ผลมวยไทย มวยไทย ไก่ชน เรตมวย แทงมวย ฟุตบอล แทงบอล วิจารณ์มวย
Soccer Livescore
ช่อง 3
ช่อง 5
ช่อง 7
ช่อง 9
ช่อง True Visions
ช่อง ไลฟ์ทีวี
ช่อง TGN
ช่อง ทีสปอร์ต
ช่อง 11
PPTV
ไทยรัฐทีวี
Now 26
TV24
ราชดำเนิน
ลุมพินี
สยามอ้อมน้อย
ช่อง 7 สี
รามอินทรา
รังสิต
อิมพีเรียล ลาดพร้าว
จิตรเมืองนนท์
แม็กมวยไทย พัทยา
ศึกมวย
 ศึกเพชรหนุ่มน้อย ศึกเพชรหนุ่มน้อย
 ศึกอาร์แอร์ไลน์ ศึกอาร์แอร์ไลน์
ศึก พี.เค.แสนชัยฯ ศึก พี.เค.แสนชัยฯ
ศึก มวยมันส์วันศุกร์ ศึก มวยมันส์วันศุกร์
ศึกเกียรติเพชร ศึกเกียรติเพชร
ศึกขุนศึกตระกูลหยาง ศึกขุนศึกตระกูลหยาง
ศึกจ้าวมวยไทย ศึกจ้าวมวยไทย
ศึกจิตรเมืองนนท์ ศึกจิตรเมืองนนท์
ศึกชูเจริญมวยไทย ศึกชูเจริญมวยไทย
ศึกเชฟบุญธรรม ศึกเชฟบุญธรรม
ศึกดร.น็อตมวยไทยซุปเปอร์ไฟต์ ศึกดร.น็อตมวยไทยซุปเปอร์ไฟต์
ศึกต.ชัยวัฒน์ ศึกต.ชัยวัฒน์
ศึกบางระจัน ศึกบางระจัน
ศึกพุ่มพันธุ์ม่วง ศึกพุ่มพันธุ์ม่วง
ศึกเพชรเกียรติเพชร ศึกเพชรเกียรติเพชร
ศึกเพชรยินดี ศึกเพชรยินดี
ศึกเพชรสุภาพรรณ ศึกเพชรสุภาพรรณ
ศึกเพชรหนุ่มน้อย ศึกเพชรหนุ่มน้อย
ศึกมวยดีวิถีไทย ศึกมวยดีวิถีไทย
ศึกมวยไทย 7 สี  ศึกมวยไทย 7 สี
ศึกมวยไทย คมชัดลึก ศึกมวยไทย คมชัดลึก
ศึกมวยไทย ททบ.5 ศึกมวยไทย ททบ.5
ศึกมวยไทยลุมพินี TKO ศึกมวยไทยลุมพินี TKO
ศึกรวมพลคนแปดริ้ว ศึกรวมพลคนแปดริ้ว
ศึกวันกิ่งทอง ศึกวันกิ่งทอง
ศึกวันทรงชัย ศึกวันทรงชัย
ศึกวันทรงชัยแชมป์มวยไทย ศึกวันทรงชัยแชมป์มวยไทย
ศึกวันมิตรชัย ศึกวันมิตรชัย
ศึกส.สมหมาย ศึกส.สมหมาย
ศึกแสงมรกต ศึกแสงมรกต
ศึกอิมิเน้นท์แอร์ ศึกอิมิเน้นท์แอร์
 
tmbet.com
Refresh แจ้งการรับฟังมวยหูสด ความเร็วในการรับชมขึ้นกับ speed internet ของท่าน. ถ้าอยากรับฟังได้อย่าง realtime ผู้ชมควรจะใช้ internet ที่มีความเร็วสูง
Link มวยไทยออนไลน์
หากมีปัญหาในการรับฟังมวยหู สามารถรับฟังจากสถานีอื่นๆ ได้ตามสถานีด้านล่างนี้
 ศึกจิตรเมืองนนท์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 16 สิงหาคม 2561 
  ชายเล็ก อภิชาติมวยไทย แพ้คะแนน สามเศียร ศิริลักษณ์มวยไทยยิม  
  สลาตัน โตโยต้าระยอง ชนะน็อคยก 2 ศรทอง ต.หลักสอง  
  ฉมวกเพชร ส.วีระเดช แพ้น็อคยก 3 ดีเซลเล็ก ว.วันชัย  
  ก้องเมืองตรัง แก้วสัมฤทธิ์ ชนะน็อคยก 4 โมฮ็อก ทีเด็ด 99  
  ยอดขุนทัพ ส.ก.สุไหงยิม ชนะคะแนน เพชรเมืองไทย ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  ชาญคริต อ.พิมลศรี ชนะคะแนน กัปตันเคน นฤภัย  
  ยอดขุนศึก ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง แพ้น็อคยก 4 ประจัญบาน ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  พันธุ์พยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน ซุปเปอร์เล็ก ม.รัตนบัณฑิต  
  สราวุธ สจ.วิชิตแปดริ้ว แพ้คะแนน เพชรนรินทร์ ป.เป็กโก้  
  ก้องนภา ศิษย์ อ.ขวัญชัย ชนะคะแนน นาคี ศิริลักษณ์มวยไทย  
 ศึกชูเจริญมวยไทย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 15 สิงหาคม 2561 
  แสนเอก เกียรติหมู่ 9 แพ้คะแนน โรม่า อู๊ดดอนเมือง  
  เพชรมรกต อู๊ดดอนเมือง แพ้คะแนน เหลี่ยมเพชร หลังพระจันทร์แกลอรี่  
  ไก่ป่า ชูวัฒนะ เสมอ เอกศักดา ม.กรุงเทพธนบุรี  
  คฤหาสน์ ศิษย์เชฟบุญธรรม แพ้คะแนน มานะชัย ลูกบ้านใหม่  
  สิบหมื่น ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะน็อคยก 4 นพเก้า ก.เกษานนท์  
  ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล ชนะคะแนน ไกรเพชร พ.ธวัชชัย  
  ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์ ชนะคะแนน เพชรรุ่งโรจน์ ร.ร.กีฬาโคราช  
  เอกเมืองคอน ม.กรุงเทพธนบุรี ชนะคะแนน ชัยวัฒน์ ต.หลักสอง  
  วูคอง ศิษย์เจริญวิทย์ ชนะคะแนน บุญหลาย ศิษย์เชฟบุญธรรม  
 ศึกเพชรเจ้าพระยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 13 สิงหาคม 2561 
  น้องฟลุ๊ค วินัยฮาร์ดแวร์ แพ้คะแนน หนุ่มเทพ เอ็นแอนด์พีบ๊อกซิ่งยิมส์  
  เพชรขุนหาญ ป.เปาอินทร์ ชนะคะแนน อินทรีย์ผยอง ช.ห้าพยัคฆ์  
  บัวเขียว ป.เปาอินทร์ ชนะน็อคยก 4 ยอดอาคม ส.สริญญา  
  ศักรินทร์ แป๋งกองปราบ แพ้คะแนน นิคมเล็ก ต.ท่าวัด  
  ยอดขุนพล ส.รจรินทร์ ชนะน็อคยก 4 สุดแดนไกล เพชรจินดา  
  อินทรีย์ดำ รุ่งถาวร แพ้คะแนน กุมารทอง ช.ห้าพยัคฆ์  
  น้ำพองน้อย ส.สมหมาย ชนะน็อคยก 3 ลูกแมน ฝนจางชลบุรี  
  ปราบปรามเล็ก ท.ยอดพุทธ ชนะคะแนน เพชรสายฝน ไทเกอร์มวยไทย  
  โคราชเล็ก ป.เปาอินทร์ ชนะน็อคยก 4 เพชรนรินทร์ ป.ประวิทย์  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 09 สิงหาคม 2561 
  เดชเพชร ศักดิ์วิเชียร ชนะคะแนน บัวขาวเล็ก ลูกคลองตัน  
  ศักดิ์ศรี เกียรติหมู่ 9 ชนะคะแนน แดนสยาม ครูดามยิม  
  กวางเพชร มวยหูหนุ่มบางกระดี่ เสมอ ใกล้รุ่ง ศศิประภายิม  
  บุญหลง คลองสวนพลูรีสอร์ทอยุธยา ชนะคะแนน น้องยศ ศิษย์เจ๊กานต์  
  เพชรดำ ไก่ย่างห้าดาว เสมอ มงคลชัย ควายทองยิม  
  แพรวพราว มวยเด็ด 789 ชนะคะแนน ชนะเลิศ มีนะโยธิน  
  ก้าวไกล ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะคะแนน แสนซน เอราวัณ  
  รุ่งกิจ หมอเบสกมลา ชนะคะแนน หรั่งขาว ว.สังข์ประไพ  
  ฮ่องเต้ รินมวยไทย แพ้คะแนน ไชโย เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  KAHOWU VO2GYM แพ้คะแนน เหล็กดำ ศิษย์เจริญทรัพย์  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 08 สิงหาคม 2561 
  เพชรน้ำดำ ส.รื่นรมย์ ชนะคะแนน หยก ป.ประสิทธิ์  
  แสนดี ส.สมหมาย ชนะน็อคยก 3 กังวาลน้อย ว.การอาชีพหลังสวน  
  ม้าเหล็ก แดงเขาทราย ชนะคะแนน บัวขาวเล็ก ท.พิพัฒน์พงษ์  
  ดาว ก.กัมปนาท ชนะคะแนน เด่น ส.เพชรอุดร  
  เพชรธนกฤต เจ.เอส.พี. แพ้คะแนน รักเต็มร้อย สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  โชคเพลิงฤทธิ์ ภ.หลักบุญ แพ้น็อคยก 4 เพชรสมหมาย ส.สมหมาย  
  ฉัตรพลอย ส.พูลสวัสดิ์ แพ้คะแนน ก้องศักดิ์ ศ.ศาตรา  
  นนทชัย ส.สมหมาย แพ้คะแนน จงสนั่น ท.เมืองหลังสวน  
  ปืน ท.ปทุมทอง ชนะน็อคยก 3 เพชรดำ ร.ร.กีฬาสกลนคร  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 06 สิงหาคม 2561 
  เทพลิขิต ศิษย์ อ.เช้า ชนะคะแนน ศรีนคร ลูกเมืองเพชร  
  เพชร ส.กิจรุ่งโรจน์ ชนะน็อคยก 4 ฟ้าประทาน เดอะบล๊อกมวยไทย  
  เสือใหญ่ ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะน็อคยก 4 เดชฤทธิ์ ป.เตละกุล  
  สายันต์เล็ก สายันต์ยิม แพ้คะแนน ซันเดย์ บูมเด็กเซียน  
  คนคร เกียรติพลทิพย์ แพ้คะแนน อ๊อฟไซด์ สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง ชนะคะแนน เปรี้ยวปาก สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย ชนะคะแนน ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่  
  ดินระเบิด ป.ปทุมทอง แพ้คะแนน นิวเคลียร์ เกียรติทรงฤทธิ์  
  เพียว มนต์สงคราม ชนะน็อคยก 2 แจ๊ค ศิษย์นิวัฒน์  
 ศึกเชฟบุญธรรม - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 02 สิงหาคม 2561 
  หนึ่งอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะน็อคยก 4 เพชรจักจั่น ช.ห้าพยัคฆ์  
  ไพโรจน์น้อย ศรีสุริยันโยธิน แพ้คะแนน เพชรเล็ก อ.สกาวรัตน์  
  เพชรเขมราช ศิษย์เชฟบุญธรรม แพ้น็อคยก 3 เด่นฆ้องชัย ดาบรัญสารคาม  
  จอมพิชิต ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน เพชรสุขุมวิท อั๋นสุขุมวิท  
