็อคยก 3 เพชรลำสินธุ์ ช.ห้าพยัคฆ์  
  หงษ์ดำ ภ.หลักบุญ ชนะน็อคยก 2 อรรถชัย ศิษย์ขุนทัพ  
  เลิศชิงชัย สิงห์นวอาวุธ แพ้คะแนน โอเป็ก ส.บริสุทธิ์  
 ส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18.: พฤษภาคม 31 
  โชคดี จำรัสค้าแป้ง ชนะคะแนน ยุทธพร พ.ทองบุราณ  
  ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี ชนะคะแนน วีระชน ช.ไทยเศรษฐ์  
  ก้องธรณี ส.สมหมาย ชนะคะแนน ป้อมเพชร ศิษย์หนุ่มน้อย  
  ก้องศักดิ์ ศิษย์บุญมี ชนะคะแนน พลเอก อ.ขวัญเมือง  
  เพชรน้ำงาม อ.ขวัญเมือง ชนะน็อคยก 3 ศักดิ์ชัยน้อย เอ็ม.ยุ.เด็น  
  เพชรทักษิณ ส.สมหมาย แพ้คะแนน เพชรดำ เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  พันธ์พยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน เสกสรร อ.ขวัญเมือง  
  ปานเพชร อ.ปิติศักดิ์ ชนะน็อคยก 4 ยอดแสนเชิง ศิษย์ขุนทัพ  
  เสาร์ห้า แป๊ะสายสี่ แพ้น็อคยก 3 ไรเฟิล ศ.ศักดิ์สยาม  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤษภาคม 29 
  ใจสู้ ว.เพชรชลจันทร์ แพ้น็อคยก 5 สมิหลาเล็ก 13เหรียญรีสอร์ท  
  เพชรจงรักษ์ ศักดิ์สมบูรณ์ ชนะคะแนน ลูกต้น ว.เพชรชลจันทร์  
  ไซ เอฟ.เอ.กรุ๊ป ชนะคะแนน ปานเพชร ศักดิ์ภิญโญ  
  ก้าวหน้า เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะน็อคยก 3 บิ๊กซี ช.ห้าพยัคฆ์  
  สมิงเดช ส.ไชยภร แพ้น็อคยก 3 โดโด้ ลูกโคกรัก  
  ไชโย เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน สั่งฟ้า ช.วสันต์  
  พนมรุ้งเล็ก เกียรติหมู่ 9 ชนะคะแนน โทมัส ส.ชัยเจริญ  
  ทุเรียน เกียรติฟ้าลิขิต ชนะน็อคยก 3 สั่งรบ ช.วสันต์  
  บอยอุบล บ.จำเนียรกุล แพ้คะแนน สายฟ้าน้อย ฟิคโลจิสติกส์  
 ศึกเชฟบุญธรรม - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤษภาคม 25 
  สุขสวัสดิ์ เกียรติเพชรน้อย ชนะน็อคยก 2 เพชรสมหวัง อ.ประเสริฐ  
  เพชรเขมราฐ ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน แสงพิชิต เอส.ที.ดี.ทรานสปอร์ต  
  จอมพิฆาต ชูวัฒนะ แพ้คะแนน รักสุรินทร์ เคซ่ายิม  
  สองคม ศิษย์นายกสัญญา แพ้คะแนน มงคลแก้ว ส.สมหมาย  
  คมเกียรติ ท.มโนธรรมรักษา แพ้น็อคยก 4 ไกรเพชร พ.ธวัชชัย  
  ศิริมงคล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ แพ้คะแนน ก้องดนัย ส.สมหมาย  
  เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง แพ้น็อคยก 3 พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก  
  มาคูมะ อิมามูระ แพ้คะแนน สิบหมื่น ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  เพชรสมหวัง ช.เจริญดี ชนะคะแนน นิยาซากะ โผนมวยไทยยิม  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤษภาคม 24 
  น้ำทิพย์ ส.พรทิพย์ แพ้คะแนน เพชรแปดแสน สิงห์นวอาวุธ  
  พรพิทักษ์ พิทักษ์เมืองแคน ชนะคะแนน อินทรีเหล็ก ทีเด็ด99  
  บัวขาวเล็ก ศิษย์ อ.บุญชอบ ชนะคะแนน เม็ดเงิน ว.วังพรหม  
  ราชศักดิ์ ทีเด็ด99 เสมอ รักสมหมาย สิทธิ์ปากพนัง  
  เพชรรุ่งโรจน์ ร.ร.กีฬาโคราช ชนะคะแนน เพชรกลางดง ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์  
  เมืองฟ้าเล็ก ป.เพชรศิริ ชนะคะแนน กล้าศึก ศิษย์จ่ากล้า  
  แอ๊ดดำ ทีเด็ด99 แพ้คะแนน เพชรสีหมอก ร.ร.กีฬาโคราช  
  ทอมมี่ ท.ยอดยุทธ แพ้คะแนน เกินร้อย ศิษย์ป๋าพิมพ์  
  นินจา น.พรานบูรพา55 แพ้คะแนน พีระพัฒน์ ศิษย์ดอกจิ๊ก  
 ศึกวันกิ่งทอง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤษภาคม 22 
  เพชรไทยแลนด์ ยอดมวยพลรัตน์ แพ้คะแนน ซันโต๊ส ส.สรัญภัทร  
  ออโต้ เมืองผาภูมิ ชนะคะแนน เป๊ปซี่ อ.ประเสริฐ  
  กองพลเล็ก เกียรติกองพล ชนะคะแนน คลาสสิค ศิษย์คุณวสันต์  
  ไคโตะ ว.วันชัย แพ้คะแนน เข็มเพชร ว.ไพรอนันต์  
  เสาโท เคซ่ายิม ชนะคะแนน ชวาฤทธิ์ เจ.เจ.มวยไทย  
  น้องยศ ศิษย์เจ้กานต์ ชนะคะแนน วีระพลเล็ก ว.วันชัย  
  กล้าศึก เพชรจินดา แพ้คะแนน สรุชัย นายกสัญญา  
  น้องแชมป์ สวนอาหารปีกไม้ ชนะน็อคยก 2 ขุนศึก ยอดมวยพลรัตน์  
  จอมโหด มนต์ศักดิ์สุพรรณ ชนะคะแนน เพชรสีทอง ศ.ศักดิ์นรินทร์  
 ศึกบางระจัน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤษภาคม 18 
  ยอดเกรียงไกร ฟ้าคำอินทร์ แพ้คะแนน มาลัยเงิน ศ.มาลัยทอง  
  เจ็ดดาว เพชรชุมแสง ชนะน็อคยก 2 ตะบะทอง ศิษย์อิติสุคโต  
  ก้องศักดิ์ ศ.ศาสตรา แพ้น็อคยก 2 โตโต้ ต.ท่าวัด  
  เดชฤทธิ์ เคซ่ายิม แพ้คะแนน ตุ๊กตาเพชร ทีเด็ด99  
  เพชรเมืองสรวง ศิษย์พลายงาม แพ้น็อคยก 3 อ๊อฟไซด์ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  พญาต่อ อ.ขวัญเมือง ชนะคะแนน เกราะเพชร ส.ท.ถนอมศรีบางปู  
  ลำน้ำมูลเล็ก ทีเด็ด99 ชนะคะแนน หยาดฟ้า อาร์แอร์ไลน์  
  สีเผือก เอ็นแอนด์พีบ๊อกซิ่ง แพ้คะแนน เพชรสุทัศน์ แป๊ะสายสี่  
  บัวเขียว ป.เปาอินทร์ ชนะน็อคยก 5 โชคอนันต์ เพชรภูวนา  
 ศึกชูเจริญมวยไทย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤษภาคม 17 
  เนตรน้อย ชูวัฒนะ ชนะน็อคยก 3 จิ้งหรีดเงิน นครโชคชัย  
  ปิ่นเงิน ชูวัฒนะ ชนะคะแนน สิทธิโชค พรนางรอง  
  สามารถ ปิ่นสินชัย แพ้คะแนน กฤษณะ สิงห์ป้อมปราบ  
  ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล ชนะคะแนน พยัคฆ์เมฆา ชูวัฒนะ  
  เคน ม.อันดามัน แพ้คะแนน แจ๊คสยาม แม็กจันดี  
  ดอกไม้แดง เจ.เอส.พี ชนะคะแนน เพชรสมพงษ์ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  เก็นจิ อิเมโนะ(ญี่ปุ่น) แพ้คะแนน ศักดิ์มงคล ส.สมหมาย  
  จักรพงษ์ เจ.เอส.พี แพ้คะแนน กรุงสิงห์ เอกบางไทร  
  แก้วสวรรค์ นิธิพัฒน์ทนายความ ชนะน็อคยก 4 อรรถพล นครโชคชัย  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤษภาคม 15 
  สามก๊ก สุวิทย์ยิม แพ้น็อคยก 3 กสิกร อรรถรุ่งโรจน์  
  ก.ไก่เล็ก ป.ประสิทธิ์ แพ้น็อคยก 2 ยุทธพร พ.ทองบุราณ  
  ไมค์ สจ.มนตรี ชนะคะแนน เกล็ดแก้ว นาวีอันดามัน  
  โชคดี จำรัสค้าแป้ง ชนะน็อคยก 3 ระฆังทอง ศิษย์อิติสุคโต  
  สมิงดำ ไมอามี่คอนโดบางปู แพ้คะแนน เมสซี่ แป๋งกองปราบ  
  ฉัตรพลอย ส.พูลสวัสดิ์ ชนะคะแนน เด่นสยาม ส.เพชรอุดร  
  เก้าแต้ม ลูกพระบาท ชนะคะแนน หนึ่งพิชิต เกียรติชูไทย  
  แมวน้อย ส.สิงห์แดง แพ้คะแนน ปลื้ม ศิษย์ดอกจิก  
  เพชรฝนแปด จ.ฝนแปด แพ้คะแนน รัตนชัย ศิษย์ครูเพียร  
 วันมิตรชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤษภาคม 11 
  เพชรเดช ศักดิ์วิเชียร ชนะคะแนน มังกรทอง ลูกวิทยา  
  เดชพนม ว.สังข์ประไพ แพ้คะแนน ปลื้ม ศิษย์พนัญเชิง  
  เพชรวันชัย ก.อดิศักดิ์ แพ้คะแนน เพชรอนุวัฒน์ น.อนุวัฒน์ยิม  
  ไก่ป่า 13 เหรียญทาวเวอร์ ชนะคะแนน ชนะเลิศ มีนะโยธิน  
  ฟลุ๊คน้อย หมูสะพานใหม่ ชนะคะแนน เอกมงคล น.อนุวัฒน์ยิม  
  เพชรนรินทร์ ป.เป็กโก้ ชนะคะแนน เจริญพร ภพธีรธรรม  
  ก้องนภา ศรีมงคล ชนะคะแนน ฟ้าหลังฝน มวย 999  
  จอมเดช ก.อดิศักดิ์ แพ้คะแนน แสงนารายณ์ เกียรติหมู่ 9  
  เดชเพชร ศักดิ์วิเชียร ชนะคะแนน รุ่งวันชัย ก.อดิศักดิ์  
 ศึกจิตรเมืองนนท์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤษภาคม 08 
  คุณหลวง ส.คงเดช ชนะน็อคยก 3 คมพยัคฆ์ พิทักษ์เมืองแคน  
  เพชรดำ เกียรติกิตติพันธ์ ชนะคะแนน เพชรจำปา ป.ประเสริฐยิม  
  อินทรีย์ผยอง ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะน็อคยก 2 ทัพหน้า ส.วริษฐา  
  กานต์ชัย จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน เอกยะลา ยุ้ยการช่าง  
  ยอดบัวแดง เดอะกลั๊ฟพัทยา ชนะน็อคยก 4 หยกมรกต ว.สังข์ประไพ  
  ประกายเพชร อีมิเน้นท์แอร์ ชนะน็อคยก 4 ยอดบัวเงิน ส.เสือเพชร  
  ชัยมงคล ป.อ่าวทะเลบางเสร่ แพ้คะแนน ศักดิ์นรินทร์น้อย อ.อ้วนสุวรรณ  
  ภูมิ พ.เมืองเพชร ชนะคะแนน เพชรโสภณ โนนแดงยิม  
  แดนพิฆาต อ.ขวัญชัย ชนะคะแนน บิ๊กบอร์ด ครูอ๊อฟพิมาย  
 ศึกเพชรยินดี+สิงห์มาวิน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤษภาคม 04 
  พลังพล เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน รุ้งนารายณ์ ม.รัตนบัณฑิต  
  อาชาไนย เพชรยินดีอะคาเดมี่ เสมอ เพชรรุ่ง นายกไก่แปดริ้ว  
  รุ่งกิจ หมอเบสกมลา ชนะคะแนน เก่งกาจ ป.เป็กโก้  
  เพชรดำ ไก่ย่างห้าดาว ชนะคะแนน รถถัง จิตรเมืองนนท์  