  ศิริมงคล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์ ชนะคะแนน คชสาร ว.วิวัฒนานนท์  
  นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน เพชรมณี ภ.หลักบุญ  
  เผด็จศึก ก.กัมปนาท แพ้คะแนน เสาเอก ซ้อสั่งลุย  
  ฉลาม พรัญชัย ชนะคะแนน ชนะศึก ก.กัมปนาท  
  จอมเพชร ชูวัฒนะ แพ้คะแนน ชลธาร เกียรติพูนผล  
  เพชรสมหวัง อ.ประเสริฐ ชนะคะแนน เพชรนาคา บำรุงศิษย์  
 ศึกเพชรวิทยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:: 01 สิงหาคม 2561 
  อนันตชัยเล็ก ป.พิฆเนศ ชนะน็อคยก 3 สามกอเล็ก นุ้ยสี่มุมเมือง  
  ยอดเวหา ส.พงษ์อมร ชนะคะแนน พยัคฆ์ขาว ภูธารรีสอร์ท  
  ยอดพนม ป.เพชรไข่แก้ว ชนะน็อคยก 4 คมพยัคฆ์ สวนอาหารปีกไม้  
  มเหศวร ศิษย์หนุ่มน้อย ชนะคะแนน โรเบิร์ต บุญเกษมฟาร์ม  
  เพชรปราบ ป.สมาน ชนะคะแนน มาลัยเงิน ศ.มาลัยทอง  
  เพชรบุญส่ง เพชรจินดา แพ้คะแนน แรมบ๊องส์ ลีซอการค้า  
  มรกต เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน หาญพล ก.สุวรรณทัต  
  เอกราช ลูกควนมิตร แพ้คะแนน ก้องธรณี อ.เอกมีชัย  
  ขุนศึก ว.วันมีชัย แพ้คะแนน ก้องนภาเล็ก ศิษย์ก้องนภา  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 30 กรกฎาคม 2561 
  ป.ปลื้ม ศิษย์ดอกจิก ชนะน็อคยก 4 เพชรศิริโชค เจนวิทย์ก่อสร้าง  
  รถเหล็ก พลิ้ววาโย แพ้คะแนน แหลมโพธิ์ ศิษย์คุณวสันต์  
  เพชรจงรักษ์ ว.สังข์ประไพ ชนะคะแนน พีระพัฒน์ ศิษย์ดอกจิก  
  ฤทธิเดช ร.ร.กีฬาโคราช ชนะคะแนน เพชรเก่ง ไก่ย่างห้าดาว  
  ฟลุ๊คน้อย มวยเด็ด 789 ชนะน็อคยก 2 เด่นภูไท เกียรติหมู่ 9  
  เรืองเดช เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะน็อคยก 4 คิมหล่วย สันติอุบล  
  สมรักษ์น้อย มวยเด็ด 789 แพ้น็อคยก 5 ศักดิ์สิทธิ์ ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์แปดริ้ว  
  เพชรภูเขียว ลูกเจ้าแม่ไทรทอง ชนะน็อคยก 4 เพชรสีดา มวยหูอึ่งอุบล  
  เพชรบางเบิด ก.วันชัย ชนะคะแนน พันธ์เพชร ศิษย์เจริญทรัพย์  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 26 กรกฎาคม 2561 
  เฮอคิวลิส เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน อิทธิพล ลูกคลองตัน  
  เพชรเกรียงไกร ต.ศิลาชัย แพ้คะแนน อภิวัฒน์ ส.สมนึก  
  สกัดเพชร เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน กฤติเดช ต.สุรัตน์  
  เด่นเกรียงไกร สิงห์มาวิน แพ้คะแนน สรรเพชร โอ๋บางนา  
  กุมารดอย เพชรเจริญวิทย์ ชนะคะแนน ร้อยเชิง สิงห์มาวิน  
  สุริยันต์เล็ก อบต.กำพี้ แพ้คะแนน ยอดขุนทัพ ส.ก.สุไหงยิม  
  คมปฏัก ซินบีมวยไทย ชนะคะแนน พิชิตชัย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม  
  ปืนกล ต.สุรัตน์ แพ้คะแนน โยธิน เอฟ.เอ.กรุ๊ป  
  เจนรบ ซูจีบะหมี่เกี๊ยว แพ้คะแนน หนึ่งสยาม เกียรตินครชล  
  น้องแบงค์ ศิษย์จ่าบน ชนะน็อคยก 2 แสนเชิง อบต.กำพี้  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 25 กรกฎาคม 2561 
  นิลมังกร อ.สบายแท้ ชนะคะแนน เพชรพิชิต ร.ร.กีฬาพนมรอกยิม  
  พญาต่อ อ.ขวัญเมือง ชนะน็อคยก 2 ซันโต๊ส แตนบางแสน  
  ดีที ลูกบ้านใหม่ ชนะน็อคยก 4 เดอะไกด์ หมูปิ้งอร่อยจุงเบย  
  ยอดขุนศึก ม.ราชภัฏจอมบึง ชนะคะแนน ประจัญบาน สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  พลเอก อ.ขวัญเมือง ชนะคะแนน ชาร์ค ศิษย์สองพี่น้องภูเก็ต  
  เพขรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง ชนะน็อคยก 4 ยามีน ม.รัตนบัณฑิต  
  เสกสรร อ.ขวัญเมือง แพ้คะแนน ก้าวหน้า พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม  
  เก้าล้าน สจ.แดนระยอง ชนะคะแนน แทมมี่ ร.ร.กีฬา อบจ.สกลนคร  
  เพชรนำชัย เกียรติพันธมิตร ชนะคะแนน เพชรกาฬสินธุ์ ส.ตระกูลผล  
 ศึกต.ชัยวัฒน์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 23 กรกฎาคม 2561 
  เหนือเพชร บ้านเจริญสุข ชนะคะแนน น้ำทิพย์ ส.พรทิพย์  
  เขี้ยวพยัคฆ์ ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะคะแนน เพชรพยุง ส.จิตรลดา  
  รุ่งพิทักษ์ นุ้ยสี่มุมเมือง ชนะคะแนน เมาคลี เพชรสี่หมื่น  
  กสิกร อรรถรุ่งโรจน์ เสมอ เพชรจริง ลูกบ้านใหม่  
  บัวเขียว ป.เปาอินทร์ ชนะคะแนน ยอดธงชัย ส.ปลื้มจิตร  
  โชคดี แม็กจันดี แพ้คะแนน ไหวพริบ ว.วังพรม  
  เกล็ดแก้ว นาวีอันดามัน ชนะคะแนน ดาวเชิงดอย บำรุงศิษย์  
  ทหารเอก นายกเอท่าศาลา แพ้คะแนน โรม่า อู๊ดดอนเมือง  
  สามเอ ส.สกาวรัตน์ ชนะน็อคยก 2 เมฆสยาม จ.ชัยวัช  
 ส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18.: 19 กรกฎาคม 2561 
  น้องแชมป์ สวนอาหารปีกไม้ ชนะคะแนน เพชรบุญมี เกียรติพันธมิตร  
  จักรตราเล็ก ส.เสาวคนธ์ ชนะคะแนน ซุปเปอร์จ๊าบ ส.พันธ์สุวรรณ  
  แวววาว ว.วังพรม ชนะน็อคยก 4 ทัพหน้า ส.วริษฐา  
  ก้องไกร ช.ไทยเศรษฐ์ แพ้น็อคยก 3 ปราบศึก ลีโอปอล์  
  เสาโท ซ้อสั่งลุย ชนะคะแนน สมิงดำ ไมอามี่คอนโดบางปู  
  เพชรสมุย ลูกเจ้าพ่อโรงต้ม ชนะคะแนน คมอาวุธ เอฟ.เอ.กรุ๊ป  
  อีที ทีเด็ด 99 ชนะคะแนน ก้องดนัย ส.สมหมาย  
  ลำน้ำมูลเล็ก อ.อัจฉริยะ ชนะคะแนน เดชศักดิ์ดา ผู้กองหยัดสืบอุดมสุข  
  ธีรเดช ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะคะแนน มานะชัย ลูกบ้านใหม่  
  ก้องสยาม ส.พันธ์สุวรรณ แพ้คะแนน เหลี่ยมพยัคฆ์ ช.ห้าพยัคฆ์  
 ศึกวันกิ่งทอง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 18 กรกฎาคม 2561 
  หาญชัย ท.พราน 49 ชนะคะแนน ผู้พันเสือ ศิษย์เซียนฟารังสิต  
  สองฝั่งโขง เอฟ.เอ.กรุ๊ป แพ้คะแนน ดอกไม้ป่า ช.มีชัย  
  ซ่อนรัก ศิษย์ ปจว. แพ้คะแนน เพชรสีมา เอ็มทีเอ็มอะคาเดมี่  
  ออโต้ เมืองผาภูมิ ชนะน็อคยก 2 บัลลังก์เงิน อ.ยุทธชัย  
  เดชยุทธการ จ่าแสร์คอหงส์ แพ้คะแนน สี่แคว ที.เอ็นมวยไทย  
  ไคโตะ ว.วันชัย ชนะน็อคยก 3 จอมทอง ศักดิ์วิเชียร  
  ธนเดช ท.พราน49 แพ้คะแนน ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์  
  ราชสีห์ ทีเอ็นมวยไทยยิม ชนะน็อคยก 3 ธันวาเล็ก ลูกสวน  
  ยอดเพชร ไฟต์เตอร์มวยไทย แพ้น็อคยก 2 สิงหาเล็ก ศ.จิตรดา  
 ศึกเพชรเจ้าพระยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 16 กรกฎาคม 2561 
  กรุงไทย ทีเด็ด 99 ชนะคะแนน พยัคฆ์ศรีขร เพชรแสงทอง  
  เพชรสองแคว ภ.ศรีสุขกาญจน์ แพ้คะแนน ซุปเปอร์ไนท์ ท.นิยมสุข  
  ยอดอาคม ส.สริญญา ชนะคะแนน เพชรเกรียงไกร ช.พิทักษ์ชัย  
  วีระชัย ส.วัชรยิมส์ แพ้คะแนน สุวัฒน์เล็ก ทีเด็ด99  
  บางคล้าน้อย ม.รัตนบัณฑิต แพ้คะแนน กัมปนาท ภ.หลักบุญ  
  เพชรสำเร็จ มวยหูเจ๋งเด่นชัยภูมิ แพ้คะแนน เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย  
  ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี ชนะคะแนน เพชรพงัน ม.รัตนบัณฑิต  
  พยัคฆ์หมอลำ เพชรเจ้าพระยา ชนะคะแนน เป๊ปซี่ จิตรเมืองนนท์  
  ผึ้งหลวง ศักดิ์ชัยโชติ ชนะน็อคยก 1 วิศรุต ศิษย์สรรเพชร  
 ศึกจิตรเมืองนนท์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 12 กรกฎาคม 2561 
  ฮ่องเต้ รินมวยไทย ชนะคะแนน บรรลือฤทธิ์ ศิษย์วัชรชัย  
  กุมารเงิน จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน เพชรยะหา จ่าจิตรจะนะ  
  กุมารทอง จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน ฉลองชัย แตนบางแสน  
  ฉัตรพลอย ส.พูลสวัสดิ์ ชนะคะแนน สราวุธ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  เปรี้ยวปาก ส.จ.วิชิตแปดริ้ว ชนะคะแนน เพชรนรินทร์ ป.เป็กโก้  
  เพชรน้ำงาม อ.ขวัญเมือง แพ้น็อคยก 4 ซุปเปอร์บอล ทีเด็ด99  
  พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์  
  รถถัง จิตรเมืองนนท์ ชนะน็อคยก 4 มงคลแก้ว ส.สมหมาย  
  พรพิทักษ์ ส.ท.ถนอมศรีบางปู ชนะคะแนน เพชรพิชิต ย.ภูมิประเทศ  
  กานต์ชัย จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน เอกยะลา ยุ้ยการช่าง  
 ศึกบางระจัน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 11 กรกฎาคม 2561 
  เขี้ยวเพชร เกียรติไพรสณฑ์ แพ้น็อคยก 3 เด่นหนองคาย อู๊ดรัชดา  
  เจเจ ศ.ไก่เขี่ย แพ้คะแนน เหลี่ยมเพชร ลูกพญาลิไท  
  เพชรกลางดง ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์ แพ้น็อคยก 4 เด่นฆ้องชัย ดาบรัญสารคาม  
  โตโต้ ต.ท่าวัด แพ้คะแนน เบิกบาน อั๋นสุขุมวิท  
  ไก่ป่า 13 เหรียญทาวเวอร์ แพ้น็อคยก 4 ยอดขุนพล ส.รจรินทร์  
  ราชสีห์ น็อคเอ้าท์มวยไทย เสมอ ฟ้ามีตา แทมบางไทร  
  ลูกแมน ฝนจางชลบุรี ชนะน็อคยก 4 ยอดสยาม สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  สิงห์สารวัตร ส.สุนทรพิทักษ์ แพ้คะแนน ฉลามขาว ศูนย์กีฬาท่าเสา  
  เพลงมวย ส.ข.พีระ แพ้คะแนน เอกทวีคูณ หมูปิ้งอร่อยจุงเบย  
 ศึกเพชรยินดี + เค.มอเตอร์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 09 กรกฎาคม 2561 
  บอยอุบล บ.จำเนียรกุล ชนะน็อคยก 3 ลำน้ำมูล ศ.จิตรดา  
  สายฟ้าน้อย ฟิคโลจิสติกส์ ชนะคะแนน ยอดธง ที.เอ็นมวยไทย  
  ก้องบูรพา ทิพย์ท่าไม้ ชนะน็อคยก 3 สมิหลาเล็ก ลูกคลองตัน  
  ไก่ชน เอ็มทีเอ็มอคาเดมี่ แพ้น็อคยก 3 ไอคิว เอราวัณ  
  แก้วมังกร เกียรติภัทรพรรณ ชนะคะแนน อาราเบี้ยน ส.สปาร์คยิม  
  ไชโย เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะน็อคยก 3 ทายาท อ.ประเสริฐ  
  คิมหล่วย สันติอุบล ชนะน็อคยก 2 วีระชาติ ศักดิ์นิรันรัตน์  
  เพชรรุ่งโรจน์ ส.วิเศษกิจ แพ้น็อคยก 2 เดชพยัคฆ์ เอ็มทีเอ็มอะคาเดมี่  
  ทศกัณฐ์ มานพรุ่งโรจน์ แพ้น็อคยก 1 ไวเลิศ มีนะโยธิน  
 ศึกมวยไทยราชดำเนิน + เพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:00 05 กรกฎาคม 2561 
  ใกล้รุ่ง ศศิประภายิม ชนะน็อคยก 2 พนมทวนเล็ก ท.เมืองหลังสวน  
  ดีเซลเล็ก ว.วันชัย แพ้คะแนน รักเต็มร้อย สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  บัวขาวเล็ก ศิษย์ อ.บุญชอบ แพ้น็อคยก 4 อ๊อฟไซด์ สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  น้องยศ ศิษย์เจ๊กานต์ แพ้คะแนน เพชรรุ่ง ศิษย์นายกไก่แปดริ้ว  
  รุ้งนารายณ์ ม.รัตนบัณฑิต ชนะคะแนน เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง  
  ศักดิ์ศรี เกียรติหมู่9 เสมอ แดนสยาม ครูดามยิมส์  
  แสนซน เอราวัณ แพ้คะแนน ก้าวไกล ช.ห้าพยัคฆ์  
  รุ่งกิจ หมอเบสกมลา ชนะคะแนน หรั่งขาว ว.สังข์ประไพ  
  แสงนารายณ์ เกียรติหมู่ 9 ชนะคะแนน ยอดรัก สามารถพยัคฆ์อรุณยิม  
  ขวัญมงคล เสถียรพงษ์มงคลมวย ชนะคะแนน สิงห์ทนง อ.ขำอินทร์  
 ศึกวันมิตรชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 04 กรกฎาคม 2561 
  เพชรพนัส น.อนุวัฒน์ยิม ชนะคะแนน แหลมโพธิ์ ศิษย์คุณวสันต์  
  เดชเพชร ศักดิ์วิเชียร เสมอ บัวขาวเล็ก ลูกคลองตัน  
  ศิลปไทย พริ้ววาโย แพ้คะแนน ปานเพชร ว.สังข์ประไพ  
  โดโด้ ลูกโคกรัก แพ้คะแนน วัฒนา เอ็มทีเอ็มอคาเดมี่  
  เพชรวันชัย ว.สังข์ประไพ ชนะน็อคยก 5 สั่งฟ้า น.อนุวัฒน์ยิม  
  หยกมรกต ว.สังข์ประไพ แพ้คะแนน เผด็จศึก ก.กัมปนาท  
  เพชรสองภาค ศิษย์เจริญทรัพย์ ชนะคะแนน ตะวันศึก ศิษย์ อ.บุญชอบ  
  เก้ายอด บิ๊กเอ็มยิม แพ้คะแนน สุดหล่อ เพชรบ้านป่า  
  สายเลือด ไทเกอร์มวยไทย ชนะคะแนน ขุนไกร ศิษย์ขจรไกล  
 ศึกชูเจริญมวยไทย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 02 กรกฎาคม 2561 
  ชินกฤต ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน ศิริศักดิ์ ภารสมบูรณ์  
  เศรษฐี (เพชรพันดุง) ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน คมเพชรเล็ก ส.นาแค  
  จอมเพชร ชูวัฒนะ ชนะคะแนน เอกศักดา ม.กรุงเทพธนบุรี  
  พยัคฆ์คีรี ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้คะแนน เพชรบึงกาฬ ร.ร.กีฬาโคราช  
  ดาว ก.กัมปนาท แพ้คะแนน สุดแดนไกล เพชรจินดา  
  ก้องศักดิ์ ศ.ศาตรา ชนะคะแนน คนองศึก ก.กัมปนาท  
  กฤษณะ สิงห์ป้อมปราบ แพ้คะแนน เพชรมณี ภ.หลักบุญ  
  บูรพาเล็ก ร.ร.กีฬาโคราช แพ้น็อคยก 4 กิ่งพลอย บ้านนักสู้  
  ปฏักชัย ซินบีมวยไทย แพ้คะแนน อีสานใต้ ศิษย์เชฟบุญธรรม  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 28 มิถุนายน 2561 
  เพชรน้ำงาม เกียรติพันธมิตร แพ้คะแนน ล้อเหล็ก ยุ้ยการช่าง  
  ศักรินทร์ แป๋งกองปราบ ชนะคะแนน โชคดี แม็กจันดี  
  เพชรธนกฤต เจ.เอส.พี ชนะน็อคยก 4 ทัพมงคล แทมบางไทร  
  ชาญคริต อ.พิมลศรี ชนะคะแนน เดชศักดิ์ดา ผู้กองหยัดสืบอุดมสุข  
  ยอดขุนศึก ม.ราชภัฏจอมบึง แพ้คะแนน ก้องธรณี ส.สมหมาย  
  ลำน้ำมูลเล็ก อ.อัจฉริยะ ชนะคะแนน ชนะศึก ก.กัมปนาท  
  เสกสรร อ.ขวัญเมือง เสมอ ก้าวหน้า พี.เค.แสนชัยฯ  
  ยอดเหล็กเพชร อ.อัจฉริยะ ชนะคะแนน แสงมณี อุ้มกะต๋องเชียงใหม่  
  เสาร์ห้า สิทธิ์ปากพนัง ชนะคะแนน ยอดเพชร ร.ร.เมืองพญาแล  
  ยอดดวงใจ สจ.มนตรี ชนะคะแนน ไทยแลนด์เล็ก เกียรติพันธมิตร  
 ศึกชูเจริญมวยไทย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 27 มิถุนายน 2561 
  ม้ง ศิษย์พนมทอง ชนะคะแนน เพชรน้ำดำ ส.รื่นรมย์  
  เพชรมรกต อู๊ดดอนเมือง แพ้คะแนน ยอดอีที สวนอาหารปีกไม้  
  จอมนำโชค ชูวัฒนะ แพ้น็อคยก 4 บัวขาว ล้อเหล็กยิม  
  คฤหาสน์ ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน ฟ้ากระหน่ำ ว.วังพรม  
  เพชรอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม แพ้คะแนน ศักดิ์มงคล ส.สมหมาย  
  จอมพิฆาต ชูวัฒนะ แพ้น็อคยก 4 เกล็ดแก้ว นาวีอันดามัน  
  ศิริมงคล พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม แพ้คะแนน คชสาร ว.วิวัฒนานนท์  
  สิบหมื่น ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน มิโนริกาวะ ฟูจิโมโตยิม  
  แดนชัย ลูกดาวทอง ชนะคะแนน สามดาว ต.หนองตะพาน  
 ศึกเพชรวิทยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:: 25 มิถุนายน 2561 
  โจ๊กเกอร์ เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน ยอดเวหา ส.พงษ์อมร  
  ฉลามขาว ศิษย์ขวัญรอง แพ้คะแนน ศิษย์รัก ส.สมเกียรติ  
  ดินเนื้อทอง ดาบพงษ์191 แพ้คะแนน อิทธิฤทธิ์ ศิษย์ครูเดช  
  ศรทอง ต.หลักสอง แพ้น็อคยก 4 แก่นศักดิ์ ส.เทียนโพธิ์  
  ฉมวกเพชร เพชรสี่หมื่น ชนะน็อคยก 5 กำชัย ส.พงษ์อมร  
  หยกเมืองไทย เพชรสี่หมื่น แพ้น็อคยก 1 เสกสิทธิ์ ท.แสงเทียนน้อย  
  พรเสน่ห์ ส.ภูมิภัทร ชนะคะแนน เพชรหัวหิน ป.เพชรไข่แก้ว  
  เด็ดดวงเล็ก นาย่าขอนแก่น ชนะคะแนน พลายพยัคฆ์ ส.ตุมานิล  
  โบวี่ ศิษย์คุณมะ แพ้คะแนน ฤทธิเดช ศิษย์ครูเดช  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 21 มิถุนายน 2561 
  โมฮ็อก ทีเด็ด 99 ชนะคะแนน สายันต์เล็ก สายันต์ยิม  
  เพชรพันล้าน เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน ยอดเพชร เอ็นนี่มวยไทยยิม  