  โยธิน เอฟ.เอ.กรุ๊ป แพ้คะแนน เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์  
  แสงมณี อุ้มกะต๋องเชียงใหม่ ชนะคะแนน ไข่มุกขาว เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  ซุปเปอร์เล็ก ม.รัตนบัณฑิต แพ้คะแนน พันธุ์พยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์  
  เยี่ยมยุทธ สิงห์มาวิน แพ้น็อคยก 3 ปานเพชร ศักดิ์ภิญโญ  
  ยอดเล็ก สิงห์ศรราม ชนะคะแนน วัชรพล มีนะโยธิน  
 ศึกเพชรวิทยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:: พฤษภาคม 03 
  สุริยันต์เล็ก อบต.กำพี้ ชนะคะแนน เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย  
  ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่ แพ้คะแนน พลอยวิทยา หมูสะพานใหม่  
  กิ่งซางเล็ก ต.หลักสอง ชนะคะแนน ร้อยเชิง สิงห์มาวิน  
  ชนะศึก ก.กัมปนาท ชนะคะแนน ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย  
  ทักษิณเล็ก เกียรตินิวัฒน์ ชนะคะแนน ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์  
  ปืนกล ต.สุรัตน์ ชนะคะแนน กุมารดอย เจนวิทย์ก่อสร้าง  
  เสกสรร อ.ขวัญเมือง ชนะคะแนน ซุปเปอร์แบงค์ ม.รัตนบัณฑิต  
  ดินเนื้อทอง ดาบพงษ์191 แพ้คะแนน เฮอคิวลิส เพชรสี่หมื่น  
  อิทธิพล 13เหรียญรีสอร์ท ชนะคะแนน ยอดเพชร เกียรติกำธร  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 พฤษภาคม 01 
  สมิงดำ เมืองสีมา ชนะคะแนน พันเปอร์เซ็นต์ เกียรติฟูเฟื่อง  
  เพชรหัวหิน ป.เพชรไข่แก้ว ชนะน็อคยก 3 ภูทอก ต.สุรัตน์  
  เสกสิทธิ์ ท.แสงเทียนน้อย แพ้คะแนน เดชฤทธิ์ ป.เตละกุล  
  แดนพิชิต เอกบางไทร แพ้คะแนน อินทรีย์ สมภพรุ่งเรือง  
  ฟ้ามีตา แทมบางไทร ชนะคะแนน เพชรพงัน ส.สุขสม  
  อนุวัฒน์ ณัฐกินปลา ชนะน็อคยก 3 คนคร เกียรติพลทิพย์  
  เชอรี่ ดวงใจพ่อ ชนะคะแนน สายันต์เล็ก พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์  
  พลังพล ลูกปากน้ำ แพ้น็อคยก 4 เพชรเจริญ ส.จิตรดา  
  หลีเปี๊ยะ (กัมพูชา) แพ้คะแนน เพชรภูดอย ขวัญใจศรีโครต(ลาว)  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 เมษายน 27 
  ช้างเผือก ส.สมหมาย ชนะคะแนน ซันโต๊ส ส.วัชรยิมส์  
  เพชรเกรียงไกร ช.พิทักษ์ชัย ชนะน็อคยก 5 เพชรปทุม ส.สมหมาย  
  ดาวโรจน์ จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน ตุ๊กตาเพชร ทีเด็ด99  
  เสาโท เคซ่ายิม แพ้คะแนน ธนเดช ธ.พราน49  
  เพชรวสรณ์ อั๋นสุขุมวิท เสมอ ตะวันฉาย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์  
  คชสาร ว.วิวัฒนานนท์ แพ้คะแนน ก้องดนัย ส.สมหมาย  
  ชัย สจ.ต้อยแปดริ้ว แพ้คะแนน ศิริมงคล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์  
  ยอดชิงชัย ตลิ่งงามมวยไทย ชนะคะแนน เพชร อ.อ่างทอง  
  เพชรบุญชู ตลิ่งงามมวยไทย แพ้คะแนน ศิลปะชาติ ท.เมืองหลังสวน  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 เมษายน 26 
  ศรราม จักรยานมวยไทยยิม แพ้คะแนน หยกเมืองไทย เพชรสี่หมื่น  
  แสงดาว ต.หลักสอง แพ้คะแนน คมพยัคฆ์ ป.สิงห์โตทอง  
  ยอดเหลี่ยมเพชร ต.แสลงพันธ์ แพ้น็อคยก 4 พงษ์เพชร ช.เพชรเมืองคอน  
  บางคล้าน้อย ม.รัตนบัณฑิต ชนะน็อคยก 4 ก้องสุขุมวิท อั๋นสุขุมวิท  
  โมฮ็อก หมูสะพานใหม่ แพ้น็อคยก 3 ชำป่างาม ป.ประมุข  
  เสือใหญ่ ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะคะแนน ชโย พี.เค.แสนชัยฯ  
  ขวัญโดม ต่อมีนบุรี เสมอ เสมอไหน พ.อ่างทอง  
  บัวขาว ป.ประมุข ชนะคะแนน พงษ์ศักดิ์ พุ่มพันธุ์ม่วง  
  ดินระเบิด ป.บูรพา ชนะน็อคยก 3 วันวิน ลานปาร์มเสวียต  
 ศึกเชฟบุญธรรม - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 เมษายน 24 
  ฟ้าลิขิต ศิษย์ อ.บุญชอบ ชนะคะแนน เพชรศิริ เอส.ที.ดี.ทรานสปอร์ต  
  นาตากะ เอวะสปอร์ตยิมส์ แพ้คะแนน เพชรจริง ลูกบ้านใหญ่  
  ทองไท ส.ประสพโชค แพ้คะแนน เพชรเขมราช ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  บัวขาวเล็ก ศิษย์ อ.บุญชอบ ชนะคะแนน นิเชาว์ ป.โสภณ  
  จอมพิฆาต ชูวัฒนะ ชนะน็อคยก 4 เลิศทวี เพชร ป.ต.อ.  
  ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี ชนะคะแนน ยอดขุนศึก ม.ราชภัฏจอมบึง  
  เพชรงาม เกียรติกำพล แพ้น็อคยก 2 เพชรมรกต ศิษย์ดาบไหม  
  แสนเชิงน้อย ศรีสุริยันโยธิน ชนะคะแนน ศุกร์หนึ่ง สิงห์ป้อมปราบ  
  หนึ่่งอุบล ช.โชคบัญชา ชนะคะแนน แสนชัย ส.ศักดิ์นรินทร์  
 ศึกชูเจริญมวยไทย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 เมษายน 20 
  วันพิชิต อ.ประเสริฐ แพ้คะแนน ไพโรจน์น้อย ศรีสุริยันโยธิน  
  เม็ดเงิน ศิษย์ก้องสยาม ชนะคะแนน ยอดเกรียงไกร ฟ้าคำอินทร์  
  ปลุกเสก ส.กิตติชัย ชนะคะแนน จงอางศึก นาวีอันดามัน  
  ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล ชนะคะแนน เพชรสมหวัง อ.ประเสริฐ  
  พยัคฆ์เมฆา ชูวัฒนะ ชนะคะแนน เอกราชันย์ ม.กรุงเทพธนบุรี  
  สุรชัย นายกสัญญา ชนะน็อคยก 4 เพชรสองภาค ศิษย์เจริญทรัพย์  
  เพชรทักษิณ ส.สมหมาย ชนะคะแนน จอมพิชิต ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  คฤหาสน์ ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน ต้นสัก ดราก้อนมวยไทย  
  ยอดเหล็กเพชร ต่วนเป๋มวยไทย ชนะน็อคยก 2 เพชรรุ่งเรือง ส.จิตรดา  
 ศึกวันมิตรชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 เมษายน 19 
  เดชเพชร ศักดิ์วิเชียร แพ้คะแนน ลูกต้น ว.เพชรแสงจันทร์  
  ระดับเพชร ศิษย์เจริญทรัพย์ แพ้น็อคยก 1 เก่งกล้า ลูกหนองยายเทียม  
  เพชรเดช ศักดิ์วิเชียร แพ้คะแนน เพชรจงรักษ์ ศักดิ์สมบูรณ์  
  เข็มเพชร ว.ไพรอนันต์ ชนะคะแนน อีที ศิษย์เจ๊กานต์  
  แพรวพราว เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน หยกทอง ปิ่นสินชัย  
  เกรียงไกร เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย  
  ประจัญบาน ส.จ.วิชิตแปดริ้ว ชนะคะแนน เรืองเดช ศักดิ์วิเชียร  
  จันทร์เจ้า พ.เพชรมากคง ชนะน็อคยก 3 เพชรแท้ เพชรเจริญวิทย์  
  จอมเดช ศักดิ์วิเชียร ชนะน็อคยก 2 ศักดิ์สิทธิ์ ช.ศักดิ์ชัย  
 ศึกวันมิตรชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 เมษายน 17 
  บัวขาวเล็ก ลูกคลองตัน แพ้คะแนน มังกรทอง ลูกวิทยา  
  นำไทย เพชรหนองกี่ เสมอ อ่าวไทย รัตนภานุ  
  โทนี่ ศ.ชัยเจริญ ชนะคะแนน ดาวใต้ ราไวย์มวยไทย  
  โรเล็กซ์ ไฟต์เตอร์มวยไทย แพ้คะแนน บิ๊กบูม บีมดีไซน์  
  ของฝาก ศิษย์เจริญทรัพย์ ชนะน็อคยก 1 เด่นคีรี ศักดิ์วิเชียร  
  เพชรนที ศักดิ์สมพร แพ้คะแนน ก้องบุรี ว.สังข์ประไพ  
  ธนูเพชร เจริญกิตติกรณ์ แพ้คะแนน โทมัส ศ.ชัยเจริญ  
  พยัคฆ์หนึ่ง เพชรหนองกี่ แพ้คะแนน นายจัน ศิษย์เจริญทรัพย์  
  แสงเพชร ศิษย์เจริญทรัพย์ ชนะน็อคยก 1 แสนแสบ มานพรุ่งโรจน์  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 เมษายน 13 
  รุ่งวิทยา (ป้อมเพชร) สิงห์นวอาวุธ แพ้คะแนน ฟ้าบุญมี เบิร์ดรังสิต  
  ดาว ก.กัมปนาท แพ้คะแนน ก้องเมืองตรัง แก้วสัมฤทธิ์  
  ก้องธรณีเล็ก ต.หลักสอง ชนะคะแนน สมรภูมิ วีระศักดิ์ไพวัลย์  
  มาวิน พุ่มพันธุ์ม่วง แพ้คะแนน เพชรพันล้าน บิ๊กเอ็มยิมส์  
  แดนบูรพา สข.วาณิชสังข์รอด แพ้น็อคยก 1 เพชรสำเร็จ อบต.หนองยางทอย  
  มังกรเพชร ส.ก.สุไหงยิมส์ ชนะคะแนน คนองศึก ก.กัมปนาท  
  แสงตะวัน ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะน็อคยก 3 ฟ้าลั่น (แตกหัก) ป.ไข่แก้ว  
  อเล็กซิโอ มาลาเดสต้า ชนะคะแนน เพลิงสิงห์ ต.สุรัตน์  
  เทพลิขิต ศิษย์อ.เช้า ชนะคะแนน เด่นฟ้า ศิษย์วัดสระแก้ว  
 ศึกวันกิ่งทอง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 เมษายน 12 
  โอซากิ ว.วันชัย ชนะน็อคยก 2 เจนตานี ศิษย์ครูดิ่ง  
  ออโต้ เมืองผาภูมิ แพ้คะแนน แชลงหิน ลูกสวน  
  เพชรไทยแลนด์ ยอดมวยพลรัตน์ แพ้คะแนน เพชรวันชัย ก.อดิศักดิ์  
  เดชพนม ว.สังข์ประไพ ชนะน็อคยก 4 ทัพหลัง ส.วริษฐา  
  กองพลเล็ก เกียรติกองพล แพ้คะแนน คลาสสิค ศิษย์คุณวสันต์  
  โดโด้ ลูกโคกรัก แพ้น็อคยก 3 ชวาฤทธิ์ เจ.เจ.มวยไทย  
  ฟลุ๊คน้อย หมูสะพานใหม่ แพ้คะแนน วีระพลเล็ก ว.วันชัย  
  ฟ้างาม ยอดมวยพลรัตน์ ชนะคะแนน เพชรเอก ศ.ศักดิ์นรินทร์  
  บัวขาว ส.สายันต์ ชนะน็อคยก 3 ชลอศักดิ์น้อย ฒ.บัณเชียร  
 ศึกเพชรเจ้าพระยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 เมษายน 10 
  กสิกร อรรถรุ่งโรจน์ ชนะคะแนน แดนนภา ส.จุลเสน  
  สมเดช พ.มีบุญ ชนะคะแนน เขียวไพลิน ส.กิตติชัย  
  สามารถ พ.มีบุญ ชนะคะแนน เพชรใหม่ ส.ปลื้มจิตร  
  โชคดี จำรัสค้าแป้ง ชนะน็อคยก 4 ดีที ลูกบ้านใหม่  
  เพชรสมหมาย ส.สมหมาย แพ้น็อคยก 3 ฉัตรพลอย ส.พูลสวัสดิ์  
  เพชรธนกฤต เจ.เอส.พี ชนะน็อคยก 2 ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์  
  เคน ม.อันดามัน แพ้คะแนน สมิงดำ ไมอามี่คอนโดบางปู  
  เพชรโท ส.สมหมาย ชนะคะแนน มานะชัย ลูกบ้านใหญ่  
  เสาร์ห้า ส.ธารทิพย์ ชนะคะแนน นาทีทอง ส.พรทิพย์  
 ศึกจิตรเมืองนนท์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 เมษายน 06 
  ไข่มุกขาว เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน รถถัง จิตรเมืองนนท์  
  โยธิน เอฟ.เอ.กรุ๊ป ชนะคะแนน เก่งกาจ ป.เป็กโก้  
  เพชรมรกต ว.สังข์ประไพ ชนะคะแนน ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์  
  ชัยมงคล ว.จันทร์เอี่ยม ชนะคะแนน เทพทักษิณ ศ.ศรสิงห์  
  ยอดบัวแดง เดอะกลั๊ฟพัทยา แพ้คะแนน ก้องธรณี ส.สมหมาย  
  เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง แพ้คะแนน พันธุ์พยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์  
  แสงมณี อุ้มกะต๋องเชียงใหม่ แพ้คะแนน ซุปเปอร์เล็ก ม.รัตนบัณฑิต  
  โอโรโน่ ป.ประเสริฐยิม ชนะน็อคยก 4 อินทรีย์แดง ภพธีระธรรม  
  แท็กซี่ ป.ประเสริฐยิม แพ้น็อคยก 1 น้องบอล ส.ศักดิ์สยาม  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 เมษายน 05 
  ทายาท อ.ประเสริฐ ชนะคะแนน เพชรอนุวัฒน์ น.อนุวัฒน์ยิมส์  
  ฤทธิ์ ส.วิเศษกิจ แพ้คะแนน สั่งฟ้า ช.วสันต์  
  ช๊อปเปอร์ ก.สะเภาทอง ชนะคะแนน อีสานเขียว หนุ่มพรเทพ  
  ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน เจริญพร ภพธีรธรรม  
  วันชัย เกียรติหมู่ 9 ชนะคะแนน ดีเซลเล็ก ว.วันชัย  
  สามดี เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน เปรี้ยวปาก ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  สะท้านเมืองเล็ก หนุ่มพรเทพ แพ้คะแนน สราวุธ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  ก้องสุริยา ศิษย์นที ชนะคะแนน ซ่อนรัก ศิษย์ ปจว.  