  สกัดเพชร เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน เพชรนิยม เอฟ.เอ.กรุ๊ป  
  อนุวัฒน์ ณัฐกินปลา ชนะน็อคยก 4 ฟ้าลั่น ป.เพชรไข่แก้ว  
  คนคร เกียรติพลทิพย์ ชนะคะแนน ก้องเมืองตรัง แก้วสัมฤทธิ์  
  ฟ้าบุญมี เบิร์ดรังสิต เสมอ วันมาวิน อ.มีคุณ  
  กิ่งซางเล็ก ต.หลักสอง แพ้คะแนน เพชรพงัน ม.รัตนบัณฑิต  
  ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่ ชนะคะแนน ปากกาเหล็ก ต.หลักสอง  
  ม้าเหล็ก เอ็นนี่มวยไทยยิม ชนะคะแนน วังหินเล็ก ต.หลักสอง  
  อเล็กซิโอ มาเคต้า แพ้คะแนน คิงส์ ศ.สุพัฒน์  
 ศึกเพชรเจ้าพระยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 20 มิถุนายน 2561 
  หนองคาย ควรละเลิงหวาย ชนะน็อคยก 2 ป้อมเพชร ศิษย์ขุนทัพ  
  อินทรีผยอง ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้น็อคยก 3 เพชรขุนหาญ ป.เปาอินทร์  
  เบิกบาน อั๋นสุขุมวิท ชนะน็อคยก 1 คมสันต์เล็ก ส.ขุนทศ  
  บัวเขียว ป.เปาอินทร์ ชนะน็อคยก 4 คมกริช ท.มโนธรรมรักษา  
  สุขสวัสดิ์ แสงมรกต แพ้คะแนน ปราบศึก แสงจันทร์แกลอรี่  
  น้ำพองน้อย ส.สมหมาย แพ้คะแนน ลูกแมน ฝนจางชลบุรี  
  ก้องดนัย ส.สมหมาย แพ้คะแนน เมืองฟ้าเล็ก ป.เพชรศิริ  
  บุญหลาย แสงจันทร์แกลอรี่ ชนะคะแนน สิงห์สารวัตร ท.ยอดพุทธ  
  ปราบปรามเล็ก ท.ยอดพุทธ ชนะน็อคยก 2 เทพภูผา ลูกพระยาลิไท  
 ศึกวันกิ่งทอง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 18 มิถุนายน 2561 
  หาญชัย ท.พราน 49 ชนะคะแนน ราชสีห์ ทีเอ็นมวยไทยยิม  
  สองฝั่งโขง เอฟ.เอ.กรุ๊ป ชนะคะแนน เพชรน้ำหนึ่ง ไฟต์เตอร์มวยไทย  
  ออโต้ เมืองผาภูมิ แพ้คะแนน กวางเพชร มวยหูหนุ่มบางกระดี่  
  ไคโตะ ว.วันชัย ชนะน็อคยก 4 น้องบี พลิ้ววาโย  
  ราชสีห์ ไอที 2000 ชนะน็อคยก 3 สี่แคว ทีเอ็นมวยไทยยิม  
  เพชรชวลิต ส.จิตรพัฒนา แพ้คะแนน ฉมวกเพชร ศิษย์ดาบหวาด  
  สามดี เพชรยินดีอะคาเดมี่ กรรมการไล่ลงทั้งคู่ ยกที่ 3 ธนเดช ท.พราน 49  
  ละโว้ ส.สละชีพ ชนะคะแนน เทพบุตร นาย่าปาร์ควิว  
  ยอดธง ที.เอ็นมวยไทย ชนะคะแนน ก้องธรณี เกียรติจำรูญ  
 ศึกเชฟบุญธรรม - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 14 มิถุนายน 2561 
  สายเลือดใหม่ ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน นครศรี ภูธารรีสอร์ท  
  เพชรเขมราฐ ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน เพชรสระแก้ว น.อนุวัฒน์ยิมส์  
  ไชยชาญ ศิษย์แก้วประพล แพ้น็อคยก 2 ดาวเชิงดอย บำรุงสิทธิ์  
  คมเกียรติ ท.มโนธรรมรักษา แพ้คะแนน นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  เพชรมรกต แม็กจันดี ชนะน็อคยก 1 ก้องนภา ศรีมงคล  
  ประกายเพชร นิติสมุย แพ้น็อคยก 3 ยอดบัวแดง เดอะกลั๊ฟพัทยา  
  พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์  
  เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง เสมอ ซุปเปอร์เล็ก ม.รัตนบัณฑิต  
  ชาละวัน ป.อ่อนนุช ชนะน็อคยก 4 แรมบ๊อง ลีซอการค้า  
  หนึ่งอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน วูคอง ศิษย์เจริญวิทย์  
 ศึกต.ชัยวัฒน์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 13 มิถุนายน 2561 
  จอมโหด มนต์ศักดิ์สุพรรณ แพ้น็อคยก 5 เอกราช ร.ร.กีฬาขอนแก่น  
  รุ่งพิทักษ์ นุ้ยสี่มุมเมือง ชนะคะแนน ฟ้าวิเศษเล็ก เยาวราชมุกดาหาร  
  คีรีหลวง ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะคะแนน เมืองชล ช.คงทอง  
  เพชรพิชิต ร.ร.กีฬาพนมรอกวิทยา เสมอ ยอดขุนพล ส.รจรินทร์  
  ทัพหน้า ส.วริษฐา ชนะน็อคยก 5 อินทรีย์ดำ รุ่งถาวร  
  กุมารทอง ช.ห้าพยัคฆ์ เสมอ สั่งฟ้า น.อนุวัฒน์ยิม  
  ฤทธิเดช ร.ร.กีฬาโคราช แพ้คะแนน ซุปเปอร์แบล๊ค สจ.ต้อยแปดริ้ว  
  เพชรสหรัฐ ทีเด็ด 99 ชนะคะแนน ไผ่ทอง อ.ศิวารัตน์  
  คมพยัคฆ์ ส.ข.ศิริพงษ์ แพ้คะแนน ราฟฟี่ น้ำดื่มหมี 77  
 วันมิตรชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 11 มิถุนายน 2561 
  รถเหล็ก เกียรติหมู่ 10 ชนะน็อคยก 4 วัชรพล มีนะโยธิน  
  เดชเพชร ศักดิ์วิเชียร ชนะคะแนน ลำน้ำมูล ศ.จิตรดา  
  เพชรจงรักษ์ ว.สังข์ประไพ แพ้คะแนน เพชรวานร ดาบเรศ ปส.  
  ปานเพชร ศักดิ์ภิญโญ ชนะคะแนน อีสานเขียว หนุ่มพรเทพ  
  ของฝาก ศิษย์ผู้พันโดม แพ้น็อคยก 3 เด่นภูไท เกียรติหมู่ 9  
  เรืองเดช เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน ธงน้อย ลูกบ้านใหญ่  
  พลังพล เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน รุ้งนารายณ์ ม.รัตนบัณฑิต  
  เพชรพนัส น.อนุวัฒน์ยิม ชนะคะแนน เพชรสวนจันทร์ ส.ชัยเจริญ  
  กระบุรี ส.ตะวันรุ่ง ชนะคะแนน เพชรภูเขียว ลูกเจ้าแม่ไทรทอง  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 07 มิถุนายน 2561 
  ศักดิ์ศรี เกียรติหมู่ 9 ชนะน็อคยก 4 ไก่ป่า 13 เหรียญรีสอร์ท  
  ก้าวมงคล เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน แดนสยาม ครูดามยิม  
  ไชโย เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน ฮ่องเต้ รินมวยไทย  
  ดีเซลเล็ก ว.วันชัย แพ้คะแนน บัวขาวเล็ก ศิษย์ อ.บุญชอบ  
  เทพทักษิณ ศ.ศรสิงห์ แพ้คะแนน น้องยศ ศิษย์เจ้กานต์  
  แพรวพราว มวยเด็ด 789 ชนะน็อคยก 3 บันลือฤทธิ์ ศิษย์วัชรชัย  
  คิมหล่วย แกวล็อค 2 แพ้คะแนน ยอดวิทยา ศิริลักษณ์มวยไทย  
  สมรักษ์น้อย มวยเด็ด 789 ชนะคะแนน เผด็จศึก ก.กัมปนาท  
  เพชรดำ ไก่ย่างห้าดาว แพ้คะแนน รุ่งกิจ หมอเบสกมลา  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 06 มิถุนายน 2561 
  อิทธิพล ลูกคลองตัน ชนะคะแนน เทพลิขิต ศิษย์ อ.เช้า  
  เพชรเกรียงไกร ต.ศิลาชัย เสมอ อภิวัฒน์ ส.สมนึก  
  ขวัญโดม เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน เด่นเกรียงไกร สิงห์มาวิน  
  ร้อยเชิง สิงห์มาวิน ชนะคะแนน สรรเพชร 91รุ่งโรจน์  
  เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง ชนะคะแนน กุมารดอย เพชรเจริญวิทย์  
  ปืนกล ต.สุรัตน์ ชนะคะแนน พิชิตชัย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม  
  คมปฏัก ซินบีมวยไทย ชนะคะแนน ประจัญบาน สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  ธงสบัด เกียรติทรงฤทธิ์ แพ้คะแนน ทหารเอก ต.หลักสอง  
  อนันตชัยเล็ก ป.พิฆเนศ ชนะคะแนน ดีเซลเล็ก รัตนภานุ  
 ศึกเพชรเจ้าพระยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 04 มิถุนายน 2561 
  ขาวสด ศิษย์ขุนทัพ ชนะคะแนน พันณรงค์ ทีเด็ด 99  
  วีระชัย ศ.วัชรยิม ชนะคะแนน วันเผด็จ ศักดิ์ชัยโชติ  
  ยอดธงชัย ส.ปลื้มจิตร ชนะคะแนน แสนเมือง เพชรหนองกี่  
  เอกยะลา ยุ้ยการช่าง แพ้คะแนน เพชรบึงกาฬ ร.ร.กีฬาโคราช  
  คนองศึก ก.กัมปนาท แพ้คะแนน ก้องศักดิ์ ส.ศาสตรา  
  พลเอก อ.ขวัญเมือง ชนะคะแนน สิงห์สุริยา ม.รัตนบัณฑิต  
  ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี ชนะคะแนน ศักดิ์สิทธิ์ ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์แปดริ้ว  
  อนุวัฒน์ ศิษย์บุญมา แพ้คะแนน ยอดมนุษย์ ศักดิ์อินเตอร์  
  พยัคฆ์หมอลำ ส.วงษ์ทอง ชนะน็อคยก 4 เพชรภูไผ่ ม.ภูวนา  
 ศึกเชฟบุญธรรม - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 31 พฤษภาคม 2561 
  น้องแชมป์ สวนอาหารปีกไม้ ชนะคะแนน ชัยชนะ ช.ชัชชัย  
  คฤหาสน์ ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน ซ่อนรัก ศิษย์ ปจว.  
  ซันโต๊ส ส.วัชรยิมส์ เสมอ มูซูกิ อิฮาร่ายิมส์  
  เพชรอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน เพชรใหม่ รินมวยไทย  
  โชคดี แม็กจันดี ชนะคะแนน สมเดช ปิ่นสินชัย  
  เพชรรุ่งโรจน์ ร.ร.กีฬาโคราช ชนะคะแนน ดาว ก.กัมปนาท  
  ชนะศึก ก.กัมปนาท ชนะคะแนน จอมพิชิต ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  จอมเพชร ชูวัฒนะ แพ้คะแนน เพชรอุดม พราวพันรีสอร์ท  
  ทหารเอก นายกเอท่าศาลา ชนะคะแนน แสงอาทิตย์ ศิษย์เชฟบุญธรรม  
 ศึกเพชรวิทยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:: 30 พฤษภาคม 2561 
  เมาคลี เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน ศรีนคร ลูกเมืองเพชร  
  โจ๊กเกอร์ เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน สามกอเล็ก นุ้ยสี่มุมเมือง  
  ฉมวกเพชร เพชรสี่หมื่น ชนะน็อคยก 1 ทรัพย์มณี เอ็นนี่มวยไทยยิม  
  เพชรสำเร็จ อบต.หนองยางทอย แพ้น็อคยก 4 เพชรยะหา จ่าจิตรจะนะ  
  กฤติเดช ต.สุรัตน์ ชนะคะแนน เพชรสกล ต.หลักสอง  
  พรเสน่ห์ ส.ภูมิภัทร ชนะคะแนน เพชรหัวหิน ป.เพชรไข่แก้ว  
  มรกต เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์  
  ซ้ายมงคล ลูกแม่วารุณี ชนะคะแนน ดินระเบิด ป.บูรพา  
  เอกราช ลูกควนมิตร ชนะคะแนน น้ำตาเดือด เกียรติฉัตรชัย  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 28 พฤษภาคม 2561 
  เพชรรัตน์ ศิษย์ป๋าใน แพ้น็อคยก 4 ค.อินทร์ ท.มโนธรรมรักษา  
  เพชรน้ำดำ ส.รื่นรมย์ แพ้คะแนน ยอดอีที สวนอาหารปีกไม้  
  เด่นฮาซิม ม.อันดามัน แพ้น็อคยก 2 เอกศักดิ์ดา ม.กรุงเทพธนบุรี  
  บัวเขียว ป.เปาอินทร์ แพ้คะแนน จักรตราเล็ก ส.เสาวคนธ์  
  ศักดิ์มงคล ส.สมหมาย ชนะคะแนน ตักศิลา ช.ห้าพยัคฆ์  
  เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย  
  ก้องดนัย ส.สมหมาย แพ้คะแนน อีที เพชรสมนึก  
  ล้อเหล็ก ยุ้ยการช่าง ชนะคะแนน ชาญศึก ก.กัมปนาท  
  เพชรหนองคาย อู๊ดรัชดา แพ้น็อคยก 4 เหลี่ยมเพชร ท.เมืองหลังสวน  
 ศึกเพชรเจ้าพระยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 24 พฤษภาคม 2561 
  สิงห์ดำ ว.ปัญญาไวย์ ชนะน็อคยก 4 สุดสาคร ศิษย์นายกโมทย์  
  ยอดกังวาน ส.ธารทิพย์ แพ้น็อคยก 2 เพชรพะยุง ศ.จิตรลดา  
  โปเย ว.สันต์ใต้ ชนะคะแนน อินทรีเหล็ก ทีเด็ด 99  
  ราชศักดิ์ ทีเด็ด 99 แพ้คะแนน เกล็ดแก้ว นาวีอันดามัน  
  วิทยายุทธ พ.ปิ่นมณี ชนะคะแนน ไกรเพชร พ.ธวัชชัย  
  เพชรน้ำงาม อ.ขวัญเมือง แพ้คะแนน ยามีน ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  ซุปเปอร์แบงค์ ม.รัตนบัณฑิต ชนะคะแนน มงคลแก้ว ส.สมหมาย  
  ทายาทช้าง ลูกปลามังกร ? - ? ตี๋เล็ก ศูนย์กีฬาอบจ.หนองบัวลำภู  
  ยอดดวงใจ สจ.มนตรี ? - ? เพชรเอก เพชรเจ้าพระยา  
 ศึกจิตรเมืองนนท์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 23 พฤษภาคม 2561 
  เคอาร์ โนนแดงยิม ชนะคะแนน ยอดอินทรีย์ ศิริลักษณ์มวยไทย  
  สะแกงาม จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน วันมาวิน พุ่มพันธุ์ม่วง  
  ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน เสกสิทธิ์ ท.แสงเทียนน้อย  
  ก้องเมืองตรัง แก้วสัมฤทธิ์ ชนะคะแนน อ๊อฟไซด์ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  ยอดบัวแดง เดอะกลั๊ฟพัทยา แพ้คะแนน เพชรพงัน ทีเด็ด 99  
  หยก พรัญชัย แพ้คะแนน ซุปเปอร์บอล ทีเด็ด99  
  รถถัง จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง  
  เมืองชัย ช.คงทอง ? - ? สุดเท่ห์ ไทรแก้ววิทยาคม  
  คมเพชร จิตรเมืองนนท์ ? - ? มังกรทอง อภิชาติมวยไทยยิมส์  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 21 พฤษภาคม 2561 
  กรุงไทย ทีเด็ด 99 ชนะคะแนน ศรีบุญเรือง ร.ร.กีฬาพิษณุโลก  
  ยอดธิชา ท.มโนธรรมรักษา ชนะน็อคยก 4 เพชรสี่คิ้ว ก.กัมปนาท  
  คมกริช ท.มโนธรรมรักษา แพ้คะแนน ซุปเปอร์จ๊าบ ส.พันธ์สุวรรณ  
  ไพโรจน์น้อย ศรีสุริยันโยธิน แพ้น็อคยก 3 แก่นพิทักษ์ นาย่าปาร์ควิว  
  สมิงหยก เดชไฟฟ้า ชนะคะแนน ปราบศึก เจ.เอส.พี.ยิมส์  
  น้ำพองน้อย ส.สมหมาย ชนะน็อคยก 2 ยอดโกศล จ.ทวีชัย  
  ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล ชนะคะแนน สุทิน เกียรติหมู่ 4  
  นพเดชเล็ก ศิษย์หลวงตาเจตะมิน แพ้คะแนน ก้องสยาม ส.พันธ์สุวรรณ  
  เพชรโท ส.ชัยรังสี แพ้คะแนน ปฏักชัย ซินบีมวยไทย  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 17 พฤษภาคม 2561 
  ฉัตรพลอย ส.พูลสวัสดิ์ ชนะคะแนน เปรี้ยวปาก สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  รักเต็มร้อย สจ.วิชิตแปดริ้ว แพ้คะแนน เพชรธนกฤต เจ.เอส.พี  
  เสาโท เคซ่ายิม แพ้คะแนน ธงน้อย ลูกบ้านใหญ่  
  เพชรทักษิณ ส.สมหมาย แพ้คะแนน เมสซี่ แป๋งกองปราบ  
  ลำน้ำมูลเล็ก อ.อัจฉริยะ ชนะคะแนน เดชศักดิ์ดา ผู้กองหยัดสืบอุดมสุข  
  ก้องธรณี ส.สมหมาย ชนะคะแนน เพชรรุ่ง ศิษย์นายกไก่แปดริ้ว  
  ยอดเหล็กเพชร อ.ปิติศักดิ์ เสมอ ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์  
  เหลี่ยมพยัคฆ์ ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะคะแนน เขาทอง ศักดิ์รุ่งเรือง  
  เก่ง ส.ปลื้มจิตร ชนะน็อคยก 4 ปืน ท.ประทุมทอง  
 ศึกชูเจริญมวยไทย+เชฟบุญธรรม - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 16 พฤษภาคม 2561 
  เพชรจริง ลูกบ้านใหม่ แพ้คะแนน ม้ง ศิษย์พนมทอง  
  เอกเมืองคอน ม.กรุงเทพธนบุรี ชนะคะแนน เสาร์ห้า ส.จิตรประเสริฐ  
  นากาตะ เอวะสปอร์ตยิม แพ้คะแนน เพชรมรกต อู๊ดดอนเมือง  
  จอมนำโชค ชูวัฒนะ แพ้คะแนน เอกเมฆินทร์ ม.กรุงเทพธนบุรี  
  จอมพิฆาต ชูวัฒนะ ชนะคะแนน เพชรชินราช ส.สมหมาย  
  เพชรสองคม ศิษย์เจริญทรัพย์ แพ้น็อคยก 3 ฤทธิเดช ร.ร.กีฬาโคราช  
  ศิริมงคล พี.เค.แสนชัยฯ ชนะคะแนน เมืองฟ้าเล็ก ป.เพชรศิริ  
  แดนชัย ลูกดาวทอง ชนะคะแนน ร่อนพิบูลย์ ภูธารรีสอร์ท  
  หนึ่งพิบูลย์ ก.กัมปนาท แพ้น็อคยก 3 เพชร ต.พงษ์ศิลา  
  ทาดายูกิ มิยากิ ชนะน็อคยก 1 รุ่งศักดิ์ อ.ศักดิ์เมธี  
 ศึกต.ชัยวัฒน์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 14 พฤษภาคม 2561 
  แดนนภา ส.จุลเสน แพ้คะแนน ฟ้าวิเศษเล็ก เยาวราชมุกดาหาร  
  สุวัฒน์เล็ก ทีเด็ด 99 แพ้น็อคยก 3 แสนเมือง เพชรหนองกี่  
  อินทรีผยอง ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะน็อคยก 3 เขี้ยวเพชร เกียรติไพรสนธ์  
  เพชรมงคล อ.ปิติศักดิ์ ชนะคะแนน เพชรบึงกาฬ ร.ร.กีฬาโคราช  
  เพชรวันชัย ว.สังข์ประไพ ชนะคะแนน แวววาว ว.วังพรม  
  ชาละวัน อรรถชัยมวยไทยยิม ชนะน็อคยก 3 วีระชัย ทีเด็ด 99  
  เสาเอก เคซ่ายิม ชนะคะแนน ประกายเพชร นิติสมุย  