  ขวัญมงคล เสถียรพงษ์มงคลมวย ชนะคะแนน จรัญชัย ยุ้ยการช่าง  
 ศึกบางระจัน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 เมษายน 03 
  สุรเดช ส.ทวีทรัพย์ แพ้คะแนน ยอดฉัตร ส.สมหมาย  
  ขุนพลน้อย ศรีสำอางค์ ชนะคะแนน แชมป์ ม.ภูวนา  
  แสงพิชิต เอส.ที.ดี.ทรานสปอร์ต ชนะคะแนน เพชรโพธิ์ทอง ช.พราน44  
  นิเชาว์ ป.โสภณ ชนะน็อคยก 4 เพชรมงคล ศิษย์อิติสุคโต  
  โตโต้ ต.ท่าวัด แพ้คะแนน เพชรรุ่งโรจน์ รร.กีฬาโคราช  
  แจ็คสยาม แม็คจันดี แพ้น็อคยก 4 ฉมวกเพชร ลูกพระบาท  
  โอเล่ห์ ศิษย์นิวัฒน์ เสมอ เด่นสยาม ส.เพชรอุดร  
  เพชรศิลา ภ.หลักบุญ ชนะน็อคยก 2 อภิเดช ส.ทวีทรัพย์  
  หนองคาย ควรละเลิงหวาย แพ้น็อคยก 4 สะเดาหวาน ศิษย์จ่าเทพ  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มีนาคม 30 
  สุริยันต์เล็ก อบต.กำพี้ ชนะคะแนน กานต์ ก.กัมปนาท  
  เด่นเกรียงไกร สิงห์มาวิน แพ้คะแนน ฟ้ามีตา แทมบางไทร  
  เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย แพ้คะแนน กุมารดอย ส.จิตรภักดี  
  ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่ แพ้คะแนน ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย  
  ปากกาเหล็ก ต.หลักสอง เสมอ ทวน ก.กัมปนาท  
  กิ่งซางเล็ก ต.หลักสอง แพ้คะแนน เสาเอก เคซ่ายิม  
  ปืนกล ต.สุรัตน์ แพ้คะแนน พระจันทร์ฉาย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์  
  อิทธิพล 13เหรียญรีสอร์ท แพ้คะแนน ดินเนื้อทอง ดาบพงษ์191  
  ดาราเดช นราตรีกุล แพ้คะแนน เพชรชิงโค เพชรบัญชา  
 ศึกชูเจริญมวยไทย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มีนาคม 29 
  ยุทธพร พ.ทองบุราณ แพ้คะแนน ระฆังทอง ศิษย์อิติสุคโต  
  ราชศักดิ์ ทีเด็ด 99 แพ้น็อคยก 2 นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  ลมทะเล ส.สมหมาย แพ้คะแนน เพชรสองคม ศิษย์เจริญทรัพย์  
  พนมรุ้งเล็ก เกียรติหมู่ 9 แพ้คะแนน เก้าแต้ม ลูกพระบาท  
  คชสาร ว.วิวัฒนานนท์ ชนะคะแนน พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น  
  หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน เอ็กซ์ตร้า ศิริลักษณ์มวยไทย  
  ยอดเหล็กเพชร อ.ปิติศักดิ์ ชนะคะแนน พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก  
  แสนดี ส.สมหมาย แพ้คะแนน เพชรมณี ภ.หลักบุญ  
  สามก๊ก สุวิทย์ยิมส์ ชนะน็อคยก 2 ยอดกังวาล ตี๋เมืองเลย  
 ศึกเพชรเจ้าพระยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มีนาคม 27 
  กบภูเขา ทองไทมวยไทยยิม แพ้คะแนน อินทรีเหล็ก ทีเด็ด99  
  เพชรเอก ร.ร.กีฬาโคราช ชนะน็อคยก 3 แสนไกร ทีเด็ด99  
  เพชรแปดแสน สิงห์นวอาวุธ แพ้คะแนน กึกก้อง 13เหรียญทาวเวอร์  
  หยกวิทยา เพชรสี่หมื่น แพ้น็อคยก 3 เพชรมรกต ศิษย์ดาบไหม  
  ชัย สจ.ต้อยแปดริ้ว ชนะคะแนน ดีไซน์ ราชานนท์  
  เมธี ส.จ.ต้อยแปดริ้ว ชนะคะแนน หยาดฟ้า อาร์แอร์ไลน์  
  เพชรน้ำงาม อ.ขวัญเมือง ชนะน็อคยก 3 ยามีน ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  นพเดชเล็ก แดงเขาทราย ชนะคะแนน เทพบุตร อ.เทพกร  
  ยอดทอง ส.จ.เหว่าแปดริ้ว ชนะคะแนน ฟ้าเพทาย ศูนย์กีฬาบ้านยาง  
 ศึกเพชรวิทยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:: มีนาคม 23 
  เพชรพันล้าน บิ๊กเอ็มยิม แพ้คะแนน ก้องธรณี ต.หลักสอง  
  ราเล่ย์(สภาเพชรน้อย) จักรยานมวยไทยยิม ชนะน็อคยก 3 ยอดเหลี่ยมเพชร ต.แสลงพันธ์  
  เดือน ก.กัมปนาท เสมอ พงษ์เพชร ช.เพชรเมืองคอน  
  บางคล้าน้อย ม.รัตนบัณฑิต แพ้คะแนน กุมารทอง ช.ห้าพยัคฆ์  
  โบวี่ ลูกเมืองเพชร แพ้คะแนน ตี๋เล็ก เพชรสี่หมื่น  
  สายันต์เล็ก สายันต์ยิม ชนะคะแนน เด่นมีชัย เทศบาลบ้านส้อง  
  ขวัญโดม ต่อมีนบุรี ชนะคะแนน เสมอไหน พ.อ่างทอง  
  แรมบ๊องส์ ส.บุญส่งเสริม ชนะคะแนน เพชรเมืองใต้ ม.รัตนบัณฑิต  
  พลอยสุริยา นกยีนส์ลาดกระบัง แพ้คะแนน เจริญศักดิ์ สจ.สำราญตลับเพชร  
 ส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18.: มีนาคม 22 
  เม็ดเงิน ศิษย์ก้องสยาม ชนะคะแนน ลมเหนือ ศ.ศักดิ์สยาม  
  เพชรมรกต สจ.เปี๊ยกอุทัย แพ้น็อคยก 4 ไวไฟ บ.เบสเชียงใหม่  
  แวววาว ว.วังพรหม ชนะคะแนน พันเปอร์เซ็นต์ เกียรติฟูเฟื่อง  
  ฟ้าสยาม ดาบรันสารคาม แพ้คะแนน เอกกวี ม.กรุงเทพธนบุรี  
  เพชรสมพงษ์ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว แพ้คะแนน ดาวโรจน์ จิตรเมืองนนท์  
  แสนวังชัย เจ.เอส.พี แพ้คะแนน เพชรสองภาค ศิษย์เจริญทรัพย์  
  เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย แพ้คะแนน รุ่งกิจ หมอเบสกมลา  
  ยอดสยาม พ.เมืองเพชร ชนะคะแนน ยอดสยาม พ.เมืองเพชร รักแม่ พั้มสตูล  
  ยอดจักรกฤษณ์ อ.ประเสริฐ ชนะคะแนน ธงสบัด อ.ประเสริฐ  
 ศึกบางระจัน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มีนาคม 20 
  ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล ชนะคะแนน พิชิตชัย พิษณุราชันย์  
  ไมค์ ศิษย์ ต. ชนะคะแนน เพชรเทวดา บีเอสเจ.สูงเนิน  
  เพชรเมืองสรวง ศิษย์พลายงาม ชนะคะแนน ฮ่องเต้ รินมวยไทย  
  สุรชัย นายกสัญญา ชนะคะแนน ศักดิ์มงคล เคซ่ายิมส์  
  ชาญคริต อ.พิมลศรี ชนะน็อคยก 4 ชนะเพชร 91รุ่งโรจน์  
  ยอดสยาม ส.จ.วิชิตแปดริ้ว แพ้น็อคยก 4 ก้องดนัย ส.สมหมาย  
  คมเกียรติ ท.มโนธรรมรักษา แพ้คะแนน ยอดมงคล เมืองสีมา  
  บัวเขียว ป.เปาอินทร์ ชนะคะแนน เพชรสองแคว ภ.ศรีสุขกาญจน์  
  กสิกร สว.แดนระยอง ชนะน็อคยก 4 ณรงค์ฤทธิ์ อาริษากรุ๊ป  
 ศึกเพชรเจ้าพระยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มีนาคม 16 
  สุขสวัสดิ์ เกียรติเพชรน้อย ชนะน็อคยก 2 สิงห์พยัคฆ์ สิงห์นวอาวุธ  
  ฟ้าเกรียงไกร ฟ้าคำอินทร์ ชนะคะแนน ณัฐพร ป.จิรกิตต์  
  เพชรเขมราช ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะน็อคยก 4 ลูกรัก ส.สุทธาทิพย์  
  รักสมหมาย สิทธิ์ปากพนัง ชนะคะแนน รัตพล เกียรติพลทิพย์  
  เกล็ดแก้ว นาวีอันดามัน ชนะคะแนน เพชรเกรียงไกร ช.พิทักษ์ชัย  
  ไกรเพชร พ.ธวัชชัย ชนะคะแนน กล้าศึก ศิษย์จ่ากล้า  
  แอ๊ดดำ ทีเด็ด99 เสมอ ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี  
  เพชรน้ำเอก ส.ธารทิพย์ ชนะคะแนน รักชาติ ส.ทับทิม  
  พนัญเชิง ศิษย์อ๊อดน้อย ชนะคะแนน เริงศักดิ์ ม.ภูวนา  
 ศึกจิตรเมืองนนท์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มีนาคม 15 
  สะแกงาม จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน ตะเภาแก้ว สิงห์มาวิน  
  กานต์ชัย จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน อ๊อฟไซด์ ฮั้วโรงน้ำแข็ง  
  เพชรนคร ต.เพชรตะวัน ชนะคะแนน เพชรสงวน เอราวัณ  
  สิงห์ทองน้อย เกียรติกิตติพันธ์ แพ้คะแนน เพชรเมืองแพร่ อาหย่งยิม  
  เป็นต่อ ท.พราน49 แพ้คะแนน เด่นสุรินทร์ ป.เชิดเกียรติ  
  ยอดบัวแดง ส.ศิริลักษณ์ แพ้คะแนน ป้อมเพชร ศิษย์หนุ่มน้อย  
  โยธิน เอฟ.เอ.กรุ๊ป ชนะคะแนน เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์  
  ตี๋ใหญ่ ศิษย์หนุ่มน้อย ชนะคะแนน ฉัตรฟ้า ศิษย์เจ๊เพ็ญ  
  แก่นศักดิ์ เกียรติจันทร์เสี้ยว ชนะคะแนน พงษ์เทพ ศิษย์ ส.ท.ณรงค์  
 ศึกวันกิ่งทอง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มีนาคม 13 
  ทัพหน้า ส.วริษฐา ชนะน็อคยก 4 ปลื้ม ศิษย์พนัญเชิง  
  ก้องเมืองสิงห์ สวนอาหารปีกไม้ ชนะคะแนน เพชรธงชัย เกียรติธงเขียว  
  สิงห์สยาม ไฟเตอร์มวยไทย ? - ? ป.อุทัย ส.จ.เปี๊ยกอุทัย  
  ฟาอีส ลูกสวน ? - ? พล ศิษย์เอกอุบล  
  ไคโตะ ว.วันชัย ? - ? โดโด้ ลูกโคกรัก  
  ปวริศ สมจิตรยิมส์ ? - ? ยอดแสนชัย ส.โสพิศ  
  ธนเดช ท.พราน49 ? - ? เด่นสยาม ส.เพชรอุดร  
  สิงห์ดำ ป.ปูนซิ่ง ? - ? มฤตยูดำ ลูกสวน  
  วันฉลอง สวนอาหารปีกไม้ ? - ? สายฟ้าน้อย ฟิคโลจิสติกส์  
 ศึกเชฟบุญธรรม - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มีนาคม 09 
  นาดากะ เอวะสปอร์ตยิม ชนะน็อคยก 3 บิ๊กบอล ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  โชคดี จำรัสค้าแป้ง ชนะน็อคยก 2 เพชรแสนคม เดอะเบสท์มวยไทย  
  เพชรสมหมาย ส.สมหมาย ชนะคะแนน ตุ๊กตาเพชร ทีเด็ด99  
  วีระชัย นายกแหลมทองโคราช แพ้น็อคยก 1 แจ๊คสยาม ส.สมหมาย  
  ดอกไม้แดง เจ.เอส.พี แพ้คะแนน ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์  
  เสาโท เค.ซ่า.ยิม แพ้คะแนน ก้องธรณี ส.สมหมาย  
  จอมพิชิต ศิษย์เชฟบุญธรรม แพ้คะแนน ศิริมงคล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์  
  ปิ่นเงิน ชูวัฒนะ ชนะคะแนน อเล็กซ์ ทีเด็ด99  
  เพชรสีนิล ส.สมหมาย แพ้คะแนน โอโทโร่ ศิษย์เชฟบุญธรรม  
 ศึกวันมิตรชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มีนาคม 08 
  เอกยะลา ยุ้ยการช่าง แพ้คะแนน เพชรอนุวัฒน์ น.อนุวัฒน์ยิมส์  