  เหมือนฝัน อ.ขวัญเมือง แพ้น็อคยก 1 ศิริศักดิ์ ภารสมบูรณ์  
  ป้อมเพชร พรหมมณีมวยไทย ชนะน็อคยก 2 ทูนน้อย ส.สมหมาย  
 ศึกเชฟบุญธรรม - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 10 พฤษภาคม 2561 
  แสนเอก เกียรติหมู่ 9 ชนะน็อคยก 3 ยอดมงคล ก.กัมปนาท  
  หนึ่งอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน เพชรจั๊กจั่น ศิษย์สันติชัย  
  เอกภิภพ ม.กรุงเทพธนบุรี ฝ่ายแดงโดนไล่ลงยก 4 คฤหาสน์ ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  เพชรเขมราฐ ศิษย์เชฟบุญธรรม แพ้คะแนน เพชรเชียงขวัญ ศิษย์นายกพิเดช  
  เพชรมณี ภ.หลักบุญ แพ้คะแนน ดาวเชิงดอย บำรุงสิทธิ์  
  นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม แพ้น็อคยก 4 ขุนศึกน้อย ศิษย์แก้วประพล  
  พิชิตชัย พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม แพ้คะแนน เมธี สจ.ต้อยแปดริ้ว  
  สายเลือดใหม่ เพชรอู่ทองมวยไทย ชนะน็อคยก 4 เมฆพยัคฆ์ สวนอาหารปีกไม้  
  เจริญศักดิ์ ศิษย์สารวัตรทราย แพ้คะแนน อำนาจเดช ศิษย์นายกโมทย์  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 09 พฤษภาคม 2561 
  ชนะเลิศ มีนะโยธิน ชนะน็อคยก 3 ทัพหน้า ส.วริษฐา  
  เก้ามงคล เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน บัวขาวเล็ก ศิษย์ อ.บุญชอบ  
  คิมหล่วย สันติอุบล ชนะคะแนน ยอดวิทยา ส.ศิริลักษณ์  
  แพรวพราว มวยเด็ด 789 ชนะน็อคยก 4 สั่งฟ้า น.อนุวัฒน์ยิม  
  หรั่งขาว ว.สังข์ประไพ ชนะน็อคยก 4 เพชรสองภาค ศิษย์เจริญทรัพย์  
  เพชรเมืองชล ภ.สวนทอง แพ้คะแนน รุ้งนารายณ์ ม.รัตนบัณฑิต  
  เพชรดำ ไก่ย่างห้าดาว ชนะคะแนน รุ่งกิจ หมอเบสกมลา  
  เทพนรินทร์ ศ.ศักดิ์ชาย ชนะน็อคยก 2 วันชนะ (ยอดกตัญญู) ไก่แจ้รังสิต  
  จรูญโรจน์ พริ้ววาโย ชนะคะแนน เมืองไทย ท.โคกศรีโปรโมชั่น  
 ศึกวันชัยชนะ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 08 พฤษภาคม 2561 
  เพชรมงคล ว.มวยไทยจอมบึง แพ้น็อคยก 5 เพชรพิชิต ร.ร.กีฬาพนมรอกวิทยา  
  ปราบไพรี ผู้กองหยัดเสืออุดมสุข ชนะคะแนน กังวาลน้อย ท.เมืองหลังสวน  
  ดาว ก.กัมปนาท ชนะคะแนน ฉมวกเพชร ส.วีระเดช  
  สุขสวัสดิ์ แสงมรกต ชนะคะแนน ซุปเปอร์โจ๊ก ศิษย์ลมหวน  
  กุมารทอง ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้คะแนน ฮ่องเต้ รินมวยไทย  
  อินทรีดำ รุ่งถาวร แพ้คะแนน คีรีหลวง ช.ห้าพยัคฆ์  
  ก้าวไกล ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้คะแนน แรมบ๊อง ลีซอการค้า  
  เพชรน้ำงาม เกียรติพันธมิตร ชนะคะแนน รถเหล็ก เกียรติหมู่ 10  
  ศุภชัยเล็ก อ.บูราภรณ์ แพ้คะแนน ไทยแลนด์ เกียรติพันธมิตร  
 ศึกบางระจัน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 07 พฤษภาคม 2561 
  อภิเดช ศิษย์ครูยนต์ แพ้น็อคยก 2 หนองคาย ควรละเลิงหวาย  
  เพชรขุนหาญ ป.เปาอินทร์ ชนะคะแนน เก่งกล้า หนุ่มพรเทพ  
  เบิกบาน อั๋นสุขุมวิท ชนะคะแนน ชนะชัย ท.มโนธรรมรักษา  
  บัวเขียว ป.เปาอินทร์ ชนะคะแนน บุญหลาย ศิษย์ขุนทัพ  
  แดนสยาม ครูดามยิมส์ แพ้น็อคยก 4 ยอดขุนพล ส.รจรินทร์  
  นิคมเล็ก ต.ท่าวัด แพ้น็อคยก 2 ไก่ป่า 13 เหรียญทาวเวอร์  
  สมิงดำ ไมอามี่คอนโดบางปู ชนะคะแนน ราชสีห์ น็อกเอาต์มวยไทย  
  อนุวัฒน์ ศิษย์บุญมา ? - ? ยอดมนุษย์ ศักดิ์อินเตอร์  
  เหลี่ยมเพชร ท.เมืองหลังสวน ? - ? เทพภูผา ลูกพญาลิไท  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 03 พฤษภาคม 2561 
  ดินเนื้อทอง ดาบพงษ์191 แพ้คะแนน ตี๋ใหญ่ รัตนภานุ  
  ศรีนคร ลูกเมืองเพชร ชนะคะแนน ทหารเอก ต.หลักสอง  
  ซ้ายมงคล ลูกแม่วารุณี เสมอ เพชรสีนิล เกียรติพลทิพย์  
  ฟ้าลั่น ป.เพชรไข่แก้ว ชนะคะแนน สิงห์ขร เกียรติพลทิพย์  
  เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง ชนะคะแนน คนคร เกียรติพลทิพย์  
  สุริยันต์เล็ก อบต.กำพี้ ชนะคะแนน ยอดขุนทัพ ส.ก.สุไหงยิม  
  คมปฏัก ซินบีมวยไทย แพ้คะแนน ประจัญบาน ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  อนันตชัยเล็ก ป.พิฆเนศ ชนะคะแนน ดาราทอง ศิษย์ปู่ดำ  
  ซุปเปอร์บอล ศิษย์ยอดธง ชนะน็อคยก 1 คงคา ศักดิ์ชานุ  
 ศึกเพชรวิทยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:: 02 พฤษภาคม 2561 
  ศรทอง ต.หลักสอง ชนะคะแนน แก่นศักดิ์ ส.เทียนโพธิ์  
  พยัคฆ์ขาว ภูธารรีสอร์ท แพ้คะแนน เพชรนาทราย จ่าบ่าวนาทราย  
  ยอดเพชร เอ็นนี่มวยไทยยิม ชนะน็อคยก 3 ราเล่ย์ มากัสเบนซ์ไฟแรง  
  หยกเมืองไทย เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน กำชัย ส.พงษ์อมร  
  เฮอคิวลิส เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน เสมือนเทพ ป.เพชรศิริ  
  สรรเพชร 91รุ่งโรจน์ ชนะน็อคยก 4 ลูกขวัญ ส.จ.เหว่าแปดริ้ว  
  มรกต เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่  
  นพชัย ป.เพชรไข่แก้ว ชนะน็อคยก 3 ฉลามขาว ซูจีบะหมี่เกี๋ยว  
  ปฏักเหล็ก ซินบีมวยไทย ชนะคะแนน บ้านบึง โตโยต้าระยอง  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 30 เมษายน 2561 
  เพชรพนัส น.อนุวัฒน์ยิม แพ้คะแนน แหลมโพธิ์ ศิษย์คุณวสันต์  
  เพชรเดช ศักดิ์วิเชียร ชนะคะแนน บัวขาวเล็ก ลูกคลองตัน  
  จอมทอง ว.สังข์ประไพ ชนะคะแนน น้องบี พลิ้ววาโย  
  องค์บาก หิมาลัยยิม แพ้น็อคยก 4 ตะวันศึก ศิษย์ อ.บุญชอบ  
  ไชโย เพชรยินดีอะคาเดมี่ ชนะคะแนน บรรลือฤทธิ์ ศิษย์วัชรชัย  
  ฟลุ๊คน้อย มวยเด็ด 789 แพ้คะแนน เผด็จศึก ก.กัมปนาท  
  สมรักษ์น้อย มวยเด็ด 789 แพ้คะแนน ยอดบัวแดง เดอะกลั๊ฟพัทยา  
  ใกล้รุ้ง ศศิประภายิม ชนะน็อคยก 3 รุ่งฤทธิ์ ส.วิเศษกิจ  
  ขุนศึก หนุ่มพรเทพ แพ้คะแนน รุ่งเรืองเล็ก เกียรติฟ้าลิขิต  
 ศึกวันมิตรชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 26 เมษายน 2561 
  เพชรสวนจันทร์ ส.ชัยเจริญ แพ้คะแนน วัชรพล มีนะโยธิน  
  จอมโหด ศ.จิตรพัฒนา แพ้น็อคยก 3 เขี้ยวสิงห์ อบต.นางรอง  
  โทนี่ ส.ชัยเจริญ ชนะน็อคยก 4 จันทร์เจ้า พ.เพชรมากคง  
  ปานเพชร ว.สังข์ประไพ ชนะคะแนน เพชรอนันต์ บิ๊กคลองเตย  
  วีระชาติ บุญราศรี ชนะน็อคยก 3 เพชรรุ่งโรจน์ ร.ร.กีฬาโคราช  
  โทมัส ส.ชัยเจริญ ชนะคะแนน ธนูเพชร วิษณุกลการ  
  ก้องบุรี เพชร ป.ต.อ. แพ้น็อคยก 1 ก้องนภา ศรีมงคล  
  เพชรภูเขียว ลูกเจ้าแม่ไทรทอง แพ้คะแนน พันเพชร ส.ท.วัชรินทร์  
  เพชรกาฬสินธุ์ ศ.ชัยเจริญ ชนะฟาว์ล สองคม ศิษย์บุญชนะ  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 25 เมษายน 2561 
  เจเจ ศ.ไก่เขี่ย แพ้คะแนน เพชรดำ ส.รื่นรมย์  
  หงส์ดำ ภ.หลักบุญ แพ้คะแนน คมกริช ท.มโนธรรมรักษา  
  กบภูเขา ทองไทมวยไทยยิม แพ้น็อคยก 3 โปเย ว.สันต์ใต้  