  ไก่ป่า 13เหรียญรีสอร์ท ชนะคะแนน แดนสยาม ครูดามยิม  
  จ้าวฤทธิ์ ลูกจำปาชัย แพ้น็อคยก 2 นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  เทพทักษิณ ศ.ศรสิงห์ ชนะคะแนน คูณ ต.ศิลาพล  
  ธนูเพชร เจริญกิตติกรณ์ แพ้คะแนน เทพวาฤทธิ์ ราไวย์มวยไทย  
  เก่งกล้า ป.เป็กโก้ แพ้คะแนน มานะศักดิ์ ปิ่นสินชัย  
  รุ้งนารายณ์ ม.รัตนบัณฑิต แพ้คะแนน สราวุธ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  เหนือเพชร ปุ๋ยตราบ้านสวน แพ้คะแนน เดชเพชร ศักดิ์วิเชียร  
  เมตตา ภพธีรธรรม ชนะน็อคยก 3 ไผ่เงิน อ.คุณสิงห์  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มีนาคม 06 
  เพชรสดใส น.อนุวัฒน์ยิมส์ แพ้คะแนน ลูกต้น ว.เพชรชลจันทร์  
  ระดับเพชร ศิษย์เจริญทรัพย์ ชนะคะแนน แชลงหิน ลูกสวน  
  ซุปเปอร์นิว อ.คุณสิงห์ แพ้น็อคยก 4 เจริญผล ภพธีรธรรม  
  ฤทธิ์ ส.วิเศษกิจ แพ้คะแนน สั่งฟ้า ช.วสันต์  
  ศิลปไทย พริ้ววาโย ชนะคะแนน ชวาฤทธิ์ จิ้นเจเจมวยไทย  
  ขุนเดี่ยว พยัพคำพันธ์ ชนะคะแนน วีไอพี เพชรมหาพรหม  
  เกรียงไกร เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน กานต์ ก.กัมปนาท  
  เหลี่ยมเพชร ลูกโคกรัก ชนะคะแนน เก่งกาจ เพชรรุ่งเรือง  
  พรอนันต์ บ.จรินทร์ศักดิ์ ชนะคะแนน ดาวชัย บริพัฒน์บุรีรัมย์  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มีนาคม 02 
  เมสซี่ แป๋งกองปราบ แพ้คะแนน หนึ่งพิชิต เกียรติชูไทย  
  เพชรทักษิณ ส.สมหมาย เสมอ คชสาร ว.วิวัฒนานนท์  
  เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง ชนะน็อคยก 1 พันธ์พยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์  
  อ๊อฟไซด์ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว แพ้คะแนน แพรวพราว เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  หยกวิทยา เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน ก้องนภา ศรีมงคล  
  เพชรดำ เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน เพชรวสรณ์ อั๋นสุขุมวิท  
  ยอดเหล็กเพชร อ.ปิติศักดิ์ ชนะน็อคยก 4 เพชรงาม เกียรติกำพล  
  ยอดชิงชัย ตลิ่งงามมวยไทย ชนะคะแนน เพชรตะวัน สัญญายิม  
  เพชรแปดแสน สิงห์นวอาวุธ ชนะคะแนน วันเกิด ยุ้ยการช่าง  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 มีนาคม 01 
  คนคร เกียรติพลทิพย์ ชนะคะแนน ฟ้าบุญมี เบิร์ดรังสิต  
  เพชรพันล้าน บิ๊กเอ็มยิม ชนะคะแนน สมรภูมิ วีระศักดิ์ไพวัลย์  
  รุ่งวิทยา ลูกประดู่ชัย ชนะคะแนน อนุรักษ์ ครูต้อมเมืองบัวขาว  
  โมฮ็อค หมูสะพานใหม่ ชนะคะแนน ซำป่างาม ป.ประมุข  
  อนุวัฒน์ นัฐกินปลา แพ้คะแนน แสงตะวัน ช.ห้าพยัคฆ์  
  สุริยันต์เล็ก อบต.กำพี้ ชนะคะแนน ก้องธรณี ส.บุญเยี่ยม  
  เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย ชนะคะแนน กุมารดอย เพชรเจริญวิทย์  
  ก้องเมืองตรัง แก้วสัมฤทธิ์ ชนะน็อคยก 4 เยี่ยมยุทธ ยอดยุทธมวยไทย  
  เชิงเนินเล็ก ต.หลักสอง แพ้คะแนน เด่นอาซิม ม.อันดามัน  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กุมภาพันธ์ 27 
  พยัคฆ์ทมิฬ ศิษย์เทพประทาน แพ้คะแนน จอมเดช ก.อดิศักดิ์  
  แก่นอีสาน ศิษย์เอกอุบล ชนะคะแนน เพชรเอก ศักดิ์วิเชียร  
  โรเบิร์ต ไฟเตอร์มวยไทย แพ้คะแนน ปราบไพรี ศิษย์สองพี่น้อง  
  ยอดสยาม ไฟต์เตอร์มวยไทย ชนะคะแนน อีสานเขียว หนุ่มพรเทพ  
  โรเล็กซ์ ไฟเตอร์มวยไทย ชนะคะแนน เอกมงคล น.อนุวัฒน์ยิมส์  
  ไชโย เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน ปังตอ ภ.หลักบุญ  
  เรืองเดช ศักดิ์วิเชียร เสมอ เพชรรุ่ง นายกไก่แปดริ้ว  
  ไอบูม ศิษย์ครูเจี๊ยบ แพ้คะแนน เพชรโคกสี น.อนุวัฒน์ยิม  
  อินทรีย์แดง ภพธีรธรรม ชนะคะแนน แหลมโพธิ์ ศิษย์คุณวสันต์  
 BEST OF SIAM X - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กุมภาพันธ์ 23 
  เพชรมหากาฬ ร.ร.กีฬาโคราช แพ้น็อคยก 4 Itay Guver  
  ขุนพลน้อย ศรีสำอางค์ ชนะคะแนน Celestin Mendes  
  BenZ RSM Academy ชนะน็อคยก 3 Steve Banks  
  เด่นพนม ร.ร.กีฬาโคราช แพ้น็อคยก 3 Jimmy Vienot  
  เซาะกราว เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน Fabeo Pinca  
  ลมทะเล ส.สมหมาย ชนะคะแนน เรือหลวง นาวีอันดามัน  
  ช้างศึก เกียรติทรงฤทธิ์ แพ้คะแนน ศักดิ์มงคล ส.สมหมาย  