  เขี้ยวพยัคฆ์ ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้คะแนน ไพโรจน์น้อย ศรีสุริยันต์โยธิน  
  ปราบศึก เจ.เอส.พี ชนะน็อคยก 2 เพชรสมหวัง อ.ประเสริฐ  
  น้ำพองน้อย ส.สมหมาย ชนะคะแนน ยอดโกศล จ.ทวีชัย  
  ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล ชนะคะแนน สุทิน เกียรติหมู่ 4  
  นพเดชเล็ก ศิษย์หลวงตาเจตะมิน ชนะคะแนน ก้องสยาม ส.พันธ์สุวรรณ  
  ปิน ท.ประทุมทอง ชนะน็อคยก 2 มรดก เกียรติบุญตา  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 23 เมษายน 2561 
  เทพลิขิต ศิษย์ อ.เช้า ชนะคะแนน อิทธิฤทธิ์ ศิษย์ครูเดช  
  โจ๊กเกอร์ เพชรสี่หมื่น ชนะคะแนน นิวเคลียร์ เกียรติทรงฤทธิ์  
  ฉมวกเพชร เพชรสี่หมื่น ชนะน็อคยก 1 ยอดขุนพล ศิษย์รองนุช  
  สกัดเพชร เพชรสี่หมื่น แพ้คะแนน เพชรสกล ลูกเขาขวาง เจ.เอส.พี  
  เพชรนิยม เอฟ.เอ.กรุ๊ป แพ้คะแนน เพชรหัวหิน ป.เพชรไข่แก้ว  
  เพชรสมหมาย ส.สมหมาย ชนะคะแนน เพชรวิชิต สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  ขวัญโดม ต่อมีนบุรี ชนะคะแนน เพชรสำเร็จ อบต.หนองยางทอย  
  รสเด็ด น้ำดื่มนัมเบอร์วัน ชนะคะแนน ศักดิ์หน่อย ซูจีบะหมี่เกี๊ยว  
  โบวี่ ศิษย์คุณมะ ชนะคะแนน สี่กั๊ก ซูจีบะหมี่เกี๊ยว  
 ศึกจิตรเมืองนนท์ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 19 เมษายน 2561 
  กานต์ชัย จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน ก้าวไกล ร.ร.กีฬาโคราช  
  คมเพชร จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน ขนุนเพชร ศิริลักษณ์มวยไทย  
  ไผ่เงิน ศิษย์เจ๊เอ็ม ชนะน็อคยก 4 ศรพระราม น.นริสสร  
  เสกสิทธิ์ ท.แสงเทียนน้อย ชนะคะแนน เพชรพิชิต ย.ภูมิประเทศ  
  กุมารเงิน จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน เพชรแปดริ้ว ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  สะแกงาม จิตรเมืองนนท์ ชนะคะแนน เอกยะลา ยุ้ยการช่าง  
  เปรี้ยวปาก ส.จ.วิชิตแปดริ้ว เสมอ เพชรนรินทร์ ป.เป็กโก้  
  จุฑาเทพ ยอดธนูMAF แพ้คะแนน นาบิล เพชรรุ่งเรือง  
  หนุ่มพิบูลย์ ป.ประกาญจน์ แพ้น็อคยก 3 ยอดมณี ศิษย์อุ๊อุบล  
 ศึกวันกิ่งทอง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 18 เมษายน 2561 
  สองฝั่งโขง เอฟ.เอ.กรุ๊ป ชนะคะแนน หาญชัย ท.พราน 49  
  ออโต้ เมืองผาภูมิ ชนะคะแนน บัลลังก์เงิน อ.ยุทธชัย  
  สี่แคว ทีเอ็นมวยไทยยิม ชนะน็อคยก 4 เพชรอดิศร หมูปิ้งอร่อยจุงเบย  
  ไคโตะ ว.วันชัย แพ้คะแนน บัวขาวเล็ก ศิษย์ อ.บุญชอบ  
  กองพลเล็ก เกียรติกองพล ชนะน็อคยก 3 ฉมวกเพชร ส.ตะกรุดทอง  
  ชวาฤทธิ์ เกียรติชัยยุทธ แพ้น็อคยก 3 เข็มเพชร พุ่มพันธุ์ม่วง  
  ธนเดช ท.พราน 49 ชนะคะแนน วีระพลเล็ก ว.วันชัย  
  คมเคียว ศิษย์ ป.จ.ว. ชนะคะแนน ราชสีห์ ทีเอ็นมวยไทยยิม  
  น้องโอ๊ต เกียรติกำพล ชนะคะแนน ซุปเปอร์บอล อ.วันเชิด  
 ศึกเพชรเจ้าพระยา - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 16 เมษายน 2561 
  เพชรดำ อบจ.สกลนคร ชนะคะแนน ชาญศึก ก.กัมปนาท  
  จอมโหด มนต์ศักดิ์สุพรรณ แพ้คะแนน รถเหล็ก เกียรติหมู่ 10  
  เด่นฮาซิม ม.อันดามัน ชนะน็อคยก 3 พิชิตชัย ธวัชชัยยิม  
  ยอดกังวาน ส.ธารทิพย์ ชนะน็อคยก 4 ซุปเปอร์ไนท์ ท.นิยมสุข  
  เด่นณรงค์ ท.นิยมสุข ชนะคะแนน เพชรนรินทร์ อธิคมยิม  
  เดือน ก.กัมปนาท ชนะคะแนน ตี๋ใหญ่ ส.ปลื้มจิตต์  
  ชลธาร เกียรติพูลผล แพ้น็อคยก 4 ไชยชาญ พยัพคำพันธ์  
  เก่ง ส.ปลื้มจิตต์ ชนะคะแนน ฮิปปี้ สิงห์จตุรัส  
  หยก ท.เมืองหลังสวน แพ้คะแนน เก้าล้าน สจ.แดนระยอง  
 ศึกชูเจริญมวยไทย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 12 เมษายน 2561 
  ไมค์ ส.พูลสวัสดิ์ แพ้น็อคยก 1 ยอดมงคล ก.กัมปนาท  
  จอมโว ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะน็อคยก 1 ธวัชชัย ท.มโนธรรมรักษา  
  สายเลือดใหม่ ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน ธรรมราช ภูธารรีสอร์ท  
  คฤหาสน์ ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน ซ่อนรัก ศิษย์ ปจว.  
  เพชรเขมราช ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะน็อคยก 2 แสงสว่าง เกษมหัวไทร  
  ธีระเดช ช.ห้าพยัคฆ์ แพ้น็อคยก 3 สุขสวัสดิ์ แสงมรกต  
  จอมพิชิต ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน จรวดศึก ก.กัมปนาท  
  หนึ่งอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน สามกอเล็ก นุ้ยสี่มุมเมือง  
  ล้อเหล็ก ยุ้ยการช่าง ชนะคะแนน พลังทรัพย์ ศ.จิตรลดา  
 ศึกบางระจัน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 11 เมษายน 2561 
  ปราบปรามเล็ก ส.สุนทรพิทักษ์ แพ้น็อคยก 4 พยัคฆ์ขาว ศิษย์แม็ค  
  ทอมมี่ ท.ยอดพุทธ ชนะคะแนน หนุ่มเทพ พุ่มพันธุ์ม่วง  
  บารมี ต.ท่าวัด แพ้น็อคยก 2 กังวาลน้อย ท.เมืองหลังสวน  
  วีระชัย ทีเด็ด 99 ชนะน็อคยก 4 ดาวโรจน์ จิตรเมืองนนท์  
  อินทรีดำ รุ่งถาวร ชนะคะแนน พยัคฆ์คีรี ช.ห้าพยัคฆ์  
  ซันโต๊ส ศ.ศรัญภัทร แพ้น็อคยก 4 ทัพหน้า ส.วริษฐา  
  ชาญคริต อ.พิมลศรี ชนะคะแนน สุรชัย ส.สมหมาย  
  ยอดดวงใจ สจ.มนตรี แพ้คะแนน ทายาทช้าง ลูกปลามังกร  
  โยโย่ ศิษย์เจ๊พา แพ้น็อคยก 2 ตี๋เล็ก อบต.หนองบัวทุ่ม  
 ศึกวันมิตรชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 09 เมษายน 2561 
  แดนสยาม ครูดามยิมส์ ชนะคะแนน ยอดสยาม ไฟต์เตอร์มวยไทย  
  แสนซน เอราวัณ ชนะน็อคยก 4 สมิงเดช น.อนุวัฒน์ยิมส์  
  ก้าวมงคล เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้น็อคยก 3 อ๊อฟไซด์ ส.จ.วิชิตแปดริ้ว  
  รุ้งนารายณ์ ม.รัตนบัณฑิต ชนะคะแนน อาชาไนย เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  หรั่งขาว ว.สังข์ประไพ ชนะคะแนน เพชรสองภาค ศิษย์เจริญทรัพย์  
  เทพทักษิณ ศ.ศรสิงห์ ชนะคะแนน เด่นเกรียงไกร สิงห์มาวิน  
  บุญหลง คลองสวนพลูรีสอร์ทอยุธยา แพ้คะแนน ประจัญบาน สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  โยธิน เอฟ.เอ.กรุ๊ป แพ้คะแนน เขี้ยวพยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์  
  เพชรวานร ดาบเรศ ปส. แพ้คะแนน โฟร์วิล ศิษย์เจริญทรัพย์  
 ศึกส.สมหมาย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 05 เมษายน 2561 
  เพชรจักจั่น ช.ห้าพยัคฆ์ ชนะน็อคยก 3 เทพภูผา ลูกพญาลิไท  
  น้องแชมป์ สวนอาหารปีกไม้ ชนะน็อคยก 2 ทหารเอก นายกเอท่าศาลา  
  สุวัฒน์เล็ก ทีเด็ด 99 แพ้น็อคยก 1 ยอดธงชัย ส.ปลื้มจิตร  
  ปราบศึก เจ.เอส.พี.ยิมส์ ชนะน็อคยก 2 ธนูเงิน ภ.หลักบุญ  
  ซุปเปอร์แบล็ค ส.จ.ต้อยแปดริ้ว ชนะน็อคยก 4 เพียงพอ ว.วังพรม  
  เกล็ดแก้ว นาวีอันดามัน แพ้คะแนน สมิงดำ ไมอามี่คอนโดบางปู  
  เมธี ส.จ.ต้อยแปดริ้ว ชนะคะแนน เสาเอก เคซ่ายิม  
  ปฏักชัย ซินบีมวยไทย ชนะคะแนน เพชรเอก เพชรเจ้าพระยา  
  อำนาจเดช ศิษย์นายกโมทย์ แพ้คะแนน เขาทอง ศักดิ์รุ่งเรือง  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 04 เมษายน 2561 
  บัวขาวเล็ก ลูกคลองตัน ชนะคะแนน เก่งกล้า ฟลุ๊คบะหมี่เกี้ยว  
  ปานเพชร ว.สังข์ประไพ ชนะคะแนน นครหลวง ปีกไม้ฟิตเนสแอนด์มวยไทย  
  ศักดิ์ศรี เกียรติหมู่9 ชนะน็อคยก 3 กวางเพชร มวยหูหนุ่มบางกระดี่  
  ดีเซลเล็ก ว.วันชัย ชนะคะแนน ไก่ป่า 13 เหรียญรีสอร์ท  
  แพรวพราว เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน สั่งฟ้า น.อนุวัฒน์ยิม  
  น้องยศ ศิษย์เจ้กานต์ ชนะคะแนน ร้อยเชิง สิงห์มาวิน  
  พลังพล เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้คะแนน จอมโหด อีมิเน้นท์แอร์  
  สิงห์พิฆาต ส.ชัยเจริญ แพ้น็อคยก 2 เดชยุทธการ จ่าแสร์คอหงส์  
  จอมขมังเวทย์ ศิษย์บุญชนะ แพ้คะแนน อรนุชเล็ก ศิษย์แม็ค  
 ศึกวันทรงชัย - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 02 เมษายน 2561 
  น้องโรส บ้านเจริญสุข ชนะคะแนน กฤติเดช ต.สุรัตน์  
  โมฮ๊อค ทีเด็ด 99 แพ้คะแนน วันมาวิน พุ่มพันธุ์ม่วง  
  อนุวัฒน์ ณัฐกินปลา แพ้น็อคยก 3 สายันต์เล็ก สายันต์ยิม  
  สรรเพชร 91รุ่งโรจน์ แพ้น็อคยก 3 โอเล่ห์ ศิษย์นิวัฒน์  
  คมปฏัก ซินบีมวยไทย ชนะคะแนน หาญพล ก.สุวรรณทัต  
  เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง แพ้คะแนน กุมารดอย เพชรเจริญวิทย์  
  ช่อฟ้า ท.แสงเทียนน้อย ชนะคะแนน ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่  
  อิทธิพล ลูกคลองตัน ชนะคะแนน เทพลิขิต ศิษย์ อ.เช้า  
  คำสัญญา อีสานแท็กเตอร์ แพ้คะแนน ยอดขุนศึก ศิษย์ครูเยี่ยม  
 ศึกบางระจัน - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 29 มีนาคม 2561 
  เพชรขุนหาญ ป.เปาอินทร์ ชนะคะแนน เพชรภูเงิน ส.รจรินทร์  
  ลมเหนือ ส.จ.เปี๊ยกอุทัย แพ้คะแนน เพชรมงคล ว.มวยไทยจอมบึง  
  บัวเขียว ป.เปาอินทร์ ชนะคะแนน แสงดาวเล็ก ส.สง่าโคกภูยิม  
  พยัคฆ์หิรัญ ช.ห้าพยัคฆ์ แดงโดนไล่ลงยก 3 นิคมเล็ก ต.ท่าวัด  
  พรชัยน้อย ม.รัตนบัณฑิต ชนะคะแนน เพชรบึงกาฬ ฝนจางชลบุรี  
  ศิริมงคล พ.ธวัชชัย ชนะคะแนน พญาต่อ อ.ขวัญเมือง  
  ยอดขุนศึก ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ชนะน็อคยก 2 หนึ่งพิชิต เกียรติชูไทย  
  เพชรพิฆาต TFC มวยไทยยิม แพ้คะแนน บิ๊กเบิร์ด ธงเขียวรีสอร์ท  
  สิงห์สารวัตร ส.สุนทรพิทักษ์ แพ้คะแนน เหนือเมฆ สพล.สุพรรณบุรี  
 ศึกเพชรยินดี - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 28 มีนาคม 2561 
  เทพมังกร เกียรติภัทรพรรณ ชนะน็อคยก 3 เพชรสีทอง ส.ศักดิ์นิรันดร์  
  แก้วมังกร เกียรติภัทรพรรณ ชนะคะแนน อาราเบียน เอราวัณ  
  ยอดเล็ก ทีบีเอ็มยิมส์ แพ้น็อคยก 5 เดชเพชร ศักดิ์วิเชียร  
  จอมทอง ศักดิ์วิเชียร แพ้น็อคยก 3 เข็มเพชร พุ่มพันธุ์ม่วง  
  สิงห์สัมพันธ์ ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์ฯ แพ้น็อคยก 2 โดโด้ ลูกโคกรัก  
  ตะวันศึก ศิษย์ อ.บุญชอบ แพ้คะแนน ก้องนภา ศรีมงคล  
  ขุนเดี่ยว พยัพคำพันธ์ ชนะคะแนน มรดกเพชร เพชรยินดีอะคาเดมี่  
  ยอดกฤษดา ดาบรันสารคาม แพ้น็อคยก 1 ใกล้รุ่ง ศศิประภายิม  
  ยอดธง ส.ลำภาชัย ชนะน็อคยก 3 เพชรเอก เพชรทิพย์สิงห์  
 ศึก ส.สมหมาย + จิตรเมืองนนท์ วันที่ - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 26 มีนาคม 2561 
  ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน เพชรสมหมาย ส.สมหมาย  
  ยอดวิทยา ศิริลักษณ์มวยไทย ชนะคะแนน สิงห์ทองน้อย เอ๋สะพานสูง  
  เพชรมหาชน จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน องค์บาก หิมาลัยยิม  
  ยอดบัวแดง เดอะกลั๊ฟพัทยา ชนะคะแนน หยกมรกต ว.สังข์ประไพ  
  ชัยมงคล ป.อ่าวทะเลบางเสร่ ชนะคะแนน เพชรบุญส่ง เพชรจินดา  
  เปรี้ยวปาก สจ.วิชิตแปดริ้ว ชนะคะแนน เพชรนรินทร์ ป.เป็กโก้  
  เพชรน้ำงาม อ.ขวัญเมือง ชนะคะแนน ยามีน สจ.วิชิตแปดริ้ว  
  เดือน ก.กัมปนาท ชนะคะแนน วันพิชิต ศรีกระนวนยิม  
  ซุปเปอร์เล็ก จิตรเมืองนนท์ ชนะน็อคยก 2 ก้องไพร ท.เมืองหลังสวน  
 ศึกเชฟบุญธรรม - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 22 มีนาคม 2561 
  เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน แรมบ๊อง ลีซอการค้า  
  ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล ชนะคะแนน สุขสวัสดิ์ แสงมรกต  
  จอมพิฆาต ชูวัฒนะ แพ้น็อคยก 4 เพชรมณี ภ.หลักบุญ  
  เสาโท เคซ่ายิมส์ ชนะคะแนน ก้าวไกล ช.ห้าพยัคฆ์  
  รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง แพ้คะแนน มงคลแก้ว ส.สมหมาย  
  เพชรอู่ทอง อ.ขวัญเมือง ชนะน็อคยก 4 เอ็กซ์ตร้า ศิษย์วรพัฒน์  
  เสกสรร อ.ขวัญเมือง ชนะคะแนน พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  จอมนำโชค ชูวัฒนะ ชนะน็อคยก 4 ฮัมเมอร์ จักรยานมวยไทยยิม  
  หนึ่งอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะคะแนน ไฟเขียว ช.ห้าพยัคฆ์  
 ศึกชูเจริญมวยไทย+เชฟบุญธรรม - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 21 มีนาคม 2561 
  จอมโว ศิษย์ฟ้าสีทอง ชนะคะแนน ยอดอีที สวนอาหารปีกไม้  
  แสนเอก เกียรติหมู่ 9 ชนะคะแนน เพชรมหาชน ท.พิพัฒน์พงษ์  
  คฤหาสน์ ศิษย์เชฟบุญธรรม แพ้คะแนน เอกพิภพ ม.กรุงเทพธนบุรี  
  สามเอก ราวีมวยไทย ชนะน็อคยก 4 เพชรเกรียงไกร ช.พิทักษ์ชัย  
  ชลธาร เกียรติพูนผล ชนะน็อคยก 4 นิคม วันดีเกษตร  
  คมเกียรติ ท.มโนธรรมรักษา แพ้คะแนน นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม  
  จอมพิชิต ศิษย์เชฟบุญธรรม ชนะน็อคยก 3 เพชรสองคม ศิษย์เจริญทรัพย์  
  สายเลือดใหม่ เพชรอู่ทองมวยไทย ชนะน็อคยก 3 คมเกียรติเล็ก ส.พรทิพย์  
  ปิ่นเงิน ชูวัฒนะ แพ้น็อคยก 3 หยกเพชร ส.ศักดิ์นรินทร์  
 ศึกวันกิ่งทอง - เวทีมวยราชดำเนิน
 18:30 19 มีนาคม 2561 
  โฟร์วิล ศิษย์เจริญทรัพย์ ชนะคะแนน ป.ปลื้ม ศิษย์ดอกจิก  
  ออโต้ เมืองผาภูมิ ชนะคะแนน ยอดขุนพล ส.รจรินทร์  
  เพชรใต้ เกียรตินะดีย์ แพ้น็อคยก 2 สี่แคว ที.เอ็นมวยไทย  
  ไคโตะ ว.วันชัย ชนะคะแนน อีสานเขียว เอฟ.เอ.กรุ๊ป  
  ชวาฤทธิ์ เกียรติชัยยุทธ ชนะคะแนน งาเทา ป.วลาลักษณ์  
  ธนเดช ท.พราน 49 เสมอ วีระพลเล็ก ว.วันชัย  
  เรืองเดช เพชรยินดีอะคาเดมี่ แพ้น็อคยก 3 ฟลุ๊คน้อย เกียรติฟ้าลิขิต  
  ผู้พันเสือ ศิษย์เซียนฟารังสิต แพ้คะแนน สองฝั่งโขง เอฟ.เอ.กรุ๊ป  
  พนมทวน ศิษย์ ป.จ.ว. ชนะคะแนน มาใหม่ ศิษย์กำนันเหน่ง