  เพชรพิฆาต ม.กรุงเทพธนบุรี แพ้คะแนน มงคลแก้ว ส.สมหมาย  
  พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก ชนะคะแนน พลเอก อ.ขวัญเมือง  
 ศึกต.ชัยวัฒน์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กุมภาพันธ์ 22 
  ประจัญบาน ส.จ.วิชิตแปดริ้ว แพ้คะแนน อาชาไนย เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  เมธี ส.จ.ต้อยแปดริ้ว ชนะคะแนน ลำน้ำมูลเล็ก ศักดิ์ชัยโชติ  
  หยาดฟ้า อาร์แอร์ไลน์ ชนะคะแนน พนมรุ้งเล็ก เกียรติหมู่ 9  
  ฝนหลวง ศิษย์บุญมี กรรมการไล่ผ่ายแดงลงยก4 ชัย ส.จ.ต้อยแปดริ้ว  
  มรกต ม.รัตนบัณฑิต เสมอ ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่  
  ซุปเปอร์แบงค์ ม.รัตนบัณฑิต ชนะคะแนน เพชรน้ำงาม อ.ขวัญเมือง  
  เสกสรร อ.ขวัญเมือง แพ้คะแนน รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง  
  เอกรินทร์ ส.จ.ต้อยแปดริ้ว ชนะคะแนน เพชรบุญชู ตลิ่งงามมวยไทย  
  นำศักดิ์น้อย ศิษย์กำนันโป่ง แพ้น็อคยก 3 เสาร์ห้า ส.ธารทิพย์  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กุมภาพันธ์ 20 
  ตี๋เล็ก พี.ทวีชัย แพ้คะแนน เหนือเมฆ ส.โสภา  
  นนทชัย ส.กาญจนา แพ้น็อคยก 4 เพชรมรกต สจ.เปี๊ยกอุทัย  
  กฤษณะ สิงห์ป้อมปราบ แพ้คะแนน นิรันดร์น้อย บอยอันดามัน  
  นิเชาว์ ป.โสภณ แพ้คะแนน บัวขาวเล็ก ศิษย์ อ.บุญชอบ  
  ยุทธพร พ.ทองบุราณ ชนะคะแนน ซันโต๊ส ส.วัชรยิมส์  
  กล้าศึก ศิษย์จ่ากล้า ชนะคะแนน จอมโหด ช.เกตุวีณา  
  เพชรวิชิต ส.จ.วิชิตแปดริ้ว แพ้คะแนน ฉัตรพลอย ส.พูลสวัสดิ์  
  ขาวผ่อง พ.เพชรมณีชัย ชนะน็อคยก 3 มงคลชัย ควายทองยิม  
  วีระชัย ศ.วัชรยิมส์ แพ้คะแนน เด่นนาแก ป.เพชรน้ำหนึ่ง  
 ศึกบางระจัน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กุมภาพันธ์ 16 
  เพชรจริง ลูกบ้านใหม่ แพ้คะแนน กสิกร ส.จ.แดนระยอง  
  บัวเขียว ป.เปาอินทร์ แพ้คะแนน สุรเดช ส.ทวีทรัพย์  
  อินทรีย์เหล็ก ทีเด็ด99 แพ้คะแนน ยอดขุนพล ส.รจรินทร์  
  เพชรรัตน์ ว.วิวัฒนานนท์ แพ้คะแนน ชลธาร เกียรติพูลผล  
  เพชรเมืองสรวง ศิษย์พลายงาม ชนะคะแนน เพชรนคร ต.เพชรตะวัน  
  ชาญคริต อ.พิมลศรี แพ้คะแนน ชนะเพชร 91รุ่งโรจน์  
  ต่วนเป๋ ส.สมหมาย แพ้คะแนน พลังชัย ลูกเมืองเพชร  
  ทอมมี่ ท.ยอดพุทธ แพ้คะแนน พลอย ส.จ.แดนระยอง  
  เพชร ส.จ.แดนระยอง ชนะคะแนน แสนสอง ศิษย์ ต.  
 ศึกชูเจริญมวยไทย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กุมภาพันธ์ 15 
  แดนชัย ลูกดาวทอง ชนะคะแนน โบวี่ ส.เสน่ห์ชัย  
  เพชรมณี ภ.หลักบุญ ชนะน็อคยก 4 ดวงกมล ศิษย์ ส.ท.ณรงค์  
  เพชรสมหวัง อ.ประเสริฐ ชนะคะแนน แสงพิชิต เอส.ที.ดี.ทรานสปอร์ต  
  จ้าวนาวี ส.สกุลภัณฑ์ภูเก็ต ชนะคะแนน เพชรอุบล เกียรติเพชรน้อย  
  เพชรเทวดา บี.เอส.เจ.สูงเนิน แพ้คะแนน สมิงดำ ไมอามี่คอนโดบางปู  
  เมืองฟ้าเล็ก ป.เพชรศิริ แพ้น็อคยก 5 จอมพิฆาต ชูวัฒนะ  
  จอมพิชิต ศิษย์เชฟบุญธรรม เสมอ ศิริมงคล พ.ธวัชชัย  
  ชินกฤต ปูสระบุรี ชนะคะแนน เด่นหนองคาย อู๊ดรัชดา  
  เพชรหนองยวง เทศบาลหนองยวง แพ้คะแนน โอโทโร่ ศิษย์เชฟบุญธรรม  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กุมภาพันธ์ 13 
  เก่งกล้า ลูกบ้านใหม่ แพ้คะแนน กบภูเขา ทองไทมวยไทยยิม  
  แสนไกร ตี๋เมืองเลย ชนะคะแนน กึกก้อง 13เหรียญทาวเวอร์  
  ลมเหนือ ส.ศักดิ์สยาม แพ้คะแนน เพชรเอก ร.ร.กีฬาโคราช  
  เก้าล้าน ศิษย์บุญมี แพ้คะแนน ไมค์ ทีเด็ด 99  
  แจ็คสยาม แม็คจันดี ชนะน็อคยก 2 ปลุกเสก ส.กิตติชัย  
  แอ๊ดดำ ทีเด็ด99 ชนะคะแนน วีระชน ช.ไทยเศรษฐ์  
  คมเกียรติ เพชร ป.ต.อ. ชนะคะแนน เพชรเมืองชล สุดสาครมวยไทย  
  คมกริช ท.มโนธรรมรักษา ชนะคะแนน ยอดจักรกริซ ส.จ.เปี๊ยกอุทัย  
  น้องโอ๋ ช.เรืองรัมย์ ชนะคะแนน เพชรมหาชน ท.พิพัฒน์พงษ์  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 กุมภาพันธ์ 09 
  ดีที ลูกบ้านใหญ่ แพ้น็อคยก 3 โชคดี จำรัสค้าแป้ง  
  เพชรตาแมว ส.ศาสตรา แพ้น็อคยก 4 เกล็ดแก้ว นาวีอันดามัน  
  ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์ ชนะคะแนน ตุ๊กตาเพชร ทีเด็ด99  
  เพชรรุ่งโรจน์ รร.กีฬาโคราช แพ้คะแนน ก้องธรณี ส.สมหมาย  
  ดอกไม้แดง เจ.เอส.พี แพ้คะแนน เด่นสยาม ส.เพชรอุดร  
  เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย ชนะคะแนน วีระชัย นายกแหลมทองโคราช